welcome to another episode of the nairobi fantasy league podcast this is match week 22 captain picks and team talk so, so, so game week 22 the first match will be sheffield from in eboboth <laughs> uh, teams will defend thonezasema westbro watawin wakoatack minded sana kuliko shefield shefield hiyo -hmm. defendsa shefield sahii koslopi so um, From... the last meeting <coughs> which was the mm. first weboo ulishinda 10 uh, galaga ndio alikuwa heskora uh, kulikuwa na maeloka mingi bytheway o bota so hii minonotakanyagana sana ninaweza uwaeya 0oama sasa skunakumka um, hmm johnstoe akipata 11 oit unajua ilikuwa hi game ana pla kumwweka tena so haku uh-huh. so l i i alika by theay na alipota bona zote t bt sahii ukiangalia bfiel wamebadilisha wame play yao bt unajua wakibamoc si kitu kidogo mm-hmm. be ni achivmen kubwa sana a kuka nyaga tan naci so misawa mi naona wanawezafungana sawa anawezachezanae anawezafunga na mel wafunga bao moja so wanawezesha hata minaona ameanza ni kama hii timu yake muda ya kufunga mabao ni na pia nikaaataso inaweza kuwa ia wakiiiaanasiameea kama kuna mtu aneza m minazisemaeeakama yeah. nimeona kuna mtu alikuwa amemi nanajua hizo niisana sana sana dalikuwa kwaanza kwanzkwanza makapi wengi waki anya ka, kama captain bruno au akiwoteaua wana alikuwa na 13 alikuwa kwanini so, okay, okay, si okay, okay, sana so yako niiaminaona0an <laughs> <laughs> sijaona kama kuna labda sijaonaasami naona o atakuwa na poin mingi saves anaweza mika hata ama, ama two, mm-hmm. saves. na kkabaii anaweza kwakwa hata ya na kama saka, kama saka amerudi na laka, mm. laka pia si alipata nio laka baiheni mm-hmm. unaweza m pia huyo ni labda nisa kwalabda t lakini captain sioni ule neto ama amao um, mm-hmm. nanaona itakuwa j ngumu sanasahii wao maybi ame kucheza ile geme wanachezanga bataisi arsenal wanaweza shinda hii game na mayb z akama ukamaupga so unaona um, kama laka yuko unajua laka alipata alipatak naaawaanwatavene mm-hmm. na wana walituettuiaaaoalikua wanaturudisha pa wanaturudisha ma etu wanajaribu kutufn aen wata ki so mi naona 0 na wa si wametoa mstafi ama kuna msi wameongeza naaina sijaonaameneeanaitwa o sialinianasema yangu prediktion yangu mm-hmm. sema 0inaea yeah, pia awafungi sana nawakama ateta atachezesha tienitn tieni bado wako malafu umecheki sa na eb wako back i o so, if hata kunaweza kuwa na moa lakini okay, le tutajua mm -hmm. mm, tutajua tu sioni hiyo uh -huh. kitu ya yy yo efbactunde ehii lazima ikue na lazima na lazimaazima <laughs> uh, waakipata wa ile fiakeaafio mhezo tunachea ya wako n najua walipigwa alipigwaa shida tu ni ol apo osaawatatufunga so, wat, lakini sio ni waktufunga unajuawatafunhiyoto 3 ni wenye wako sa mm. ni mkipigwa mnatoka hiyo top ni eh. kama mkinyoreshwa mnatokaonanalefanyiwa eh. wakasukumu huko chini <laughs> eh mkicheza vile hua mnacheza mnaweza kuwa juuuwa mnachezan lanwhichyouevasa he team sodamton they always score so we don't expect anything less to na expect water to funga but how many goals will it be two or three minaona this time we are better than conceding two goals so wewill concede one goal and well score three goals so minaona three one mani bruno might score a hatrik or a, a goal and a an narsist um, you can also captain seme rashford, rashford pia anapenda kufunga sto kavani lakini kavani mm. pia siku hizi anatuharibia bol anaingia game anaanza kukasirika tunaona kama gemu ya sfi mm, mm. ako bench alafu anaongea vibaya game ya arsenal anakasirika ana analete mud ya kukasirika kwa game but its good bause anataka kufunga atk anataka, unajua anatakangamleteetu mpira anataka every time coss the bl os the ball, ball mkoscross anakasirika so i think wiill be nite than the other time so wll onside gol and score three gols so mipd yangu ni th one capt bruno asfo Eh, inakwanga hisori lazima ikuwe na than motha l wicev w itaenda hata kama but itakuwa na goal gol higame uh, mi prediction yangu inawezosema manchester yeah, siunaona pia h unakubali tutashindaalafua <laughs> yeah, sahii baidhi sihani tuko na mactom sidhani kama atakuwam aliumia iyo gama mm. ndomaanahata tuliacha tuli ukuasana kwa hiyogam am atoke m baidhi napanga play yetu mkali sana na mi napenda akichezaa na, yeah. alafu aroayukofom so maybe afee kiknakwanga masea kikhiobe na, um, na aliumia io i, I thin alip or something so maybe sheam ataanza he he side na sheabeenakwanga mm -hmm. mskari sana Uh, um, ieaaewalishindaiahinda <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Hmm. abeh hii ni game ingineo ni maembeweziwase wawili lakini wanakuja wanaku kama venye walipiga hevatsh mi nimebait ni sawa tubea huyo peke yake ndonaona hijuu zah siko sham sopik um, oh. yangu pia, pia ni 20 mi sioni kitu ingine 20 t ofwic zenye sijuihzo 20 zitaingiaje b najua a watashinda hii game tujuu walishinda okay. last game uh, sa mach ni naacibefore tuende huko nimechekesa hii notifion aoni thatameri obamayaunhas no e toaii ebayos pablomai anbukayosakaoa ii anieae utmaya ad kientiei oia satisiilikuwata aika ti ameumia om tuengelebanl maciykama kaabu 0 i wachanitangulieaapana wanajaribu kudfen aezifika sabalafubanel alikuaresti alianzaiam ingine anapenda kusumbua bal sana nani mwingine alikuwa minafil ds ndio atakuwa the next msee kukaa bench jua mzote, think, e, yeah. arrested, amecheza game zote i so, thin tangu siitanaanze kuchezaaahuyu ndo know, msee tei thiia kwa rle but um, hthan that atuwezijua hataabaamecea I game zikifuatana tangu e atoke oa vile naona ea ame e naanzishe na sehemu ingine ajuaame ni alafu titakwaam24unjoa mnaeachehmaechea24mheatwezielewa rulewwhahi huyo msiana anaweza rudisha ile linuptu alianzisha <laughs> so atuwezi jua apia mi naona0 orona imeisha na nikuulize sasa tuseme <laughs> okay. <laughs> agueroanze unajua po wako kwa shida juzo mabao zitakua mingi sana alafu <laughs> k- ni ci tusemetu hivo mwenye uko naeehata like, mm. mwenye unai hiyo ndo mi naona 0 sioni kitu inginea Um, n is not aailable a a by the is os lakini bado um, so, si kaimebaki uh -huh. yeah, yeah. La, a Um, sijui kama kastanye sa- ako-, ako sawa but kusema tu kweli hi game watafungana ai my mi naona tu ktukaa thajafunga tangu anze kucheza hii sasa ni the thid game akichezao 9 na hajafunga enythin ala mkunamhiamealiangepea okay, mm-hmm. na e, mm-hmm. angepeamyb ange assist, Bans alikuwa peke ake but alimnyima ndhena akapiga shoti ingine kadogo somi naona bahminaonaniliona aliei kma n mwngine imeonijaonamseeminginekna maish niwenyettulisema teunakumbuka kiuneakisema oaditakuwaunakumbukaiiyo kitu itaiaitai hisamri niacoitusemet ako tu pale hata kama ajakuwa akifunga na maybe rafinya ifthe aei um, na kuna ule msee mwingine sa mwenye aliasistiwa ali na rafinyaipiaiya huyo ni pia alafuame oh, mm. yeah, we uh, oso so siezi mwamini saahii So, mi naona itakuwailionaniliona ilikua0bngumiilikuarafanje lifunga 79nilikuwatsohii game Ni ilikua yeah. yeah. 79, 79 yeah. okay. so, ngumu sana keny hiyolianasemaitaka ka kama uliona kmauliona hmm. zagame yaes na enye ilikuwa na sma so an so i tin kamaee wanafunguka hivyo in this game watapigwa kama leeds watafunguka venye walikuwa wanafunguliwa but hawafungwi zinaweza ingia kama mbil yauto0 so mi naona inaweza pia sasa kama walipigwa <laughs> <laughs> uh, uh, wa na siwaeakaaatawatapigwa baihew ni ha tu waswa sijui kama amerudi akinakina nai walipata mano yeah so lets t o lakini och amesema aezisema saa hii lazima wawapimebem beoeameo like, soti ndo atajua mm -hmm. alafu ba by theway akokwa sod yake yaa alafu alisema alikuwa mei alafu akajitoa befoegame ya alafu alikuwaso <laughs> <so> bad <laughs> but ukiona msea kwa kwad yake ti unaweza mwamini o so, likuwa naona m kamad akiblanki like am na Bamford afunge wachane mm -hmm. na DCL. kama m hiyo ndo planyanguiaeawatashinda misij mbona namvila wakwa sawa sahii wajua the best fen sahii onfom ni fom yake iko74 ukiangalia kwa mm hapo -hmm. kwa, kwa, kwa fomnd the mo en amefunga in te a t the same itetest tooolafte sohi si game rahisi hivo so minilikua naona r tu atafunga juu nikona s naitaisha tzbt inaweza kuwaakuna wengi anaweza funga anaweza funga anaweza fun ndo manaaazakua nga ngumu ayangu inaezosema t ihatai anami0 ta asijuimbona asinabt naona hataka hatakuwa na mingi so labda niekeuu wanaweza okay. funganasktawalifunganawalishinda t si dio alifunga peke yake ainaweza kuwa game mzuri kuwach bo mm. si weak. ziko strong ziko sawa wanacheza poa wako to apana wt wamepanda sanawanaho ndidi na adi apo hakunaei ni adi tu ufunga e tim btwach wakirudi Maybe solets go to the last yeah. game on wednesdayini <coughs> mm. mm. um, uh, game ilei apt anawezatoka i thin its easie for livepool to win bause unaexpet brito waeke like, clishi wanapigwa unaexpekt wafunge hawafungi likaxg XG na xgi zote za ri ziko juu but awazipiti lik awapefom to that eee uh, plce kamaunataka wafunge lik wako na chance mingi kama mope shuali mope anawezapata so man chances na afungi so imainlivpool sahii wameanza kushinda wapatane na tim wakipata chance wanauza the will dstr hmm. mi kwanza mi naona sa anothefseanai imone cams bak sos so mi naona somthin likea4 o o so i mi naona mabao lakini hakuna apoo4 mne sari na pia a mmoja juu yataalakini awezianzishauu O mse wamebai kuna mse wamebai tu saahii yeah. no wame yeah. yeah. uh, prediction. Pred eh, prediction yangu sema liverpool nawezosemaowilwi ho sina majin kubwa brighton, mm. brighton pia wako sawa wanacheza mm. wanaciao Mm-hmm. shida tu ni ni kuconvert hizo mabao yeah. kuweka bol kwa net hiyo ndio shida ya, ya brighton huku mm. nyuma wako sawa mm. so mi naweza sema livepool ata ina maji mkubwa sana inaweza kuwa skola inaweza kuwa z wapo aanisema z t lipoolei so ik anaweza tokaol sana sananinilihpeaoi kwanza unajua mi sijaona si olamti la mti like alienda tu hivo na akaenda kabisaani aa Mm. Mm. <sighs> yeah, so akoafa ako ako so tuseme mach fo mach unaweza kuwa nanoli hmm. hapo butaaungaja kwanza kapone kabisaaha ieizze hakuna kitu iliendelea waliogopana alafuapa kutakuwa na mabao hapa apahayukoema <laughs> um, eh, morinhapa lazima nyorotepa ataanza kusema walikuwa wamekasirika kamaaaliwateteshaaa venye uzusha alikairika tu akawazushiaunajua hii ni game kubwa ndiada ainii kama dab ya uh, huyu bado ajajua 11 yake morinya anajua11 yake lakini kuna washayuko so tuseme tu mi naona hiinaweza kuwa pia hata attack sana hata akiatak labda al mi naona tu alonso akipanda alonso akipanda hivo nanajuavenyeukimbia uh-huh. so panda sana ingineilikweta so. pia ni slow akipewa s so akianzaatamsumbua sana b na nikoshuahori anaweza piga uu so mi nilikuwa naona watafungana lakini itakuwa maji kubwa Mm-hmm. zile tu za bahati bahati alafu geme itulie mi naona tu unawezahim be alafua naona atakuwa sioni wana wana anauzanga hata akiwa um, ama dod ama watakuwa kwa hii game na andoka naona the defense, unajua li li start, eh? mm. Most goals mm. za son zimekuja na mm. assist ya en soe saiziyuko mino nason atal hizi mabao ataeno atakua najitafutia hizi eh, mm. l enjo atakuwa najitafutia na akikuwa ma vizuri atablan mm lakini usisahau bel yuko unajua panda sana siu kamaatae amaakiekaitakuaatakuaatakuwa naa akipanda sanab apate naab venye ako na mbioa akuna mtu atakuwa anataka kwenda kwa mwingine sana atoboke nyuma sanasana sunajamorina anapenda kukaa nyuma kwanza hmnaona ataeka ile five, ama a ile menye anaweka wase watano lakini ni watatu ni wanne hiyo hiyom alipigwaalipigwa ombiitakua so, ngumu ana wako naaaaea aa tiago ado wasetu unaea msebeunaeayangu minaezasemami inaona sijui kwa ninibeh naonamngi inakwanga nguu kupata so nakwanga gl kidogo But wait, let's wait and see ebu myalogemia mwisho tim yangu vileitakua lakini iamae ngoja kipa ni johnstone anthenfense kuna justin sufal kanselo uh-huh. uh, midfield gundogan sala nice andei kunaao naoa sohivyo ndio nimeplan kucheza a asijui kamaauwaiwatu waiwatuwaibench yangu anaailakiniai hapo ajupomi sasa mimi niko na o alafu shoe alafu gundogansalaieae alafu na zala mm-hmm. nama nikona makathinn mm-hmm. so bado sijameldsij kwangu ia niiamaio ndonio apo ndo ntachezeaaalafu pia niliua nafiia juu pia sijailikuwa nafikiria nafikiria kuekaar alafu ni m kwanito nyekemar k totesigemrahisi pia so a lakini ma eh, alipumzika so a aanze shida ni gul huwezijua