welcome to yet another episode of the nairobi fantasy league this is matchwick 23 rakeup tuanze okay. na aston villa na athenel vilege vilikuwa k mwiga tupeeke ulionajini unajoangati uivo ueatimyake konaiyo ibora ni iyo ia iiafa Will willian. Mm. Willian kwa wiliawiiwilia aiziingia kwalbtoe hata kwaaizimeka so misijui eh, misi kwangu imake sens bu nde uweke willian kwa tm uko na matinelia ko bench lakini kuneka ok lakini mi siunachiki villa wamewapiga waliwapiga sa waliwapigadaw walishinda ilikuanga leg lakini hiliawakua enye tum anasma msijuishida wanachezasaa nilisikia mm-hmm. mm-hmm. eh, nilikuwa naskiai akisema hii eyaseno likosanandio kwa maana alipata t mojabyeiendio alikuwa shidaiau kufich kwa hi <laughs> <laughs> <laughs> mm-hmm. eh. so, yeah. oh, eh. gam lafnachek hata kaleka nani, TN, TN, pia akon sunapata al wanajaribu iwakiwaf uh-huh. wa yote wanaweza sunguaenyew walikuwawcheaanalia anashangiliaenye nilionanga naonaalipata zote um, akapata mm-hmm. mbili akapata moja aa hgame pia ilikuwa na mob alikula really mayealikulayel sahi aziwa hadi na kamba o shaka pate na pate sijui kama aliumia niliona kama ametolewa bgmishe so iimenye ilikuwa ngumu sijuu nyi mlionajewalia hizo kadi na watu walivaisaka uh, kama mwewasaabaituende xilikua nai so <laughs> nilionanga alisoe alikulayelo manzialii mi nili, nili <laughs> <make> <laughs> so, so hata nilihuthika yelo <laughs> alafu hakunahiyo ni point mojabyiso nilikuwa nib lakini sanabliwakonadabuam kinakam s nikaona nisibae hata huyo goa alafu ziliendeatatu s mbilia sijuu ni mlifilaj hii ameaaleta Game, ilikuwa tuilikailikuwa tvile nazosema hapa naona nani, nani anao sana ameana ameanza kurudi wamuac amekuwa kicheza poa sezoni mzima wanacheza aatball vizuri shida sasa ni hawanafinisha wangekuwa nai tu anafunga as wangekuasindioaanachezesha u wake vifiti sana adi unaona game zao unaona nacheza huh? eh, Si walipiga wali tote wakapiga ni liverpool ama yeah. um, yeah, yeah, so lakini hizo mabao yenyewe zilikuanga ngumu hata like game inaingia tu bao moja alafu game inaisha but breton wanacheza poa ukiangalia hizo expected hizo vitu wanapata venye mm-hmm. tuikuwa tunasema kitambo tu but sasa hizo hiyo kumalizia yao wanauza sana God wanataka ua mmoja klinikl angekuwa sawai almiron akafunda mbili o minaminonaa ilikuaakakawaida yakey ya yeah, amio bonasa mbili mbili nahiyo mm-hmm. hey, ilikuwa lakini mi geakataukuna walipewamiiainacheza s tball alafu all of a suden wameswitwanaa kucheza bl the won wamekua kucheza ohei am wameanza kufunga si so unashindwa waee me t aje hivo sihata utna matashindahi ame kwanzaalikupata iri akatoka aoka aliatbuaimekua lakii ea amerudiyaewsouhto alichapwa janinani alikuwa ameenda alikuwa amekula ma ameka sa- ki- watoi uh. uh. wengi sana awana e alafu akabkaie na ehae waishie hii fen imekuwa sana wame oh. mabao alafu wakipata nab wakiwa mm. ile anaweza eh, watesa alipatasijui kama konasijui kama ni yatutaona t mimi bado siania game ya kwanza umerudi epata atpwn hmerudiabch umu wakona naniwako naaw alafu manbeheni nawakonahata bili wakona games ngumu sana zenye zinakujaso niz hiame ii ilikuwa tna mae hapaealipata ba zotepia andesen alafu fabianski alikula kadi ya kuestim bona molengo nese a wasewote ma yelo alafu re kad yasuchek apili imekubaliwa si watakuwa mrudi yeah. ilikuwa tu story na aki, aki, awa, awa, awa. Din, ana m anauhindi <laughs> siwata so yeah, hatafaikwa na ee hata ampioi anafanya koar amefanya hhidanii konasuchek kwa fpl yako ushapata hiyo ehata ushaipata ikwa na yeyeiskio utendajear uangalie umsi ataitishatauwa e yeah. na mwangalialoataikua yeah. kadi hiyoimsi alikwala tuanajitan tu akamgongamk akam. d alafu <laughs> onatemedikeaini asiefarieni a ule msemwengine maabagalanga china anafaa kumfuate huko ende huko ibnaakishirmi gue awezi kwaet wawili wazuri ei ri na iso peke yake panamecekihi gemu kimekua na makadi nyingi kila game kuna makai yeah, uh, mm. amekua top uh, so if you to anahna6 nanaanangamacongaliawe a tuendege menginena ngojanafanye mamboalafubeea antoni alisema asabiwe huu nianasemaji asaabiwe mi kwanza hiyo storiiti <laughs> <muti. laughs> oeaafaatanigame ilikwaapuno aceeewasa wa alikua na mbili nmb anatulemea alauedeaa mayelo kawaida show. mi bshida yake tu niyelo lakiniako saa tuaebe akafanya tue aaumi oh, sina kitu ingine ya kusema aehianezenda kulala saa <laughs> Seko, alafu, all of a ah, ah. ata sasa anapatia tu aadiga akamaataike dgasasa anapatiukore mpir viuika lakini mi walai aami wanbisab zote kwajusengine m- <inaudible> akimeahadi hiyo like, morali inaanza kutulia akiiyo like, gamu ilikuapoalakinin mi sijui ninililianzaombiliambiosanayetu ndiota yetu ndio mimi ao a nikionakona maguaya nikona wakiwa wawiliafadhalimaguayaba afadaliba lakini aa watu wawili hakuna kitu wanaweza fanya wakiwa pamojae wanaen anaceabkuna iyoboyo ya tatu iyo boyo a tatu likwanga a nani mi hata silomu taebe sanai ale naukipigwa laini yotu iko hai nani yako nyuma peke yake m adi akos juu ya ako magwayaako juu ya magwayaalafudigeaisha kimbiliabo ikugonge akufulakii usemo kweli ni mkali si sindio idalim Okay, ako sawa kwa mm. fpl fine, Lakin, mm. a goal, a But, ingine lakini shida yake ni kufunga agola gam anafunga leo ex aingine anakupeai kama sahii ako na flm na cib natutafika huko hiyo niambe unaweza mweka afte hapo ni pia anaweza anawezafunga eniko poa game ilikuwaaoamilikuwangati enye na alirudiwatut alnamerudmorin anaulizwaiu me eewtfe at umerudimaa mi bado ikonalitonga ene aliata aatua naa aaeaaoio sasa, uh. hao. sasa, ka, Antonio, but sasa why? <coughs> sijui sasaasiji ntafanyajesioni kama tachea kwa kwa kwa kwa kwa kwa na me game game game tu sikwakaemesha hivo tuinakumiiknahii itakua no anauza taki hakuna mm-hmm. mtu ana taki mwingine bol tu iko tu tuapo ikotuootuapo pia ali <coughs> nikiangalia mm-hmm. sta hi game imekuwa ikiisha the la 3 mtig mm-hmm. ilikuiniisha z0 1100 no ile tu ilikuwa hisoig ni no. hii w eh, <coughs> jota znziliisha 4 hi game ilikuwa na penal ya, ya kuenda hataa3.5 u <laughs> uh, ni mseo, mzuri ama ali naenda alia na mbadn <laughs> <laughs> so, lakini alisumbuaalikuabihiaa u aub ani akanue kwasaaioa mi nilikuwa nami gam nili half, ilikuwa sawa lakinin uh -huh. vitu ziliharibika uh -huh. kwa ol kwanza uh -huh. alimehizi <laughs> mabao tatu zingine ziko juu ya hiyo hizo mabao zote ilikuwa na hiyo e yaooso enyewe cit <laughs> walicheza skenda gudogan bedhie msimuuze huyo ni maav sahii uh, hata kidibia kirudu shida yake ni hatau wanakopoa lakini sasamsapigwa utashindu ukiba mse na achezi uh-huh. yako iko alipata zote gundo gani alafu stali mmoja sala alifunga pia um, alifunga nab alishianjianuani mkali lakini ujinga yake ni kutuna eh, kukua mchoyo anakuana mchoyo sana saa zingine ah. Ay, ucho but hata ukiangalia bato salako akato kwa mi meyb ju kidibi ayuko uh, lakini bado ni asset unaweza kua naye hata kama nisana ho asahii minaona5miiondotee p to go it gudogans so, <coughs> mtu wa ittuambie venye mkoo penye tulikuasi uongo wamechukuai ngoiimeshaenda iliimailionekana kwenye alikuwa ameficha ikakuwa so hii game niliona ikiwa sananni kuazani wakiendelea kucheza hivi itaisha zz ama adr butseona ikane sijui ea aliambia wasei niniealiambia hm ni, hakuna kituo <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> likuaakakua akakua hizo mabao zilikua n sisi tukanza a kungiaalafugudgana hatuna mbee anaweza pigando yupigaaeagwero pia ayukatab ndi wanapigaaea eh. ah, wako iieaaa eh, hiaa shida mm. akianza kucheza likuanawatu <laughs> waki anawezafungiwa kabla afike kaitakuwa inaanzataua imeanza takuwa namkwa kwaunachikiwoka atakua kwa huko siwoka pia ni gola saa zingine o ilikuaigliumu bade hata sijuiilikuwa pena higme yes. bao ya pili ilikuanga pena so hata wangedr alafuhfiel baide kuna msealikauliwa awakupewa pena but haikuwa pena nwy anyway. so jogino alifunga tena penalt another ae bto atch mnt pia mm-hmm. wana ais mbili for sometime rudiga akajiekelea alafuemendi um, alikuwa na tatu jogino bonus zote wana bnus mbili mnt moja alafu yelo moja kwabsham yeah. <laughs> <laughs> <laughs> ataki ufu atakunapiga pena juu imebadilika akasema labda kwanza afunge bila bi ena aanze kufunga nalhata aliuza geiaiaikanza lazima kwanza tafunga ndio mebi apewe pena so mebi ni h ama lakini sahihi a pesa yake ni ningi sana 9 hapanaakuna mtu anafaa kuanatimvana sahiiakihadi kuna wasehemu kapi lakini awa ni mafanza Mm, fielby wanakazanga game wanakaza alafu game wanaa byl like, angalia game zote wana0 yani bata wanajaribu kukaza uh, lakini washayaame ilikuangajana manda naisha 0 aiso ai aiso naa pia alia kakapaachlobilikua zaa nam kupa nai mojamoja ini ya kwanzawalichapwailikuawalifunga bao nne lakini nivile, Okay. so mi lilotu za haya iko waho kikosi nikajwaaa kitambo tungebaiaeletehiyo nikwanga mi sijui kama mliona kitungina zenye tu tumesematuanze na zenyeimekua kwakoang tabo zako zenye zina w kama azi kama meunasemaimekuaje be <laughs> <So> not... <laughs> <Ouch. laughs> uh, so kwako <laughs> sizon ija kuwa mbaya nikiangalia nairobifana mi ndio niko na points nyingi <laughs> namba tu nimemwachana mia moj0 hapa uh, um, tu ni kuangalia ni ku, ni kuangalia tu ni teams gani zinacheza poa then na- na players wenyewanasoe sana Defense, midfield na, na, pia, na pia forwards so au njo tu unaangalia ni wagani wana au ndio unajaribu and then nili card. sina card. i think nilitumia ile ile ya kwanza nilingoja sana ikaenda eh, nikatumia ingine sinawile niko nayo saini nilicheankacheaaa niko nasija vizuri nilikua naijaf uh, <laughs> vizuri nilikuwa nataka 0 juu nimekua ni kiavrae 60 and above 0 and above so ama 65 apo ivyoa above uh, captain ali blank this gameweek nilikuwa but antony and natagautikanifanya uh, what else akuna kitu ingine Yeah. Okay. Yeah. e mimi iazon imeka aoiajipatanio top 4 the two game weeks later niko number taeekiko like, numb hey, eu lakinithe like past th <laughs> ameeekssave for this one tu mbaya kwangu zimekuwa shi nimekuwa tu ni kit mara mbili ya kwanza y kucheza <laughs> <laughs> <laughs> ya pili akanipea ya peke yake ilichoka timepata aska saa hata kama ili kwa bado hzozilikuwa tu saa hio hey, likuuma na saka na kupaiaiambaaaaoeaaanza kusaaobehi wamewak kunaibehi inanisaidia imekua ii heo ishaikuwa nayo n sijaikwa ais3 na kwanga1 amaseukoo ndakwan mi niko1mi nio11 Nice. tupandehiyo ah, na watu like, um, mm-hmm. ni wengi watu ni sijui7sanmanzeko sijui ni0 ama ni700 ako mbele yangu na arun 300p somanze usi mseakirotetiwa mi naona k ikama we mwiga manzea amest sana abado unavumilia mm-hmm. The same. na kuna wasaninaki bado unaweka wanacheza vibaya hautoi so hin unafauk unatoa unaenda geme zikikua ngumu kama s na una unatoa kena akiumia kwanza unauza son kena akirudi unamrudisha um, <laughs> hati hakuna <laughs> yeah. hey, niliona ukicheza hivyo hmm. skizaskiza fredi ukicheza hivyo ndio hey, poin zako hey. zinaendelea kuongezeka kwauzowezijua sahizi uouko nana unajuasi wengine wamepanda mm-hmm. ama uko na am uko na kn na chezi nahiyo o unaezanunua msee mwngine naezanunua hataupatia oakama mii likua aona kutoka kitambo sijakuanga naameuaimeanza meweka nimeeka pa nimeekaa iauana akaemaa niekea So, kapatanga napata tu ma 3 ma 2 ma5 ma, ma 4 kila mtu so, in nie sana hio ndo ina w a hizothe h aa a sana si so, ukiona mm. mtu a we tu mtoeta kusaidiliona una ana mtu wacla mingilia eilibahatinishamta akianza ku tamrudisha imaanishi nimemtoa kabisa ni wenye koche za mchezeshi eh, akianza kucheza bedhee hatanabedhee hey, kueka so zinacik zao zimeanza kukua easy kidogo zitaanza kukuaitakuaaia so, na kuangaliaami naona oea aunipea saba asaidlakini <laughs> <Arizona laughs> ntajua tu <laughs> iado si, tu niko namnitunafaa te you know, target.