mbona mnazusha mb amtaki amtakiivi ngojeni niulize hiyo stori ya toka wapi unajua mi nilionanga asubuhi mnaolewa sasa kuangazi kunafu sanafinajua isni aasema waku wanacheza alafu uh-huh. wakichezawanatakapia kucheza ligi wikendikama wananyimwa akucheza mm. iyoa mm. kuna naizoaae yeah, bweniina maanishabasiitarefuka wanyimwe kucheza s ndo sasa iyo wa mepeana ya kuchezakitumei amaju enaaba so you know, bao Uh -huh. uh, fomatenyaana propose ni 20 clubs 15 forin clubs anda find further teams to qualify annually based on achievements mid fixtures with all clubs mm -hmm. continuing to compite in their respective national leagues alafu in ansa agus sa homanandaway i the, mm -hmm. the, um, the, uh -huh. the, the to oh, mm -hmm. groups ni mbili lakini unaa ni kama Yes. aatalafukuna wa mm. mm. mm. <todic-> dmse anapewa kunaomse anapewa yes. umesaa hiyo ligi by naatusemei mu anapatiwa0klabu imeshinda o nasema ni sawahazina madoo tusemenasiongei nakamabiiowakipeoaatuseme tusemetukunawatapatanahiyooua Tuseme, tu, eh, eh. ku, iyo kuchoka vilegadiolalisema no ujue mikenye mi naona juni seme nnmia ui ea seme amanomebwyo game, game, game alafutaivpool angme ni kubwa somkinyukwamnojuaik like, amtakwa mnawin amkoamak ukipatana na uh, barcelona upigwe game inaro ushinde moja ich basih watakuwa dha ana sa ama beolhzoa ubwa bayan ikonahiyo badokona kkama akinaaaakamahioka iyandi utamao utawach utakakiwa ey son utana itatika t hizo game zikweli kama unaona yani ni kawaidaiyo utamu italuzie utamu ya hiyo italizie utamu wakeso sasama uh-huh. watakosa kua wanaletanga pesa kwa klabu wakinunua ja wakienda kuona mh uh, na nini zikikubaliwa ba sindioa yes. so, hi ligi ianze smf watataka kuona juuni ame kubwa watataka kuona oh, robaltakwanza kuauohuko baithaataea kuoh kama inamaanisha basi bilaakunajuu na sasa nan atana tunatakatunataka tunataka kuonatunataka kuona so Like, mimi nimeuliza smguy huku wase like, yeah. wako unajua kuna venyea labdaht unaendanga b flani ya ligi some points, utapata kitusana like, sana, sana w kitu juu ukipatana na hizo m like, itakuwaidh4tashinda alafu 60 utapigwa so mos azita like, game azitakuwa like ni sawanigemubwatutakuo nano maybi utapata tua <laughs> <laughs> tutakua tunacheza yeah, walafu uh-huh. uh-huh. uh-huh. yeah, so, uh, it, uh, niuulize ni, ni likinaenda yeah. kucheza ama ni some part of the watakua wanacheza hiyo ligi kama wanasema ukigi utakuaunajaadwanasema utakuaatujunianwanaiomani esemalakini mbona sotomorroeeni aafuni remiereaueie Eh? Eh? Mm -hmm. at0 uventrs96 macity haghampioaemauieae115 yers agonenalipigwacombiatio ofarealatetico city sparswaoaexacly z hampioaguebenicaceltic e aaoigam foesaaillahambursbuarestpotop eaemarse amadiana sawalitumiakuahiamiaonaieaminakwambia hiyo doo nimo kuna doo ni ten, I think, kuna inginei za in ni zaanythi imenini nini, nini so mi sana sana mi naona itasaidia lhiyo doo ndo itasaidia tu i mimi siko hapo mimi nikoymi asa monekahu kwanuminasikiza tu design ya miiko niyainaona mae juu niileunajuaaongea siyanasiati ameandikwana peke yake Ah, alau ile yao like, ataka yeah. kutiaa kabisa y yaani. hizo maswali zotekila msee anaulizahizi ah, oh, yeah. tim zinaje kuingia hapa niaje tm ni ligi gani hii ata naeza tm kamazinajipeleka hapo alafu zitakua zinatandikwa kila <laughs> <Na> <gigana. laughs> <laughs> Weo, ni, chelsea Pati na ainawamesukumwa hapo juu ya ile unaona kitu inae utai kubaki na utai kuiuu ya hizodo wanataja lakini outside of pesa hakuna shitingine yeah. alafu unajua nini itafunguka itafungukani Eh, itaisha tu ile tm itaisha saa hii wanaona ni kama jua kunam hiyo like, sauti yaitokei lakini ile tmwstaditaenda mm-hmm. kuchezwa upate hakunaametokea mm-hmm. mm-hmm. like, wase walenge kutokea kabisa hiyo ndo tamwa zile tmtu zinataka h ni real, mm-hmm. yuve. na badhe upenda kuvuruga sana yuve. Y- <laughs> <laughs> uwe uwe kwa kwa kwa roro, so, kuna huo jamaa huo jamaa uo huyo huyo jamaa yupenda kuvuruga sana inabebwa na timu tatu ni timu tatu zinataka i kitu yuve real na maniu hizooatakahii tim zingie zotei kilia tu nangojaa ile kama hizounasema zi, zilikuwa550i zi ile mwatachomoka hizo zinginetacomoka hiyo hey, ligi itakuna tim tatu wakuwa anacheza wao watatuswanakataa ni bunesa vileuoniwa akuna msa so iko naya mafma awaaotwataomekma ando wanaongea aawanadangaa alafug pia lazima kuna hiyo bado sasaloacheki keyajua tenyewe kwa iyo ub enyew itakuwa nasasaiyoya bsijui amchezisai bruno achezeue hey. alafu chogo wakicheza af bruno hayuko ama roro hayuko amahizouabywaca ama okay. ah, ah, mm-hmm. ni kutole hiyoyakoahisi mm-hmm. huh? sana unaona hiyounasema stori ya nini hiyo stor yaa kucheza kubwakubwa e k ni kama kukula ua kila siku ya kwanza itambaya sana unaskiaitaukiemba ukulaivo mwezi byhe utakumehokanauumekwa hataozitaoadkabisa o derinnayel klassike unijuuna jueta xa pentout veri reali tixta funa juati watapatana ma aaa imaine ataaasimergongan tim zene sina cesa ligue wadonactoua klas tuapatana mbara lafmptaesjufsjuu <laughs> takubaliwa kuchezaunajua <laughs> bado but ukichezabu wanasema the lso sasa kunaisu tu yn hikitu enye ieleweki mi ndo maana sitaki kitu siele <laughs> ota oh, kesho kesha ta yeah. the ln so Kisho. i thinkiyonto iyondiyo it yeah, history ya super league sasa