dunia imekuwa ikibadilika na kwa ndoo kama kijiji fanu kuat a jina langu iwakjanu aada eadad pia tunaweza tukaangalia mambo ya jasiria mbali katika episode kila episode tutakuwa na washikaji ambao mimi ni washikaji zangu na wewe pia inaweza kuwa washikaji zako na wewe pia unaweza kushiriki katika each episode kwa sababu wewe pia ni mshikaji wangu karibu