Ya Yo, uh, yongoma, Jamar, boy. Eh? Mofa. Jones, papa ordinary aaanawatoak aaia keafadha mm -hmm. ao jamaa na majina mingi bogigenje shani na tema eh? Eka mbuezi, yeah. e, ukigonga mm. so, ngoma hapo on, mm. twi- on YouTube. YouTube. Mm. Mm. A week ago ilitoka hey, kwanza jo hivi choea ngap kigonga mbwenanabakagondo litaeeaaa genge tam apo hakuna mtu tunaona jicha yake tunaona tu amevaa madigaga masilv hukususumingi siku mingi tu seme mashughuli hapa pale lakini we tunarudi yeah, eh? do lakiniaeradanigani <laughs> <S-kum-mig-e, s-kum-mig-e> <laughs> story nipigarada yako imekua jemekua hivi kokahanmunuku hivikidogo kidogo inakubalika tu tu maarea hapa ainaubaababatumaeiahapa kulpakl kutafuta imbokaa mashuguli yapo antu zad kama kawaida timoabra o the the video video director and yeah. video editor bana yeah. aje yeah. no, title by the way skiaje hiyohiyo yeah. ni akobole bwana akoboleebwana w kubwa show kubwa <laughs> yeah. yeah. lakini mm -hmm. sasa lakinisasa mm. segment yetu ya kwanza gani kuna mziki chapiane kwanza tuanze na kuhapiananaasasaiambiefoiiiad imekuwajeimekuai tumekua tuchea mabolaasauauniaiino namba hii hi sabkaunti yenyuinaianimesikia ni ka mnataka kuwa na kaspon hivi fununu za huku uh, raun tu zinachapa yeah, wana wana wana uh-huh. one, uh-huh. uh, uh, lakini ni kum- kum- kum- kum- ja kule mnawezalakini uh-huh. nisbantanaknlkato oa ilikuja <laughs> oh. waka Ma, so, s- s- kwanza wakasemaniajeana tukakatwikasimama mm-hmm. watu wenye walipanda ndo walipandaatu hivobanpa mrada yangu imekua tu safi tumegotea sauegoteaamaa meingiatkabadapana mlang fiti mbokamboka hapa pale unajua muhimu muhimujo mboka lazima tuitafute hapa eh. mm. kule by the way salamu tutafutepakule badhie salamubudub ameniambia nifikisha zake mbili mbiliameniambia jonikiingia redio nigotetimoeeukowakoize huo bidi iyo ni sponsor mmoja mbada sio tunategea tu yuko chini ya maji majiataaile siku utaona tumepiga sample hapa ya budu hapayabuuiyo siku ita o nafungwa yako <makes> <Anapiga package safi? makes> ah, packaging sa kijana like, yeah, yeah, yuko tu saameshawezesha deno deno yeah. yeah. De, mm. mm. <laughs> hey, <bana. Hey>, jo bana alipatagwa na kamsibaduu nduhi jo alichotwa akaumia kidogo hadi yuko adi yukolivusasa njamaana ulikua umeona wira tunasimamisha kidogoakipona mm. no, okay. mm. as mm. mm. mm. mali safi tu kama kamakawaidm kama E, e, e politics ebonchapia rada inaitwajewenisab year kuna 2022. Mm-hmm. elections mm-hmm. naskiaga kenya mm. kenya ni kunak like, ikikaa watu wanaanzaga kuwa vitu zinakuaga tunehadi sahii wewekaaukweri unajua sahi unajua saa kuna mvutano tu kule kwenye gava mm-hmm. mm. nasikia tu kuna gavainasikia tukuna iradaato tenara tena kinaa uh, tena, mm-hmm. yani politics pia huku kwetu hizo ziutuchangahizota sasa iko hivo jobn kumekua ni kunomajo nami nawezaambia ma mi sitishichewa maninni lai jokao n mapemakusemahzimanesahmnazaonae watu focus na zenye sa, na vitu vitu zenye zao na zine zine hape, na waone tu venye time ya wakwettu ene zinanazwaonetene zinaendo tukifulatm Nuchago at least nachagawwanaatumikiasi wetu wenyewe kwa gava lakini umeona mtu kama gava for more than 10 years hakuna change change ni kwa kenya most depressed people amekkwa gavahakunan amefanyalenwaknmrudishekwaonaennf sisi ndo tumeongoza most de depressed country in Africa, tuko, depressed? tuko depressed bana <laughs> see, see, politics like a tukosiayetwe ad unajua ssitafahai sai ndi upate kitu ka dollars in kenya mm. ade mm. w utakua umepigishwa kazi kapunda ama utaku umeinganganiauliona <laughs> venye kenya mm yotoriyachitin enyeliknaen venye tunafanya ngawa see majuu ea tunafanyia ati mtu anaingia anafanya assignment diaya mtachananaaat mtu mtu akodaro anamfanya presentation nilisikia <laughs> <laughs> minilisikio kitu angane kuaaje umsee ama echara naepemse mwit ama ni kost mzima timto nalipa karibu mzima 30000zmnajua hukunika ml bro in kenya 30, 000. $3, 000. $3, 000. Yeah. That's like yeah, ni, ni mingi lakini asa unajua pia unaweza mm-hmm. pati hiyo hujamaa unefanyia kazi huku kenya u mm-hmm. ungeifanya ungeilipwa hiyo so tatu mm-hmm. mm-hmm. like ingekuwa chipa wewe kwako ungeitumia do. Madakwe madakwe si by the way doosieb badhitisiati si niawe bro ni ni ni ni ujanja tu hiyo story ku, ku ma card nini nini mm. lakini hizo hizo za assignments weka we ni mtu online weka we ni mtu ku, weka we ni mjanja ujana t mm. na mtu anakuonyesha anauonesa mm, eh? mm. nafaa kuandika yangu mm. ni 300, 20 pages mm. na page nitakukanja kitu naskia naandakukanja dollars dollars in kenya ni 5s so, papei so na nauy mtu anafikiria mimi before nipate so, no. ni so i s kwa pei huku kwetu ni noma sasa hii hiyo ni ukipatana naunajua kuna mtu kuna mtu sasa yee yeah, ashawekelea jiwe hapo yee yeah, ameshakua ye yeah. Nisha market like mm-hmm. nshapataatnaupiwa vitu mingi hadi kuna hizi hizo mm-hmm. za kuandika hizo mm-hmm. ziko mm-hmm. zi mm-hmm. lakini sasa ni una, like, tusemebe, mm-hmm. pages, mm-hmm. na like tuseme the kuandikiwa uko unafaa kuandika pages kitu umeifanya ka hizoziko zukuaga i aataaan kituuena kazi yako tu ni ya utest ndio hizo mattngmunmefanapna achikinikitugane nawezafanya like usikaa hiyo na ingine nilikua nimeonaga mm. yeah. umesemaa utumie dya amera zakoa sasa yes, si. yeah. unacheki sasa hiyo <laughs> na uweznawe huku kenyahakuna kitu kaa mm. hiyoaweahta we sasa hizo mawero unapata gaa hmm mi asa kenya naweza piga hesabu hivi huku mm-hmm. kwenyeo huku mm-hmm. siwezi pate samont k like sasa wee upate wera inaweza kukanja tuseme mm-hmm. in like pa lik days mm-hmm. umepata kitu kituka k yako Where? uku kena hiyo nikaa mshahara kwa mtu oh, like like yes. must do like, wera for mtuwe like amon ndio akukanja hiyo na mm. na that means dollars dollars dollars a day. Mm -hmm. thats a thousand bob bob mm. sasa kwa mwezi mm. hapa hapa it's, its all about you, mzungu mm. amekupiga unajua ni huko nahat majuu anakulipaknwmmkupiuko piga hesabu venye uko well, Sa, yeah. Sa, 15 bob kenya dollars dollars na bob thats the ko mkidi yuko seme hizijl anakanjwa basis mm. na nawe huku hiyo dollars na na na so mm. 15 so iko hyo ukinaso kaso naumepewa mm. nanambe utafanyio jamaahiyo wira mm. mbaya mm. nasi niko ubaya jobana ni mm. opportunities huku hakuna mm. na hakuna mm. venye tunaweza <laughs> watu mm. si bana, timo yeah, soota, bana. kama hapa, like inaweza zimuajo watukutumesota age group yangu mm. wale mamori wangu mm. ni sema sa pata hiyo ku slsematnasma tnawezapatahiyo atmamko naipata zlwebr nasoma ukitoka hapa na karia si yes, ndio umetumia ka four years zako za, za kusoma mm. ta hizo four years kuna kenya kuna after four years years hiyo story after unaweza tahizo four years nawezakane ing- zingine za hata <laughs> yeah, like zakulashtuseme hizi four years ni runi mtu sasa y anajua mi mimairimamtaingia mtu amechangamka in four years mm. ile kitu wapi tapatumkamlt someaw nd hmm. unaanza kieasit miboniy ti naa unemployment kuouohiyoaieinaiao ingekuania aia imepungua kidogo lakini bado employment kama kama public service commission ametoa imepngua kidogonadmaaanmetoamaijua hizo vitu zikitoleagwa hapa nje mm. nakwagawala watu hiyo hivyo washaeahodkambangeashmimi mi, mi, mi, mi, niko mimi niko sha kuna mtu hiyo ata job atapl no connection mm. Zero with the, with people like ka ka ka me go Out of een mm. ya watu kaao mm. mm? mm. ni percentage ya mm. eh, watu wangapi wataingia kwhyojo nama no utapata hata o eent aitafikalik tuseme sa job kwa, kwa hizo opportunities za internship wanataka te yeah. people utapata mtu mmoja hapo ni aliaplai akakubalika These are the nine people mm. the ni yeah, nawezapata uh, si hu maybe pia alikuwa sana alikua ameapl mara yake ya kwanza lakini kuna kuna hata kama sio mwenye ulipata huyo mse akwana u owene llipateenealipata ametulia mtaani okay. ganafom nini kenapigoone inini ttuma nin ende pelekele msie kitu akaangukiahuyo msie umemtoa aai sinachekiaomezakashuguli ndio sikataiain saka angekua najua hiyorada kuna msie bado tu angekuwa angepata sasa si hapa tunabongea naitwa mm. si sistori hatihi bonga na huyu mm. hivihivia mm. mm. mm. mi asitaki kujuana na mtu hapa mi nataka kupeleka barua yangu pale juaekualifay mm. sasa niambiwe oya hizi mm. iirada auja ualifai mm. ama hi rada umekualifa mm. uh-uh. sahi si rahisi lazima uambiwe cheki enda kwa ule kwa ule hata saahii speak mm. corona vacine mm pata hakuna hmm. nivile tu ujajiwa mali free vaccine vacci ikonimeskia uh-huh. kama jekeae jana uh-huh. kuna msali adetpaivakisemaje up uh-huh. jekeae wanapatia na free vaccine na hakuna line kwa hivyo kama ni wapi si huko yeah. airport uh-huh. airport ni place wa, eh, gani ni siuko watu from international wanaingia na nawewe mm. ukito mm. mtu anaenda mm. kuchukua hapo hapo ni mtu out. Mm. Eh? No, kenyan story za hata hiyo unajua kuna free lakini ukienda mm. eh? saa kusema ka jiaee kuchukao nmtuamnataka achana zakuska atanajana aiweukndanawezakataatnamsa anawezatakaat it's either you are rich mm. upate ile sti ya russia mm. ama like uko yeah? na t na hiyo connects pia itakuwa kidogo mm -hmm. like tu huku itakua makumiza nana kuna ule mtu anajua na, na watu sana huku akulagi shida. <laughs> Kama nani kuna like, juzi hapa hivi shidanm b ni, du- ni-, ni kiki kweli amegonga yeah. hii niga cha kwelibajoyrobetalai nikalikua ni nega i- ni <laughs> chauweinikalikua <chokwele. laughs> <Yeah. laughs> meakelea cheukweli <laughs> <laughs> sasa mi uyu jamaa <laughs> urington saaendio alichachisha sana pia yes, manapia yeah. ni mtu ajui ajui hivi na hiyo kama au ndo ni vakwndeanannahounanaammsee mwenye naju kifanya kitu kuna project una knak mm hadi tv sa siuna sa i- I wiki hiyo no content yake ba tuone hiyo na nani achatunhnnahostoranannajeerikomnd watu nafulai na machopa baa kila mahali jana mtoto wa machopa jim mtutomaranda medroiwa machopasi uba chopa iko ikowira mm. watu minabiri nakwambia watu wakopesa tuseme sasa ni niyo d kuna mtu sasa sahii apati pesa na kuna mtu anapata pesanaezemalsemd anadodiriomd akatuenyeshan siuzilikwa madhaozatizedi sikuzipata lakini alisema hiyo do yote ni million, million. Million. million si pesa kidogo in kenya mm-hmm. Mm-hmm hiyo sa- ni ile nani alikuja alienda akapiga tei akapigaazao jamaa like sinakwambia huku kuna watu wanatengeneza wanatengenezaalikuwa napea na an kupeana apn simunwatumbesa na kuna mtu sai anakula shida kukula like mtu ajui ajui kujipanga mm. anakula shida sana na si stori na kujipanga lik nikweli e, ukicheki country yetu ingekuwa like more ingekua likonomial imejipanga ungepata mtu kamechujwa wira kuna ile doa mesip badala ya kudisha naweza ingiza biashara na story iendelee mm. nanipata lakini sasa huku mm na yeah. na pia pia yeah. like ujijengi. Ujijengi. Mm. Na ujijenga. Ujijenga. pia like kwa hata hata ujijengi lazima lazima hii life lakini kama nikujijenga mtu mtu mtu ni ni watu wapige story yako hapo si nkunmakohhata ujijengazima aaujiena amaa an utadedi mtupekiako so siunaonawo dalanakwambia utadeditadedi bro sasa tutajuaje mashida zake naweza opportunity lakini na ni opportunity ko best for you lakini juu yako we kujifanya atiwe nie introvert nini nini opportunity naendea mtu mwingi nautani laumu juu hiyo yo stor inacheki soku kwa hivyo mliaka unasikia ilikuwa ilikuwa kwa list. Yeah, zi, kwa lakini bado sija ilikaanado ija yangu ya nywele lakini hiyo hiyo next maybe ni like ready for before nianze man yanyweleibeonianze nyaangaaa kidogo sasa kidogo tena mtu ataa kugawa yoteakuangushai peaikianza kueingiangoma yako imei jamaa mwanagoi kina yeah. na uh -huh. na ni mbaya kuna hiyo video video quality sound quality naaangoma nimbayaknatungole kanziideo mbugigenjenaaajideoquaiyu uaiye nananeameuakayongoma anaitagwaje isa ni smaditing smaditing smaditing yobo gigenjeisadiidiule na uh, <laughs> gigenebna jama yitaagiganje k kwayo folda naona lakini si msudi ainaani msudaca kusema pole pole bankama inamum jo sikuskia sikuelewao ndioyo yakenimada sasa nakwambia hizo nilisikia kati ya na hizo sasa tatu naweza aini suskiaselewa lakinijuzikuelewa she ipiganika ameipigana ksanyol so hiyo the the ni fresh fresh at at band band benzema this time benzema mum benzema ama naua kila ngoma hiyo <whispered> ieaaeaf Yes, sijuiiimwana mejita Benzem, eea benzema mm -hmm. ngoma mbaya mm -hmm. ibe ni mbaya sana kwanza kutoka kwa anaitwajeaheba kwanzaei nanidomeoainiaain adhe gal ideoie anaitagwa maa niele kama ninini lakini ni mtalannajua ni mnomtana ni msubaa miia mimi nawezataa ukutumia kwa, <mimu> kwa vidaa e lakini enewene alimaizagomaaanaanzi jamaa aliingiza ulu akaeebezema a iafa kua ngoma yako 3 hizi ni zile ngoma i timona makwana tambuachngom unaiengoma ni ya mavuona anaitwaje Will MT. Will mt mzazi mwenyewe mm. kwa hiyo vas anasema mimi ni mzazi hafta kuzali ye hiyo anachaalab mzazi nimekuwa nikimsikia yad mm-hmm. matist kadhaa wamemuikia nilikuwa nasikia nasikiaaliandikia Yeah. Y- alisema kuna the yeah. kwa peja mm. yeah. mm. mapu mistari ni yeye alijichorea mm. mm. yeah. hakuna chakuchorea hadi ukizisikia hzo mistari haziendanishi mm. na hizi zingine hizi zinakaniza ubazuubazu uinae anaitwaimeanaitawajeainagaherniainagahera uh -huh. mm -hmm. enye hiyo ngoma yake ina heranimeona ideo ukijana huku mtandaoninynsasa ve, ve, ve, venye niliona kwa yako eh. mimi ni mtu ufuatilia mm-hmm. eh, sieziona kitu ni wazimu kwanza kwa status yako ilikuwa tu mm-hmm. kidogo kidogo mm-hmm nikakimbia kule moyutbe najua sasa so so safaricom alituokolea nautotumb twa fr hatianakupea yeah. nambao atmb yayotb mm. mm-hmm. wanachea ba safarico mkandarasiaaio tukhapaasafiaz wazia safaricomti lemslkenda kus usha ninshalauakna safaricom amekuja na opio <laughs> ule, ule msemo wa Oh. Hey, nilioneoto lakiniikuifuatiliaohiyo okay. nito tukichapiana tukichapiana na, Tukichapia na kuchapianaeakna I'm uh -huh. hey, ngoma imetoka uh... jana ma ningoma kwanzataaita ana otiler anafanya kazi nah. nakubali unakataahii uh, otile broredi nimempatia isemd sai ni mkreativity mademu analia dem akisema hivyotajifunga amejichukulia uh, kitu yake safi ya ethiopia Hmm. ile nguko yakeaethiopialiacha mambo bedhee hafta aliachana na hizi mambo mingi mingi kiki haziko sahii mziki yake imekuwa nikulimachua ngoma tunasikiliza inakubalika hizi mm-hmm. mm-hmm. no, no. makiki mingi mingi haziwezi ni umbwakn mm. mm. tukirudi huku mtaani tena yeah kuna hii ngoma ya bo na szet imezoza sana hata hey, misikuwa m- mi, m- mi najua ikorada hivyo lakini imezoza lenga n lenga. lenga ni m no. sana ndingoma ya leb na darasa darasani da, darasa kuapeleka class tu yeah. lazima ende waonyesherada oh, ndio hiikam yeah. ukijana <laughs> <Yeah>, unajuagana e ni <darasa. laughs> o kutoka way before akiwa hadi usikiu jamaa alikuwa kaenziza kina mm. anazoza Ana oh. darasa ni mbaya darasa hadi akikuja na pikipiki apiga kiki alikuwa ieadlishanga ujamaa yoingiaingiaje hivi uni jamaa anajua ile ile ngoma zoozailengomaake yongoma ilikua moil aligonga nap paleyongoma aliuae jamaamlikuanga na <yes>. <systemic reversal> <It> <cur> mauasama mauasama mauasama ni mnoma wo jama gesnikali koamepiga kolabo na mauasama ye kivyake alikuwa mawasamaniesta alika tuaa mawasama anauaga mangomazokatizdu kiingia rada ya tanzania mm. sasa rada ya tanzania ingine apa ii hii ni awagengegnkadinali kuna iingoma imetoka ya scam, I'm Mr. Blue. Mr. blue na kijana u kijana siju anaitwa na brian nani ama ni nini nininiitwa zazazz Hey, apo produse hebu tuangalie zaza gonga tu zaza skam mr zasadinalbunajua kutoka beo amekua oh, kaniojiivasi yeah, yake hapo hapo ameimada imetoka ijamaliza like hata ijamaliza wiki mbili mm -hmm. ningomamfy inaitwa zaza kijana kanaitwa rodusa hebu nataka uniambia unikonfamia artist before ni mongoyangoya show ya kistai hiyo hmm. ngoma ni a naitwa zaza bransimbe kijanakijana toka tizdi u ni mstabl wacha zazaikona video mm. basi uyaiona saapodue pale anatupanga akionaidaya mm. safi like na kukanda hmm bjaskakamadiauchoche kardina, hmm. mwakama miaka 2 ka skukutuia kwa ngoma akituahata00ea kidogojamaaanaamilikuwa yana wale wameshae salitoid kawambia sijatoabangu yaiilioni ningeibebaadinalisaaadialiiasauunana anaitaena s woteiakii ka asuna venye zinakubaianaichaa niaa hu jamaa sasa like inamkubali brosiati ni tafadhalibada bing bada bom nihienmtaaiao eashiainwashikigataukhaiekeleagaotaukumi kwa faukai iminonalipa io maringoni adau ha Ngoma, just, just e, ngoma mbaya sinakwambiaa yeah. e, yes. ngoma ni yeah. inaitwa zaza asimb na adinalaaema tunaanai yeah. wakadinali kwenyewe amewaleta d ina mbay aaaameameatna mt mwinginekaa ojii uko lakini skar skar hiyo yake ameieka jo hmm. braha mi nimesikiliza zile ngoma zote ska amefichwa ame hmm. Ana anaua anauaa pata ngoma ijaweza lakini bas ya ska mkadinali ye mwenyewe imeua tumakimaliziaaaatolewaleo kama wametoka eiuhtneuhek aoamesema kuna venye oji alisema nimonakia aje o anawikaje anawikakwanza atoke andoanaoana dali wanapigwa ka 15ionaga iyo dali yake alikuwa anasemaameshawatoaama mc tunafaa kuwasikia Sime, uh -huh. shekina Karen. Uh -huh. achiko achiko yuko ndani unamjua n amedomahhkodnciko atauunamjua sijamskianapata kaenilnara kama tiktok sana niliona ujisanasanhzo ma zilikuwa simjui edrin iiiytaa aaingiaa2 murasa unamjiwaumerilelaiaoriewo ietkatapilaaaila yuko moski yako Monski? monski hey, monski, hey, mmoja. Na monski mmoja naams mmojan ile kijana wa machaule alikuwa amefichwa na yake ninibam tuilete nyumbani jo tuilete nyumbani dedo least kapneaumeealikua amesemaniapamlainiapo kwa eh. mm. kwa lakini hapo katapila katapila kaapila acha katapila bado watu aja watuamunaja katapilapilatunajua mziki kanyaninda siona mju lakini random kuinja timzetu andlkbnab katapila mi katapilaa hukoumempigana rada ya afrocentric katapila mm. eh, mm. watu wanajua mkushinda katapila K- imekuagaikondani katapila sasa tuseme seme zssa hapo ndio balalaii mnajua katapila ni katapila mfakaapilahta sat kwa ile vs yake ile inaitwaje zima mm. fril za slikwaga mm. ile fulani ni ya pili ama ni ya tatu ile ilikuwa il na kinaaeanaalizoa mapo ndo nilikuwa like wow ds nani kijana kutoka kibera jaa mm-hmm. Kida- kapnea. Kapnea, kapnea ni kijana machabro kijana ametoka mm skuchoche nhafta tulimalizaga u aenda sherehe zake like yake amekulayake mm. amezoza amezoza na ana ataweza ukisikiliza ngoma yake na nonini nn mm. aliuas mm. butafutao ngoma bona producer, nonini bonadan alifichwa na nonini nonini kwa hiyo hiyo album latest ya si ni e, afrocentric aiges katapila mi nataka bigiasa shindem ah, wal kwa amamc wote mi amamc wote jo wachanga mke nasi nasikia ni safi hapo ati unasikia afta after, after umeshaipiga hmm. unatoa two songs kwa hiyo blue kwaiyo na bado anakuficha kwa ngoma yako moja anaficwa kwangoma yako moja nachikionisaapatamunza kuna h ni lakini kuangaasasasio sindioba ianandio huyomimina juu ya wa niboah macha nimekuwa ninamtambua kwa wale sasa hivi nikamwambia kwamba tano kutambua kwa pamoja the next time hai ndio ndio tuchukue bila mbili mmm ngumi ni mbwe Bude. wagwan rabrang sio sure na follow mac the entertainer timo rabrangs rabrang radio na dukos spotify by the way msa anka anka bia mhm chose iko ndani to. wapi ankar tuko ndani uh-huh. youtube tuko ndani spotify tuko ndani kuna plesingine y- H- mi hitaga ia lakini ni hear this bro tuko ndani nikuzoza ni kuzoza mada