dogo dogohdog dog. mm. na hiyo ni mbwakn nacheki sahi kwanza say brand. before uende before kununua kahizo za oraimo ingiapea araimo chekilik wanakwaga mm. na wanakwambia ukipata zetu kazi na hii kod usichukue hiyo nimbu na oraimo ndio ile product pt inatengenezewa zinaitoaja mareplika mingi Mm-hmm. Yeah. notice kuna phone naweza pata yao raimo mm-hmm. the next time uende the same ka hiyo mm-hmm. napata hiyo hyafoni ya pili isidesehemu kulu kaa ya kwanza yeah. juureplika ziukwa ni mingi sana hadi mm-hmm. hadu naweza wa pakain hiyo raimo mm-hmm. nakaka ile lakini kuna vitu unaona n no, maana yeah. no, ma. yeah. no, ntakaa vitu kama ama uode Yeah, okay. nasamanini mas- kuna za safi sana najua pia watu waukupimia na najuanikamtukauku nnn namana kichwa kwanirada iaanae Kwa ah, kwaniniaa aaniganibazumengi bazu baa najo umekawia jo wala hii maeri asijaingia vuletadinmakam nikipita hivi niwapata kule wapi venye cua ni mob lakini amekuwa aja bazuadaujakunywaando maumivu ya kizidi kamuonemaramnaweza kuwa ni ni mask nini form ni gani bazukidogo atami nime kidogo kidogo ni kidogo nivenya sa sijataka nichomeja langu nachiki watu sikuhizi <laughs> wanamchomea sana anasaidia mtu mtu analeta lakini <laughs> zingine ni i umbwannz anwamambameskia nmsanimekuanila nanimsan si kijana ko hivhivi ni kijana akijipanga fiti aszuzilza skul mechonga mechongas mezikrama na likwa <laughs> narafuskie fu nasuk kamani angoma fulani bado kijana kijana kijana pula jana ile piaso schambwa ijanjalng ijanajalango mtu mwingine basi kama lsnaona joasande apunda ni mateke Yeah, lakini ukijana pia atumii at, at, at kama alikuwa anajua mbona na basi kichwaalika hii amejichomea bet naweza kuambia hivyo bet juu kwanza hiyo kuchafua mbele umekamhuku hmm. umeitisha usaidizi tumeona umesaidiwa hmm. After, umesaidika kiburihata kiburi. afahaliwamosho mosha likama kasema wea ni <laughs> e, <laughs> mi nisaidieni mara shida bado niko nayo lakini bro umesaidia hata wiki wiki pale lazima aijaishanaa hizo o tulomeikionaga jamaa hivonapelekwemtakidogo kidogo amepewa katrg hapo za sijui alikuwa kwa majamaa kupiga ameshapewa kidogo akina nimasoaziilamatebza majamauameshaewa kao idoao kandoinailefomu yake ya kizangla bado na, amepiga nani, ame nani? Ame nani? Wiz, nani? Ka episode moja hey. na, na dj hey. so like hizo episodes yukua nini alipewa alishapewa na, na saa hizo shughuli upiga unajua mm. shitio wezi kwampea shiti na omos shitijo lebo ilishakuwa ni, big. Shiti ni brand. So, so, like, brand. like i bigisoshiti alikua nataa tu kusaidia nan hu najua shiti, oh, shiti kenya shows zenye yuko ndani ni ngapi zile zina run on air. Yeah, kuna staff yake iko ktn ya, naitwa masaibu ya shiti ya dbado sas sasa sini kashookanaonyeshwa inaitwaje kwa tv mm. na bado anaweza kapost kwa youtbe kwa mm. bado mm huo jamaa yuko kwa kawangware hkawangware iliisha tuseme ionangiliisha ama ni season usemehiyo on ndo leo, leo nimepata nabrayota nkikam hmm yobraanayoanakwaga kwa hiyo sho hiyo sho yainaitwaje najitaga bray na, ga breo, kayo, Dreadman. Yeah. Dreadman. anasumbuaga ohis An, anaitaga ohis ama ninani ile jamaa mbigi wa madredi ule yule msafi ojiiimepatan ukofsbishi sinajua imjini akuna garada mingi yuko kauyuko dbyuko duhigenkobshi adi nimemgotea muhimu lakini kwa yeah, mm. sana like mewaaadumenishta na khawangware imeishakimkompea nanaitoaje shitimwenyewe unaskia shiti, mm -hmm. shiti? alikwa nasema kuna interview ni mm. The first time mwhimsi million nile tm alipataga ileile dea mi agesin shillings hivyo hapa kitu to, 20, 20 to 30. Yeah. ni kijana mjanja future yake iko ikofitilipatwaakatapila kwake hiyo <laughs> milioni inaweza mgeuzia game inaweza mgeuzia gem aezi mwe, mweka fiti mm. lakini itamgeuzia game si ssindio nakwambia aezi <laughs> mweka fit wezi yeah. mweka fiti lakini na naye akijipanga mm. inaweza mtoa level fulani imwweke mm. level lingine level yye okay. anaweza sasa baki yuko kuna mbogi yake afrocentric fitiuna oh, mbogiake m kwanii auabradh mm. like tuseme nikifikiria tu, kam myt m- m- m- m- m- m- mm. Hawa dhi, waki shika equips za studio mm. nini nini jua ge semeka stdio ndio ishu wakichukuaeis zana warentishe kapl hak like, wakiwa wamejiamuli si they have the havthe mm. a ah, watu ni watu wanashut mm. wako na ngoma ground so like kaa wanajua watatoa wa ngoma mm. sa itakuwa tudoni aku Direct, vida. na checky. na cheki hiyo na hizo na vitu zikitoka inje ziuleta donancsa mm. like kuna himbogi mpya sijwanaitwa waadiltemalikam na fire. Uh, Your like, w- album nje mm. so like m- w- w- na portfolio ya wira hiyo si wanavokalitwatapimbiongoma moja naa wakona ngoma song. like songs, uh-huh. eh? well studied, ngoma uh-huh. Uh-huh. ngoma na hizo hata atuko, tuna, tunamjua before wana vocali, but wana vocali, when they came, yeah. wana so zikufiti naomoanashadsndomnakambakatapila kijipanga naoa ilikuwa apige yeah. ngoma mbili mm. na moja afiche jons walikuwa na na nani ato uh, blue ink mm. in, blue ink unafaa kutoa ngoma mbili zako za zakista mm-hmm. then unaficha alra kwa ngoma yako so, ngoma tatu mm, under blue ink watu hapo tatu anda saatao waa wase watatu thewina hakua hi hatatuatatu maybe sasa kwa ngoma nini lakini okay. i in yule mm. mtu atapata hii milioni mm anafaa kutoa ngoma kasi mbili ni tatu yeah? ndebl na atoe ngoma ingine, ingine moja akiwa ameficha ara nacheki mm. so hiyo neeiti kkatafila unajua hizi ngoma tatu ni ajipange hapa amelipia hiyo u aipeleke itoke mitatanos pelekeaetagakitu tuoshettuletemahe dodolakini agoba ogogaikoiti n ungepataunge nayombr siwezi kuchocha mes m ufikiriaga ah m mkewa ni ni uh, ni ukweli yeah. <laughs> lakini unasikia bro bro to hata before i deactivate uh, sa jamaa na na kwa kwa uh, so, alikuwa knaskma mnnawna it mito ka hivyo hivyo na unajua mi sasa kitu ingine <laughs> hata mm. so watu wake walikuwa soweka ulikuaga sherehe wikendi na umejiacilia upuzi jua kuna mtu wa b Um, sasa si obviously unaweza sindio wesa unawezatekasio mm. kijana aliendaga kwa jalango aliona mm. akianza kuwikia jamaa mwingine ama guy angekuja mlipie hiyo8k hu jamaa angebonga mngba mastud story m huu jamaa ni mm. sherehe pia ye yuko sherehe sherehe mm. so ni ni mtu mm. sasa tu tunaenda kula shere, mm. mm. si yetu, si ohereheanaatat tutapata mm. mbogi pale ssi kama mm. si tumeenda sherehe sherehe mm. tuko pale tunakula shere. kuna jamaa mwingine self sponsored pia hapo ha? mm. lakini anakujua mm. nacheki sasa ao ndio data mm. wewe ni figure ye sifigna sku hizi sio au watu wote wananikagwakwa anaitwawadgabarni hadi ye mwenyewe hata mtu amjui mm. atauliza hs this na atapewa rest zau jamaa hadi yenyewe anasema i should have known this enyewe mm. nacheki so like hizi story za ulisikia after scandal soabamisionagealolizagaradaahizizais lakini pia alikuwa na alikana kiburidmn na kiburi, oh. yeah, yeah. kiburi yeah, ni, ni kiburi bro mm. unajua kuna kuna, kuna kamimalieka hapo mm. inasemaje sijui ama- oh, kam kam siumtanipelekawaa hiyo ndo alimalizia hapo niliona apo like nikaa nataka ni, nikaa alikuanataa kukawo ku, ku, ku, ku angetulia yeah. yeah, tu alete yeah. yeah. tu zile ma zingekuwa zimeletwa ingeka kubiti juu sasa enyee mm. mm. hata watu wangeenda kumkula ingekuwa sasa wenyewe hata mnamkulia nini juu kunaweza tokea anh bbahata siati hu jamaa ati anataka he he just asks. He knows the right ltamanini na wale watua yeah? mm. after ashajengaga nika bloga tusemekaa mpasho sort fo mpasho sehii mpasho wangekua na such an opportunity mm. ya like unapata they get such information kuekeleagalkunapata mm. pia wa huku wananikahukuinje lakini saa wauutishia ka unawezapata jonanawezaenda pale aulize ninyiranenu yeah. mbona mnabonga ufala juu yangu eh? mm. <laughs> <Delish>. wacheze <laughs> wache chini chiniwacheze <laughs> yeah? chini wacheze eh. chini lakini sa ua mm. nikaa ni jamaa tuhuku amesemanya peh nakunmbeganlina ana ile venye jo pia kuna watu wenye kiona msanazozee din nakit kuna somhi behinit n aguy hiroth na likua naniambia jo ndugu yake ni lakiokuokotwa like, kila time mm. napota saa zingine kwanza ile time alikuwa ameokotwa amepotea mm. eh, j mjuirada ya mm, yeah, nube, bro nube. Yeah, mm. sa unajua watu sa wanakamigi kuchokoza wakiwa wanaulizwa ya mm. uniga yuko hapi mm. so siwa anasema si hatujuiamaa yukoap mm. yuko na shughuli zake huko inge <inaudible> manche hmm. lakini saa unacheki hakuna chenya anaweza wafanyia hmm. juu sasa huyo ni jamaa mzima aishigi na wazazi wake yeah. so edgar you, again, security da ye ye anajua venye kuko ndio maana edgar edgar time ya ya dj dj mo hmm. dj amejaminiatmyanaitoaje akisema ki vitu si linyeshagsmtagsdio mm. kidogo kidogo akafichwa kwa anaitwaje anaitwaji kwadr mm. watu wakajua rada e, e, e. Mm. sijuzi si wamesema sijui siamesema wakonakamto kanakamtr mm. so inamaanisha apo jalikuwa na keani mm. anapeleka bo hivyo yeah. yeah. i guess, wa watu wa how yeah. yuko yeah. yeah. mm. so, na such information the dboma saiko he waa awatu waamaiaawanakula kimasnak sasa si, kasi si normal skasisinomokenam amilika yeah. yeah. na status naanza naje na kushanganaweauana nathatacha namntllia nalianawaama h nataka t sijui lakini niehuohizo mtaza huko mm. eh? mm. watu wengi bahial oh, oh, oh, oh, oh, la naona wakisemekana kwahizo mawoh wanaitisha tatu banteajantaaakoei bitatu nikoanikoa mi siezi jalangojitumaachana nana na story pia Pe? pesa. bro unaweza kuwa na pesa hapa eh? hmm. kuwa na mtu awezi kuona tl mtukammi mtuanadoo utakuona na mtu na pesa napesa za kaza hmm. zake hata sai hmm. ke nahao mi sina kitu hatutaanza kupiga hesabuesem utaanza kutafuta mtu M- lakini umeona mtu anapiga fraud ya yako nadodameomokawambia dingangu niaainianakwambia lnabu imanamim fulani nasema hmm. <coughs> n yani watu wanaosha pesa huku nje hmm. rada ni gani anaanza kusema ni anaanzakusema <coughs> <coughs> niunaosha yeah? tukikuliza radaniganinigod ni na unaosha pesa siutuambia tu unaosha pesa so sonachekio iyo kua venye unasema ati jamaa anaweza kuambia mi oh, yani id washa kutambua mm. wezikuwa unajua liku naonahizo manamba zinabongelewa hati jamaa anasema oh, amedadal 500l 500 million unajua kwa naja kosema kenya ni mtu anasema in <the CDF laughs> uh, eh, uh, like, doykonaydnaja eh? mm. mm. eh? Do mm. yes, d00ukiomechkua eh, mm. mayut mayut kidogo tu eh? mm. ukondan mm. ukomechko tu mayut kidogo iwibro maishayoia shanza kuwanyoro mambo inakuwa inakuwa ni ni noma mambo hebu inakua nibnnakumbiathebu mm. niambia majamawa mm. ndo wanaingia kwa gava nanananiambia watakua na once bana bro ni once lakini wanajuu wakishaingia kwahiyo enyeona dai Wana rudi do ashado00milion wampdoafatarudisha iaasangdsw kuna venye unabonga eh? eh. eh. mm. na bado ebu mm. saakasahii ni kunaoma hivi mm. na bado inaitwaje na bado wako na police protection ja nilikuwa naona jamaa po akisema hii kujanfanyah sisi wenyu nasiojawenyu jobna mniite nikuepie kibeti hadi nataka bro We imagine like unajua nilikuwa napiga paasitmntakubebea kbetiatakatuumbntatamtu konamkaode aaema zatassabnaingia wa anaitwaje Yeah, rgerov unawachia do yao hapo unatokana gari yako Zero in yakozsh lakini sana unachekisa vitu zingine sihata kuna story na deposits mm. eh? kampuni flani zingine uwezi zifanya on cash, cash basis mm. like enda uh, ununue land mm. na ununuelandnash ati uh, ssa so, unajua oh, pia kuna watu pia mm. kuna watu wanatakaga kutumia right right so anataka rada yake adikearewa jue eh? unanipata mm. lik akue na hizo wewe umekammo w We ndio eh? maana sasa aa watu wanaanza kuinvestia kwa vitu kama mavinyozi ma wan, oh, oh, spirit iyo do ikirudi mm. sa so, skiasono kitamb li nachapanisha man kiingia kwaninauenaanaingiza 0 milioninanioniaaamekasirika ogamasonoganajamaa iko hivyomiadi eny a watu ni chance nayo kama ninamanaykaa niatena unachekika izoma frauds, sasa sikuhizi unaweza kota otu, eh, mm. wa mm. eh. na watukaa a hivi au watu wanakwaga sijui wahizi ma napata wewe medi ulioshana ban ko s mm. wanatre wanakaa mkenya wanaona nyewe mm. idoiko mm. huku na jamani mm. mkenya gava ya kenya sema iku mm. najua sasa hapo utawaitoka kenya like k hiyo do ispendie huko mm-hmm. eh, sa utatokaje sa wakupate ba unajua huko sasa huko hey, utabonga nini bannaski huko hmm. maybe, maybe sasa anndahuko naunajua huko na sasa utaanza kuulizwa maswali eh, maswaliso ukiinvestia huko naaa sahii wanaenda kuinvestia huko hao ni wale mabig man wale mabigwale sisadon wajua sahii aw tunaonyeshwa hapa hivi wale madinga na kama k hivibananasawakiosha mkonobmbwalakini mi katma 0anaama flai anachukuo 00kanaipeleka kwa nini baa00imaomeenda amenua keja kwa zile za dubai mm. Ya kapenta usijui wapi bashkalipo huo ndanimi nimewambia negal pia mimi najua kuosha natumiaga jamaa naomo saambnmfunjinndomana so pataga izo madztumadanzadomobannasikia uh. yeah, yeah, mtu anatakaaupigadel nayea mita kama sutano mitaso <laughs> tano mako laudogoniskie niaje atita kuniosha hizo dozote uniambia tidelimenda rong nanisikie tiniaje ulikanda kuniosha ulikantakodonaichanel bezingine udishina mtu ngine pia makatamiverahyo doniminitakasirikpmonparulecha mali madua hiyo stori mimi afu unapata jamaa natolewa bondi ya 0na mkenya hapa grnanasema hiyo 00 akipata maisha yake imegeukafnbzng lakini <laughs> <laughs> <ina natale. laughs> nimekuwa nikisikia pia hizounachikianaa ms mm. au imekuagammakaju ya watukaama well, eh? yeah, wana well, hat yeah. Mm. wanakusaini wewe after umesainiwa we wewe mm. we, saa tutakua tunashaba wesi ni mkali mm. tukienda mavent tutakuwa tuki tunaweza kuku you can come to ku kenaenacheki iyo do ya kenya si tumelipa katufaabb napata watu wanaingiza kwa walikua wanaingiza enenment eh, ya unapata mm. jamaa ni artist unaona nikaa na bol ukofiti lakini kona nikaa kigod fadha hivi mm. jamaa anamspono anam na mostly walikuwa hamayaboys kijana mm. mdogo mm. amepata pesa huko mm. mm. kuna mega ye uko na doo wameanzisha tukirecord kireodlabl mm. Ya kazi yako rekodi wa ngoma ngo zako hapa sisi nnachekinaijani kubwa huku hmm. that's an opportunity hebu imagine an artist kuzunguka counties zote hata tusiseme zote tau na kila kaunti kuna show wazimu show wazimu hata kani klbusasa hivyo ai lakini smi najua nasi at nabongega masterpiece vibaya hmm. the num- numbers don't lie Yo. numbers don't lie awezi niambia ati unakulin amnt ama m00k uh, <laughs> youtube na unaniambia ati ukienda place kama kajado hati unafungisha klabu ika nairobi sibidia tuna yeah? ma social media nini Aye. bro hata upigwa huko <laughs> ground wajamiikamba yeah. najuaga na kenya ni kunoma huku it's, it's kenya kenya kaaujajituma upate respect flani mm. na, na si rahisi si kitu ati ihinaia ati sahii numeamoka ume watu wameanza kujua jina yako eh? mm. tunakusawigi na tunaanza kuuliza where ya did, ya did ya go. <laughs> <Miro> <laughs> yeah, unasikia sasa watu yeah. kama hao only oe alienda unaona sasa vitu kama hizo watu ni wengi wengi wengi watu ni ni lakini ametoa ngoma nyongolo tu mai mtoto amewezaswatkotusaa mtotoais amejishikilia kuna lakini kuna watu waupotea tu nacheki unaweza pata mtu alikuwa na femakani wamama pia wafanyangi hujaona stori akina betichalonakuladoama sasa hivyo sindio like kwaningeoskazi yake ni kuoshanadnaabana kuspn ene napigaasikuona mangeoso napiga w kwa hiyo ajua hii mi likamtumaile niniil siju pia ilikwaga hivyow w wacha mintaenda kuosha nguo zangu rada lakini abu nikulize mm. yeah? mm. nimeona skamkadinalijoni ka yuko na mzigo inje mzigo ngoma mbaya sana nimesikia ama posting posting sio ulikua umeipigaot jobodechezeo mtaa ya samiamadinal na umotoro <laughs> umotoro ama <laughs> <laughs> umoroto utamoroomoroto kunayo ya mtaa na adrian losi uh-huh. kuna kuna gani, kuna ngoma ngoma gani ya brida metuwa, yeah, brida brida ametoa ametoa imefikisha k subscribers hey, yeah. mbogi ni mbaya ile yake numbers lakini yeah. saimi najua brida lw mm. ah, a na ah, yeah, tk mm. aambogimbyaana yeah. venye nisikiaameaiia mm. ah, tu <laughs> anameabomaiadranloi nanita sa na kam adinalbebtnaionajeamaonnoa likazimakasirikaliona kasi kasi kasi b y iyo ngoma yo, yo, yo ngoma ilishitia mm -hmm. karibu zijiniao wachaojima mae kona osa ziaa fuani hao akaz a machuma lakini machumachumazinaomba mtoki hmm. ktolevi masamba aazinaza tumika tu rada imekua iambiarada nims iaarada ya mis ni onio nimezoapoead kangeskanasema kaliatakaob siu ambo beoe hata before ij nalisema wilipol alikwa mesha alitoka hiyo nini ninikitambu kama angetoka hiyo time watu hiyotim awatu hiyo time otm hiyo otm lakini saa hiyotm siaku ametoa ngoma ngomaaalitoa ngoma na nani nananlipol ndo akatoka sasa nasema ngo-alikuwa shatoa ngoma zote tatu wende usikilizeyo inaitoajati unasema i na bado niliona huyo preente alikua nampiga alikua na mpiga nikaa wanakuaga kimoja na huyo misp na na. nilikuwa naona tu hiyo yeah. big up nairobi goip Wa, e, walikuwa wamepost wakionyesha wakionyeshanahuyo peenl na, e, na misp nikawa wako kimoja E, lakini inaweza kuwa mimi saaenyeo naad heshima inaweza hikishwasizi hakunaga mi hawezi niambia bana t oh, eos eh? hmm. amekaa mtu ameanza kusema ye alidishiwa unajua hata ka hiyo hiyo ni ni sana kaahiyo niloni ltingine mbwani sanaalisema alisema alimpiga vitu siku tatu dio ah, maana nakwambia nabili... na hiyo yeah. hiyonev vizuri nah, we skilize, sema, eh? after the nduguenda alisema a alimpeleka siku tatu alituliaga kijani kwa upoe hmm. akipiga kitu skiliza hadi oena li wacha na mbona huku unaambia wazazi akasema ye e, aliwanashanga aaaanasema e, anasema adi mama ke yendio amekwaga ye ndio mori wake e, ni mtoi sijui ni aoli lakini eh, anasema like likeusturia kibonga alikuwa anabonga sana venye mama ake ykwaga na mamaake dnimadem ahadi alisema ye si mkosto sikia sasa ba aishi kostu o oh, mtoi nimgonjwasadido ikoukunaiobiauaasaido ni iko nairobi iko iko nairobi hapa inaitwa jekaioiko kili ka iko kilimani ikongo saldido hadi anaishi anaishi na mamake wapi kanairo uko kanairo hukukanairoaskia kwanza hata ni muonjwa ni, ni, ni ugonjwa hata siku anajua atinakuaga eh, eh, hati, hati? ilikuwa nini sijui nini accent accenr ud anasema foreign accent yukwaga can speak in any accent like adi kilatino anaweza anaalike anaweza bonga accent ya kilatino anaweza anaezabonga kiswahili aliulizwa nasikia mswahili mswahili akasema zi si na najua naskiangemswailasem skilize hosijaji kangea n ni ukweli adi pia mio point yako ya lot naiona eh? lakini m- mi nashanga unajua lo zingine wizi kamkwanza kusema hatio huku jamaa alini dishi alinidishiwacha beh ilo simu mi natumia naitwa eba naweza kuombahiv enda tafuta flani yb anaitwa ni mbayaena ni mbaya amepiga oa na joio na Um, eh, nikitana mbaya amekuwa na p pro- zake ni wazimua ihambaya beno na bima, bima. Si bima. situmewawikasitumeawika nah, nah, nah. siborake tu umuwike amalo <laughs> I'm on asamaliza <laughs> mazamada. Kwa nini kesho Team Rabrangs Manzeera Brance the Entertainer. Make sure to follow on Spotify, Apple Podcasts to hear these YouTube pinya the like button, subscribe button and I make sure not follow Manzo on all our social media platforms. Team Rabrangs Brance the Entertainer we are out this out to do. elfyazi inajoa kuiva