memwsho lniaaishaaatu uh -huh. <laughs> <laughs> Na, wakani wakani wadlock wadlock kuna like na kuna kuna oh, oh, si Una like unabana like, kunabanunaanzaganaenelama tulete kakengele katikati Tule pia ndani. Oh, comment, bana, jo watu eh, mm. ah. tu lakini hakuna pale kwenye naueai haunaenewanini kesho tajuajeaio tu, tunajimakiaga <laughs> aikindo inendela bado ningomuna kamach bado mekadungiao terodir Yeah, next time tunashutia mm, mm. mm, wapi tutoke uko na location tunashutiahwapbaaotutoke injeukona kanaironi kubowapi butate makuku nini <laughs> na mtu wa mambo iko vini ama yote tu yake umesikia ya ntaemaboifgini banea b amaniaaafl akikujua wanaweka wana picha yako kwaachana na hiyohjamanasia wanza atiaangijabaalisema hivyo kwa nevy <laughs> <Olay. Acharya laughs> e, flani akasema esi mtu jabamtu jabaind vyake zaaabn tusikataa hiyo vido vake ah, oh, si adi alikoga nachukua kama tavy anaingiza ndani weuchukua siadiadi sahii akiwa nasai sit akozi zile za anaflzituhivi ni njugu tu anarushangat <laughs> akiuaahnhatafaa uteme ana e kandoiaitanga biukikataa kujituma tauanamaianbatasaiindio no, no, no, um, hmm. anazua sasa content, eh, co -co -content. Mm. yuko yu tu fiti tufitiwtni wengi lakini, lakini walachana wa, wale, wa, wale tumezoea kina mlamwa mlamwa mm. wao washafika au Washa sasa tushawajua hu jamaa wololo mm. king julius bana bigup maji wangu since before tukianzatule tuangu tumba nikianzawachasanajua mm. sashaua jina <laughs> ba, na yeah, yeah, bana ogopa hivi ushaawanatuangiikipigapiga htoke mwashainoo anabaki tu kwa shati mm, hizo yeah. yeah, shatihizo then tukia huko west akianzaga huko 01 back then lakini pia sahii ni oji wangu sahii amefika beininkiwa kizangla pale eh? mm terence zile za my guy zamamaegalnna zo s sahii wakonayo shughuli wanapigagana terence na ule jama fulani ule wampeso l alikuwa naitwa george kimani Mm, yeah. George, eh, ule jol huyo skuhizi wakonakkashughuliwa na piga ama watu mabombe mm. yeah. anaweza yeah, tu tufo na, yuko fitisae flako si fasinajua yuko naile sijuotiano amanlona sianalipagwajama lipoaini sasa siashapataga yakupelekaga o lakini yaku. Yakupele ni ukweli flako ni mnommi sijashikn Tuta, diya, mkara, simu. tujue a ah. lakini <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ah. mm. ni nakafuliza kama kawaida kwanza tumd mahnwnaule bo wake nimahawaa unaobo fulani walikuwa walikua after tumepigwa na young boys juice. Eh. kwa streets huko ati alika wamepigwa Reference ni wana wana manchester. wana manchester eh, rabranni wanamachetutakuja huko kwa hiyo restaurant yako tukule kwanza kwanzanio sasa tubonge story ya ya manu lakini big up mani lakinibiurakena mm-hmm. jina kubwa ulehuu kijana baidhie nawezasema alipehia kijana ka flako flao kenna mm. au ama content creators like wewe we, ila lako like kuonyesha hizi mambo yao youtube ni vitu zinawezaweza instagram mm-hmm. nini juu ka watu wenyewe wangewezesha mm-hmm. kungekua wa kunge yani. ni kunaoma saya kungekuwa unaona kitu iko ile ile kwa muhimu lazima ujipange na hiyo kuna zile imejaa yeah. oh, pale youtube lakini ukiangalia unaiona jamanka uh, <laughs> kuna venyamambab ginaav ndio aiska kuna zinenyewe wanazipiga i lakini zinatokenyea anaikshingine nimeona jut watuwanaen na namba hivimnakutakwa sas wende nakwa jaji Like htuaan hmm. ufunalakini i agia hiyo si content mm. yangu yeah. hiyo oent yanguiyostori yakusrit mm. a yeah, uh, mapran nnaga umejituma sano unachokoza watu pia eh piaunakumbuka i kumbuka kunaalichukuliago juaizo makihanion kubambawatuminiijanami bwana director bwanaiwapatia kwa hewa nikako na bwana only way leo <laughs> nimepitia pale eh. mm-hmm. <laughs> homa kalasi homalikumani chafua mbalilakininasema nini kifua <laughs> rada ya like, kifua kikuu lakini uko ukofiti sahii pia miiofiti inshallah baba liweza mojishot baba auoni tu mojobab pano pano mapema high high school high school opening mapemahalilikuangaunajua si si tumesomea mbali bana banakoocha ivo liunalazima ua na, travel, na the day the day ama half unaenda absala mm. so, so, unaendaay un- ya mm. chuo kufunguliwa yeah. lakini osikuingi chuonngasho mm. n- uh-huh. juanini hiyo siku enye ya kutingua ndi kuna foaiu oh. mabeste ninnini wasawa chuo ivo uh-huh. niknga lazima tu hiyo siku tujitahidi uende lakini chuo ingi siku yo mkona mbozi kama wasaba watano hiyo mnasemaje tunafungua tunaenda chuo the exact day lakini chuoa lakinichuostumengia chuo bana tumeenda mtaa hiyotuli kama kiro basi mzimaabosi maboyo wa chuo ma madem manini yeah. so, tunaenda <muffering> <muffering> Apo, <laughs> unapata eh. wa, mm. ule pale unaona mbuku amsha nat dfnbamtnawashadmmoa kae huko akan chini tu yaolakinianlikuanga tumefika chuo tumefika tao ya chuo si tumechane tumeva matisho hatu na maufouanatuifom yato toja chini tasi juu ka tisho tumeingia supa kaabosi kama watano kuna wengine tu mamboanitu napata tumtuanatisho <laughs> mtutu amekua amwanika tuninkandujechnnnakwambiaje minengiachoo lakini <laughs> ningeamagianmwingi chuo situmeingiasupe tumechuka sjini masna ninini kumbe iyopai yasupe priel utupis alikaga hapo naalikaga na driver wake srake pia naaga aametuna hivi ando wale wanafunzi huko pis ametuspoti maboeikmambiajo jama wake huyo driver drive nndo washike siju amendoaulize sijui nini nahnaapataae wakeiaapataa kna mat a kutupigia maanaaeenambasainaja alikawa nini vitu kama amekuja atume imekwa noma simengia baridi tiitunge chktuueng chuo saangapi 0 maochi wadini wa wa gate yeah. nini wamsaso si tumeingia al mbona amechelea tumetoka mbali tumetoka nairobi tunapatia marisiti marisiti ndo zikozinatokolea marisiti za basi a yeah. tumeingia chuua wow. uda nilikujia daro mimi mansolu anilikuja hividar na der ye ndi alikuspoti yndsupoa anajulikana nlkunabomoja a huyo ni huyo ni derewa anatembea huko nika ni ameandikwa na tc lkuntndkujeni ule mwingine wako mgani kuna bozi watatu walikuwa menda mtani tulikuja kaa watatu chu lma kajifanya zuzu hapo buda nikapelekwa kwa depa nnijana mliku ajwapi mwalimu awamekideroiwa aliku kidero hapo kidogoid kashebeshikaa nitoe mutu mali yakombalaima itoe kidero imekuonyesha <laughs> akahyalika fomt b ikamenuka tabidi ukamivi na mima atinini amekaamekaa map kam hata jama libonahama <laughs> kuji nikarudiakanmbenje kwapi amesama kuji aakananae apigahapa magoti basiwendeaa hata tukuwa nasorima meenda nyumbani leo buda sisi yao tunaoja kuendekiwa maleta ipli leta tumepigwa wiki ngapikimoja i lianga wiki mmoja atipigwa friday nini narudi hiyo mande kipigwa mandaranma hiyo friday nye yeah. si tumepigwa karibu ilikuwa ni ilikuwa si so, lika inaana sasa tumerudi nasikia moriatulikuene alierudingi friday situkanga x tumepigwa g yanimimi e, yeah. nahyo mori tulga mtutatu mimi namori watatu walienda mtaani mm. tukapigwa sas. wiki wikimojaaaua mtasiouangachuoasa mor moja nd alikujanga nasia mori alikuja na mashetani <laughs> hiyo <laughs> know uh -huh. uh -huh. ni story si tunaambiwa atelikuja hivi akaanza kunua maloka akisema ni aje andakasinyaka na deni yake wamlipe um, julkameja si tumepigwa sasaivonie yeah. uh -huh. nayamekokoma ngoris oh, so, yeah. like, kafaili kake kamenona kwa hivo akioni ngori akijulikana mtaani na atndao mtani lkmekula nare anaambiaje ashaanza pigaamamnipedeni antakabazu kngina kamejengaba atinnasika liununga malokeo siku hizo steria tamisijamamminikomtaaniumekaa mkaelezea mukuru kamwambia kalnukamukuruatakanza ni <laughs> wow, wow, wow, yeah. wow, wow, wow. kuja kuja tuelewane kuja. Hey, ukifika Kusa. ndio tuta story ni, nini ilikonganinomaua tukfika ndo uaahzigneia na utake kumwambia kila kitu mm. anafikachu nafikia mm. atimtue alikonga na, na mimi mm. ni mtu ameshetani alinmalka akapiga walimu wa yeah nahuyo mtu alikuwa na matatunaa kwanza kuwa na mataatu hisl nakuega wenidsiu akikuja lazima uombewenalai lpeleka mta su ake ka tlikuwa najua kasha