malailmasemekokoni ni mbwembwe mini mtoto wa priate sl bmsi wa cbc mi ni wa riae sl loreto huko ndio nilianzaga kucheza kituka aruji mcheza ruji nimuli yako kevin mongeri bana pale odu watu wazito jobana no, watu mecheza nao gem walikuami nilikuwa huka na si huka waao wadau mnajua mm. <laughs> huka kaleka jamaa kauinuliwe hivi kwa em mm. yeah. sunaona hadi ni ya kuinuliwa so maisha yangu imekuwa tu ni kuinuliwa mamriakuinun wafekuwa mzito ndi uinuliwehatakunua ni guu sasikakanuka hivyo nakuruu mambo ikakuwa ikaenda segemnege segemnege ama sene group nikarud nikarudi yad ukambani baki nde ukambani plesina hizo sezizambooni yani mtau itabidi nakutembeza ho mta ukimea ukipata idkipata id nitakutembeza yaan ntakutoatoa inje aidi yako iko tukanairo ni akanairo nitakutembeza uone hizo mamtaa mamtaabbsikundanikaenda chuo naitwa imale hiyo ni yaukambani sijaribu kuniuliza radani gani huko nikaona maisha imekua ni ngumu like hiyo ilikuwa ni nchuliku imeanza mm-hmm. nakuru nilikuwa nimechoma picha kidogo so ukapata sahii mza, mzae e, nasema bora ake tu hii mali zetu shumembua mm-hmm. sbedhi e, siuongoskuli <laughs> yangu siwezichoma miadi wazae wangu wananauooa <laughs> e, yeah, skulu yangu <laughs> ilikuaenyeeilikua enyewe ni hate si lif <laughs> inaweza penda kurudia akskuli yangu za zaabr ilikuama so ndio maana sa hihi i