tu natokea gayada sherehe piga sherehe then napatana na nges mm. mnamwasemekaa wewe ni mtu wee we ni besti ya wizi kalifa pale ukona kwenye kijoijoin ki babu yako ni Snoop. Mm. si jamaa kamawacha atoke hivi nje mm. na ngeswad okutoka so hapo inje wakijipulizia eh, uski u ngeosati akatoa mm. ka kaonyesha u jamaa akamwambia gani mm. lazima unipige kia eh, lazima ampige hiyo bre br mm. <laughs> eh, ngeos kwanza akadmand na saizi wametoa bunde acheki mm. eski jana akaona ni mchezo kwanza eh, mschana akamwambia naw usiana na si wasanisi tusemekabashkoaende kule hata ko kwenye bunde ameshikiliana anaona ni a akamwonyesha yoyo hapo apo atuonyeshanikaviti ni, mm. ni uchangamke bro ama upokezako fanya chenye na akaamua ku- unajiski naakamua mm-hmm. uakiani e, mchezo nosshapiga yeah. shot ya kwanza papa kijana akaonaenyeangnos ameshikwa jo ameshwajo mm. ameatwa Hey, so li- miadi kwanza saizo unajia pia <laughs> mimizaa kwanza hii story imenitoa kwa, kwa kwa zone yangu nikashtuka yeah. we na hata we unasikia kwanza m- m- m- mm. inapa let's call that a public place, place kuna watu wengine si atini wa wawili mm-hmm. yeah? like hata hiyo kwana hiyouoga hasarani like, a- a- a- hasa mm kanuke kanuke mavitu, eh, ai, mi nalamwawewe kmauperzim adnelipiga picha <laughs> <laughs> ebumajinikaa e, e, e, e, huku mi kaa mgietuatio nikozinaserereka emnikomiti zangu pgnkidogo kidogo kidogo hapo nje si unajua hizi ni mamboziua ma mm. mm. e, kuna mtu amekubamba story mbili tatu nasikia naskia ad unamonyeshaa hapa inja siadihapa kamo. inje kamoamakitoka anaanza kugeuzia <laughs> sema huko atunaga mabunde lakini yo atoekimashete s nyonyeshe yomabuda pers hs es ai, ai unachangamukaini hati naniambia nini wewe hatinichangamke bana apana jo a zingine aushukishagi hivyo kwanza hebu imajin ngeosi amekushika hivyo wewewewe ebu ebu jiweke kwa position we tu umetoka hata una e una mbombo mingi like nangeosashamwa ni violence na hiyo anataka ufanye kitu hata nahiyoanataka ufanya ni pal niukweliwe unaweza ata wni hii mambo naskia aia umepata baha lainikidomadmacheehi mwngineenya nkiona meu tnapata yo nguu aseme ao johnny jonepsuko na shida na ui yake hadi wako na the adi saiwakokotiiwnechwwdihuk yake alikuwa na mnyuka nasi atiu jo angerudisha ange mm-hmm. ita nltd aena anamwambia yo kawe ni kawen ende useme hapa usiona pia pia pia aya na maybe apaintu akankanongetasu na unyonge piga lakini ntuenawepigangeosaika ham machape machapendioradayetusaasiipokskija nampinga mwenye mapoi nakato mingia sifishwa po najua mapenzi ni mingi lakiniaraanamaiaw kidogo kushangaa anhnmfangidogoasakupigachnaanza kushanga najua zile za high yako <laughs> left. Yeah. Yeah. Lakini, ah. kama zaoeacamemnaa si wanaume asini maojinilisikianabeilai tiktok aliasema comheachek kijana nashanga yani my inaniambian ts myunanipata ukigo lakini sini machamp ivivitu aziwezi kulemea Yeah. Mm -hmm. everything has evthi hasaoion saa kahuyo yeah. kijanajominaza na mtii juu alikata hiyo fomu yo kijana like venya tu inakuaga tu niesm uswai them kwa atiku atikuhaseama yeah the same way mm-hmm. implicated si e ilikuam eh, si, si, eh, si ati mm-hmm. tusifos inakuogani hivyo jamaa nafosi gingeos kupiga kitu mm-hmm. au jamaa si jamaajrbunajaribu si jamaa. Si kuwa jamaa mm-hmm. eh, lakini mm-hmm. pia mangeos usijaribuy kukupiga vitu ama wewusikuekafukusui na usiende sana ti kujiprvile yako mbili tano tuliaja hiyo ndio unaweza hiyo ndio maleinato enda na yako yuko mbio wacha <laughs> <laughs> intapatana, <laughs> intapatana mbele fulani yeah. alini, alini sana ndiochaosiigenda nae yakomteuoneakanaonaukombiowacaeagaatananoslanatoalnatanatinawikaje b kamna ligohkuna mngine aliwananiambiaje unashinaa ukiambia watu ati unashithika rudi sema unaishi kahawanajeee usat unaishingongro unaishi kangeni niunge msiabaua maici ati niaapa tu semarongai iaainafa banao kari kahamb Mm-hmm. Eh, kuaredkuaonjo hakuna aja uchache kwanza irada ya kuambia watu Kuharil, naka. eh, apa, kasodo, ati mm-hmm. nakamta nikoapa tundio nimepanda mazii kuarl nikorongai ndionak kunywa kachai hapo ama kasoda ukintegea hacanamwembe jamaa imekula imekula vako vakohapo hiziochijo ati naktegea wesa hizo ndio ndkarmsapond natakamushainoe wakenya iondotmelinafaandoaemayomambo taadia mimitnzaapnakwambia tuenye ikoyoamshainoemazo kuna vido zigzimego nai ningam najengo nafuatilia kusema tuko kanairokuna kanini fulani nilicheki hapo hvyo twitter uh-huh. jana nilikanga mo pia mi uh-huh. niliona hiyo hivi siko shua o lakini kuna uh, gava, gava ilifrize accounts zao uh-huh. Uh, uh, mmoja mm. yeah. mm. wao mo, ni ninawana bado kidogo kidogo kuona hiyo naona inaendelea yoh nana wakonanini liku inaendeleasaamaaiwunaonanikawanaoshado ila munabnaoshagwanaomo a wanaoshaganaomo naawanaosha shuguli yao il lakinibaa kamni moma vitu kama hizi bana kila mtu akonaona watuwnashakawametulalia ni venye wamejifunikamablanketi ile tem atatufungukia macho hivi mm. watati n watapata bei mepandaoujesaktujapanda bei ai idipandadaadtupatehuko ju vilinafaaonimona naitangoma iaanmigu yo vida ukiangaliaujona sijaona mi katun mmm za maomdi mm. kan anakwaga mm. uji kwenyeomdi lakini saa ukiona umengizi said za ngoma kionaganalamadmavidnasasiunaanaliksaa lnikuentaisianan uliona hiyo ekauntasakawewe ulionahoidvitumzuri mzuri mzuri mi sijawana sht lakini mm. eh, katun okay. mm. gadi kwenyemwenj ile ngoma yake ja litoaw ngoma like, kaweniomdincheza kikomd mm ukitoa ngoma inakuwa ni balaa balaama <laughs> utoe ngoma tu ya komedi eh, unanipata nachikivenye eh. kina chipukizi walikuwa wanacheza unapata tu wametoa zile mangoma za kikamba lakini o, ni kafani hmm hivyo usitoeni kamebi alipataana pod ana mchocha katachocheka ni muhimu pia hiyo mm. ni mboka unajua ntakua ni makazi ya mboka hiyo saidi ya na dio yeah. yeah, <laughs> <Yeah>, lakini ngoma sindioomedi memlipa hyo unapata naeza cheza kae kama wanda kwanza kutoa eh, mtu yuko serious na ngoma jo the mass of work jokamweta na masooak nasikue masooak ya kiupuzi ki kiupuzikamakinamirakbcha <laughs> hadi maduskia atiyo ngoma sijasikia we miracle baby kwenye ngoma sasa alianza ngoma ya but saomaguaasiluga kalikuaganaalikuwa meingiakwa hiyostoryizoomidiza huko za na huko hiyo hiyo time lakini story story alikuwa ameingia kwa ya hizo kikuyu Eh, juu kunatamadini kaliemwanaga kwa hii kikuthiyo mm. eh, eh, eh, eh, eh. mm-hmm. ndio ilikuagahtngin sasa Ay, lakini sati nilifuatilia sinaja mimi jomi simkabila mimi mi najua tu kiswahili na kizungu kizungumimi eh. <laughs> eh. <laughs> <laughs> <laughs> ah, nimswahili kizungu ingine tuni a kupewapa hivyo <laughs> vivyo eh, bana kitu ingine nilikuwa naona kuna huu kunaumadamu mm. u mscana wa keroch anazuambayamschana eh, wa kerocha alinibambana zingine hapo anaitagwa nisa ma anamalisa tunamaiza tu, tu. nini alikuwa anabongaje alikuwa ana mm. yo na bongaji alikua nadi manges o ikuwe ningesmaweniboihivyo na aii naupate jamaa wako amademi ako anaseti vitu za unafaa kuzichukua unazichoma sunapata like, like. nsemeka kameisha mm. kuna zile vitu mlikuwa nazo nyinyi kama uh, e, seme alikunulia kasweta si mm-hmm. kwanza skwanza akavenekana ka inakanim lkug silikonga mtakama kawaika nikapita kwaboizangu ule menye msskacandikupigeaca iambie mba wakokonga hiobanaangu namwekait kupigat si unalangamalimupuzinagawapima zinginezinahngairia saso mjamaa likungaamefungwa beli yo siku alikunga na mavituka maizi kama ile ingine il imechuka yes. bado kwake kwa oh, yeah. oh, sasa yeah. bado pia nikenda huko nkapata nikona nikiahiiakina ntpaikia kimeshika nikasema tu nayonayo kwanini keshotitminontuma kwakeea kuonesha n lakini snachekisemka sinachkisa genje, e, genje mpoa yeah. pale <laughs> namechukua <Yende> <laughs> mazuri pale Mzuri, <laughs> eh, pale eh. kidogo sasa kanuke kanaweza sinaagairada kwagikanazakampata kuendi venye kunaenda mwambiem sasa saii we siumerudi soko nikuoga na kurudisa <laughs> mm. mbiombio na uchafu sa ukiogaamerudi soo mepatananangbbmpoaaaa albaiaosina ubaya sij jina aii yo alibaki alikwanawika hivi jo <laughs> Bro, ukipatana na, na eh, kitu ya x mm. choma jo ama tupa jo oboeza oh, afaikua akikumbuko hiyo x mm. bana visafi visafi eh. mm-hmm. so hadi pia minikashangaewalai yeah, hivyo ndio inafaa kuwa hivo ndinafaikue lakini kaiati unaaktivo sana si, si. Aje. kuchoma yeah, si, na na utajuajeonakichoma saa kaka kamzuri mm-hmm. na kuchukulia kazuri kengineyo nakubalikasaaspia we, we, wewe utamwambiaje nlinchukulia maninnajuasmapenzi si, uchacha naanza st fahivo e acha mimi kama sainiki nini mm-hmm. Mm-hmm ambia mtu wangu lihkadnaaaatah yake ote ni mtu wake wengine alimchuhanem wewe enyew kue na ubaya hiyo kuchukulia honaja hizo machupa umevaa mm-hmm. umechukuliwa bado si alikuchukulia alikuchukulia yeah, for, for you ako amechukulia mtu mwingine eh? mm-hmm. so, ni aliona mm-hmm. story si so, umesema hiyo mwinginesm alionaznazastonaaenyewad eh? pata mm-hmm. unawezapatayeye mwenyewe mm-hmm. clothing yake kila kitu yuko nayo mm-hmm. alichukuliwa na opposition ile imetoka, eh? mm-hmm. na wewe ameka mkako anaanza kuekelea hapa akionyesha atuwe mm-hmm. ataki vitu za x na, na wee ujui vitu zake za x unanipataiyo mm-hmm. ni ufaala adipia minilionaomadama anacheta ngeos vibaya na, na, <laughs> na namae anafmpaanmaaakifolo tu anakaata eh? ana anaumiza rooe kaunajifanya ndio fom yako yeah? <laughs> ukichoma nachoma yeah. ukitupana tua eh, sai mali kamefika sinihivyo sini nilo na mzeemzito papichulo eki eoktoio nadipizo dnaeakiwa de... mitwa na na <laughs> lakini promoting hizo papi lnak meshikiliahnmeadkwantoiz alitumwakakd ainasiang hondofanyangwasanoaal kijanampabbago kijanandogo lakiniseme rap zake sa aziwabambi laiianaana un kama m mngineseme hapann jemms jemo ni, ni nastijemoni hey, uh, lazima nao hizi biashara hadi kinkaka kinkaka bedhee hadi pia yeumovu na hizo mabiashara hey, naskianga hizo matei zu walikanga ma enfuensa zwao hmm. kwa inaitwangaza hizi vitu kwa nini seme zao maliziko wanawalika wanaambia kamn juu semlanachaitaewaoenyad sindese mtusemeka hukukal mi kamufolo adigo yan adigo sibidi wanjo bana nataka kua sibidi tu <laughs> lakini usku anashaka yeah. mm-hmm. so nikichikira de adigo adigo sakaa wakiitagwa mm. hizo reda zaenadi akinasi ulionagaa monga eve na mm-hmm. like mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. so, mm-hmm. ulifika headquarters mm-hmm. jumi. mm-hmm. mtaa yeah? mm-hmm. ujue rada ucheliake walitegwama hivyo ufkemta ujuea venye mm-hmm. enye kukohhsasanakwambia mm-hmm. kulinabazenga flani anafanga wesnajitanga ononnlangamabazenga yeah. ba ngapia yeah. lonaoktoiz iliona janaediuk nayok jana weskiria najitanga john nan john mark ni ma nisi ni basenga mgine donga na dokkayendo nyaweskiria kanamjuatandowahiamendaoalikngana ake imeandikwa jina yake hapoalkngmaabezinginiaaidamdao abidividajlina ene iaia alki madinga zenealiuanai nazohuko hadi wa kenya nomad mawakenyasakaubo mtinda naonagapia kimlekani lnchkituka samsa wanamuvishwa hiyo design influence jo itakuwa kwa ndani lakini ni mzuri jo wachamboka iitefaannankakonaule jamaa Fire, moto yeah, siju konki eh, unakumbuka galaka jamaa gaofupi kalianama on motoataagndojamanyo ni, ni ambasad wakonyagisiuiwe like, msikiaga akio anabonge akonyagi nnain ya, ya kinkaka na jalas kinkaka eh, akisemamawenye aki eh, eh. eh, eh, eh. alikuwa karibuana babamaaareaamaba ah, ah. eh, zenyeni ambasa eh. alihesabu kama juisi aliekwa naiyoa atokeebunamboninomalakini si ni eh, kenya Yeah, nasasa sini yeah, yeah, kama tu watakuani mm-hmm. kama mm-hmm. w- alngawa wa yeah. karibuafria mzimaadimapst za i za damu siziko kenyaikatiatidam sasa ni waena watzdi iliundamnienawaiaiabadoanaskia ton sijupiaoye anakwagaabmbezonivotungapi msinn inajuani mboka mboka inaita mwanaume ja ufai kuuukinkakananapigamam kuna jue amechukulia mtu wake nini mkoro wake nihlmjengew amba hizondpia mimhizo ndio ns tunawezapenda kua tukiona achana hizi okay. like, eh? eh. kuchikulia... eh. si anajenga hiyo yake zohukujamaahlsianajenga hosijuiakemaparo wakeabi huko si ndio yada nataka kutulia na watu wake wakeyo yeah, sasa akmepiga ile a les design napeta adi, adi relativeso <laughs> wanna waltanouko wakoya wako e, sosai kodwiobkpolire tuma mbiya jama jama kama kawamagi kabondako kaaminawashow to email rabranx radio pale at gmail hmm. com eh? mm -hmm. instagram at ni dmpo timorabrapia mimi mm-hmm. odm inaweza a na pale mm-hmm. kijana mpianga mwenye mapost kimadaga hii yaleo itakuwa ni inintaka nisemnatakaumalize patetukune