on Rubberangs Radio Rubberangs Radio <laughs> It's all vibes Siatu niastim bado Stanza stage Ka Ye maanaeka tu machampe podcast la France Leo Dialo na kia makofi bana We've got one episode, hii ni episode atunanga the life count sisi trapose content K kila kitu okay, okay okay this is so, this is akuna solar podcast eh welcome to david solar garden mandef for the first time mandef for the first time jana acha acha acha acha introduce what he is saying ah well, yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Uh, um, they call me impress akode that mm -hmm. the street name mm -hmm. if you like you can call me lesley auaaserikaliioa kitnguanasemaatatokea h iempatbaivekwathinalal unamko namka mananasa lakini hizi just hakuna mtu kuna kuna story story south mse like alienda akapiga bibi yake because wife watu na inafanga oe wako hizo maepana kenyasani vile tu kikacha iko chini nangea macutu kaziwa ama wachiliwe wahizo iko na lik kuna kuna yule li like, akikaziwa n asipo kaziwa n ka, atenda huko injeatenda chit huko io umemwacha tu anafanya ehi anataka ataenda abatakwa na wababa so vitu kama hizo agan ukimkazia ataik umpendio wastanamekubalianaekubalinagan unongenaokoatahzo aawena kkama e atoke nendokiaiyanaa mkb kwa uamue ama ama ukaziwe ukienda simu hhiwnii lakini ufai kunikazia sanak okay, na prefe kukaziwa sometimes inasaidia ina, ina, oku, yeah. ina, ina, ina situations zingine like mm -hmm. nisiende mm hivo -hmm. lakini tena ile sana utaki niende niangocha fren z aizi bana akonae uh, hata nizzitu bahali ukienda na fren wako naikona inata kitu kama hiyo then nimekuinform nimekuno siasik nimeenda nijue baadae nilienda hapanaakiniekupiga simu nikakwambia naenda ukasema ni sawa sini deu wao nznda ouaaaa akobash <laughs> uh, mturaaaraamweneaeneenye <answered> <laughs> <sharpy> <pero> <Fake> <within> <tose up> tumbo sauti kapote spider yeah. uh, yeah. Yeah, yeah, spider alikula jo sura imekuwa ya mshosho umeona ni design ah, lakini like, a hoha aanaa pranks hiyo hiyo ni sihyo niuukipata vitu kuna anafanyangaananaongea mauna ilevn naangamannainaana kama nini kama nini naijaile ninake aj hiyo eh, yeah, e kitu kwa right? e kwa e e e e e oui. M- no. o kitawaaivnafungulaaaz aaashikawanini kwasuakah hadi kuna hii lakini ya utafanya nataka amekuja sana zingine alaknakataliwa nadieiwaanaako najua manyala nafaa kwenda hio nin inakuanga ule anatuikaziwa nini fifa ilikasiakenya ninuahstoiya mnyala unaja a mnyara ni afrika africa afrika mzimabnalando anasema nanal ni kitambu sanakenyatsana mimi sezimaini kenya manyaraipitia juu ilikuwa na ile tatu eaaaa Like, okay number 3 we won as a Mr. I won. Nilijua na naelewa subu lakini sijui. But me nilijua he check for 10 seconds. Yeah. Na ni yeah. preliminary. Yeah. So, op akii akiprocede aki na stage yes. Mhm. Bagiven mm. like, that yeah for for by for by one. Yes yeah, for by one. Unajua ball? No. Jimon. Atu ana job ball mode. Na season na gani team gani china team ni. Wait. But the body joke better. Ni tendi politics sana. aaa <laughs> <laughs> yeah. Yeah. ama amaama yeah. wbsmaaw <laughs> rabo aneza laik nsemae kukuangusha mz yakukuangusha n enwy anyway, ama hmm. achague kuchito mi achagua gani kukuchomea ama kuchito mi rabo mu ma na aai aaehiya hata na na na mtafanya hivyo uko nani nani niko hapa ulienda wapi wapi aea ukonanikneasa sakaja sakaja na yake mdewannnaaaananainga kicho kihoolonaile niakidibetiak polite ilikuwa sakaja alishine kwa na ikwa oisakajanalalishinka iyo aaaenanew amefika saa hii wangapi wako lka naskiaananambiaje mb al sakaja sem mojakap lakini sakaja izoma sunu zinaica sunu za nakuja mtu wa nixon nixon nixon pia hiyo ya kusema lakini hii alnm alangbg paslgand kusenhagahuyggongabzensu ko yen aliko nazoamamaama ailingia ka nikendelea kgrokkampni kabiasara aaenenen <laughs> <laughs> hapana na na i than than love love eanaaiia ile ameenda jikoni huko wangu bgankmasaan atuli na mapenzi bro nikwambie perspective ni so kuna kuna nilikuwa nasoma the go nini ab Again, no, minutes now. Radio no, The no, Soul no. Podcast Sessions on. Okay, eh, okay. okay. okay. okay. okay, so fear of a love, eh, fear of love baby, relationships relationships. Mm -hmm. na kipata sanad ile mazoeano mingi haifai kupita kiasi na nainakubaliwa na mapenzi ni kama nkama dmaz drama kwa place huko kama a lakini plaukoaubaoa na ya ya the only one kwani unasema nataka je lakini bora na <laughs> mtu perspective unajua wew nasema jewe love naja dem anakucheanau acheaboademsaidi de, yake ni love na boy mm. yeah. nade, hapo. <laughs> <laughs> na ni waa mm -hmm. mm -hmm. you kimpata like, मजिता आजे, आजे कोसा तो एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नहीं था, एक बार नही story aumskatiamesema sai ati upate best yako alikulia ya manziayao mm -hmm naanyaga kubwa lakini pia basi yako mwingine tena piamachung meweka hahyako mngin akilewa nipigie imu n li akimkula <laughs> namwachiamo umetoka mbali tangu fedha dinyayo bado aai zimekua a kama nyamachomo be a za kiswahili kiswahili ya kiswahilieiana enaiwhe mfanya tu am kidogo unajua kama nani fanyanakmaa mwenyewe wenyewe amepiga picha ya na na ngumi ngumi inaitwaje wale wote amepiga pcha p akfanyapiantp ndappchaaanyaamacha ni inasomnasomaiinanibamba juu tafuka mahali itakuwa direct ya kawaida au sasa sapera nairobi ni fala fala lugha iko kutoka hapa ukienda huko majuu utaonekana itaka yaawa nfmsara uaniairob nannfal akiangushako aaoa huko lakini kwa s so kuna boy fulani mm-hmm. jui ameshikua kivuta wapi amelia promote ya <laughs> <laughs> so <laughs> <laughs> <laughs> ni wapi like like mm-hmm. na juice. na, na kitu <laughs> so, debate kwa like, hiyo ama aaaaew hyoktachiliwe amaitakua kama ni baba baba walai na na marenaaaambonaakunjasukunyumaaetiarekumi baau a erol ataau akineguzedanbaba anakuja navanyamenganituukaitotu mitakata akuje tneaedakanyaknknaitau baba no unajua <laughs> si kama ruto ruto unajua tuekea ma zingine hey, mingiu ni mbinafsi ule mtu ni unajua ni mbinafssinamuona ul naah ule mtu mwingine kama nani unanijua kweli lakini juzi anishakanjane sijui ile ya kwanza story hiyo kama nani usha akisi nao kando amoke amoke one one side side lakini unasikia yule iea Is yeah. economic ama kuenda ulemsinama tukiendachanwesmtusemeeaandaaemkarlmnaatekaatadovane kwa police raun tua matgas manifesto unakuja kuweka hapa a juu juu aaaajunaji nisikia manyangi sana hii platform na nsii kama kura kura taur a ikonakura a doyn piga uranasikia oaju tapigia mtunnataka na mtutaka taingia kwahyo siata mataka ndrangiewaiena <laughs> <laughs> Pa, nini nyayo hmm. e, wp eh, na machek tnafaahdm hatamimi sai lakini naamp akama msanii tu hata kuruke msanii unaenda pande zote uchagui k enye ya baba yneakwani jasikiza pii kata <tons> <pica> tu anaoekitutaluziwatujia watu wak akunatori fulanimalikataaga zinga mzima kad ga nao kitu ni percentage ngapi yeah. karibu imepita yeah. kama s yenyewo inakembeza watu sasa sasana ho0bahaaa alikunya design alikuwa anapiga na before maji kata aje yao si kila mtu anajichagulia life yake nahaga do a Baisa mweza ninozo una trade hapo kwa boss hapo. Ndio. Ya. Si lazima ndio. Na kuna hasi kwa hapo, njipe kisho ili ni. Sama benzi ni mzuzu simbo, atoya yapi na wabenzi basi. Palazi. So radi ndio watu vizuri. Hebo endele ni kongenia, tumchukua chanze hapo. Alisi. Angambo nikoombe kwa mwangni kundi. Endelea ukonsetubana ini kila kitu zinongeleo anapenda mtuyendo ea tabwna ta kusikiaalbam ya wakardinali na tondo kardinal bai akadinaliatometwa maalbam simwanaskamtango albam na wangeshitachonootusaa lakinafialbamsainda kusema sawasaskii maa masas niamunga nafidemanimunga kamaotya ngoma ataajaisige n kila akuna namakunaakiinasaaat moja lakiniyongoma ilileta mia had akwnsamatiakadinali wanaaa aiaautmaaidamad na wanaweza waimbia lakini siatva sana ama auna siku na simu sanawa a <laughs> <laughs> emprea kohe kenya, kenya. Yeah. The Yeah, unaenda aa00 <laughs> <20, 000. laughs> As we for a aaaeaa Unakosidia sana ng'ambo msakufanzo usikie mix y- inakuja but, of... but of- remix oh. yeto yeah. the episode inedo baada ya sauti nzuri this yeah una mixing yetu lakini lakini ya James ya kwanza ni problem mimi na Jimmy Staretta ameka ro chini anaesikizia kwa sababuamesikiziana eh haa hiamalio troll it and echo ba as a bass gradient clear turn next time maka kiwa hapo thank shout out to you the guests shout out kuna pressa hapa maakt <laughs>