emademak histori mi ngiyaa histori ya entertaine demak do so i nak jiwe demak ye yeah. timoraboran selon saj de makma Yeah, mtu mm -hmm. munga a mtuaasi adi niko tu pale napika kasemba najiskia imekaaiahaunasoho tumalizemalize piga mbiombio juu kuna mahalihaeeezaezabnmachameiiisigsdg <laughs> <laughs> sisi kama wanacamaatumesukuma htanasi wai lakii skituoaa best online radio of the year 2022 bana hakuna ingine moja t3 tunazikujia zote moja tu rabranrdi makeuremazinachiki pale spotify kama kawaidvitu zinafunga zimedropapo mamixdt mafano ananionalvjoiuunyongemambo imechemka alafu umekuaje bosabtvmepeleka mm-hmm. kidogo nilikua adi nimeenda va kesho sindio mm-hmm. nikuji siku hizi tu tunajipata mav hivihivi nafunga macho unafungua unajipata ala E, ishaingiaga otaw yeah. <laughs> mamba ni kusangasanga tukimaliza ligi kuna mm-hmm. champe li pale nani champe thistime kuna manchee ciyamekoma a pale najua kuna kasi ya turea bado inamgoja pale fainallakini walipiga rial kasai aiongea baya aineno hmwao hinia na akaolewailikua nie Ma, mambo tu uliwalala tuwezisema mambo nininimambo uliwalalaaathistim kwanini mm. nii inacheza geme nan aeiinachea gem uachezasaiiligi narudi ligi narudiasasa gemzitachezwa hapo asa mambowaziu tuwakilisha jaba halafubau bado kuna fainali yapo ya mancheahetebski itakua hivi manchester unieengland eh, ndio wako na bl mm-hmm. teble na no manch ameshinda f iyo mm-hmm. oalcp ligui na mm-hmm. hampioaue sasa so, hii si, citi wametishia hiyo dein aredi ligi ndio hiyo wanakaa wakofiti like mgu um, yao iko beta mm-hmm. iko hapo washanusia wanaiona mm-hmm. wako final ya uh, champ nwakoinal uh, ya yeah na bado sa ligi sind venye wanaemshataka aa pia mi nimakaza haaaaaftundo anaweza kua wazitlannaam lafumi nikiwanaza rtzidana meuma champe tatu na bahialipigaaatupelekagababakama Retire, <laughs> <Zidana laughs> <laughs> <laughs> no kawaida ni venye atujavaa mae a aoawanaanlish mapesawsitaki no, kuangalia sana nsipatwe naabado <laughs> saisi unaonanamua oskataekuenacheki mm-hmm. ndio mana tukohapa tunajenga hiimiesa ikana pia kuna sh flani wajanja husemanii m wasiwaitegemea unionania amaesamungu anawezanipiga kibiaesa zingine atabidmewakome aomaaomeshamaoaanawamaa tusizoaina esanam lakini yeah, saa yeah, yeah. mimi sah ndio naweza watishianannani saukiangalia ahizo wasionyemanisha doasi watatuakonard ako naunyesha nugusha lipiga kaparodia hiyosheti a mado Sasi. Ah, ye, lakini unajua tu mm. lakini ya kwa yake masif, okay. kwa kama kawaida Mlamua pale enye congalaini ilika akemsaiweza gshakamakawaida mlamaallaabeenaahagaa kitu mapema ni venye atuutaa hiyo suethuaamadooo hawakuchukulia lakiniili asono ndliaalito manituaautaataa umetuwezesheaisonojoanti pesa kidogo pia jo eea idogoamecheke hapo venye kumenda umnyala mnyalaahind lia iiti mii badhio inaitwaje zinazozingatiwa venye zimezingatiwa likpia futa juumi najaja huku tuko na masadio mane tuko na wazito tuko na mawanyamawatu wazito tunaezozingatia tu venye minaskiawa si tunabidia aon lakinisi like kenya slolakiniwkenboliko chini boatuawatu walikua nafaa kuunivestia walitri na wagavaikawatoa mbioiohooeiamr iyo kwanza walikomekelia machingipa zingine kibaoaao eapani tungekuaga hukohuko ndo tungka tunapigaga saa makwa maammahameaaaiwabanaaainaat achampekaibd Yeah. kaktro oh. jamaa fulani wali naaajamaa ka ciykuabcbs ni ha watu wanakwagbssas inasema a maoachamp Si anal- yeah. so, so, so, mm, yeah, hiyo yeah. yeah, yeah, yeah. yeah. smasheme linamainali za siui nibmani ligiganiim zinaakuningine nacheza afc inacheza hizo ziko masemifainali yahiyo ligiaaamepigwa nae waleungeangalia unge- kujazaineituajastd tunajazaskataiiyo nao kujaza, kujaza tunajaza lakini ialit ya futa yeah. meo hezi nichocha ile alit unaonaga mtaani kwa, kwa fildi yenyu hapo mtaa kale kafildkenye mtaani ndio mm. aliti unawezaona na kinagori huku chini hadmsamaga mashinan ndo kuna chebhaaachatina hkoaahoaiaanahea sa izuriannainaana morananmorananaongauaihoaanaunnndaoantieaaa uainga Mm. division t zaza matim ziutoka ga matimztoka po mwakisumu manakuru nni zile saa zimeshuka kutoka dionaama naao tm nginenoaz kila kampuni naenaaamaba kama lakininnakama baeacheabo n natim kama mi sai naaga fotografi wa mfc mnaja nigani hiyo sasa hapo ndo nakapiga mapicha nini aanitukhakutembeza nitembezaj kama ketakwa kabiriabh ukaana majezi mbanolata je hukma hizo e zaa zipoteakena ah, uh, nikiingia hpo upande wa kome fwanacheza wanacheabadooaaa ni kama kaangari onikimria mjinia mjinitunachea huko ngomrod huko ndo nacheza huko kaangwarndmaemtatumadia mifuatilia gafuta san lai sasahhizo mafuta zidai kwanza kuna hizi za kamtoy bro Hmm. watutu wako aluta vijanapiga mawaazao nani saa to kilo tuao kando akiona tuboa nini watoto abado yeah. kuna dobamao ona mabitizenyu pia kamaabado ona madin toaotuaawaauwamayenuuaaaa hiyo know yeah. ndio kuna siku ntaivaa ei yabo najua nachea ki ya mm. najua kuna kam uk kamtu tuhukokkanajananaae eh, kama kawadabotukake tu hiyo ho nakwagaima y pab wenye inaenda sahii kionanga hata nini hata ukiangalia tte yako hivi ninini siue siku ya game ama siku ya nini uzikosamsie kama watatamni mdam nnsiossa sindio lakini sasa si hapa ina manisha sasakamaatataki kuona yyamajuu kuna ilelnnasahaabakaribuslaaalaininapata mstauu ange ashughulikang u nahhannaasa tusapoti nii timu ya mtaa mta. si so, unapata dasnda kuchezaniwasi umekuwa na wiki mzima bro hmm. mse anakwambia euh, m ikendi nacheza gemu kama huwezi kosa nani hapo tunarok jezi yake bado naonajua hey. bado ni wamtaa yako bado mkitokapo mnaendana anataka nisha veeu hey, hey, kama hizo hey. inaweza hey. kuwa ni mweru sanad napotadsaiat naealk nakaambiaukonaza kuchea taado so, notainaangaa yeah. banaae umeamuanota nungaawacha tungae na hnyotaba lakini hivyoban venye nafao amaz yani, yeah, yo kitu minona bho kuna dmoene tuuatu astu ame arb sonaatuwamekua abu sombili na kitua mm aasini eh, eh, kibaoavaianikaa kuna kitu lik eh, i watu ruabe hati wamedebiivivya na akuna mtu anajueshe eh, like, nikosha eh, kuna watu alikua anajua kitu ukama hiyo mtaa yao watu walikua najualnafanywamtanakwambia tihapa kuna watu wameishi miaka saba hapa sijui kunawatu wameishi sijuni ameni likapokuna mtu hhata meshu kuna mtu mm, alikuwa anajua karau nini e, mdu, Anza mta, ata, ata na mtutu aliuwa nasafisha kanza watu waiyo mtaa alikuwa nakunaka kitu htamachi mm. e, lakini awase aseni kibao hata mikizinikiwa hata mtu kachiskiatokaawamededi imajin mtu mmoja upotea na unapata kuna o jo nani mtu mmoja hata dedhvi mtaa yenyu unaona hiyo o naniambea mtu sou mbili anapotea tu hivyo na kuna ni noma sana hata eh, basi kama watu eh, habasinidwatuhv kuna kitu yenye kituenye wameaminia lakini satasema aje jo biro e, e, tumia akili <laughs> <zangine. laughs> tumie bongubongonaaa e, n muhimu <laughs> s usichochwe piga mahesabu huu jamaa anakuambia usidishi yeah, na bado ye anadishi aje ati. piga mahesabu zako jo usikubali ati ni ukweli tunaaminia kuna mungu lakini we ndo unajua mungu wako mtu asikuanze wa kuambia ma mambo akosipangwe si jo siwee kubali kupangwa iyo mtayaiba sikuhizi isskidogo tunaweza mwongelelea tuchaanaja kursha anatakuule mwenye najani anale yao wamesumbuana lakini wnyao yuko na mambomwana watu anaekaanaekamtu tiktok tiktok watnienyaana mataoanenongia ngana wadwoke oaag ahne ueha meeheaahame hae ii kama napeleka ukonaama uko namai tu nayakonn ibaaaaaanakamatauznekjongeleaarahtuuhunanhlainionalenini hey, mm. hey, uh -huh. mm. mm. hey. ake ya nn yake ya nn ya hmm. butita. Hey, butita ni Hey, uka yeah. nimebtti like, kama <laughs> sikiliza hujamaa yeah. yeah. ukicheki iyokwagi lik iatianapiga jos kama za rimondi zile zinaweza c hata mm. nakwaga namaroiza orie mm. masi mingi yameandika zinakwaga zake npatabutita yeah, anakwaga pia siati nini ukicheki kari yake amejenga ya kutoka mtu alikuwa anasema ana yekoni dandora mm, ld L- D- D- e- m- e. ukichiki mtu kutoka dandora hadi mtu anakama anaanza kuandika zad mm, juzijuzi ameplopna sijui kalika kasantama nini laini ameplop kwenye kachuopa haaaooaubangaaaiyosho inafaike inakaribia vaibile iisaanaaaen kakila kituaaaona flaibaamba rada ya kasipunaasiuskuhi Mi so, kasipun. anaongea mingi kila tm nainga nga napata asi karibu amorea jama flani alikwa nampigb amekasirika <laughs> yan nasimujui lakini namangaliakezahioaka na mach bana ubonga ia tuna walioncia ina walioncia banaa wazitoaanaea galamise aminab galamistljonrebrnx jimani zijeheno gaoejeng bograo mn alikuwa na aaza kuwna awlikua ameuawatu wameanza kumwona a amekuaga hii shuhulamkuakakuo mm. ameekelea jiwe ameekelea jiwmnikimwonaaliagamsimu je... eh. kama ynaj aja... o nikama ni moga mogankiskia ile mi zake za kwanza kwanza nnafuatilia nikasema jimani tena after korona tena meplona hii kitu enye lika nafanya uko instagram nikajua ni ninomo nampea sho adi alimpea sho ya nini ya a siku moja niko namirekodi yapo kwa stu youtube la ilikanaaeliga boreborealiga amajuujuuasema jamaaachauaamsiasaaba ali hiyowatuaagaa imanmenyeea ilikuaga yeye man imania almasha grauch akakua ni noma hadi sasa ikabidi wkupetoiohin sahi kuna d anauza vizuri kenya kasi nafaa pia sisi josi ukunywa jo hata picha hapatuweikatacha apaotangalia paleaban mi unawezanicheki badi sikuhizi edeonaskiribrandessontriawajajuajin eaema histori mig toraneraine emanie dema timoraboran selon sjdema