mafanikio ni kitu ambacho kila mtu anatamani kuwa nacho mafanikio ni njia ambayo kila mtu anatamani kupita ili kufika malengo ambayo ameyapanga hizi ni funguo tano za mafanikio yako yakonmbe set goals. ni nikimaanisha kuwa na malengo chanya ya maisha yako kuwa na malengo chanya ya kufikia mafanikio ambayo wanataka kufikia jifunze kila siku kwa watu ambao wanakuzunguka jifunze kwa maneno ambayo unayoasikia kwa watu kila siku mmoja kati ya matajiri wakubwa sana duniani warren bt alisema the more you moeou is the more you themoeun unavyojifunza zaidi ndivyo unavyozidi kupata zaidi jifunze kupitia matatizo ambayo unayopata namba 2 discipline discipline, discipline. discipline sio kumwheshimu tu mtu lakini pia nisl ni, ni kuheshimu mipaka ya kazi yako kuheshimu kile ambacho unachokifanya ukiwa na heshima utakuwa msikilizaji ukiwa na heshima utakubali kushauriwa ukiwa na heshima utakubali wapo ulikosea ili kujifunza kesho sianguki na kukosea tena numbe th witofie kujitolea kwa moyo mmoja kufanya kazi kwa bidii kwa kuteseka leo ili kesho uishi kwa furaha watu wengi sana huwa tunaogopa kupitia iki kipengele kwa sababu ya vikwazo tunakutana navyo maneno tunakutana nayo hasira chuki maumivu ambayo tunayapata lakini tunasahau kwamba hizo zote ni changamoto tu ambazo kwenye maisha lazima uzipitie ili kufikia malengo ambayo unahitaji kufikia kwenye maisha yako na jambo la nne ni the kuwa na uwezo wa kusikilizamemb huwezi kusoma na kumaliza masomo hayana mwisho huwezi kusikiliza pia na kumaliza hakuna mwisho wa kusikiliza wasikilizi waliofanikiwa kabla yako wasikilizi walioshindwa kufanikiwa kabla yako wasikilizi waloanguka na kuinuka kabla yako ili kuweza kujifunza zaidi na kupata maarifa ya kufikia mafanikio ambayo huo unayatamani kuyafikia na la tano ni of Napoleon hills alisema kwenye kitabu chake the way of is the way of success njia kuu ya mafanikio ni njia ya kuendelea kujifunza jambo jipya kila siku kumbuka dunia inakwenda mbio sana The is so fast. dunia inakuwa mambo yanazidi kuongezeka usipokuwa na maarifa ya kujifunza kitu kipya kila siku utakuwa kama wazamani na kushindwa kuyafikia malengo ambayo yatakuwa ni chanya ya kuwafikisha wenzio ambao wanatamani kufanikiwa kumbuka mafanikio siokuwa na pesa mafanikio siokuwa na nyumba kubwa mafanikio siokuwa naeu kufahamika na watu hapana mafanikio is the best version of yourself.