kwa jina naitwa proet victor nabii wa mungu victor harbert napatikana katika kanisa la ministry for all nation kanisa hili linapatikana mbezi bichi kituo kinaitwa goigi linaokaribisha sana katika huduma hii ya kinabii karibu sana tujifunze neno la mungu neno la mungu linaponya yeye anasema katika zaburi 17 mstara wa ish neno linasema hulituma neno lake kutoponya na kutoa kwenye maangamizi hakika neno hili litakuponya na kutoa kwenye maangamizi ulio nayo <muchas>