wana yesu wasifie ninakusalimu katika jina la yesu kristo kwa jina inaitwa profet victo liko neno ambayo roha w mungu amesema aniseme na wewe ambao unasikiliza neno hili la mungu hakika roha mtakatifu amekusudia wewe unaosikiliza neno hili likapate kukuponya na kukufungua neno la mungu linasema katika kitabu kile cha zaburi mia moja na saba msari wa ishirini neno la mungu linasema ulituma neno lake kutuponya na kututoka kwenye maangamizi siku yaleo bwana anasema niseme na wewe ni maangamizi gani wanapitia yamkini ni magonjwa yamkini kuna nguvu za giza majini mahaba yamkini kukataliwa kwenye uchumba kwenye ndoa yako hakuna amani yamkini kazini amekuwa ni mtu akuzushwa kesi yako maangamizi ambayo shetani ameweka kwenye maisha yako yawezekana ni kwenye ukoo wako au kwenye familia yako kila mwaka lazima mtu mmoja afe lazima kafara ifanyike mizimu iusike lakini leo liko neno la mungu ambayo linakwenda kwa kuponya usiku wa leo amini tu maana anasema mwenye haki wangu ataishi kwa imani naye akisita roho yangu itafurahi tena anasema katika petro kwanza tano moja anasema naji mnalindwa kwa nguvu za mungu kwa njia ya imani ari yapo ulipo unalinwa na nguvu za mungu haijalishi usiku ziko ndoto na ota za kichawi majini mababa ya mkili napitia changamoto usiku katika ulimwengu wa roho ninaona nguvu za giza zinakutesa sana usiku lakini mungu amekusudia usiku huwa leo ni seme na wewe hakika leo ni siku yako ya kufunguliwa leo ni siku yako ya kubarikiwa leo ni siku yako ya kuinuliwa na kuomba uchukue hatua ufike katika huduma yangu hapa mbezi bichi goigi kanisa linaitwa church of god the ministry for All nations hili ni kanisa la miujiza ya mungu kwa mataifa yote huko muujiza wako siku ya riamisi saa tisa na nusu huko muujiza wako siku ya wa ijumaa sa tisa na nusu jioni karibu sana joo yaone matendo makuu ya mungu jo aone ishara na miujiza roho mtakatifu hata kufungua. wewe ambao unataka kuja pia jumaapili karibu sana ibada zetu ni saa mbili nanusu takatifu jo kutane na nguvu ya mungu itakwa kutenga na kristo maesoalak kila ambaye anasikiliza maubiri haya neno hili likampanye usiku wa leo likamfungue ninaomba ulinzi wa roho mtakatifu ukamfunike usiku na mchana majeshi yote ya kuzimu majeshi yote ya kichawi na majini an kuanzia sasa Umesema, watakuja kwa njia moja bwana bwatataisha kwa njia njiasaba siku wa leo linatawanyisha saba. na watawanyisha wachawi majini auti magonjwa roho zote chafu zikamwachilie kuanzia sasa katika jina lako yesu kristo kwa jina inaitwa nabii victor pro victo namba zangu za simu ni z7848142z7848142 umebarikiwa sana