ili kugeuza kugeuzao wako kuwa wateja wee mpambanaji au mfanyabiashara wa instagram kuna mambo au vitu vya ziada ambavyo unatakiwa kuvifanya ili kuhakikisha o wako au wafuasi wako wanakusikiliza uwewe na wanakutazama wewe unasikiliza mjasiriamali digital podcast. podcast kwa ajili ya wafanyabiashara mpambanaji wa mtandaoni ambayo utakuwa ukipata dondoo mbalimbali kwa gani ya kugeuza wafuasi wako kuwa wateja kupitia mahudhui yenye thamani na mikakati thabiti mimi ni mtayarishaji wako i hii ni nisd ya pili katika podcast hii ambayo nitakwenda kuzungumzia jinsi ya kugeuza instagram kugeuzaakaunti yako kuwa sumaku ya biashara yako wewe mpambanaji au mfanyabiashara wa instagram njia ya kwanza ya kugeuza instagram kuwa sumaku ya biashara yako ni kujiweka wewe kama mtaalamu wa kile kitu ambacho unachokifanya na utaanzaje kujiweka wewe kama eh, kwa kile kitu ambacho unakifanya ni inabidi uanze kuonyesha watu ule ujuzi wako uliokuwa nao eh, una ujuzi gani una skills gani ambazo unaweza ukashia kwenye ukurasa wako na watu wakakuona wwe ni mtaalamu wa kile kitu ambacho unakifanya Meona. kwanza unatakiwa pia ujue unazungumza na nani matatizo yao changamoto zao e, na jinsi gani ambavo utakwenda kutatua tatu, yale matatizo yao kwao wewe kama expert expert lazima uwe na knowledge nahu unashaa e, maarifa ya bure unatoa ushauri wa bure unawapa watu dondoo e, lakini pia una e, testimonials e, za product yako au ya huduma yako E, unashea mirejesho ya bidhaa yako au huduma yako unayotoa katika watu ambao umewahudumia lakini pia unawapa watu historia e, ya kile kitu ambacho unakifanya hicho hiyo ni ki, kitu ambacho kitakusaidia sana e, kuonyesha wewe kwamba ni mtaalamu wa kile kitu ambacho unakifanya <muchas> njia ya pili chagua mwonekano wa ukurasa wako ambao unaopenda nasimamia huo huo labda ni rangi hakikisha labda unachagua rangi tatu ambazo zitatawala katika ukurasa wako e, font size zile aina ya maandishi ambao unatumia e, jinsi picha zako jinsi unavyopangilia posti zako labda ni videos labda ni ni nini hakikisha inakuwa E, ya mwendelezo consistent yani kwamba inakuwa ni hivyo hivyo umesimamia rangi hizo, hizo kwenye ukurasa wako hata mtu laba posti yako kwe, ikaonekana kwenye anajua kabisa hii posti ni ya akaunti fulani kwao lazima itamvuta ita na kuendelea ku-kuingage ku, ku katika ukurasa wako kwa hiyo ku, ku, ku, kuwa na mwonekano fulani wa ukurasa wako labda ni rangi E, picha video umeziedit katika rangi zo hizo e, ai yani zote e, highlight cover zako jinsi sto zako ulivyozibrandi ni nzuri sana na itakuweka tofauti sana na itawavutia sana wafuasi wako e, ili kuungana nawe katika akaunti yako kwa hiyo chagua mwonekano fulani wa peji yako na simamia huo huo njia tatu hakikisha unawapa wako dondoo kila siku dondoo yako unayotoa katika unaweza ukawa nao katika ukurasa wako inaweza katika ikawa katika posti zile za kawaida inaweza ikawa uh, video au inaweza ikawa picha ambao utaambatanisha na pen fulani ambayo inazungumza na watu lakini pia lazima ujue jinsi gani ya kuandika ambao unazungumza na mtu ambaye unamtarget hivyo vitu vyote ni unatakua uvijue lakini pia unaweza ukashea pia unaweza ukawa unatoa dondoo unajishuti jish, una video kama vil unajishuti keneunash au unaweza ukawa unashea tu posti za maandishi na kadhalika pia kuna Instagram, Instagram tv igtv unashea video eh, kuanzia dakika moja mpaka lesali moja katika ukurasa wako E, lakini sijamaanisha uenda ukapost video yalisaalimoja kwenye ukurasa wako jaribu ku, wakati video yako iishie dakika tatu hadi tano Aki, ili video yako mtu aitazame mpaka mwisho interest ntakiwa so, uenda ukavamia ukaposti video ya dakika kumi alafu useme mbona mbonana mtu ambaye an, an, anatazama kwa sababu kone Instagram TV, unaona insight unaangalia ni sehemu gani wana drop katika Pe, mini, katika video yako ile igtv uliyoiweka unakuta labda sange umeweka video ya dakika tatu lakini watu wanadop kwenye video yako eh, baada ya sekunde arobaini na tano kwao lazima ufikirie ni namna gani ya kuongeza ubunifu katika ile video yako ambao unashia kwenye ukurasa wako wa instagram lakini pia tuna instagram reels eh, unashia video kuanzia, kuanzia sekunde kumi na tano hadi unaweza ukashea video ya sekunde kumi na tano au sekunde thelathini e, nabidi pia huwe mbunifu mbunifu kidogo unaweza ukawa na share tips dondoo e, sekunde helahiinashinda kushea kitu kwenye peji yako ya instagram yaa emfikiria hicho kitu e, unaweza ukatumia pia instagram Real. lakini pia unaweza unaweza live live uwafundisa watu kitu fulani una mzigo mpya kuna kitu kipya umeleta katika ukurasa wako kuna kitu kitukutananatu unajibu maswali ya ambao unaulizwa mara kwa mara kulingana na huduma yako au bidhaa yako unaingia live unafundisha watu una unaishia ile video kwenye igtv yako mtu ambaye hajaitazama live anaweza kuitazama kama vile unazungumza live kwa hiyo hiyo ni namna gani unaweza hiyo uh, njia nji ya tatu ya kuhakikisha unaweza kugeuza instagram yako kuwa sumaku ya biashara yako ambao nimezungumzia uposti hakikisha unawapa followers wako dondo dondo ni p- mfumo wa picha wa wa video wa quotes, kone caption kone stories kone reels kone igtv au wade live instagram inakupa kila kitu sasa ushindwe wewe hakikisha okay. unawapa una wako do ndoo njia ya nne ni kutengeneza zinazowafanya watu waungane na wewe kama njia ya kwanza nilisema lazima ujue unazungumza na nani kwahiyo ili wewe hutengeneze zinazofanya zinazo watu waungane na wewe lazima ujue changamoto zao maumivu yao matamanio yao wanafikiria nini E, na wanataka vipi maisha yao yabadilike na wewe unawezaje kutatua yale matatizo yao kwao unapotengeneza t ambazo au maudhui yanayozungumza na wafuasi wako ni rahisi wao kuungana na wewe na kusikiliza kwa kile kitu ambacho unakifanya kwa hiyo kile chochote unachofanya unauza bidhaa au unatoa huduma fulani wale watu ambao wanataka wanunue kwako wanatambua tambua wanachangamoto gani E, mpaka wee ukaamua kunifuata mimi nikusaidie kufanikisha katika biashara yako ya instagram umeona na umeona kwamba kontenti zangu zinakuwa zinagusa yale matatizo yao yako yanagusa yale changamoto ambazo unazozipitia e, yanagusa matamanio yao yako Ko lazima ujue mtu ambaye unazungumza naye anapitia changamoto gani na maumivu gani anafikiria nini anatamani kufika wapi na anatamani vipi maisha yake yabadilike na ili wewe zile ontenti zako ambazo zitatengeneza ziwe zinatatua yale matatizo yao au zina zile teti zako au maudhui yako yanakusogeza yanawasogeza wale wafuasi wako karibu na wewe mpaka baadae akaj pata huduma kwako au wakanunua bidhaa yako njia ya tano ungana na wako e, kwa kujibu dm zao kujibu zao au kuungana kwenye machapisho yao e, na machapisho ya wa watu wengine ambao unatamani labda kuja kufanya nao kazi au unatamani waje kuja kuwa wateja wako e, ungana kwenye machapisho yao yaani usiseme tu kwamba eh, eh, mi nataka kutengeneza pesa a instagram una posti tu na kukimbia hapana tenga muda wa kuungana na peji eh, za watu wengine eh, tenga muda kuangalia followers wao wako eh, kama stories ameuliza labda swali swalinta respond ile swali lake ambayo limeuliza kwenye ukurasa wake labda kosh, ametumiasti au ni kwenye posti ya kawaida ameuliza kitu menti kunapokuwa unangeji na kom- akaunti za watu na wao pia watangeji hivyo hivyo na akaunti yako kwahiyo usijikute e ni star, usijikute e sijui nani kwamba wewe unatafuta mteja unatafuta mteja unatafuta una namna ya kumgeuza yule folo wako kuwa mteja wako unafanya vipi ungana nao kwenye machapisho yao E, wale ambao wana koment komenti sana kwenye chapisho zako wanafanyeje e, angalia akaunti zako zao kama ina thamani au unapenda kile kitu anachokifanya unaweza ukamo unaweza ukawana naye e, mtu kwa kufo usimwache tu hivi unaangalia unaweza ukamtumia message asante sana kwa kunifollow kuni hivi na hivi unatumia voice note unataja jina lake E, unauliza tu maswali ya kawaida sio mtu alafu amefenampostia kwamba ye nauza hivi excuse me hautaki kufanya hivyo mwenyewe nikiona hivyo na kubloku alafu naendelea mambo mengine kwa hiyo ungana na followers wako ungana na watu wengine jibu oment zao, zao kwa wakati jibu dm zao kwa wakati ambao kama amekuuliza kitu dm kama amekuuliza kitu kwenyep jibu zile dm haraka kiukweli hata mimi naumia na sana kuna baadhi ya watu ambao tuseme tuseme natamani sana wawe wana you know, kuna watu flani unajua kuna aina fulani ya mtu ya akaunti kuna vitu fulani ambao wanafanyaga vinakupaa masa sana unaacha komenti ya maana lakini mtu anaiangalia hivi tu hata ashituki jijengee tabia ya ku kwenye machapisho ya watu jijengee tabia ya kusn hujibu za wako haijalishi na wafuasi wangapi ya maana mtu ameacha labda mistari mitatu ameandika ameandika ameandika nini jibu ile komenti. au tu zile vmojimojiituzile imetosha lakini mtu aliandika mistari ameandika nini aliandikamistari kaaameandika ile unan na maana kubwa sana sana sana hiyo ni njia ya tano njia ya sita wape of wako e, ofa ya bidhaa au huduma unayotoa kabla ya kuwapa watu off, uh, kwa kile kitu ambacho unakifanya utakuwa umeshawasoma toka mwanzo kule napokwambia hizi njia zinakusaidia wewe kuwatambua aina fulani ya wafuasi wako e, masuali wanaokuuliza changamoto anakunanii e, unakuwa unaona kabisa a hm? e, watu wanapitia sana changamoto fulani a anahitaji huduma fulani zaidi a anahitaji kitu fulani zaidi okay labda ni bidhaa au ni huduma yyote ambayo itakwenda kuleta manufaa katika maisha yao wape ofa ambayo unajua kabisa watakuwa hawana uchaguzi mwingine zaidi ya kuchukua ile ofa au kununua ile bidhaa e, labda unaweza ukatoa ofa kwa muda fulani labda tarehe hii mpaka tarehe hii bidhaa itakuwa hivi au tarehe hii mpaka hii nitatoa kwa huduma fulani tayari hapo umeshafanyeje wamesha kuwa sumaku kwako tayari umeshageuza kwamba kupitia ilele Instagram kwamba umetumia kama kifaa cha wewe kuwavutia wale wafuasi wako kwenye ile huduma yako au kwenye bidhaa yako hicho ni kitu cha muhimu sana na kitakusaidia sana ukiwa uki unawapa o e, mbalimbali na unakuwa ukianza kufanya yoyote kuanzia mwanzo mpaka hapa tulipofikia kwenyehii njia ya sita itakusaidia sana sana sana kwe mfanyabiashara au mpambanaji wa instagram wa wow, naimani episodi hii ya pili kwenye mjasiriamali digital imekupwa mwanga eh, ile kuanzisha ile safari yako ya kukua Instagram na kufikia mafanikio yako ya kibiashara katika katikaepisodi hii ya leo ambayo nimezungumzia njia sita za kugeuza ngram yako kuwa sumaku ya biashara yako ambayo nimesema eh, jiwe jiweke kama mtaalam jwwe kama mtaalamu lakini pia nikasema chagua mwonekano fulani wa peji yako nasimamia huo huo lakini pia hakikisha eh, unafanya unawapa wako dondoo kila siku lakini pia nikasema tengeneza tet zinazozungumza na wale na wafuasi wako ili waungane na wewe na pia nikasema ungana na wako kwa comments na kadhalika pia nikamalizia nikasema wape ofa ya bidhaa au huduma yako lakini je unapenda niingie zaidi mimi na wewe kuhusu ile biashara yako je unataka tupange mikakati thabiti kuhakikisha Una, unapata eh, unafikia yale malengo yako ya kibiashara instagram je unatamani kufanikiwa katika biashara yako instagram lakini hujui uanzie wapi hujui uposti nini hujui mkakati thabiti wa maudhui yako niko kwa ajili yako nakushauri unitafute au nipigie namba kupitia sf67979925 mbili hiyo namba pia ipo whatsapp unaweza ukasema eh, amani kocha amani nimekusikiliza kwenye podcast yako eh, umenyambia nikutafutia kwenye whatsapp au unaweza ukanicheki kwenye dm yangu jasiria mali digito kwenye instagram au tiktok eh, unaweza ukanipata mimi ni mtayarishaji wako longeshu mtaalamu wa biashara intgram akikisha unashe podcast hii na rafiki yako hakikisha unanipa review kama unasikiliza podcast hii kupitia podcast andika review apo kwenye eh, podcast yangu una shea na marafiki unaweza pia ukachukua screenshot ukiwa unatazama unasikiliza podcast hii na kone instagram story yako na kunitag pia usisahau kunipa mrejesho uusu ulichojifunza kwenye hii episode ya pili ya jinsi ya kugeuza instagram yako kuwa eh, sumaku ya biashara yako ni dm unyambie nimejifunza hiki na hiki na nahiki asante sana na mimi nitafurahi sana tukutane tena siku nyingine sehemu hapa hapa digital podcast mimi ni aman longishubby