unasikiliza podcast. Podcast kwa ajili ya wafanyabiashara na wapambanaji wa mtandaoni e, ambapo utakua ukipata dondoo mbalimbali gani ya kugeuza wafuasi wako kuwa wateja kupitia maudhui yenye thamani na mikakati thabiti mimi ni mtayarishaji longisho mtaalamu wa biashara instagram hii ni sehemu ya sita podcast hii ambapo nitakufundisha wewe sababu kubwa kwa nini watu hawapendi maudhui yako na nini chakufanya ili kuondoa hilo tatizo biashara aliwasiliana na mimi hivi karibuni katika direct message dm na alikuwa amechanganyikiwa sana n alikuwa ameshakata tamaa kabisa na biashara yake instagram kwamba hajui afanye nini na alikuwa hapigi hatua na jitihada zake ambazo alikuwa anawekeza katika ukurasa wake wa instagram alikuwa hazioni nikaambia kwanza tuliza jazba umeshanyambia ngoja niangalie mimi gani ambacho ninaweza nikakusaidia kwa hiyo nikapitia ukurasa wake na nilichogundua katika ukurasa wake machipio yake yalikuwa ni mazuri yani posti zake ni nzuri nini mwanga mzuri picha anapiga vizuri lakini kitu ambacho niliona katika ukurasa wake ni yani ukurasa wake ni kuhusu tu yeye yani au kuhusu maisha yake yalivo au p yake ilivo umeona hicho ndio kitu ambacho kilikuwa kinamfuhamisha yeye kutoona watu wana engage katika ukurasa wake yaani kwamba wanaacha hata wanalik kile kitu ambacho anacho kiposti labda nikuulize kitu hii ni kwa wanaume chukulie mfano kuna kuna tafrija pati umealikwa kwene pati alafu kuna ukawa mbele yako kaona msichana mzuri mrembo kweli sasa aka ayuno know, akagrabu atenshen yako na ukamfuata hasa umeshafika pale kuzungumza nao na yule mrembo na kitu ambacho kinatoka katika mdomo wako ni how amazing you are yaani wewe yani niwee anyway, uko vizuri kiasi gani na nini yule msichana yule mrembo atajisikiaje atajisikia vibaya kwa sababu hata hujamsifia haujampa yoyote eh, ataboeka mona hivyo ndo jinsi ambavyo huyu uh, dada nachukulia mfano kwa kwata naweza akawa ni mkaka alivyokuwa anafanya katika ukurasa wake kwa hiyo ukurasa wako waa hautakii kuwa kuhusu tu wewe husu biashara bidhaa yako ilivyokuwa nzuri sijui una ngozi nzuri siu una picha nzuri kwamba kupiga picha nzuri tu haiku- haikuweki wewe kwamba ukaonekana kwamba ndio wwendo au nini hapana kupiga picha nzuri au kuwa, kuwa na mwonekano fulani vya haigaranti wewe kwamba unaweza ukamshawishi mtu akanunua bidhaa fulani kwa hiyo hicho ndo yule dada alichokuwa nakifanya kwamba unajizungumzia tu wewe lakini hauajali wafuasi wako kwaho unachotakiwa kufanya ni wewe kujua unazungumza na nani ujue matatizo yao kwao ukiwa una, yaani kwamba wakaona wewe unawaelewa lazima watafanyeje wataungana na wewe mona hiyo utakii katika ukurasa wako kuzungumzia tu kuhusu wewe lazima wazungumzie wale watu ambao wanataka wavutia wanunue bidhaa yako eh? Kwa kama unanisikiliza inabidi u, u, u, u, u, uanze kukiandika hichi kituktika daftari yako notebook yako kwamba wale watu ambao wanataka wanunue kwako wana matatizo gani wanapichia changamoto gani eh? wana matamanio gani wanafikiria nini eh? wanazungumziaje kuhusu maswala so mazima ya kile kitu ambacho unakifanya oh, hicho no kitu ambacho unatakiwa ujue kwa sababu kupata kupata masoko yaani kupata masoko ya kile kitu ambacho unakifanya unatakiwa utengeneza ujumbe ambao unaweza kuwasaidia wale wafuasi wako wale walengwa wako wanawezaji kubadilisha maisha yao kupitia kile kitu ambacho nakifanya kupitia bidhaa yako kupitia kile kitu ambacho Eh, unakifanya katika ukurasa wako wa instagram ambao unataka watu kiposti kitu wawe wae wanapenda wanasubiria posti zako ko, unatakiwa ufanye hivyo lakini pia kuwa mtatuzi mm. watu wanavo, wanapotakiwa waone maudhui yako wanatakiwa waone kwamba kwaho kwamba wewe unazungumza vile vitu ambavyo wanapitia wana wataona kabisa haa huyu mtu anaweza akamtatuzi wa tatizo langu kwa hiyo akombe ile product pdkhake naweza kanisaidia ktatuatatizoa au kupitia ile huduma yake naweza nikafanya hivi na hivi kwa sababu umeshajua yale matatizo yao umesha jua wanafikiria nini na hiyo itakusaidia wewe kuuza zaidi na kuwa kujenga mamlaka katika kile kitu ambacho unakifanya kwa heyo wewe kama ni kijana wa kiume mpambanaji unapokutana na msichana mrembo katika tafrija e, mazungumzo yenu asiwe kuhusu tu wewe e? mzungumzie yeye msifie e, mwambie umependeza e, unanukia vizuri nimependa gauni yako nimependa hiyo suruali yako au nimependa hicho kiatu chako au nimependa tu jinsi ulivo uchangamvu wako hivyo ndio wafuasi wako wanahitaji kuona kutoka kwako kwa hiyo unaweza ukatumia u mfano katika ile mikakati yako ya kukua katika biashara yako instagram kwamba uzungumzie ukurasa wako huwe unalenga watu fulani Uh, kuna episodi ya kwanza katika pokast hii nilizungumzia kwamba uh, jinsi ya kutambulisha biashara yako instagram kwa hiyo kama ujasikiliza hiyo episodi naenda kasikilize kwanza alafu utakuja utaunganisha na hii hapa na episodi zingine utakuwa unapata yni unapata kitu ambacho unaweza ukaviunganisha kwa pamoja ili kusaidia katika ukuaji wa biashara yako instagram naimani umepata kitu katika episodi hii ya sita katika mjasiria mali digital podcast ikiongozwa na amani amanini mtaalamu wa biashara instagram je unafanya makosa hayo katika biashara yako je umekuwa ukijizungumzia wewe tu katika ukurasa wako wa instagram e, ni wakati wa kubadilika sana kama umeinjoi episodi hii hakikisha unachukua screenshot ukiwa unasikiliza podcast hii au episodi hii na ukashaa katika ukurasa wako wa instagram na ukanitagi mjasiria eh, mali igitnami taisha au unaweza hakikisha unasogea mpaka chini kama unasikiliza episode hii kupitia podcast down mpaka chini utaona imeandikwa podcast ipe five star lakini pia andika kitu chochote ambacho uh, podcast hii imekusaidia na unashia na marafiki zako nitafurahi sana lakini pia rafiki yako atafurahi sana umempa kitu ambacho kitakwenda kubadilisha maisha yake eh, au pambanaji wake wa biashara yake instagram tukutane tena katika episodi nyingine episodi ya saba katika pasti hii na kama una swali lolote unatatizo lolote la biashara yako yakoingam wakikisha unanitafuta kupitia namba kwa whatsapp namba ya tanzania lakini pia unaweza ukanicheka na ukurasa wangu wa instagram waingammjasiria mali digital nitakuwa nawe bega kwa bega kwakikisha kwa unafikia malengo yako ya biashara instagram ngabb