unasikiliza mjasiriamali podcast. Podcast kwa ajili ya wafanyabiashara kujifunza namna ya kugeuza wafuasi wao kuwa wateja kupitia maudhui yenye thamani na mikakati thabiti mimi ni mtayarishaji wako amani longishu unaweza kunifuatilia kwenye instagram at longishu, au unaweza kutembelea ukurasa wa podcast hii unaitwa mjasiria mali diitl kwenye instagram hii ni episodi ya 1 na nne na kwa sikiu leo nitakwenda kuzungumzia makosa matano yanayochelewesha ukuaji wako ingram kama ni mara yako wa kwanza kusikiliza podcast hii a, a, kama unatumia Apple au platform nyingine akikisha unaf au subscribe. lakini kumbuka kuuliza swali lolote kwenye kama hiyoai unayotumia hauwezi kuuliza swali unaweza kuniuliza swali kupitia inagram akaunti kupi... inayoitwa mjasiriamali dijita kama una swali lolote kuhusu biashara y ntagram niko tayari jibu swali lako na kukusaidia na kama unatumia hakikisha una s mpaka chini utaona sehemu andikwa podcast unaweza kuipa podcast hii five star na kuniandikia chochote ambacho umejifunza kwenye podcast hii mpaka tumefikia episodi ya kumi na nne bila kupoteza muda uh, kosa kosa la kwanza ambalo unafanya ambalo linacheleesha ukuaji wako kwenye mtandao wa instagram labda unajenga bani yako, uh, yako au unatumia instagram kwa ajili ya biashara yako ni hauna bgrafi inayoeleweka na, na unapo uh, ukiwa instagram kwenyekutana na profile yoyote mtu page yako lazima ile ladayazmautagusile kisha utakwenda kuangalia utasoma bra yake huyu mtu anahusika ana, ana na nini au uh, page yake peyake nahusikaaazma na utasoma enye bayo yake ao enye bagrai yako ataa tuambie wewe ni nani unajihusisha na nini unafanya nini au unamsaidia nani nani atafaidika enye huduma yako a vitu kadha wa kadha ambavo vinahusiana na bidhaa yako kwahio bidhaa huduma yako kwa hiyo kwenye bayobayo inaanzia pale kwenye full name yako kwenye zile unaweza ukapangilia kulingana na biashara yako kwa sababu nitakuja kuwapa episode nyingine waelezea umuhimu wa instagram highlight katika biashara au mtu yoyote eh, kwenye kitu anachokifanya na kosa la pili haujui mtu akisema akisemayani mtu akisema kwamba uh, utupe maudhui yenye thamani yani hujui mfano labda mi nikikuambia natakua utupe maudhui yenye thamani hauelewi maudhui yenye thamani ni nini katika akaunti yako kwa hiyo hilo ni kosa moja ambalo kosa la pili ambalo linakusababisha wewe ukose e, labda ni wateja au ku, ule ushawishi ambao unataka kujenga katika mtandao wa kijamii kwa hiyo mfano labda unaweza ukasema labda mimi natoa va flani media lakini watu wakitembelea kwenye peji yako haoni valu yoyote ambayo unashia katika ukurasa wako wa kijamii yaani wanaona hamna tofauti ya wewe na wao kwahio kama hamna tofauti ya wewe na wao hakuna hakuna pointi ya wao kukuendelea kukusikiliza kwa hiyo unapozungumzia maudhui yenye thamani maudhui yale ambayo mtu anaweza akajifunza kitu kutoka kwako anaweza akaelimika kupitia wewe e, labda nikwenye biashara au ni product hata labda kama unauza bidhaa ya urembo au product mfano unaweza ukasema ndio unaposti tu picha za bidhaa lakini maudhui yenye thamani fabaht ukawaelimisha ukawa, ukawa wafuasi wako namna ya kutumia ile bidhaa yako kupata matokeo mazuri hapo umewapa maudhui yenye nini yenye thamani kwa hiyo unatakuwa uelewe mtu anaposema maudhui yenye thamani anamaanisha nini kwahio wengi ambao e, unasababisha uchelewe kukua katika mtandao wa instagram ni haujui maudu, mtu akisema mauhui tupe maudhui yenye thamani ueleu na anamaanisha nini kwao hicho kinachelewesha ukuaji wako wa instagram kwa zaidi au kwa mengi zaidi kulingana na kile kitu unachokifanya kisha unatembelea akaunti yangu ya instagram at digital kwenye instagram uh, kwa swala lolote kulingana na episodi hii kosa la tatu ni unaongea mwenyewe yaani yani unaingia una tu kone una posti tu picha au una posti kitu uh, posti ya bidhaa yako lakini muda mwingine hata huweki hautuambii ma, uh, maelezo yote kulingana na kile kitu unachokifanya eh, labda unaandika maneno machache yasiyotugusa eh, kwahiyo unatakiwa uhakikishe unajua unazungumza na nani katika mitandao ya kijamii then uweke ambazo watu wanataka kuziona au wanaweza wakajifunza ku, kulingana na ile brandi yako au biashara yako katika mitandao ya kijamii ndio maana nikasema utakiwa ujue ninapokuambia utupe maudhuri yenye thamani namaanisha na nini kwa hiyo usiongee mwenyewe yaani usiingie tu kwenye ingam ukaposti kitu alafu ukakimbia hapana unatakiwa uungane na watu you need to engage watuna wafuasi wako e, kwenye comment section za watu wengine uliza maswali waulize maswali wafuasi wako itakusaidia sana katika biashara ukiposti content mtu akiacha, akiacha ent katika chapisho lako akikutumia ujumbe direct message kwenye dm hakikisha unajibu ule ujumbe on nt kwahio kama una tendency unatdeyale mazoea ku, uh, kuacha ent katika machapisho ya watu au wa tazama stori za watu na kupl au ku you kuungana know, yani, na watu katika mitandao ya kijamii na watu pia watafanya hivyo hivyo na watakuwa wana wana uhuru wa kuzungumza na nawe katika mitandao ya kijamii kwa hiyo hilo ni kosa la tatu ambalo linachelesha ukuaji wako instagram kosa la 4 haupo kwenye E, ukurasa wako e, yani haufanyi kwa mwendelezo kile kitu unachokifanya ume, ume instagram unasema kwamba mimi nataka nikuze biashara yangu nataka nifanye biashara yangu uh, nga umeanza wiki moja tu ujaona matokeo umekata tamaa miezi miwili ume, ume, ume, content lakini aujapata uh, yale matokeo ambao ulikuwa unayatarajia umekata tamaa hautakii kukata unatakiwa uwe yani ufanye kwa mwendelezo kwao usipokuwa katika kile kitu ambacho unakifanya utampa nguvu mshindani wako unaweza ukasema labda wee unauza sijui kitu fulani kuna watu wengine labda zaidi ya elfu moja wanauza kitu kama unachouza kwa usipokuwa usipofanya kwa mwendelezo kuna kuna, wateja wataenda kwa ule mtu ambaye uko wanamuona kila siku ambayo o unatakiwa usimpe nguvu mshindani wako uafaa kwa mwendeeo kile kitu unachokifanya na chamsini lazmnamkkktiiua mkakatihuj natakiwa utengenezeza na gani huj nazungumza gani huju mauhui ganianafanya vizuri ne ukurasa wako kulingana na biashara yako itakuwa ni ngumu sanaww kutoboa instagram ko lazima huo mikakati na ufanye kwa mwendelezo hilo ni kosa la nne ambalo linachelewesha ukuaji wako kwenye mtandao wa instagram kama unafanya biashara au unataka kujenga brand yako kwenye instagram yni kujenga chapa yako kwamba kutuonyesha h ni mtaalam wa tiketu fulani jambo la tano ni machapisho yako hayana uh, vichwa vya habari vya, ku, vya kutushika you kutushikan know, vile vichwa vya habari vya maana unajua kuna ile kone instagram ili, u, ili uweze kumgeuza mtu aje awe, awe, awe mteja wa bidhaa yako lazima ujue kudaka atensheni yake unadakaji atensheni ya mtu aache kus atazame kile kitu icho kiposi askilize ile video yako ambao umeshia kwenye ukurasa wako lazima ujue ni namna gani ya kuandika vichwa vya habari ambavyo vinagusa hisia za watu kwahiyo unatakiwa ujifunze namna ya kuandika kichwa cha habari kizuri unatakiwa ujue namna ya kutengeneza video nzuri ambazo zitawavuta wa, uh, uh, zita wafuasi wako n- kwa sekunde chache unapo uh, unapokuwa katika mtandao wa instagram wakwayo video yako katika sekunde tatu za mwanzo video inatakiwa imvutie mtu na yani, mwanzo tu ameanza kusikiliza video anatakiwa ajue kwamba video hii nausu nini atapatanini katika video yako Koyo, ujue vitu kama hivyo lakini pia ph yako yale maandishi ambayo unaandika kwenye chapisho lako ile ile e ya kwanza inatakiwa imfanye mtu aweze ku ataka kuendelea kusoma lile chapisho lako kwa hiyo kichwa cha habari chako kinatakiwa kivutie kama umeandika ndo na hapa kama nilivyozungumzia ne pointi ya tatu kwamba kuna watu wengine wanaposti kitu lakini hawaandiki akiona hawaandikiao nawakosatknsanda ile ma yako ya mwanzo haijamfanya mtu atake kusoma ile chapisho lakoutau emoteailes mempo, yako kwa kile kitu ambacho nakifanya kwahiyo tumia vicha vya habari vyenye maana hakikisha video yako ndani ya sekunde kumi na tanonamwambiamt husikani na nini ili aweze kutsikiliza mpaka mwisho akikisha phe yako sentensi mwanzo ya kwanza inamwambia mtu uh, yani ina, itamfanya mtu atake kwenda kusoma lile chapisho lako mpaka mwisho kwa dondoo zaidi za h itakuja kufundisha kwenye eszingine zinazofuata namna kuandika ya kuandika kuandikaphe nzuri ya kibiashara lakini pia video na vichwa vya habari labda numetengeneza video, video kichwa chake cha habari natakiwa iweje kwa kwahizo hayo ni makosa matano yanayochelewesha ukuaji wako kwenye mtandao wa instagram je unaso lolote kupitia dondoo hi, uh, dondo hizi akikisha unaandikia kwenye comment kama unasikiliza kwenye apple podcast Uh, unaweza ukaandika review hapo uh, na nitaisoma lakini pia kama unaweza kutembelea kwenye akaunti ya mjasiriamali digital unaweza ukaniambia kwamba amani episodi ya kumi na nne kwenyeast yako imenigusa nilikuwa na swali hili la hili na nitafurahi sana kusiki, kusikia kile kitu ambacho uh, unataka kuniuliza kulingana na uh, episodi hii ya kumi na nne je yeah, umepata kitu unaweza kutembelea akaunti yangu ya instagram mjasiriamali digito kwa mengi zaidi je yeah, unahitaji kugeuza wafuasi wako kuwa wateja wasiliana nami kwa mengi zaidi kupitia akaunti yangu ya instagram tukutane tena kwenye episodi hii mimi ni aman longishu byeby