katika episodi hii utakwenda kujifunza sababu tano kwa nini hautatengeneza pesa katika mtandao wa instagram wewe ambaye ni unafanya biashara au kuna kitu fulani ambao unataka ku kukifanya au kujenga ushawishi katika mtandao husika langu ni aman amanlngish unaweza ukanifuatilia kwenye instagram intagramaanlongishu lakini pia unaweza ukasikiliza podcast hii kupitia apple kupitiaapplcast na App kumbuka kuchukua screenshot na kushia katika ukurasa wako wa instagram unyambia umejifunza nini kwenye episode hii ya leo okay sababu ya kwanza ambayo inasababisha tasababisha usiweze kama usiweze kutengeneza pesa instagram ni unawalenga watu wengi yes unawalenga watu wengi katika mtandao wa instagram mfano kama mtu kasema labda mimi labda ti niko kwenye nichi ya afya ukisema tu niko kwenye nichi ya afya hai haitoshi e, afya ni kubwa afya kuna kina mama kina, kina baba kuna watoto hata ukisema mi nadil na masuala ya afya kwa wanawake okay wanawake wa wa gani wanawake wa wanawake wa au wanawake wa ina gani. au waainaganiwanawake wamayumbani wanawae walioajiriwawanawake waainagani mwausei vizuri wao nich yako niche yako ni ile ambayo unasema labda nasaidia watu fulani wenye tatizo hili kuondokana na tatizo hilo ili kupata matokeo fulani n hiyo ndo yako hiyo nichi yako unatakiwa ujue unamlenga nani ya, ukijua na mlenga na itakuwa ni n- rahisi he kutengeneza pesa mfano unazungumzia unazungumza na watu ambao ni matatizo ya ngozi labda anasaidia mama kuondoa changamoto za ngozi eh, na ku... lazima kuna kitu ambacho u... baada ya kupata ile huduma yako yako wanapata wwatapata wat, nini hapo unatakiwa ujue sababu ya pili ni hauko committed na kile kitu ambacho nakifanya umefungua page ya instagram ume- umeposti tu posti ngapi umeondoka hapana haipo hivyo lazima uwe commit, e lazima ujikomiti ufanye kile kitu unachokifanya kwa mwendelezo na tatizo inakuja unafanya vipi kwa mwendelezo ukiwa haujui ni je unafanya kwa usahihi au la lazima ujue lazima ujuuwe na, na mkakati ya maudhui lazima ujue namna ya kuandaa maudhui lazima ujue namna ya kuzungumza na watu katika mitandao ya kijamii lazima ujue namna ya kujipositioni vizuri kiasi kwamba unawavutia walengwa wa wauoutoe pesa yaani uondoe utoe pesa zao mifukoni kwaoaau tu unaenda kulala haujibu comments haujibu DMs, haujibu maulizo ya watu hiyo itakusababisha wewe usiweze kutengeneza pesa kwa sababu kweni mitandao ya kijamii n ilidiniwa kwa ajili ya kusocialize kuni kuungana na watu mbalimbali kwa hiyo kama hauungani na watu unategemea nini hicho ni kitu ambacho kitasababisha wusifanyje usiweze kutengeneza pesa unajibu unajibu comments esaakikisaunaju eh, kwa wakati E, maulizo yote mtu ukauliza chochote kuhusu huduma au bidhaa yako mwambie sababu ya nne hauwekezi kwako kuongeza maarifa kuhusu biashara yako <laughs> mtu una, unajua kabisa unatakiwa ujifunze namna ya kufanya biashara mtandaoni lakini hata ushtuki e, wala hata ununui vitabu kusoma uzuri seminar uzuri workshop huzurii e, kuna master class laba fulani anatoa au kuna nini hahuzurii kuna kozi mbalimbali zinatolewa hahuzurii unategemea utajifunzaje hujui namna ya kufunga mauzo hujui namna ya kuzungumza na watu hujui namna ya kuhakikisha una poziheni vizuri kiasi kwamba unawavutia walengwa walwalengwa wa e, wanunue kwako e, hauwezi ukajua kama huju ku, lazima uwekeze kwako lazima utumie pesa kujiwekeza kwako usiseme n mtu, mtu anakwambia laba lipia kitu fulani ujifunze hivi pale unawekeza kwako kuongeza maarifa ili upanue fka zako kuhusu masuala ya biashara ka usikasirike mtu yni katika mitandao ya kijamii usitegemee kila kitu nakipata amna bure amna cha bure amna mteremko lazima upige kazi lazima utoe pesa upate pesa sababu ya tano unakosa uhalisia kwenye kile kitu unachokifanya kwenye akaunti yako uriposti za watu wakuta kupeleka sehemu yoyote mona eh, onyeshe sura yako eh, hatu kuungana hatuwezi kununua kwa brand lazima uonyeshe sura yako katika mitandao ya kijamii lazima uungane na watu katika mitandao ya kijamii mona eh, hautufurahishi hautuchangamshiaututamanishi hautu, sisi tununue kwako eh, kwa sababu ya ule nini unakosa ule uhalisia wako kwa kwahiyo hizo ni Eh, sababu tano baosambazo zitakusababisha wewe usiweze kutengeneza pesa katika mtandao wa instagram je ni sababu gani ambayo ulikuwa hauifahamu au ni kuna sababu gani nyingine ambayo ulikuwa unahisi una, una kwamba inasababisha unashindwa una kutengeneza pesa katika mtandao wa kijamii chukua Kone instagram story yako niambie pale una, sababu gani ambayo inasababisha w usiweze kutengeneza pesa katika mtandao wakijamii nakama unasl lolote kuhusu biashara mtandaoni inaitwa kama unasikiliza uh, eh, eh, una kupitia Afriports, gusa link itakuleta su biasharamtandaoni aisa nanitafta ene atnatjasiramali na kupitanetmoja app hiyo kuja kwenye direct kuniuliza swali lyote kuhusu na kwa yule ambaye anahitaji kujifunza namna ya kutumia ideo kuvutia uh, walengua wake kujiani kutengeneza jina lake mtandaoni akisha kuna kozi nzuri zaidi nimewaandalia inaitwakwaideo eh, kama una uko interested make sure DM instagram kujifunza namna ya kutumia video kukuza jina lako mtandaoni na kupata mauzo E, kwenye mitandao ya kijamii mimi ni amani longishu tukutane tena katika episodi ya 1m9