kila mfanya biashara anaponitafuta kwa ajili ya kupata mkakati wa biashara yake instagram huwa anapenda kumuuliza hili swali unapenda kutumia fomati gani ya maudhui katika ukurasa wako wa kibiashara na wengi wao majibu yao yanakuwa kwamba napenda kutumia picha zaidi unasikiliza mjasiriamali digital podcast hii ni episodi ya 21 ukiwa nami yabandilongishu leo utakwenda kujifunza fomat 6 ya maudhui eh, ya kuposti instagram <tune> unaweza kusikiliza podcast hii kupitia na zingine ambazo unaweza ukatunazoweza kutumia kusikiliza podcast, kumbuka kuf au ku ili uweze kupata mwendelezo wa episod zingine ambazo zitakuwa zikiruka ambao utakuwa unapata dondoo mbalimbali kuhusu maswala ya biashara kuhusu maswala ya mitandao ya kijamii na biashara kwa ujumla aina ya kwanza ya format ya maudhui ya kupost ni short videos. short videos videos inamaanisha video fupi video fupi ni kuanzia sekunde moja mpaka sekunde hamsinina tisa ambayo fomat hii uh, inaweza ikawa ni ina dimension ile ya square yasyni video inakuwa ni kasq inakuwa ni ile uh, eti eh, au inaweza ikawa ni landscape kwamba ilirekodiwa kwa, kwa ile simu ikiwa imelazwa au aina fulani ya video ambazo kama zinavyokaga zile za youtube youtbe fayainaweza ukaiposti pia kwenye ukurasa wako waingam aina nyingine ni image hizi ni zile image picha peke yake yani ile labda umepiga picha lifestyle pichaioto uh, unadondosha na kaptheni yako pale hizo zinaweza zikafanya vizuri ambazo ia inaweza ikawa ni product photo inaweza ikawa ni mrejesho mtu labda umeshika bidhaa e, unaweza ukaweka single image aina ya tatu ni carousel carousels ni zile posti za kupangusa nadhani kama umenifolo kwa muda katika ukurasa wangu utakuwa umeona kwamba napendelea sana zile pos za kupangusa ambazo nafundisha kutoa elimau unaeza ukafanyakama unawezaunaeza ukatumia pili unaendelea kujifunza kulingana na ileilivoandika mtu mtuyote anaweza akashia maudhui kama yal aaishi i kituai acofanya unazakasha maudhui kama yale ni vizuri sana kama ukiamua kutumia maudhui fomati hiyo ya maudhui hujue ni namna ya, gani ya kuandika kichwaki cha habari kizuri lakini pia hujue kwamba maximum picha ambazo unaweza ukazishia katika mfumo ule zinatakiwa zifike kumi Kwao ni unaweza ukashia picha tano picha ngapi e, mwisho ni kumi kikomo ni kumi e, zile za kupangusa ambazo zinaitwa nini Carousel. aina ya nne ni real? Real ni new feature ambayo inapatikana kwenye ambayo inakuwezesha wewe kuchapisha video yako kuonekana kwenye video yako kuonekana real tab, video yako kuonekana kwenye ambayo ni video ambazo watu wengi wanapenda kuzitazama lakini pia inawafikia watu wengi kwa muda mchache kwaho kama ni mfanyabiashara na huna et kubwa ya kufanya matangazo unaweza ukawa na mkakati wa kutumia video za reel kuhakikisha unawafikia wateja wako ndio maana nimeandalia nzuri sana inaitwa mastery ambao utajifunza namna ya kutumia real kibiashara pia utajifunza namna y kurekodi video ya real ndani ya instagram nje ya instagram na pia ni namna gani ya kutumia real mka, kibiashara ili kupata wale wateja au uh, followers potential ambao wanaweza kaja kuwa wateja wako siku za mbelenaina ya tano ni stor stori izhii ni, ni ficha ambayo inapatikana kwenye instagram ambayo inakuwezesha ina ye kushea uh, kwanza ni fich ambayo ina yani ukiposti kitu kwenye instagram, instagram story kinakaa ndani ya masaa ishirini na nne alafu kinapotea ni kama vile whatsapp status baada ya masaa ishirii na nne inapotea o ni hivyo hivyo unaweza ukashea picha unaweza ukashea video lakini hakikisha hiyo picha na video inajaa kenye screen yani umerekodi kwa kusimamisha simu ni inajaa kone eh, screen yako ndio video ambazo zinapendezea vizuri sana ukisha kone Instagram story. lakini pia unaweza ukatumia stika mbalimbali kunti na wako eh, unaweza ukaweka mziki na kadhalika hata kenye ficha aunaweza ukaweka mziki unaweza ukaweka maandishi unaweza voice overs unaweza stickers mbalimbali mbali. e, ni ficha nzuri ambazo, a, yani ni nifmati nzuri za mauzuri ambao unaweza ukazitumia ficha nyingine ni igtv igtv ni, ni, ni, ni fomat nzuri sana ambao unaweza ka ukaitumia katika Uh, biashara yako hii ni ni fomati ambao unaweza ukashea video kuanzia sekunde sekunde moja mpaka lisali moja eh, unawezaukashia video ndefu lakini sikushauri kama fanya biashara uena kawapostia watu id ya wa dakika kumi kne hapana jitahidi d yako isizdi hata dakika tatu kama unaanza isizi dakika mbili endakasaau navoanza watuwanaku wajajengajenga uaminifu na wewe jitahidi sa- e, kuwapa kile wanachokitaka kwa muda ule na uendeusipende kuzungukazunguka e, wape wafuasi wako kitu ambacho wanaweza ukajifunza kwa kwa haraka zaidi ndio maana hata kama una mkakati wako wa ueleweki unaweza ukatumia video za reel kibiashara itakusaidia sana sana sana lakini pia kisha ni, ni aina gani ya video ambazo zinapendeza unaweza ukashia video ambayo ni ambao merekodi kwa simu umeishika yani me, ujailaza lakini pia unaweza ukashia video ambao vi, simu umeilaza ambazo tunaita tunaitaau kwayo hizi ideo ambazoka uh, kusimama tunaita unaweza ukashia kwenye yako ko una, unaweka cover, unaweka e, inakusaidia sana katika l upambanaji wako katika biashara yako kwa yakoa kwahiyo hizo ni sita ya mahudhuni ambao unaweza ukashia katika ukurasa wako wa kibiashara instagram kwa hiyo akikisha unatumia hivi vitu vitakuletea maajabu makubwa sana katika biashara yako lakini pia bonus bonus format au bonus tip unaweza pia ukatumia live hii live ni feature ambayo inapatikana ndani ya kwenye kamera ya instagram story ukitaka kuingia live unaenda kwenye kamera ya instagram story ndo unaweza kuweza kuingia live kwao unaweza ukaingia live kuaonyesha tu you know yn the thes ya kazi yako unavofunga mizigo unajibu maswali ya wateja na kadhalika nam umepata kitu kwenye s hii ya leo yaleo instagram au unaweza kuniandikia hapo kwenye ao kwenyekapo chini nambia umejifunzani instagram kuniuliza swali lolote ambalo unalo kuhusu biashara kwenye mtandao wa instagram, au kwenye mitandao mingine Mimi ni tena katika mengineua nyingine