nikisema kusafisha peji yako ya instagram simaanishi tu kwamba uende ukabadilishe sijuhi design zako ubadilishe jinsi unavyopiga picha kwenye ukurasa wako wa instagram ikiwa wewe ni mfanyabiashara au ubadilishe jinsi unavyozungumza kwenye peji yako la ashaani mara yako wa kwanza ndo umefika kwenye oisi hii akikisha unas na kuweka notification ili huo wa kwanza Uh, kusikia episodi hii inavokuwa uh, zinaruka hewani ndani ya mjisremai lakini pia kama unasikiliza kupitia uh, eh, paka chini ipehii na kuniandikia re kitu chochote uh, ambacho umejifunza ndani ya episodi hii bila kupoteza mda tuende kwenye maada ya leo njia ya kwanza ya wewe kusafisha pei yako yanga ni kuhakikisha unaakaunti zote zisizokujenga hey, yes akaunti ambazo zikusaidi cochotent eh? ambazoiasababisha utumie bando lakobila uh, kufanya vitu vya maanahata eh? e, yani kama unafanya biashara yako inatakiwa iwe saf iwe safi enye kile kitu ambacho unakiona na uchague kuona kitu gani katika ukurasawako wa ili muda wako hutumie vizuri unaokua umeingiaabdza wateja labda ni kuangaliazako na vitu vingine kwa hiyo unapokuwa ume, ume kurasa ambazo zikusaidii kitu chochote itakusaidia wewe kushughulika na mambo mengine kwa sababu ukijikuta okay, wewe ume kurasa zaidi ya mia tano au elfu tano eh, kwenye ukurasa wako wa Instagram. yani asilimia ni ndogo sana utaweza kuangalia yale mataisho uh, ma, yao yote au kutazama vile ambavyo watu wengine wamekurasa wako nakulingana na utafiti zilizofanywa a nani walifanya na utafiti katikama mtu amefolo kurasa mia n, n, k, k, kurasa kumi hadi kumi na tano ndio wanakuaga na engeji nazo zaidi sana kwahio sasa unaweza ukaona kwamba kati ya hizo kurasa zote walizozifoktihizo uh, walizo a tu ndo watu wanafanyeje wanazitazama na ku na kua kuteka pamoja kutumiana na kadhalika sasa so, kama mfanya biashara huoni kama unapoteza mda mwingi sana unavokuwa unaangalia vitu ambavyo havina msingi katika ukurasa wako kwa hiyo kuanzia sasakaunti zote zisizokujenga jia pili ni uu za watu wasio yani uishabikie mtu flani shabemnaiini imaanishi kamba anatazama zako anaezakwa masiones zako kwenye pei yake pale anaokua nakenye pei yake lakini pia anaeza kawa meani zako aoni stori zako aoni kitu chochote ambacho na kipost kwenyekwao nawe pia unaweza ukafanya hivyo zile akaunti ambazo unaona zikoau st za watu ambazo haziko kwenye akauntiyako ya kibiashara zmuti zisikupotezee mda zisikupotezee hata kama unapatalakini mda wako piaunafanyaje unapotea kwakuwa unaangalia vitu ambavyo havikusaidii chochote havikujengi kwa namna yoyote il hiyo to ambazo za watu wasio njia ya tatu seti nani ya komenti na, eh, kwenyepei yako nani ya komenti Ye, ni mtu yoyote everyone, au nio wako au niwatu tu ambao amewafo wewe ndiowaoment shauri kama fanya biashara seti waleo wako na watu uliowafl ndo waent na sio kila mtu aweke kone, eh, komenti yake kwene capisho lako hata kama akiwa ajakfolo kwenye kurasa wako akikisha una wako tu ndo waache maoni wenye yako lakini pia wale watu ambao ni uliowao waa wasewatu wahea twafuasi wako walioatashinda kuacha maonisababishaywale watu ambao wameu na watu uliowafolo wewe ndoachamtu ambaye ajafolopi yako ajawai kufanyeje usiruhusu ant kwenye pei yako hiyo pia umesafisha unailt zile nt za watu ambao satim hata wataki kujit kwenye brandi yako mtu anakuja tu anachali menti lake pale sijui nauza hiki nahiki autaki vitu kama hivyo njia ya nne ni futa posti zile za zamani kwenye ukurasa wako eh, unampicha siui ulipigaga uko zamani na kmera ka, bakabaya sasa umebadilika umekua embu badilisha embu futa hizo picha ulipiga bidhaa ikiwa kwenye sakafu chafu sijui na nini sahivi umejua namna ya kupiga picha vizuri embu jiongeze futa zile posti zote ambazo ziko kwenye Uh, p yako ambazo ni zamani ambazo haziendani na lev uliyoko sasahivilipokeam akaniuliza aka nawezai kufuta maostya zamani uh, kwa pamoja unachotakiwa kufanya ni kwenda kwenye ile rofil yako alafu utabonyeza ileukboeatoehaoetndiaukifunguapal utana yale machapisho yako yote utaanza ku moja baada ya nyingine ambayo unataka kuyafuta unaweza uka au ukayadiliti kwa pamoja kabisa kwahiyo njia rahisina imekupa kwahio unaweza ukafanya hivyo njia tano badilisha bayo yako na ntent zako hivo najua kwamba bayo na mkomvisi yani nies mtu anavokuja kwenye pei yako ataangalia um yako ataangalia picha yako ya rofil ataangalia bayo yako ina semanini lakini pia ataenda kuziriletisha na kile kitu ambacho na kipos kwanzia kwa leo angali, angali, angalia umeandika nini kwenye bayo yako e, kwene ile bayo yako uliyoandika e, inaendana na zile ambazo ziko kwenye yako uwezi ukajiita ikiwa hauna biashara ulioitengeneza huwezi ukajita ikiwa hujawai kujenga brand yako mwenyewe kwenye na watu wakaona kwamba unafanya kitu fulani chenye mamlaka ale masijui siui nini siuiandika um, tu ambao unataka mtu akija kwenye pei yako ajue kwambayako nahusidao mtu akienda kwenye zakoamda kwamba mimi nataka niingia nstagram labda saa moja asubuhi ataka niingie kama nimfanya kazi lada ni saa kumi na mbili nikiwa naenda ni ladas na i saa mbili s saa nneaaaa sitaaesafmunaeza instagram saa 6, laba, ukiijaufanye kitu gani anda kujibu za wateja ni unaenda kuangalia yako kulekama kuna mtu ambaye amekutumia ujumbe wowote ni vitu gani ambavyo unafanya e kuna ambazo hujaziandika e unatakiwa ushuti embo hutumie muda wako vizuri katika ukurasa wako wa instagram wahiyo takusaidia sana sanaanikisha sana, sana. biashara yako Eh, lakini pia kusafisha ile pei yako kuwa profesna lakini pia kuchagua uone nini kwene instagram lakini sahivi unajua hata kama unaeza a mesema umepei zingine sahivia inaleta naletamsitamani ile ngram ya zamani ambayo nachagua kuona nahokia okay, ukaangalia a napenda kutumia sanaakasababu aletea vitu ambavyo nataka kuona sana sabau baadhi ya content yaambazo zinakuja sio content ambazo zile nazitaka kuziona kwa mda ndionagamistumi na t- uh, na sana napenda kutumia sana kutumiakutumia mtanisikiapa knenasahivi uh, t pia kunaunaweza yes, ukaingia ukapata dondo mbalimbali umepata kitu kwenyed uh, uh, ya leo emb chukua sha kwene a sto yako na nitag t mjasiria mali dniambie nimejifunza kitu flaniflani kwenye flani, episod hii na nitakwenda kuet njia flani uh, ambeitakeda so, so useme nimefra kustcho kiyako eye anza kozi ya miliki milikia yako ambao utajifunza jinsi yakua na kupata wale wateja wa maana wale watu ambao wako tayari kununua ile kitu unachokiuza nakisha unanicheko natmjasiriamali alafu nanitumia neno an ulipie kozi ya milikia yako lakini pia kuna kozi ya, uh, ya ambayo ni Reels Academy, ambao unaweza ukajiunga kama kwa e ni, ni bigina mtu ambaye hujaanza kutengeneza kutengenezaaujuu chochote kuhusu au ukajiunga kama kamalishatengeneza lakini hazikuletei matokeo ambayo unahitaji katika biashara yako h ni au mauzo. Make sure instagram pia kwa ajili ya darasa hilo mimi ni mtarishaji wako mbaolongishi endelea kuskiliza episodi zingine ndani ya podcast