na helewa ni kwa kiasi gani unavyojisikia au utakavyojisikia au ulishae kujisikia pale ambapo unapokea ushuhuda kutoka kwa mteja wako bila kumfosi e, au kumwambia au kumuuliza kitu e, um, um, unaendeleaje au bidhaa umeionaje au e, bidhaa imekuletea matokeo gani alafu akakupa e, maelezo fulani sasa kuna tofauti kati ya uwe kumuulizia kitu fulani na ile ya yeye mwenyewe kama yeye hakutumia au akurekodia video akaelezea bidhaa yako kwamba imimsaidia iki unajisikia vizuri sana sana sana y hata siwezi kuelezea hpana kama unasikiliza unasikilizaepisodi hii na kama uishaakukutokea hiki kitu unaweza ukaniambia kwene story pale kwenye eh, kuhusu ushuhuda ambao ambao hujamfosi mteja ku kuwati. iftena hii ni mjasiriamalidcas na leo tutazungumzia e, nini kinaofanya ushuhuda wa mteja uwe mzuri na wenye mashikomaraako kwanza umefika kwenye cast hii hakikisha unafoounaanasikiliza kupitia mpaka chini e, ipca hii lakini pia niandikie ev niandikie chochote ambacho e, kimekusaidia au unaona umepata umeelimika kupitia ast hii na endelea kuungana na mimi kwenye ingamamjasiriamali kitu cha kwanza ambacho kinaufanya ushuhuda uonekane na mashiko mzuri ni umeonyesha au kutupa highlight ya matokeo ambayo uh, yule mteja wako ameyapata mteja wako alikuwa anasumbuliwa na tatizo la chunusi au ngozi kuwa na mabaka baada ya kutumia ile bidhaa yako akapata matokeo mazuri ile ngozi yake ka ikawa nzuri zaidi ikawa nyororo yale mabaka mabaka yakaondoka akarekodi video yeye mwenyewe akakutumia kwenye asante sana fflani uh, kwa miezi mingapi nimekuwa nikipitia changamoto hii na hii na hii lakini baada ya kutumia bidhaa yako eh, ambayo inaitiwa hiki na hiki imenisababisha imenisaidia kuondokana na tatizo fulani ambalo gozi eh, yangu lilikuwa nalo kwa muda mrefu sana kama unavoona ngozi yangu au unavoona hii picha hivi ndio jinsi nilivyokuwa kabla ya kutumia mafuta ya brandi fulani na hivi ndo nil, nil, nilivyo sasa niambie utajisikiaje me mfanyabiashara utajisikiaje mtu ake kutumia ushuhuda kama huo bila kumfosi bila ku, ku, ku, ku, ku, kumwambia ohnahwenyewe utajisikia vizuri sana kwahiyo na ume umegusa matokeo ambayo ameyapata baada ya kutumia ile bidhaa yako kwa hiyo hicho ni kitu ambacho kinaufanya ushuhuda huwo mzuri na wenye mashiko kitu cha pili umetoka kwakebila kumos na kumuomba kama nilivyosema hujamuomba hujampigia m kumwambea naomba ushuhuda wa bidhaa zetu Aa, pata mwenyewe amepata ule shuhuda mwenyewe na akaamua kukutumia yeye mwenyewe bila wewe hiyo ni nzuri sana sana First, mis, mara nyingi aitokee hivyo na ukipata okay, shuhuda kama huo chap huoutumia huo kushauti kuhusu bidhaa yako yako imagine ahuduma yakoimimi hapo unaue mwanafunzi i ya instagram yako kuna vitu mbali uh, kadhaa ulikuwa uvifahamu kuhusu instagram lakini baada uh, ya kujoin darasa lile au koze amiliki instagram yako ukaanza kuvifanya na ulivoaza kuvifanya vikatea kmareaasubuhlaanaw darasaauk amliki a yako, uh, uh, ya yako imenisaidia hiki na hiki na hiki ilikuwa siwezi kutumia hiki na hiki lakini sasa naweza nilikuwa siwezi kujenga trust kwa wateja wangu online especially kwa watanzania lakini sasa nimeweza na nimeweza kufanya hiki na hiki na hiki vizuri sana kwa hiyo umekuja hivo umekujayni umekuja kingine ambacho kinaufanya ushuhuda huwe mzuri umekuja na hisia fulani ambazo utaziil kuhusu mteja nawe pia zitakugusa moyo wakounajua kwenye biasharakuna v fulani ambavo ukizungumzia kuhusu biashara yako wanaweza ku watu wanaweza ku kwambaiishapia ah, kitu kama ab mauzo hamna unafanya matangazo hamna wateja unaandika ph hamna wateja unawalipa atu agazie bidhaa lakini hamna mtu yoyote ambaye ananunua nimeangaika nimesha vitu kama hivyo unakuta vinagusa hisiani mtu anavyoelewa kwahio ukija na hisia fulani ambayo mtu anaweza akaiil kwamba ile changamoto ambao ulikuwa unapikia mwanzo kabla ya kutl huduma ebidhaa ni mzuri mno yaani yani huo ushuhuda ambao utakaupata utumie kushauri media kuhusu bidhaa yako au huduma yako kama yakoukusikia ya iliyopita nilikupa tofauti kati ya ushuhuda tetm na feedback ushuhuda auttm ni yale maelezo au ni zile ambazo zinatoka kwa mteja kuhusu bidhaa yako na ni, ni ambazo zinakuaga positive positive zinazungumzia kwamba ile bidhaa imemsaidia kitu fulani kutatua uh, changamoto fulani au mepa matokio fulani ambayo alikuwa anawa muda mrefu kwa hiyo ni nini huo ni ushuhudani yale maelezo yote ambayo anaweza yakawa niau kuhusiana na bidhaa yako aumteja aliyoipata eh, kwenye bidhaa huduma yako unaweza ukatumia kuboresha huduma yako e, au kuboresha bidhaa yako lakini ukatumia ushuhuda kujenga uaminifu kwa wale wateja watarajiwanaman umeelimika <totiposilio> na, na umepatakwenyena s lolotemsiama niulize chochote inikama unahitaji u uza kuhusu inagram inavopareti na nini ili ukuza biashara yako unaweza pia ukanitei kwa kutuma neno a usitume neno hai helo sijibu yani o mda sina wa kujibu meseji ya helo hai alafu haijaendelea sema habari habari amani mimi ni flani namfanyabiashara naii naii napitia hivi na hivi na na na na naeza, naeza onantaatiuan na au mii i fanyaiashara napitia changamoto kama hi nahitaiisaidikurasawangu eh, eh, uh, wa Je, ni hatua gan atakuwa nizifuate garama zikoje hsiu ini tuachi jamaniwatotoa shule ya hey, jamani, msingi niuslide to nsdm zingatia vitu kama hivyo es naimanumejifunza vitu vingi sana enyeiisiw unakosa episodi yoyote ini pia uungana nami kwenye instagram hati mjasiria mali digitalbyby