unasikiliza podcast. podcast kwa ajili ya wafanyabiashara kujifunza namna ya kugeuza wafuasi wao kuwa wateja kupitia maudhui yenye thamani na mikakati thabiti mimi ni mtayarishaji wako aman longisu unaweza kunifuatilia kwenye ingaaaalongihu au unaweza kutembelea ukurasa waast hii unaitwa mjasiriamali diial kwenye instagram kwa siku ya leo nitakwenda kuzungumzia makosa matano yanayochelewesha ukuaji wako instagram kama ni mara yako wa kwanza kusikiliza podcast hii a, a, kama unatumia podcast au platform nyingine hakikisha una au subscribe. lakini kumbuka kuuliza swali lolote kwenye kama hiyo application unayotumia hauwezi kuuliza swali unaweza kuniuliza swali kupitia instagram akauntinayoitwa mjasiriamali kama unaswali lolote kuhusu biashara a niko tayari kukujibu uh, swali lako na kukusaidia na kama unatumia hakikisha unapaka chini utaona sehemeandikwai unaweza kuipa as hii na kuniandikia chochote ambacho umejifunza kwenye bilakupoteza muda uh, kosa kosa la kwanza ambalo unafaambaonaceauawakoeye kwa wa, mtandao wanam labda unajenga brand, uh, brand yako au unatumia ngram kwaajili yabiashara yakoenyeakutanana uh, profil yoyote ya labda nin um, kaoment p yako lazma utagusile n kisa utakenda kuangaia utasoma bogra yake huyu mtu anahusika ana, ana na nini au Uh, pe yake nahusikanani lazima utasoma yako. Yake. Ni, yako, wewe ni nani na nini kene bay yakoenye bayoyake aaaahananaiha yaako kwene ii zile unaweza ukupangilia hiliht kulingana na biashara yako kwa sababu nitakuja kuwapa epsod nyingine kuwaelezea umuhimu wa instagram katika biashara au mtu yote e, enye kitu aachokfayaosa la pili haujui mtu akisemamtuaksemautupe yani maudhuiyenye thamanj ikikwambiaaaa uh, utupe maudhuiyenye thamani hauelewe maudhui yenye thamani ninini katika akaunti yako kwahio hilo ni kosa moja ambalo kosa la pili ambalo linakusababisha e ukose eh, labda ni wateja au ule ushawishi ambao unataa kujenga katika mtandao wa kijamii kwao mfona ukasema lada mimi natoa l fulani katikadia lakini watu wakitembelea kwenye p yako haoni hawoni yoyote ambayo unashia katika ukurasa wako wa kijamiio naw hauna hakuna pointi ya wao kukuendelea kukusikiliza kwahio unapozungumzia maudhui yenye thamani maudhui yale ambayo mtu anaweza akajifunza kitu kutoka kwako anaweza akaelimika kupitia wewe labda ni biashara au ni product hata amfano labda kama unauza bidhaa ya urembo au product mfano unaweza ukasema ndio ndi naosttaza bidhaa lakini mauhui yenye thamani wafuasi wako namna ile bidhaa yako kupata matokeo mazuri Hapo nini? Kwayo, wele, mtu nini? wengi ambao e, kukua katika mtandao wa instagram akisema maudhu, tupe wahawafuawaoaataayoeanaaatue yenye thamani ueleu na anamaanisha nini wo hichocelswako a kwa, hicho, wa kwa zaidi au kwa mengi zaidi kulingana na kile kitu nachokifanya kisha unatembelea akaunti yangu ya naam asiamaliwenyewa saaolteaingia tuenye unapostitu picha au naos kitupostiya uh, bidhaa yako lakini Sometime, muda mwingine hata caption, tuambi, m- m- m- yote na kitu huwekiuabkshe e, e, u- unajua unazungumza na nani katika mitandao ya kijamii hen uweke ambazo watu wanatonanna ile brand yako au biashara yako katika mitandao ya kijamii ndiomaana kaseaaaju napokambia utue maudhurienye thamani namaanisha na nini kwa hiyo usiongee mwenyewe yaani usiingie tu kona instagram ukaposti kitu alafu ukakimbia hapana unatakiwa uungane na watu wa, na wafuasi wako e, interact kwenye comment section za watu wengine uliza maswali waulize maswali a wa wafuasi wako itakusaidia sana katika biashara ukiposti content mtu akiacha koma, akiacha ment katika chapisho lako akikutumia ujumbe direct message kwenyemsag dm akikisha unajibu ule ujumbe kwahio kama una, au una yale mazoea ku, uh, kuacha akuacha katika machapisho ya wa watu au kutazama stories za wa watu na kuply au kuungana you know, yani, na watu katika mitandao ya kijamii na watu pia watafanya hivyo hivyo na watakuwa wana wana uhuru wa kuzungumza nae katika mitandao ya kijamii kwaho hiloni kosa la tatu ambao linachelesha ukuaji wako kwenye ale kituacofanna matokeo umekata tamaa miezi miwili ume, ume, ume, wateja wataenda kwa ule mtu ambayo uko wanamwona kila siku ambayo yuko anawaletea ontent wanaziona kwa hio unatakiwa usimpe nguvu mshindani wako kon- kuwafanya kwa mwendelezo kile kitu unachokifanya na cha msingi lazima uwona mikakati uwezi ukasema nataka, nataka niwe, kon- niwe consistent kwene instagram lakini auna mikakati natakwautengenezezaaanazunguzaaanuiaanae aao eneaenaayako kwambautuonyesha imtaalam watikiu fulani lakini uh, jambo la tano ni mfano machapisho yako hayana uh, vichwa vya habari vya kutushika you no know, vile vichwa vya habari vya maana unajua kuna ile kone instagram ili ili uweze kumgeuza mtu aji, awe, awe, ku, awe mteja wa bidhaa yako lazima ujue kudaka atensheni yake unadakaje atensheni ya mtu aache kus atazame kile kitu icho wana, kiposi askilize ile video yako ambao umeshia kwenye ukurasa wako lazima ujue ni namnagani ya kuandika vichwa vya habari ambavyo vinagusa hisia za watu kwahio natakiwjifunamaya kuandika kica cha habari izuriee zuri ambafeud a unapokuwa katika mtandao wa na kwaio video yako katika sekunde tatu za mwanzo de inatakiwa imvutie mtu na wanzomeanza yani, kusikiliza deo anatakiwa ajue kwamba video hii nausuninna tapatanii katika video yako kwahio taaujue vitu kama hivyo lakini pia yako yale maandishi ambayo unaandika wenye chapisho lako ile e ya kwanza inatakiwa imfanye mtu aweze ku ataka kuendelea kusoma lile chapisho lako kwahiyo kicho cha habari chako kinatakiwa kivutie kama umeandikauafana utae ya kusoma lile chapisho lako utakua umempoteza mempo, autagusa utadaka ile, ile, ile atenshen yako kwa kile kitu ambacho anakifanya kwa hiyo tumia vichwa vya habari vyenye maana hakikisha video yako ndani ya sekunde kumi na tano namwambia mtu ideo inahusika na nini ili aweze kutskiliza mpaka wisho akisako ao zaidi zatakua kufundisha kwenye episod zingwe znazofuata namna ya kuandika kaphen nzuri ya kibiashara lakini pia video na vichwa vya habari labda numetengeneza deo kichwachakeca habarikaelsauao eeandao na nitaisoma lakini pia kama unaweza kutembelea kwenye akaunti ya mjasiriamali di unaweza ukaniambia kwamba amani episodi ya 1ui nanne yako imenigusa niikuwa na swali hili la hili na nitafurahi sana kusiki, kusikia kile kitu ambacho uh, unataka kuniuliza je yeah, umepata kitu unaweza kutembelea akaunti yangu yamjasiriamali dii kwa mengi zaidi e yeah, unahitaji ku geuza wafuasi wako kuwa wateja wasiliana namia mengi zaidi kupitia akaunti yangu ya instagram