unapoamua kujenga jina au katika safari yako ya kujenga jina kwenye mtandao wa ngra kuna vitu ambavyo unatakiwa uvijue au mikakati ambao taa unayo katika kujenga jina lako enye mtandao watatau flan ambae aau wene kitu flani eaakimbilia eh, eh, eh, eh, ili uweze kutatua matatizo yao video ya leo utakwenda kujifunza fomula n eh, ya kujenga jina eh, kwenye mtandao wa kwao fomula ya kwanza ni wewe uh, unaweza ukasema kwamba mimi nataka niposti namlenga kila mtu ko kama ukiamua kwenda na gia hiyo ya kwamba unaamua kumlenga kila mtu utapata watu wengi yani ndio wataongezeka watakuwa watu wengi lakini hawatakuwa ni wala tu specific sana ambao labda wanaita specific thing tu kwenye pei yako kwahiyo ndio unaweza ukapata folow wengi kwasababu unapokuana umea kamba mimi nampostia kila mtu aonth wene p yako azakakae oh, minajisikia kuzungumzia maswala mausiano ukapost kwenye peji yako keshokesho uh, si kitugari kimetokea labda mtu fulani amekrzana na mtu kwenye mtendao wa kijamii ukasema ngoja kundi dogo la watu fulani specific E, kwenye soko fulani au kwenye kitu fulanie i mtaalam wa mazoezi e, unafundishatu namna yakupungua uzito e, kupitia mazoezi ya nyumb lakini pia, e, ya kula, ili kufikia kupanglia auailiwaweze kufika mago ya ee unafundishamaekufanya mazoezi Okay, we can, we can content zako ukaj vizuri kila kitu ambacho nanazungumzia matatizo aatu ambao eh, unaambao wanahitaji kupungua uzito kiwa bado wana shughuli zao ni za maofisini ni watu wakusafirisafiri amna mda wakuingia ukasema laba mimi kened uh, ninapanga au ninaamua nina brand au position kama ni instagram coach uh, ninaama business emyn yani kwa watu tu ambao wanafanya biashara ya, ya mambo ya mavazi mambo ya mitindo mambo ya stl kwahio unaweza ukawsaidia uh, uh, uh, unaweza ukasaidia wafanya biashara unaweza ukasaidia watu ambao wana biashara zao nataka kufungua eh, brand zao za dogo unakuwa mavali naniniunaeza ukaja aawatuau nazugumza na wafanyabiashara wanaouza kwenye ntayaunakanchaonasemag katia kilekitu ambacho na ume umeona kuna watu mbalimbali ambao Let's say, kuna sociamda cch lakini wa amespecializ zaidi kwenye mamboa fungua akaunti zilzofugtffkutatua migogoro ambayo iko kwenye mahusiano kwao watu wanalipia kwa ajili ya oultati naezakawachaji watu kuongea nao sim. kwenye simu unaezakawachaji watu kuongea nao ana kwa lakini pia nak nafanyawakaribisha watu mashughuri au watu mbalimbali wenye utaalam katika hiyo yako kuzugumzia mada flani ambayo naezakawasad au baz kandambalimbali naeza ikawa katika mfumo wa service, au katika mfumo wa bidhaa kuuzia wale watu ambao unawataka nini kutatua matatizo yao kuna watu ambao um, wao wamekuwa wakipitia changamoto wanapokuwa wanaagiza bidhaa onlin wanatapiliwa aj vizrkipia wakuichuka ofsini kwaoo iwe aza kawatatulia watu matatizo una, wa unapanua wigo wawewe kupata wateja wengi na kuingiza pesa tofauti naule mtu wa kwanza kwenye fomula kwanza so, ya kwanzaaliauabae eaa utatzi wa matatizo flani mtatuzi wa vitu flani tayaro naweza kujitengenezea kipato kizuri tu katika ukurasa wako waaaa kama i uaba aza tu mada fulani specifi yani watu wakifikiria sijui maada fulani ya kitu fulani wow, wewe ndo nakua wakwanzalabda mm, e, wewe katika labda zinazotokea kwene mitandao ya kijamii endonakua wakwanza kuzungumzia kitu ambacho iekina en e, kwenedkwene mambo ya uh, teknolojia au kwene maswala ya vyakula kwene maswala ya entertainment a kwamba kumetokea siu jali sehemu flani kama nimdia compn au nimdia person tayari endo wakwanza kutoa ile d kwenye kitu kile kitu flani eendio sehemu ya kupata taarifa za uhakika au kitu cha uhakika yaani kama we ujakiumzungumzia watu wengine aweze akaamini kwahio umeweza kaona kwa ume kwamba kujenga eh, jina lako au kjenga ileae endaaeabiinatakanizgumzie kitu flanitenye yanguma kwasababu sahivi mimi sitegemei kwamba E, nashakasa nakuta kuna mtu anafasi elfu hamsini elfu sabini akinuemau nategemea sijui ulipwe kwa matangazo inakuwa ni ngumu mara nyingi e, kuwa na kipato ambacho niendelevu ambao kitaweza kubadilisha ya maisha yako au ukutoa hatua moja kukupeleka hatua nyingine kwa hiyo hemu kufanyia kazi vitafuta nipo ba kwenyeingrama mjasiria digital lakini pia kama una swali lolote unaweza ukanifolo instagram na kuniuliza kitu ambacho kinakutatiza katika swala zima la kujenga jina kwenye mtandao wa instagram