mwishi wa video hii utakuwa umejua malengo matatu eh, ya maudhui eh, unayoposti mtandaoni yani ya ni malengo matatu usiyojua kuhusu maudhui eh, ya mtandaoni au mahudhui ambao unapost kwenye ukurasa wako wa au ni malengo gani ambayo unatakiwa uhakikishe kila ambayo unaweka kwenye ukurasa eh, za mitandao ya kijamii inayo kama e ni mtu ambaye umekuwa umekua ukiwekacontent m- nyingi sana kwene ukurasa wako wa nstagram a unataa naeaeli atu wakutafte wanune yako ae oa kuna vitu ambavyo ifanye kwa sababu tunajua unavokuwa umeweka ontent yyote kwenye soiamda unakua umeeka kwa aili ya kueyakundeakkisa memwambia kwamba hvid nhusu nini au mwisho wa video hii atakwenda kujifunzanini ili usiyake so uendi kenye strhtto the point kwenye ile dakika yani unatumia kama dakika moja kujielezea sijui ni ni nani a hey karibu sana kwenye chanel yangu a naea kajtangulisha katikati ya d ko tawujue namnagani ya kuaya tu hilo ni lengozma andaa lengo la e, uh, uh, pili ambalo wengi mnalijua kwamba kuhakikisha hchi kitu ambacho aezaamsadia yani tu ambe a kabadilisha mtazaoae au kkamsadia e kutoka hatua moja kwenda hatua nyingine kulingana le amba naea yadekjatatzgnigia kamba unajua lengo la na mauhuri tu unaweka mtandaoni kwamba udaki attension ya mtu lakini piasadehe kwamba una post kile uh, kitu kwenye soia mdia ioengoaaumbao atuwengiefana angu o fanye nini next Video, ya kitu flani, Kwayo, nini na next afte that afte kuconsuma ile content yako ya free e, kwenye social media je yeah, ni umwambie labda ache maoni kama we unataka t yeah, nwambie ldtumie upata maelezo zaidisubidha yokm unauza bidhaaesha una eh, yeah, nakalile so, unafanya ile lengo la kwanza na lengo la pili kwamba umedaka attenshen ya mtu tayari umempa ontent ndio inamsaidia lakini umesahau kumwambia kile kitu cha mwisho lengo la mwisho afanye ninifanye ini afoea kile kikingele ili unapata n kila maraanapoatuata afanye nini yeah kama umune lako wewe au lengo lako wewe nikutengeneza ata wateja lazmatikati ae ukaongelea kitu flanish waaouatakasee lazima umwambiaee kama unatakaashee lakini pia lazima ile kontenti iwe iwe imesimama amna mtu ambaye anapenda kushaa kontenti ambayo sio nzuri kontent e, ambayo unataka watu washee hakikisha ni nzuri si nanipata kayo ndo hivyoban kama umenjoyi ka umejifunza kitu niandike kwene koment ya kumbuka kunifolo kwene instagram at migasiriamani dijita mini kotiamani mitala mwa biashara kwun mitandao ya yeah, a yeah, yeah.