hindani ya mjasilia mali na leo kwenye episod ya leo nitakwenda kukupa ugui au nitakwenda kukwambia kwanini nilieta kutumia mtandao wa tktok kwa mda na kwanini nawe ufanye hivyo hivyo ili uh, kuongeza uh, utendajikazi wako uh, uh, kwa kile kitu ambacho nakifanya kwenye maisha yako au kwenye biashara unapozungumzia mtandao wa tiktok ni mtandao ambao umeumea zaidi na video. na hasa kama hu ni mpenzi wa kitu fulani unaokua unaingia kwenyeakianganaporudi mara nyingiekifungututakutanaaiina zile e ambazo nivile vitu ambayo una azanayo eh, kwenye kile kitu ambacho nakipend kwenyekwaho sasa mfano kama mimi mimi napendaga sana muvi za kinigeria napendaga kuna vile vl vi za mmi za nje hvsaaut kitu ambacho kinaifanya mtandaolikaaletandao ka zile vde siu yani kama ile efanya mtu kitu kibaya afu baadae anakuja anabadilika baadaeaasamaha lakini video zingine ni zile video za kinieria zile movi za kinigeria Yes, huyu alikutana na ilionea akabadilisha maisha yako no, kind of ambazo iaaaa uh, akiu mbacho chamsingilia unapaga kufanya ambaye ni mwalimu wa biashara kwenye mitandao natakiwa ladauye mda ambao laba nimepoteza kwenye ningetumia kubakjweye na kupata watejawamaana lakini pia ya reels, ya reels academy inakufundisha wewe ni namnagani ya kujua namna ya kutengeneza zile video za instagram ambazo zinazitumia kwenye matangazo eh, na kumketoself kwenye sociadia ambazo zinaongeza fanyavitu vingi niada kuadaa k ningemaliza nigifanya kitu fulani labda ningetoka ineda a tu lakua nazgusaaa naeaaamtandao wa tkto ulivyo uh, so kwa, kwa wewe ambae unapenda sana kujifunza vitu kupitia mitandao nakshauujifunze vitu nje ya mtandaoakutadeo um, yangu la tandao auaoma vitu ukiwa umetulia umefanyije iyo itakusaidia wwe kama ni mfanyabiashara ambao unataka kutumia mitandao ya kijamii kufanyeje kukuza uh, uh, biashara yako au kupata wateja ambao wanahitaji kile kitu ambacho unakiuza jewewe <mucho> kwa, uh, kwa upande wako tiktok imeleta ime changamoto gani katika kile kitu ambacho nakifanya unaweza ukaniambiakoni kama unasikiliza video hii kwa ni youtube Uh, atazama video hi keniyutb au kama unaskiliza kwenye unaeza ukachukua alafu kaos knasto yako ukanimjasiria mali na mimi nitaona au unaeza ukanitumia mjasiria mali nimefurahi sana kuwa na ne kwasiu kwenye ya leo kama utakua na swali lolote unahitaji kujiunga koiamilika ya yako unahitaji kujiungakoziya unahitaji kununua ebok ya pesagram ambayo nimezungumzia njia 5 za kutengeneza pesa kwenye mtandao wa instagram kisha unaiteki kenye instagram hat njesiria mali digital mimi nikocha amani