wawe kama wafanya biashara wakitanzania eh, labdambao la, natumia mtandao wadbyo um, mingi, wa umewekaumeweka jitaakutosha kuhakikisha kwamba watu wakuone kwambafanaabihaa flan fnaauma sema atume ujumbe mfupi kwenyeyako au atakupigia simu E, kufanya maulizo a kile kitu ambacho unachokiuza kwenye episode ya leo takwenda kukupa njia tano ambazo zitakusaidia wewe uh, wafanye wateja wapya wa ku i wakuone mtadao eh, moja a nja ambao naeza ukaanza kuitumia wwewe asasaiatia mtandaowasie iu ona wafanyabiashara wengine ambao labda bidhaa zenu zina mfano mtu ambaye labda ananunua anamamua suruali anaweza pia akawa in na interest uh, e, na viatu kwao fao labda uzaji huyu anauza tu viatu huyu anauza ya suruali naeza ka katafuta tamodo ambayo kavalisha kawambia jamani hu modo kiatu kutoka duka fulani aua fulani na suruali amevaa kutoka kwa fulani hiyo eh, nafanya kolabo. kama vile wasanii unaofanya anika flani anaweza ukafanya na mtu flanikienda a mbalimbali labda ueendambao a o karibu naa aaeak ure kwaajili ya i oii kwao juukwaji uko ndani kwa ndani wameshakubaliana kwao waweze kufany naweza ukaangalia katika hiyo sehemu ambao nakuzunguka uko na hiyo jamii yako au uh, ule mtu ambaye unaona uh, uh, uko uh, industry moja uko uh, kwene sekta moja uh, mnaweza kaoaboret kwenye posti yes mnaweza mkakolaboreti tabila kuonana mfuno e, kama ni watu ambao a wana, wanatua maodhui ya kuelimisha naeza akarekodi video kama pame navyozungumza na akarekodi mkaakazibaikwa pamoja labdamkasema mili ya kwanza kasema mbili ya pili mi kasema miliyatatuaema mbili yannkwi kaa kene n yangu aafkamekaa taonekana ene yake ao hii inakopa gani kama fanya biashara unapata opportunity ya kuonekana na wale watu ambao wanafuatilia ile mtu si nanielewa apa s- uon uh, uh, uh, ni kupata wateja wapya man yani macho ya watu wengi ya n yako njia ya pili ambayo imeitumiaga sa e, tang elfumbili na kumi na tisa hakikisha una katika live eh, mazungumzo ya live ya wale watu ambao labda ooi sekta moja au nafanya kitu kimoja ioaona fanoaingiaangia a mtu kama live nganakutaa aaakitu ambachonapenda sana kwenye de za niznaonekana kawatu wapya Eh, sio tu wal watuwanekufola kna kurasa wako wa kibiashara lakiniwatuwaa ambaaada uh, vinazungumzia a yako mependa kitu fulani labda ni kichekesho au po kwena socia mdia lakini akaunti yapo ao labda vichekesho naninishengeei inaendawatu wegiwanaachamsingi i kukikisa aend vilevile ambazo zinazungumzia brani yako ya zinazungumzia maadili ya biashara yako na kila kit watu wanaa enye i yao asa hii akanti ni e kwa kitu fulai Yes, all reels, mara kwa marainaonekana kwenyeinaonekana kenye akini pia ina yake waj yaaii pia askatumia e zakufanyia matangazo t de hizo za, za usiweke mziki wowote aa usiweke maf ili uweze kufanya kupitia zako za njia ya nne ya kufanya wewe na wafwateja wa, wa, wa, wapya ni kuangalau fanya matangazo au weka nafanya matangazo matatu ndani ya mwezi mmoja snaeka labda ya siku sita kila tangazo ehe, watu waone kwambaunajua katika mpaka mtu wamua kuuua flani au ama kufanya kitu flani anatakiwa e, awe amesikia hicho kitu ambacho unakiuza mara kwa wezi, Uana, baritin, baritin kwa jileha, uh, facebook maraefanyng ki bho ma nawalta kwenye wezi kue namba zao wanaona zako za bidhaa naawane ene ae lakini a tanzanaee si yamatangazo ee kitu ambachonnyenjia yatano hii njia sana, bravi, media, u, ni njia ambayo ni nzuri sana kama sehemu ambao unaenda ku au unaenda ku na hiyoinaaatngkingeuaa inabidi mingona watu hmm? tokatoka kama vile unaosema uh, lada ew lada unenda kene mn ea enehzie sehema au zile peji pendwa zknapeji ya influence pej ambainafatiliwa iko specific laba ni ya mausiano maswala ya ndoa maswala ya uchumi maswala ya habari pale kuna kundi kubwa la watu ambao wako zile wakoa aakitu fnit sa eakaeezungumza u kitu cha kawaida kulingana nae mtu wamada aeaa i eate aea ene peile ambayo inahusiana na mambo ya biashara na nini na upambanaji nanini akinikia kene peiyako pia naaile wewe yani kama kontenti zako znashia simila ntrest yaani na ntrest uh, pamoja na ule mtu ambaye alitoa madae pei ambako alipotoka akia zuritawaa kitu yes kwa wale ambao bado yajiunga kozi yamilii instagramu yako unaweza ukagusa link lkokona description yapo unaweza ukachaga kozi ambao a una. unaweza ukalipia hapo hapo unakuasingine itwa ade unaweza ukalipia hapo hapo