hivi lishai kutokea mmoja eh, wa rafiki yako wakaribu ambayo unampenda sana au ndugu yako eh, na na kama video ya leo, au ain biha aknhaauua kwasababu umemsikiliza kama rafiki yako au ndugu yako aeyangu a imaraya aa efiaenyennazungumzia mambo yanazungumzia maswala ya biashara lakini pia anazungumziakaewe kiaapambanai a aeu mbeatataleuambe unaiashara yak ii isehemahii ao moja ya sababu ambayo e, inaweza ikakupelekea rafiki yako ku kunu, wewe kununua ile bidhaa yako baada ya rafiki yako kurkomendi aokuambiama ah, nuua ile bidhaa fulani iko vizuri sana au ah, ule mtu flani iyo, ke, e, unaisi, kwa kwa sababu, ana bidhaa nzuri sana kwahiyo nenda dukani kwake ukamspoti nai najua nkasabu gani kwasababu unaamuni maneno yake unamwamuni hiyo ndio inasababisha hata wewe uweze kununua ile bita lakini sababu nyingine rafiki yako unajua hapendi upoteze kitu kama una rafiki yako ambaye ni mtu wakaribu sana au ni ndugu yako ambaye anaju unajua kabisa ni mtu ambaye anapen, anataka huwa eh, tuna amnini sana ndio katika, katika swala so zima la ei watu wetu wakaribu ndugu labdha ni mke mume a, swind, e, mwenza wako au ndugu yako akaribu wana kubwa sana wana ushawishi mkubwa sana katika swalazima la wewe kuamua kufanya manunuzi ya kitu fulaniakiipaauftea ndio mwaa anakurkomendi ununue kitu kizuri zuri zuri sana kwahio wewe kama fanyabiasharaku aafikiwanaezau bihaa wee kama fanyabiashara wee kama mfanyabiashara nini natakiwa ujifunze eambao e, wanafuatiliwa sana kwenye mitandao ya kijamii anaweza akawa na wafuasi wake tu wachache kuazia elfu hamsini mpaka elfu kumi wa au mia tano hapo angalia vile vitu ambavyo wanavifanya unajua sio mara zote watu wanawaamini a watu wenye manaawafani i nzuri sana avile kuna kundi la watu ambao wananiamini wa, wana ni rahisi ya wewe kama fanya biashara kuuza bidhaa zako au kupata mauzo kupitia ile mtu fulani kwasababu akiwambia kmzanomtafuteaosha um, ah, ah, eh, unatafuta watu ambao wanaushawishi kwene kundi kwenye sekta fulani unawalipa waizungumzie bidhaa yako Yes, usitafute tu mbana majina majina makubwataftawalewatu ambao unajua kabisa hy mtu aule uka aona msani au flafani anareomendi bihaa ani tu mtu utaona utapita lakini kamaniule ambae arahisi mamini akikwambia kwamba ununue bihaa flani kile kitu ambacho akifanaomulikwafaham insi ya kutumia wala watu wanaarekomendi bidhaa unaweza kuanza sasaanza na ilo kundi dogo la watu ambao wana, wana, wana watu wachache labda mtu wanaafuasa elfu mbili ana wafuasi elfu tano anawafuasi elfu kumi elfukumi yani elfu kumi watu elfu kumi kweli maana watu wengi sahivi wananuawafuasi kwaoaealetea usha ushawishi uh, ule unaotaka au unaetaka kama wale watu ambao unaendakuwalipa utangazabhaa zako uh, yes. uh, kaanza kuitumia kama ja kama unaswali lolote unaweza kuniachia kwene kuni komenti yapo kama unasikiliza episodi hii ndani ya alca au ogecast hakikisha unachukua scshot ukiwa unasikiliza, unasikiliza episodi hii post kuna ukurasa wako waingramstori nitagat mjasiriamali yes, diital na mimi nitakupa sharatakuuliza maswali machacheunafanya nini nataonet zaidi nakukusaidia katika biashara yako