umeshajiuliza swali wwe kama ufanyabiashara e, au una idia kufanya kitu fulani lakini unahisi kwamba ili kufanikisha hicho kitu ambacho nakifanya mpakue ashm na ya, yani ya ishaandaoni e, kiwa wewe hauna duka na uatamauu ani e, kwenye hicho kitu ambacho unapenda kukifanya kwenye jamii kitu cha kwanza ambacho unaweza ukaanza kufanya kuanzia sasa hivi ikiwa wewe hauna duka na kuna kitu ambacho unatamani kukiuza kwenye mitandao ya kijamiia maalm ya kurekodi video zako urekodi au kupingia picha zile bihaa zako si a e, ini asa hiyo sehmu kishaipata o sehmao naeza ukataftakutengeneza kafem kakishikai hiv ale karem kakishikaji ka unaweza ukatumia hizo frame unapanga labda bidhaa uh, unazoweka zile bidhaa zako alafu ndo inakuwa hiyo sehemu ambayo aewe kurekodia zile vido aoa miadi na fendau naed wako eh, laatakkutokanch na mme wako na nawapakama hizo eh, eh, watu wanaazauuzoezinatia yes, ubora wa video ubora wa d na bora wa hasa unapiga picha zako kwa kamera ile ya nyuma yes, ile kamera ya nyuma o inakwaga na nzuri Eh, ile kamera ya mbele yambele inakuaanaum ambaho naezkafanya akikisha mteja unaost una picha laba za wateja ambao wamenunua bidhaa zako au wamevaa wakapendeza nguo zako unazpos na ukuraawako wali wateng unakuja kwenye peji yangu ile post ya kwa o, aa aoaota kua uengine kamamenunua lazima ueshimu mamuzi yake usifoi kwamba utake picha yake post kwene pe yako kienda kufanya ki ukienda kufanya, ukienda kufanya delivery, umepelekea mteja bidhaa basi chukua picha e, umepakwa unamkabizi bidhaa labani una ile mi vizuri laa una mifuko yako saao picha zile picha njomnikilipia ili anletee mzigo at wengine naekumpelekea mteja rekodi do pa jamanindonafunga hivi donavofunga bidhaa e, nanii nampelekea mteja wangu lkounguraboto h e, nanii labda iyoda naituma arusha naituma kwa kilimanjaro naituma kwa, kwa nini naonyesha unaonyesha jinsi na proses zile una komb zile vile unakua napos eeewatu wataengaenawo enesodkwaaziabia yangu zileda zenu za kwenda sijui mkoa gani na gani tayari nimeshazifunga kwa hiyo m- nimewatumia na namba ya mzigo na nini nanini unapo ne syofunze ujuzi namna ya kutumia mitandao mbalimbalimk tuwatu wako ene simu jifunze namna ya kufunga mauzo mtu akikupigia simu anahitaji bidhaa unataka mpange vipi mpaka mtu atoe hela si unanelewa Kingine. Vitu, Uje, kuona mko, una scroll, kuona una kitu kingine itunaa yakufanyaile matangazo yakuliia o naongeze hapo au kama kuna wako amba nakuziaga mizigo lada o kaaukaanapanga bihao sehemu ambao una, una seti unategesha sm sehemu hivo unarekod video akisha unanunua rinliht ekea simu ili onekansi nachezacheza ewwo mo wamenunua ih yako aefadepata matokioalikuwa na chumusi Ehe posile bidhaa lakini pia we mwenyewe ujiboreshe ujunajmewenyewe so una, ujajiweka ndio hata kama maisha ni magum lakinia vizurieaiashara mbao watu wanakuja kaeaaei yes. ed zile e oteenyenin namnaakua kenyesomda nakutaaaanae mtandao wa angalia link kwene description kama unaskiliza episod hii kwene uh, podcast platfom nyingine angalia kene swt kuna link pale takupelekaae en tna mbalimbali ambazo nazaaaaaaakuandi uh, uh, uh, kwene darasa kao angalia kene description tafuta linki lipia darasa ujiunge na ujifunze vitu mbalimbali mbali. kama umepata kitu akisha unaacha komenti pia nitafurahi kuona komenti yako kama niambie pia nanchi unayenitazama mkoa uniko nitafurahi sana endelea na biashara yako na kutakia kila la heri