umeshee kusikia usemi wanasema kwamba kusoma kunaongeza maarifa ukiwa unasoma vitabu unaongeza maarifa eh, kwenye ubongo wako episode ya leo au video ya leo ntakwenda kukuambia ntakurkomendi eh, vitabu vitatu vya kusoma kwa wewe mfanyabiashara n mara yako kwanza imefika kwa kwenye chanel yangu jina langu naitwa oh ni mtaalamu wa biashara kwenye mitandao ya kijamii nimawasaidia wafanya biashara zaidi ya 20 amaisa aenekiandika tu jinalangu utaona picha kama unaonapakoni ndohtataj mefika ne uasa haisi kaenda kne mapi mengine ambayo aangu ioan ambaho natakiwa kusoma kma mfanyaiashaa au atamauy a flani unatamani kuutumia hichi kitabu kinaitwa hatua sita za kujiajiri najua anikakiandika hichi hatua sita za kujiajiri nadhani mamjua j nanauka shitaji kuongea zaidi katika kitabu ambacho unajua kitabu ambacho mtu so, amekisoma sananaezo ukaa nnaona kilivo nani unaona kwa hiyo ndani ya hichi kitabu itajifunza nini utajifunza mambo matatu ya kuzingatia kabla ya kuamua kujiajiri lakini pia sababu saba kubwa zinazofanya watu wengi watake kujiajiri na utajua sababu yako ni ipi kwaokpitiachi kitabu unaeza akufungua lakini njia tano zilizosibitishwa zinazunaweza kuzitumia wewe kujiajiri lakini pia utajifunza maeneo manne ya kutengeneza pesa kwa haraka unapoanza kujiajili lakini pia utajifunza mambo saba makubwa yanayowafirisha watu wengi wanapoamua kujiajili We iliyoko huku sana kama sija likufanya hivyangu kuhusu hichi kitabu ni kizurizurizurzuri sana kasababu ii ni watu mbao naniamini kitabu kingine nacho rkomendi ni hikiapa ongeza kipato chako h mwandishi jooninanauka kazi yake mnamjua huyu baba mnamjua nadia nauh kwahiyo hakikisha unamtafuta upatekitabu kuna kunanini lakini kwa vile mii macho yangu napendelea kusoma kitu <stutters> ambacho naona hivi nasoma hivi kuliko vile a kwene sim kwene makompyuta kwene nini ami siwezi kwau oh, kama unapenda kusoma ya nakala kop ya hivi hivi ap hakikishi unamtafuta u nanauka akuupata hichi kitabu au angali koni uulizia ako ni akaunti yake unaweza ukapata kitabu hiki ndani ya hichi kitabu chaongeza kipato chako utajifunza uh, mambo kama uh, fm kuhusu fedha na sheria nne zitakazo kusaidia kuongeza pesa uh, pesa imejificha wapi umona uh, knai is- su is- utajifunza is- is- maeneo ambayo pesa imejificha ili uanze kuipata kwa uingiejfia kene en e kujionyeshaw ietaaiesao neakupatas pia utajitathmini kifedha na, na kujua mbinu za kupanga e, unapata hela unaitumia turr lazima ah, ah. ujue kupanga kakonaichi kitabu unaweza ukajifunza lakini pia maeneo maeneo tisa unayoweza kuanza kuwekeza leo si unanipata yes wewe kama mfanya biashara lakini najua kwa wafanyabiashara kuna kitu kingine pia ambacho watu wengi wanakuwa wanapitia kama wafanyabiashara na ni kitu ambacho kinaendesha dunia mapenzi so ili ukikama wewe najua kwa sababu kwa kesi nyingi ambazo nimezipokea watu ambao wananitafuta maanaye mimi labda mme wangu wanisoti kwenye biashara arba nanyambia niache biashara ni nini au tunakwaruzana na nini mimi sio mtaala mahusiano lakinii katika vitabu ambavyo naweza nikakurkomendi usomi huyo kama fanya biashara katika kboresha m sh naye au mume wako au nini inaweza kafungulia milango mingi katika biashara yako kwa sababu keni biashara sio kwamba tu ni, si kumbatu, ni social media umemaliza kuna factors nyingi sana ambazo zinaweza ukusababishwa ku, sifanikishe biashara yako kwa hiyo hakikisha unasoma hichi kitabu cha kimeandikwa na dr cri mauki nazani mnangia kazi yake baba ko embu, embu, embu soma hivi vitabu mona vitu vingi mona tni kı... y- mengi sana vitu vya kuzungumzia ekisha unatafutaci kitabu ni kizurizurizuri sana na sura heaiatan kwa hiyo e mbo embu... e tafuta hivi vitabu kama fanya biashara maumejifunza kitu kikubwa leo kama umepata kichwa au unaeza ukanyambia na wee hapo ni vitabu gani nivisome e, hata mi naeza nikajifunza kupitia eandikao na mimi nitaua uh, ni kitabu gani ambacho unatakiwa ni kusome usome nakutakia kila laheri