haya ni mangu ambayo nakunyima kuaminika kwenye mtandao wa instagram kiwo unafanya biashara nafanya biashara kwenye mtandao waa skilia kwamakini jambo la kwanza kueka akant yko najtangaza una kenye flaniya watu naia tanga ne nttutauajkua kwkk t wewe una osonent tu zile ambazo unatumiwa naeki ule ubunifu uh, wa kutengeneza eh, zakwako mwenyewe eh, kama unauza glasiunatuma tu zile glasi ambazo umetumiwa na pchaatm zonifg pcha zao eye tengneaao eafya naa lakini pia aunashda a wateja wako shda zote ulizokwa nazo hata shuhuda ni umeiba za watu umeiba kwenye pei za watu kasht au umejitengenezea tumwenye, uh, Kingine, tu mwenyewe ukaweka kwenye ijaribu kutengeneza shuhuda za watejakutumia uhtu f lada nipigie namba hii kwa ajili ya kufanya malipokwa ajili ya kulipia bidhaa hii una hauweki maelezo yote kenye eh, naju unaeza ukasema kwamba watu wawasomi kwa no ya kuandika niandika kuna watu ambao wanasoma au unaos t de imetoka uambii watu hivi ndo isi ambavyo wanatakiwa kuoda unaweza ukanipigia sasa hivi ukaoda bidhaa hauambii watu o hivyo ni vitu ambavyo vinakunyuma kuaminika mtandaonim anaakafua jaue iashara yakomiiiochaman awatati lolote na iasharaahtaji kujnyao al mambo mengine amda wa nionahitaji kuonanna miiakupatia mikakati na vitu kada wakada Yeah, unaweza ukanicheki kwene niye ni, um, instagram na hapa tiktok pia yeah, unaweza kunitafuta kwenye youtube tazama video mbalimbali na mbali, kusikiliza podkast yangu kwenye apple podcast au google podcast