jabo jabojabo jabowatu jabo, wau mko sambambamkopoa a <laughs> kariu sana wenyeaanaa ijana kila kit na uie eh? ale kamahiomuam mm mm -hmm. tukna mjadalatutatunaongelea itu kadhaambazoziaijanao ne na kamanaa aneaa tucyake am i learned it at 67 by the way ऑफ जनवरी, यार दस सिक्सटी सेवेन ऑफ जनवरी तू दिसंबर वन हॉपेन यू यार मुकोसाओ? बाय देखा नीटरा स्वीट में तू पूरा तू फेसबुक पले ट्वीट चा, एमसीओ पूरा मुक्की पेंडो पूरा विक्ट्र पले फेसबुक, इंस्टाग्राम ओ पूरा विक्ट्र आपोचे ना, चल मी, चल मी, चल मी व्हाट्स गोइंग ऑन बाने niambie mtaikowaje hata tunaaza tupolepole ukiniambiao zako ni gandi ama vipi levievettu bahati ukona hetasiz kama ukaizi ama tu sawa tu sawa nakwanga waheweliwadi kuuku maisha yako kama uko life yako mwazi mtu wangu ebuwambia <gibu> wasonge kando mtu wangu ndio wa? vowakasa unasema kwamba ti ni a resolution zako ni kuhama nyumba unaishi upande nyumba uende kwa nyumba ingine poa i think ni nyumba wanatoka kwe nyumba ya 30, 3000 maybe unaenda kwe nyumba ya 700 sindio hizondio eio aurudi nyuma y yeah. anaingia o i ajeieiay oleo kunawalakona mpango za kuachana walikuwa ameachana sasa napanga tafte mwingine by kaalambao napanga kuawaiia mua6 haya zinaenda sasa tunangojemtutengeneze kadi zenyu tukuje zzi <laughs> hey, hey. kama me msimu tubuk tukuje tuwapigie kelele kweza harusi zenyu huko jama lipotelea pibae siiiao mwingine anasemaa e, ni kupanda kupanda kupanda kabisa hmm? anataka kupanda ya yeah, kupanda kimaisha anatamana panda kabisa na e, sisi tunapanda nao polepole nared sana hapa um, wee well, nireanresana nini anasema u aem ina lao lingine nasema koap akkiambunasemaaara Mm, kuna ole nafikira kwana biashara kunaletafuaiiakwena biashara nalekwana aitalamwadhara na tutaki wow. nan aonuke mbele mm -hmm mazee ni wako, manako, wako Wana, jua, nani anasema kitu moja hapa ukisikia kitu success akisk kituanasemaaaumseeni ako kila mtu konayake anaapa chinmaianausionee mwingine si oazesindiozikona e, zi, maana hapa nzinafurahisha zi, zi, wasiaun nairobi ndoja shambo la mawe lakini mm, lazima hapo ukuetuapo ukwetuapo k ukwe kutokea hata tao tembea tu tutike tao tutembee tupije raundi ao sio wala anapenda akowapi sasa walaoamkoapisasa okumazi msitautoleangoma ingine pantutaanaoviziama wow. kuna mstakuja mcha aoshetina wimbo kuna mingine aoshe tukena wimbo winginekai sindio namdo na pomba hsbaheiwashaecheeansematcheeaainimaakunaibwa si maz ltucheeaanatuletea ingineama sio cei chinch But before bindushacheza hata wa kenya kwa nyumba yako kwa dakika ngapi ama nzsikiza kwa dakika ngapi ama neuleta kusikiza nyumbo za, za nini za nje sio mbaya lakini siucheza hata ya kenya The same ai unaonchingi nigeria tafta kujua hata mziki ya kenya jua hata mziki yanini yauko chini kwenye ukwaje asikua unanmbia mkangalenetoka nini nyeri nakumbe ni a jipange hapo chini ma ama vipi pia hata na filmu za kenyaafilmu you know ya kenya hata moja jana nilikuakwa msewangu movie kutaa na madamu fulani hapo ametafuta sifi zote kama zote Even kenyan movie akasema ajui asijashayaona moja na vile ziko mingi maana visi tunazasapotiana tuambia awasi apa inje msanii hata kuroa ukimwangalia hata huyo anako youtube ofcouse niko apo youtube pia msiopura tv fununu komedi pia hapo subscribe hizo chanel baba au mama sapoti kijana natusapotiane yani sindio okay. hapo kwa sapoti pia tu niko na swali kuna mtu ashekuletea ashekuambia mashekutumia link usubsribe tivo yake na subscribe naujaeb sidz umbiebaba au vipi sione wivu huu ni msanii na vidu zina y yeah. unawezakuwa uysie yake lakini ukibibe na usheri labda mama uymmamamama um, mboga ambaye ako kwa simu yako atamuona atamwona sindio au iti watu watuan ei mo toani mbene cese dusno chini tena pole pole totiega lakini ni babausitnatuambiah na masautamesemapo watuwanguunmsa mtanamtenda kabisa mazi kama mtu last year chini leo utafanya msia sana labda nikishapost mitolmtuatmazo studichinileo ia tusemitunaaseidoutafanya msaaladaikishatai kambuka ni hizi vitu zilikuwa nafanyika as tubadilishe taimu yangu nambua taimu ina fulay so maze a kwahiyo taimu menipea maze a sanauutaement hapo tukicheza tuki, tuki gospel kidogo zahapa napale sindio mazwaiwangu nawashanagomamoa inaitwababaaiamazyangu mefurahi sana mm, sikua siua minitakuja ziishe hivo yeah, lakini maziku walatumekola naskza sha ndo tunaanza kolepole waila kitu, kitu ni maambia kuchapea kidogo hapo mwanze wachkitenga msanii kuengujanaoa hapo kwa nini anauza maka akona kitu ni aniakko ndani o sea, pale pale uki facebook insagram twitter topura 254 ya yeah, ashtag hannel ga s watu wangu a kuna wala watalaliso kuenea siku njema sawa