natumai usalama hujambo na karibu jina langu ni teri kama una unasikiliza wazo langu na leo katika wazo langu ningependa kuzungumzia sifa ama swala ambalo ni muhimu sana katika maisha yetu na sifa hii ni kusikiliza kwani wajua katika kusikiliza topata hekma katika kusikiliza topata faida nyingi kwa hivyo ningependa katika mwisho wa kipindi hiki kifupi tuwe watu wa kutumia masikio yetu na macho yetu zaidi ya vile tunatumia mdomo wetu karibu kusikiza ni kuegemea ndani kwa laini na nia ya kubadilishwa na kile tunachokisikia na asili imetupa masikio mawili macho mawili na ulimi mmoja hadi mwisho tunapaswa kusikia na kuona zaidi ya tunavyozungumza kwa hivyo ebu ngoja nisikize hacha nisijue cha kusema kwani kwa kusikiza huja hekma wacha niupokee ulimwengu unapovuma na kupiga kelele na hata unapojaya na minongono kuongea kwingi na kulalamika acha nijiegemee karibu zaidi kuna kuta nimejenga masikioni kwangu kwani kuna mengi nisingependa nisikie lakini acha tu nisikize na nipokee kwa mshangao kwani yote yastahili kuzingatiwa nataka niwe shahidi msikilizaji mjasusi na nisijifanye kamwe kuwa kiziwi kwa ni moja ya kasoro kubwa ya watu ni kujifanya hawaoni makosa yao lakini hawajifanye kuwa kiziwi ama kuwa viziwi kwa makosa ya wengine basi niwe kiziwi tu kwa yasio nihusu acha ulimwengu huingie ndani yangu na unibadilishe kama tu vile mwanga hubadilisha chumba wacha ni nyamazi wachanisikilize na kwa ku, kusikiliza ku, niwe mpya kwa hivyo msikilizaji wangu kabla kuruhusu sauti yako isikike kwanza ilambe midomo yako shukran bwazo langu teri kamau