hayheohepamazie leo niko naehon ingine nikona mabeshu wangu wapo wawili so without faheadntjatu wajipige maini banau siobrpo iko na rafiki yangu leo tuliua tumekujahpa pia Maze, maze. So, leo maze. leo segment ya na nataka hata tu yani, tu tu tu tukae chini tuongee moja bila stress tubonge tu, yani, tu hali juma vijana sa tumenyamaza tu sana hatuna mambo ya kubonga so ni vizuri kujibonga, buda, kujibonga wazo, kama vijana ili uu saa zingine tu place watu nafiwatunanyamaz ukama venye bet yanguapo amesemazaga amesema eh. ni vizurimasia nangorana sana unapata yani atu ya eh. eh. right eh, atusaidianatu mini best yako najuu unapitia ngori ama amanajuu unafanya kitumbana na tu uendelee nayo baada ya kuambia hey, jo buda chorea hivi ndo hivi ndo kunakwaga so ni vizuri yani, kama kama vijana tunajengana ainabrah mm. si... tu umekuja umepata morio wako kidogo hapa ko kwa noma <coughs> hey, bt6 usimwambiebra hey, nieri tuingie hivi tuchape wawili watatu na wewe unajua vizuri sana uko na kamboka mahali hata kama katapea shilingi tatu <coughs> eh, kila siku kwa kwawiki <coughs> hey, ni pesa nzuri sanelimugorani kikazi lakini si kimaisha unaja kikazi mking'orana mna chip kimoja mnapata kitu na Make sense nayan siati mna katu hapo hivo mnangorana ka atinini mabestbstalafu unapata kama sisi hata si hapa tuko na life tofauti siote tumepitia kila mdu amepitialani ya life for example kama bravo umepitia zile, zile ume yeah, yeah. tu na ile ulikuwa guaainu ne ukma wale ga, mabijana, unapata vijana onajewalwatunanawa o wanakuinuaapat napata walwatunakanawaaauna kutulanisema hisuu nani watuwatawajinga walwastaninnwasa yeah. yeah hio tu venye imekuwa ndio lidamaano makubwa sana uunaezapata kijana alikuwa nimoja wa kibuda uh -huh. kijana kujituma laini alikuja akashikana na vijana wawili watatu wenye awajui kujitumanajua ya haraka uh -huh. kijana pia malizi miezi mb tatuaameanza uh -huh. auanya ameingilia hapa katikati uh -huh si ajabu sana ukipata yandi anaenda wa kwanza hmm. kuliko wale walianzaga kitambo in short anajaribu kuambia mm. type of the company that you have choose it wisel ni, to company, company. Ni, ve, ni very important ealafu pia watu una na wao ni very important kwa sababu ukikaa na watu na kut pia takut najua ukikaa na mtu nakuambia buda tufanye hivi buda tufanye hivi unaonaje mmimi kama mimi kama voke naeza kuja niambie bravo mazee mi, naona mazee kuna kituflaninanishinda hapa unanaaji kus ani mnakamana an mnainuana hata kama mndui mdogo wako sijua mtu anafikiriajiile tumnapigana hata mtu akiemlesazasheanao kidogo naniamantu ilifanyikaga kwa, na mm. uh -huh. na kwa lif kuna nimini kidogo pea mama kidia hapo pregnant kidogo hey, nimeanza uh -huh. family Huh? No. No. <laughs> ninoma pale mi sinarada kidogomara maera mamakichwa ngumu atuelewani atupatan huh? ikndaarka yangu zile vitu ile itu ananambiamamaniwauduukaikaliaje lakini ndani yangu nafila apana hisikitumi huh? nataka huh? naenda pale kando pia nauliza mmoja mza moja e, kwa hivi na hivi huh? e, kuna hivimamakunanyanankula kichwa huh? mzae ananiuliza mekanamde no miaka ngapi ngapinamwambia na e tuko mwaka api. Esa, wa pili sasa unaonapo mzaes unaona sasa hapo huko hapo ndo mali meanza kujuana sasa unaona so yeye ni watu wawili tofauti wamepattando wame yeah, yeah. hizi vichwa zikuja zikuwe kitu moja hmm. lazima zigongane lazima, no, lazima, yeah, yeah. zinagongana mkishaingia kwa inkitumojaso kiangalia kenye ule yut limeambia naezalikuambia nitofauso pia hapa inakuja na jua mentait yeah. utenda na, na choi gani lazima yeah. uke choi na pia napiaeiy ni muhimu pia Trambi, you are product of torambi ogoyora ookii konda inji kenye olidi uko leo kama so kitana olislidi kuam kaleongware knoko dw li kuja kuamsokoyoktana noolisoora ukiama kwa hii barabara walai iyo barabara kuna plesi takupeleka akuna barabara inakupeleka gapleingini alafu asaman kama unapla ta ifyoa apap an icao najua so iyo badoipa so yeah. kama, kama, kama boy child kama mwanaume nnazima yani. ukotukila wakati ukona planlazima yani. ukonaangalia mbele yani lazima kuatunukuike e ahe najua lazima ukuunangalia mbele unajua unaenda wapi alafu imeiaiisatukunavea tukuna uipanajuanduatae kujituma mndu atae kuwamkangoare kona kuchapa kazi mnduwanatatuwatuelewi yeah. yeah. oh. atii maisha ni kama nm nnahementmsabu 0 lazima utarudi 1 tena ndo ingia 11 kama shule uh. lazima utarudi an tena ndoingie 21 uh. lazima utarudi a tena ndoingilakini watu wengi Rotation. sana wamekaga wameandikiwa fote mm. lakini wukuamia mbao kwa nini waliona hiz e ambao yeah. inawa sana so wataki kurudi waanze safari ya kwenda kwendapia akiiaaazima una maalio kunyenyekea kuna iya kunye yeah. kusikiza na kuna pi kuongea lazima ukukija tkwahidni siyoteutaena tkibonga yeah. mannabongaa kila mahali mahalisuoauenehubo laimakulhata mwalimu waliha kupitia shule ndo akuja kutufundishazmaskili lazima ktnkunani vizuri tu aaalafun kunaukuinjelazima ufi kenye unasikiza nani unasikiza kwa sababu utambia vitu mingi sana so lazima uje unaskiza una nani naniunasikiazeaanaemalamaaimaananiuenani unasikiza juumaze badazai wengi uku najuawe nani unajua kuna vitu zingine si za kufanya ufai kufanya hii ufai kufanya ile na hmm. utajua venu, nani ukijua maalum metoka kama yenyew jue maalum metoka basi ujuu unaenda halafu pia kuna kitu moja ilikuja kui ku nikuja tu kulantu mdogo mdogo ni vizuri pia tuheshimu wazazi wetu unajua n ni vizuri pia mzazi Ka mza wa mza wako kamzazi wako ashaitoa machozi walakukusu wewe ejua tueelei yako tuinenda chini kaani mzazi wao ashailiaasheitoa machozi juu yako wejua tuapanaweenda tuombemamaasakama madhako asheipiga magoti akalia ya juu yako ina we wejua tubana kwa sababu atukwambia mathiepole kwasababu noona our ut mamakwakikukasbr kasionayou yakwataiku ukukuna dozi na kaaje ni ikuaheuri ukuwa tuweke mapere wetu mbele na pia tuwaheshimukcananyasnmadodonalidsialmasilnmtu anakuja kanairo nasawa madhake obananalimamazijudokam saiutakuanado juikesho utakuaa najua ido ikituanmisijimisijechmsikaamiiecacaiado si si doi na na na yako yako nina ni vizuri humble kujua place place place umetoka umetoka kwa sababu penye huko lazima so unakuwa unakuwa unakuwa tu tu unacheza unaandika spoajukichadoi kuna kitu nna important in life kuandika kitu chini kitu chini ukiandika ki kitu kitu kitu unaandika unaandika your down na pia pia unaweka mungu mungu mungu kila sasa watu watu wajui wajui chinikiandka taanaek ndokiatna juwalai kama ujui god minasemanga kama ujui paths za god na paths za, za, za kenya god anapanan miarasiji misialewang mtu nan bila god na life anaishingi a ju yolif inier make kunaitaimke right kwa sababu ukio na, na holi spirit ndani yako hkgati In yako inakwambia this inakuambia ointaza kuifanya hii dunia tuko na nmipia tuna ishina yetu kwa hii dunia na en alitutangulia so wanajua matti zoteule jango hakuna vile unaweza kuwa unapenda dudu Yeah. Anajua, the moment utavuta ngwayi, yeah. ungeza, injene. kitu injene. Anajua, yeah. dudu hiyo tu atat simi kituingadado ni aje unakosa pesa ya kila kitu yeah. anakosa rent yeah. eh? msnaezanamsinakosasnaeaoa sayakubaa mtua pesa ya nini mm. lakini mm. daily kila wikendi ule jamaa kosibkla Yana ni bazenga bukla, make it train yanaainbazenga akotul <laughs> <laughs> lakini keja alishindwa kulipa nivipi nah. ule ni nem akotu hapa yanakukoroga anaona ukiingia buklasina train lakini unaenda kudozo wapi bro na ma, ma juu cause we are the leaders of the future ndio kwanza unajua ziko kwa fails dunia if a man, as mwanaume mavihanatuamkeni mauketuamkeni juusa ndomanaggiman wakwanza aaidikokama imeishaaaka mwanaumeki leader uweni endo ndume unajua As a azmajimo mwana gdlna pia uskiingie leo nais za jana bn pia usiingii aleoiishi leo fanya ile unawezafanya ingine utakaamletakekubali mawazo zikubebe mawazo sae zinatubeaa kama kama kila mtu sietunabonga apaaa wow. <laughs> apa, tu zenye, ata kama tkonda io tunangalia tokogana tunangalia mbelo nwajua so nivizuri pia tujittujit kamaijana bnniviuri j meralisaii kunawatu wanadae wakiwa 2 mu anadakiwa8an sunanatu siatasion watu wakikufa kiwaumekuja kurial sui walaskudang'anyi zile mabario mingi zenye zinafanya niza wat8alaimntu yeah. afiata saaind anatuzitunawacha tupaanatuzmzae wako ndo natuziaamenbadala uweke mzazi wako akue juu we mwenyewe ana kuzika mapema vifoya tumwweke juuenye enye tuakenichane na una tuchukue uh. extraordinary tuitanishe kazi tnatujiamini naweza do unaweza du naonayo kitu naonanga uwezi du kesho na na na utaona pia life life life yako ya wako wako tukibonga hapa hivi tumefika tumefika miaka madhati huko tu place place tumerealize vitu vitu important important important in in kuna vitu zingine important, kuliko zingine na tuntuko, odunamia, ona, ona, ona, Lakin, sisi, tuko nayo lakini penye so many things than raha na na zile vitu important maana vitudoaa tuna, tuna tr kubonga natuoneka no vtasaidiana kama vijana pia tuinuke tu tuin, ni vizuri ni, nikuambia ni, ni ukweli kisho ni mimi, kisho ni we, so maze, ni sana sana hapa tutaongea ongea kiso nimimikiiwenajuasa madugunimeshukuru sanaatubonge hapautaongeongea saauaoneongea ana Yeah, natafanya tu venye tumefanya oh, te mazebana so man is been so good y yeah. ye yeah. so thanks maze jamaitu aachezepo maridibaadaye wada