Knockout takes, Almunia saves, Knockout follows in, Almunia saves again! Absolutely astonishing, now here come Watford. Forestieri. Here's Hulk! Dine! And that Rooney goal was enough for the three points. Manchester City are still alive here. Balotelli, Aguero. I swear you'll never see anything like this ever again. So watch it, drink it in. I've just heard the news at the stadium of. London. Manchester City to snatch the title away from Manchester United. Stupendous! Hello, guys. Uh, welcome back to our podcast. Uh, uh, we appreciate Sana uh, for the very encouraging and positive feedback to make get from us uh, from our uh, our uh, first episode which was an intro so like uh, practically in the first uh, episode the pilot so uh, let's start it off uh jack uh, uh, hmm. uh, how are you guys uh nice to meet you again yes uh, so uh, by the time weare recording this uh, kulikuwa na international aiona ilikuwa zishachezwa kuna uh, talking points ki i i spain na germany germa ionayoae ilitoka mazee ni yo geme ilishtuu sana <laughs> atlast hata jiji watokubet jiji awakupata e, so surprising ati german aikufunga htabamojatma lakini pia na positives game uh, from ilikuna kua naiyogmap germas side s eh, u naokona game lio lakini kidogo tch, nini ndnalmea unakubukageme amanmanaabktt alishinda hmm. eh, o ie na natumia nini gangani Eh. Then... juu alikuana alafu alikuwa natumia taktikhe thoug i thin afte pat alitoka ndo like seondha mani mm. yeah. naweza kucheza rath ah kini ulipita acha tuungile hiiya ju kulikuwa anatumia nani sana wn moja yasiukm ui thi i zote litoka sid moja alafu are... kuna, ya... ah, kuna, mm. kuna game play zingine german walikuwa wanajipata defense ya german najipata wakotu sambobsha dfeyamaso io meoat ya uageme bayanani ilikuwa bayanani ya kwanza I think. Thousand. Thousand. alitoka nan wak ju kama u unafikiri mawaanaezavutwa hai anaezavutwa lakini aithin wameaifa nadhani waoa na fran na germani na sp wwashanini ahaaf lakini hukocho hmm. anaona kivutwa karibuni hi like, zinaendatminajibebeeaaikona oh. hmm. <laughs> ah, skodi poa bat the team tm yenyeween yao lakini janalniona hata ozil akisema boateng about boateng about the team pia yeah, yeah, i thin itakua toking point at some point ama in anetheed eh, ile like, a bol kama mweza kua msewa matawach hata erma nonapasiu kama ngekwa aya yrugwe na nani uruguay ama urugue na brazil ihiyo ilikuwa game kali sana ya yu likuwa, yu likuwa, think, likuwa world cup wrdcp ya qatar na hlikuwaalify na ikua ntrestin sana hiyo e, result ulntet sana uruguay sware kavani unaza una epek kuwe na mabao mm-hmm. lakini kidogo l alafu pia tnd aarec uliyo kwayelo sawa lakini ilikuwa bana kidogo nafa kuangalia batimbaya mm-hmm. unajua na everything na evr Eh, kid ki kitu inakaa mbaya sana so like yo mi kwangu o lionekanio siu lakinibado sikoshua sana hikaa niomgkagaanajuaenalifunga kichwa mm. Mm. naima alikuwa bench im mean, alikuwaaakona injari nanan walianzisha e fred ajaa kakucheza mahatatwmataitwa sana hkamekua kucheza poa sana sa tuangalia game ya a portgal na roaiashash ilikuwa game tam sanai nadhani ilikuwa na raa wlia inaenda kuoshada sijui v walikuja kufunaaaamh ilikaso hiyo game ya ninya portgal i thintkaa mayb jota of which badoi thinota likwa nazanga oril nin intongaje tioaague Alicheza. ya kwanzile walishindaaliceaktmdogo tealikuwa ncheanpaikonainrthineana semedo alianza cmiikanimelea sana na semedo kwanza hata akiwa brazil I akiwa mean, mm -hmm. barceona nakumuka nikiambia hata omynambia sanamdcheacenakonac bado i nisijui kamakunab ni, akonanini anazo o sahi thin vile amecheza kidogo hiyo environment na ligi najua eh, chezea barcelona kidogo nanin eh, eh, eh, eh, mm, alafu mnab sana ik like, auko as as ukiwa kitu kama kamaukikompeabareona awakhatakuekahe inakaa lakinii kumwana akianza kwa kampen wake sana hou amveest na vilanja hizi geme zake sijaona hizi geme zakeza ningi o nasikia asi mbaya sana hivo inipoa pia kuna stori yago ronaldo himself kuna viloonasemana zakuja man kama n ithin hata sikoaoamfa dhksil sancho tuli kampna sancho watwame kamenia sancho alafu ikavaanishtuvosha so uh, itakwa verst kuona i think kama mimi naweza taka hpen ni because i want to see ronaldo na bruno iyo alafu pat ronaldo kama incase anaweza kuvuja manio hiyo mpat anaeza wekwa kwa like pople ka greenwood rashfd lik naweza taka kuona tu yoda like mi naweza sataka tu kuona <laughs> siata kuwa ja ilifmanimaniiknaezataka like, kuona tu like, kama inaaaata ju naakuna tim hata bedhe hist lakini inaeza kuwa nesti sana sindio mm -hmm. e, inaweza kuwa koa sana jua itakuwa wametoa wa hiyo kitu iyo rival, rivalr enye wametua la liga sa aiko sanaedooof thea atakona kama pogba lakini pogba t linaona bata vili anakaa am akenuheeanaeapatambam apo awezipata kiahii ametoka lakini amepata kiasi sasa akuna mtu anaweza msumbuyo aajuwadi uh, ukiona kina mael amewkaa b maelamewekaa bnc eh, I mean, kwasabia nanitonamnd alafu kuna pia ile midfield ileanani kuna players wazuri ule sahii kanaule degan kuna, yeah, kuna valvadi mm -hmm. kijana mdogo anapiganga masho endioaiiwalikuaibayahiyo inaweza kuwa ni triki sana ka bapakchea alafu pia geme yao fran jui yujanaalikualikuanataka tuidisas kiasi alipewa fre i think hiyo game lakini alikuwa pia na sana so sijui like, I mean, <laughs> so, kama lakini, Pogba, mani, ni hyo si, si, si, lik kucheza manchest sana u hatahiyo bao ya kwanza yakrsha kifungwa alikuwa kwa mi nigetakasana pogakaata manu juu bado tujamona tuanasema yani, akiwa Juventus, kidogo alikuwa nyuma ya wase akinapindo alikuwa lazima ucacheaa so siju kama ni a pale ana ile silakini leashko tunafaukachini tuongele ittu ik like <laughs> kikamati na shida tgd tunafa kushinda no kidogo ziaa ddkiithi haa watu uchezea koch ao like, ama koch koch wetu olegua yaani kamatu atumbiaado aa nikona mpira yaoa lakini misimamnifanabaeona naonjeiaza bareonaakini sai si maba lakini napenda tu vile aeanapendatu vile kochwetu kidogo waumchezea wow, hizi geme kama iyaeto yeah, kidogo akitaka ukisikia jobiake ko andaamepatiwakama geme mbili ashinde anashindanga hizo geme zote alafu tunarudi tena hapo gemmblini tumekua kama naaa bishtyangu fulani ik i unaelewa hata si ju hiini kama tu ktmkokahizo like, uh, speezao ju tutashinda geme moja uta tutashinda geme moja Everyone, hata like atuko tunafaa kushinda alafu tutakuja tunashindwa gemu kaa tatu hapa ama tunashindwa like, mm. mbili ama very zikifatananiana sahii lakini iyo tunadhani taongeleatmarmki game yetu ya kwanza ku... <coughs> ni gemu il iametwachanametuachanana milikuw afikiria nbaheakumbele sana vl li mea kuongea sana umbekuona sisi tu aoatuachanangi wao na wao mm. Bile, bile, bile, hmm. so, wala, katia, katia push. Right. so eh, we kama hiiatekwatakulia kama hi nini apogba sasa sthn apogwa weshakuapeniaab yeah. hmm. una oach not yoa nots ama like haujeicheza uh, eh. game gani atail namba ten maa lakini i hata vii ndilianza kari yangu bol likuwa napenda kucheza kipa sana watu wajuaakivu siu kwa nindi likucheza kipa sana lakini nilikuwa <laughs> like, pia upea kucheza juuyanaawatu ngi nikuopoa sana lakini <laughs> nikaza kueaunapenda mm. wanachezabo wa, like, wa katikatiakubama mm. tu sana so nikaza kujifuza kucheza sana defensive ield so like mi hata fani enouf naza cheza position karibu zote kaekii nazacheza t ike aaeakiakte vizuri hivo lakini naza arakahaaniack alafu alafuealifana kamaenaangsahyakwanza lifanyakateekagacnlaf nilika uachezea grafnayowat walicekalakiiuri a nilid aka kidogo nika nikafaulule nikafaululemsaliganatueksaa kwenda mali pewayelola mla yang a kwazakakukasiaaattak ao unazacheza tu le msa, <laughs> yako yote hatandadinza kupatia takaatuyoteobadodoaabeaileyo po lemea kiasiotd kiasikama nalakini tok kwaile position yako unafanya mm -hmm unafucheza ul sasa u no spatita mtuya kukukw mye thin hata tachiapo nini niazija mingi mingio sana lia sana juu mm. game bado zinaendelea A pia kuna game a nammena una em a kenyaudanna anawafatia lakini tu niliona iauu nikashtuka juu ilikuwa kama tu nigeria kichwa okay. ganavae sudan kichwa okay. ya kenya na comoros zio pia hey, ilikuwa trik kiasi okay. ghost limesikia limesema nini hii eh, hi kutocheza hii venye ligi zikuwa zimefungwa unajuamapeleza wa kenya most of them wanyenacheza eh, kpl ama likuho us n na hii wengi hawaja kuwa hata kwa tim zao walianzatuafte kuambiwa mb tunarudize tuna gameskwbot kwanza kwa kipil nanza 20, like tik days tmas tunadhi anovemb so i thin hiyo mi nazampatia juu kenya inataka sahiama ike pira tunafaa kucheza sahii ukiona tunisa inadro ithin na tanzania jana mm. tunafa kuinabte juu abimensmona hata him game. kuna dunashangaa anu mm. kama ya jermani okay. naka... na spnyolakini aifaikuaashadioa Yeah. Yes. Yeah, il kuna iya nini pia a i thin kuna geme vulisha bau mingi adi nashangaa kuna oku hata la liga mm. eh, the same na pia bundesguesiria zote sai kuna hatas hahata champioague lakini mase likopoa piakplaurona kama eh, isbl nachapa yeah. na maniu hizokaatunaaenia filikwafunga shaktarkwazio champioauesk hata si napatia bet za wasiwasi wasi sana hizi mm. so, like, uh, wa tafute mm. vijana wazuri sa enye kna vijana wazuri pia KPL, kiasi kuna mm. eh, kuna kwa nini hata ya eh, saii tunafua kuwa boi ya kenya imepanda juu kiasi mm. eh, pia hiyo eh, geme yanini gana na walifunga lasndeka9pl na eh, nams alifunga, alifunga kichwa pia na ilikua i think sudan walikuwa lakini ilikuwa unachekigeme kama hizo sasa sisi i think KPL pale ya afcon aaifyyaoikautatooaoatumeonikaetipasindiotona onnttuuauea ifunga nioro na, yeah. ni na doowaeheagi mpeaaato naanipia like, unatogo nahani pia tushazauaanga kishinda geme moja mazajipata kamaatm tuliaifai ilikua tm ganikuweakulikuwa nahetukavae yetulazima tuo Yeah. so omona tungo jeni thi ga n thinkutokonautakona adkenya azto atm ameka kochmpiao wazta sti na koach moja mtkoach kadhaasakwat kuona hizi game za zikianza pa kikitoko patunaongela l anything t around tball tunaishia stori zetu za mpira tn pia nsindio tafanya pialike maswali tunatuliza maswali k kuna nythin nataka tusmeza tu ama tu like aujm kwahizi wngnajuanajua mnanijua so nyapo tunaweza tupata maswali zenye ama unataka hata kama unataka kuwapat ya yeah, hii e, ku, ku, kuja hapo tuongee pia, yeah, pia e, unaweza tu na sisi tuthizo lingini zangu za mm -hmm. ao badounasindio bado ni mdogos yeah. <laughs> e, Eh, kupoa hivyo think weare done for thisd soletguys saf na tupendboll mm. na pia kakonaieo nataka po, tupigatorpia unaza tuambia tudisus ju eh. yeah. sio labat hatatball ni lif nto likuasema hata kwa do iandikwa Uh, a football podcast about life tu i life keshaatuparaong life tuzingine yes. amaybede gest nitu like life tubo itwagumzo mtaanisin mm. fso thank you guys for listening uh, tiate amyo ohosamaiohos uh, james kimwagaaa Till later. Ah. Stay tuned and stay safe. Four. Cheers, guys. Yo, welcome to the Fringe Players podcast. We back, baby. Yo, welcome to the Fringe Players podcast. We back, baby.