oza oza oza oza oza wananita dj f zuman niko hapa bwana live kabisa nikizungumza namna hii nikiwakaribisha katika kipindi chetu pendwa kabisa cha tv ambayo tutakuwa kila siku tukirusha matangazo hapa kuanzia saa kumi na mbili jioni mpaka saa mbili usiku tutakuwa tunarusha vitu mbalimbali ambayo vinahusiana mahusiano musik pamoja na nao za kila wiki ambayo tutakuwa tunaziweka hapa hapa wewe kama mdau wetu wa ambao youtube wazt ambayo youtube channel yetu uka cheki vitu vingi ambayo tumejifundisha kule ndani ya youtube chanel yetu ya zoom tv na hapa tutakuwa tunakupa darasa pendwa kabisa la kila siku ambao tutakuwa tunairusha live moja kwa moja kupitia redio yetu hii ya zoom radio fm ambao tutakuwa tunauasha moto tukingurumisha mawimbi kwa intevyu mbalimbali maswali mbalimbali mjaribu mbali, kutuuliza hapa tutakujibu na kukufundisha bila kusahau lolote lile ambalo la kusumbua katika akili yako swala la mahusiano utapata jibu yake hapa karibu na usisaukuwa pamoja nasi kwani sisi sisi ndio wana watao