habari ndugu msikilizaji karibu kwenye afya talk kwa majina anaitwa daktari augustin valentine rute singua afyatok ni kipindi ambacho kitakuwa kikizungumza kuhusu afya ya binadamu nikitazama na kuelezea kuhusu magonjwa mbalimbali ambayo yanatukabiri lakini pia changamoto za magonjwa kwenye jamii na namna gani ambavyo tunaweza tukakabiri hivyo usikose kipindi hiki kwa njia ya podcast kwenye Anchor fm pia kitakuwa kikisambazwa kwenye google podcast kwenye apple podcast kwenyeas na kadhalika pia ussite kufuatilia kurasa zangu za kijamii instagram na twitter pamoja na facebook atdktar mtarihi usikose karibu sana pia kutakuwa kuna fursa kuuliza maswali mbalimbali karibu jifunze wote hakikisha unatafuta afya tak na uweze kujifunza zaidi karibu sana thank you