habari sana karibu joni hii kwenye Aja talk leo nikiwa natoa shukran zangu dhadhati asante sana kwa wee ambaye umekuwa ukiifuatilia ukifuatilia talk kuanzia pale ambako tulianza ambako tumeweza kutengeneza takriban vipande ishirini mbalimbali tukizungumza mambo mbalimbali mbali. katika dakika hizi chache kwanza kabisa nashukuru sana kwa wasikilizaji kumi ambao wao wame kabisa na wanafuatilia kila nikiweka sauti hizi za vipindi vya ki lakini pia nashukuru kwa yote ule ambaye alipokea linki ya Talk, kubonyeza na kubonyeza nauea kujifunza takriban2 katika msimu wa kwanza sizo uh, moja tarehe mosi mwezi wa pili tutafungua au nitafungua rasmi msimu wa pili wa Talk ambao utakuja tofauti kabisa safari hii nitashirikisha madaktari Uh, wauguzi na wataalamu mbalimbali wafamasia watu wa maabara na watu kadhaa kadhaa uh, ambao wanahusika na masuala ya afya y jamii uh, wataalamu wa na kadhalika kwa hiyo msimu msimuhuu wa pili utakuwa ni msimu mrefu uliochangamka ambapo kila siku utakua kuna radha mpya kwa hiyo naomba sana ni kushukuru kwa wewe kuweza kunipa sikio lako kunipa muda wako kuweza kunisikiliza katika ile awamu ya kwanza hivyo tunavyoelekea katika awamu ya pili naomba uendelee kunisikiliza na uweze kujiandaa uh, kwa sasa afya talk uh, inapatikana pia kwenye akaunti ya uh, inagram afyak tz na jina hilo hiloo pia ni twitter kwa hiyo unaweza afya talk twitter na instagram kwa kuandika afyak kwa hiyo ipo sasa imefika instagram pia na katika msimu huu wa pili anakuja mambo madhuri zaidi kwa hiyo tunaendelea kuboresha na kusogea mbele na napenda sana ushirikiano na, napenda ushauri kwaio unapokuwa na ushauri sisite uh, kushauri usite kusema uh, unaweza pia ukaandika barua pepe sasa unaweza barua barua pepe at com. Na, tena, barua pepe narudia tena ni at marhicm unaweza ukatuma hapo barua pepe na ushauri wako maswali na kama kuna mada mbalimbali mbali, au mada kulewa, au unatamani ote ambaoa maoatamaniskizungumzwa kenye usikose lakini pia siku ya jumamosi kwanzia jumamosi ya kwanza ya mwezi wa pili tutaasubuhi kwanzia saa moja mpaka saa nne au siku nzima k ambao itaruhusu itakua nikijibu mambo maswali mbalimbali mbali, kwa kutumia mitandao jamii jami, akutumia nitakuwa am na watu mbalimbali tukijibu maswali ya, ya afya um, lengo la tutakuatankija ukjumas yafamwanza kati naanza lengo kuu la afya tok ni kuweza kuelimisha jamii kuweza kutoa elimu mbalimbali za afya lengo ni kukabiana na magonjwa kabla ya ya, magonjwa yajamagonjwajakukuta tunasema kinga ni bora kuliko tiba hivyo basiusikosi afya tok katika msimu wa pili ni msimu wa moto sana ni msimu ambao utaupenda zaidi mada ziko kibao mada za kuvutia nisiseme sana sana ni sumwingi sana, sana kuongea Uh, nishie tu hapo lakini pia usisite kunifuatia mi binafsi d gasinatasengwa kupitia mitanda waki jamii aaktatarihi kwenye twitter facebook pamoja na insagram kwenye twitter facebook tfaebookna instagram lakini kipindi ni afyaot kinapatikana twitter na instagram tuendee kufuatilia kumbuka kwamba poast hizi zinapatikana kwenye karibu kila Uh, meja uh, kila meja outlata podcast nikizungumza kuanzia spotify appleodcast google podcast anka ambao ndio wanaheshimisha na kuiweka mjini uh, brekes na kadhalika na kadhalika kwa hiyo utafungua podcast yako akisha una sch to afya tok utaikuta asante sana