karibu tena msikilizaji wa afya karibu katika yuma hii nyingine ambako tunaenda kuzungumza uh, kuhusu tatizo la kuwahi kufika mshindo kwa wanaume uh, aakuumbush mannafamika uh, kwa jina la daktari mtalii kwenye mitandao ya kijamii katika sehemu hii ya nne baada uh, hii ya kufika mshindo ni baada kubwa sana na ni moja kati vipindi maalum katika msimu huu wa tatu ambao tumeopa jina la uba um, kabla sijaanza ni kwamba bado tuko katika mapambano ya virusi vya korona hivyo basi uh, ni jukumu letu kukumbushana kuhusu umuhimu wa kunawa na maji tilinika kuvaa barakoa na kua misongamano salazima na tukumbuke pia kuwa ni hali kuweza kupata chanjo ya korona hivyo tumia ihali yako tumetash wako kupata au kuto kupata chanjo hiyo Um, mara baada ya kusema hayo uh, niekupoteza mda niumbushe kwamba kipindi uh, hiki apatikana kia jumaa sa usiku katika msimu hu watatu uh, tofauti na zamani ilikuwa ni jumapili sa mbili asubuhi kao ufahamu a simu watatu ptnmaaaao la watu kufika mshindo mapema naachua hiki kitendo ambacho uh, shahawa zinatoka katika uume uh, wakati waeewnaga mbegu ksn sema uh, walau uh, asilimia mpaka ishirii hadi 3eahi ya vijana wakati uh, na ya miaka k hadi a msini hapa wana tatizo hili uh, ambako imepewa majina mbalimbali mbali, uh, kisema kwamba kupiga gori la haraka gori la mapema igana anaitata gori la mkono uh, na kadhalika na kadhalika sasa um, uh, unaweza ukasema ili shida inaea shida swanamekataawaeaaemhaaa anaa mwenyewe mwanaume binafsi naua iiki aashia anaua hariishdawatu wnianitofautisha kati uh, uh, ya ola mapema na kukosa nguvu za kiume kosa e- aani kupata, um, kupata mshindo mapema uh, mara nyingi sana i mtu mwenyewe kushindwa kujizuia kufika mshindo mara nyingi ni, ni, ni no? uh, mda mfupi tu mara baada ya kwanza ile i ndo wingi aukeni mingine um, anakuta ndani ya dakika moja tu tayari amemaliza chali na baadae hapo wanakosa ata nguvu uh, za kuendelea na mara nyingi uh, kuna kuna aina mbili kuna wale ambao wanapata shida hii kwa muda mrefu um, na wakopapata muda mfupi lakini wako ambao wanazaliwa nayo na wanakuwa nayo kwa muda mrefu na kunaingia kupata baadaye kutokana na sabun mbalimbali mara nyingi sana um, shida hii inachochea sana na vitu vya sykolojia tunasema ychological na maswala ya kisia emotinal ambao znasababisha mtu wapate shida moja wapo kwa mfano ni mtu ambaye mm, mwanzoni kabisa knza kufanya, kufanya ngonoapata ubutu nakuamii nakataatu na ambaye mwanamke mbaye ni mzoefu kacewa knmfsh knymanafaisu inginefanysamfia sshakusimaus lakini awa watu waupata shd fika mapemo auhatakshindwa kusimama akinisaau mbalimbalimpata uh, ai kati a uzazi uh, watu ambao wana shida za kihomochchmdasutshda ana Um, shida ambayo ni kubwa sana inaitwa kuto kuridhishwa hasahasa kwa wanawake nakutaa ina shiriki naye anakuwa waridhishwa sasa uh, ziko njia mbalimbalimoja wapo kwanza ni kukubali kwama matatizo kama kawili ya majengo magonjwa mengi au matatizo mengi ya kiafya ambayo yana komponenti za sikolojia lazima mtuakiri kwaa matatizo anaweza kutafuta msaada Um, yao ncia mbalimbali ambaona shauri a kwanza ni hii mara uh, nyingi sanamtuaa kaifanya hata kiwa bau mwenyewe uh, ikuweume usikooe na ukaishia hapo tu au kingine kushiriki na mpenzo wakoisha aa ao uubanazile mbegu nauwe kujiambia kwamba unaweza kufanya hivi mato mengia matizo ya nyonga uh, a ingine uh, uh, uh, ta ta uh, kufanya ni mazoezi a nyonga wafankaaona nznnzfanya kumwaga mapema yako madawa uh, mbalimbali dawa za kuongeza kwafano uh, nafilziagi na kadhalika lakini usitumia dawa hizi sababu ziashauri pia asababisha a matatizo mengine ya moyo na kadhalika kwahio tumia dawa hizi pale tu ambako mekuwa ameshakutana n mtalamu wa afya kingine ni kuweza kuongea na mwenzo wako kuweza kushirikisha tatizo lako naka pamoja niw wawili natakiwa mjemtafute msaada mmzungumze na watu waafya za uzazi sasa lakini pikukutana na watu afya aakili wawez kusaidia um, jambo hili la fik mchini mapema ndhengnooasehkubwa sana hivyo ni muhimu kuangalia hilo na kuweza kutatua kwao kama unalo tatizo hili usio nahibu fika hospitali kutana wataalamu wa afya ueleze shida yako nawe utaweza kusaidiwa uh, napenda kushukuru wa kuchukua muda huu kuweza kusikiliza kwa kifupi kahusi tatizo waleo endelea kutufuatilia afya top afyatotz instagram twitter pia naiaa ft enyewe wenye natari kama uh, kupitea, yami, kwenye kwenye zangu, DMs, na maswali usiit kunulia kupitia mitandao ya kijamii kwenye zangu message ykijami na kamkiu nal mbaolinafaa anufaa uma italetaapa wazi nauujiunkiau asau aende kucukua taadhari iia irusi aorona chakufanya kabisa chamuimu akikisha unaa una barako napunuzasongamano lazima mkonotirka tumbuke pia ki bado uomagonaaaochukua jukumu la kulinda afya yakopma afya yako, yako tum uaaayandaa thank you