amanzini limbeba gongo skiaaaeainakuahiha ah. <laughs> <laughs> <laughs> unamwambia kitu wenyewe ndio hii mbele yake yani wazi tucki kitu na kuwewetusiongelehyo chamanomanamazamomachnaua tunatulikua tunah korokocho kunamv tumeanza kudu <laughs> Sasa, hey, Mm -hmm. sasa mm -hmm. katu, yani tu tumekaa utumetulia na aaarata o m ni madem watatu mais ula a ademaa tumetulia waliuawanashanganaiaaiaaakani mislam shd unaona sasa atukaanza tustori ikatokea tu stori ya uh, stara mm -hmm. na estkujistiiamukdelea stori yako bro matakowenyu fanye ni heshima lo tukona mgeninonaatakakwenyuhehia aa aeaaaao baba eumongeakaa tukanza kubonga kuhusunanaulianadaimgaikamwambia you know, mm -hmm. mimi by misaiinaamwa Hmm. yaani nilikamku kuwa na set of principles zenye mademu wengi zaatunaelewa hmm. na mimi sikuhizi ni mtu mwenye tunapatana kupeleka na rada hmm. kama time unaona unaona principles gani for one sipendagi hmm. at least tukiwa in public aje hmm. unaona ii nikaambia ah, unawana, Zi. Atas, it's not a anaambiaeni mislam tunaleanaambia hata simkua mislam ni o tu kutumia tu akili na kujaribu ku, kufanya hii dunia ika kama wma hata si wendoko Ah. Apo. Apo mm. mm. na hapo hapo kwa si, uh, yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. ni alanapo apotumalikknda so taudshwa tshdao npinion yao ya atn aan aaabansa unajuahaa hihatai unajua ni tuko na zazia <laughs> awaa mm -hmm. yeah. kukikua na dem amevaa tu mademwawili mwenye amevaana mwenye ameva veyaada huyu mwenye amevaa venyana da na eh, si hati tutaote au wanaume wenye wanarep tukipatana nao sindo kwanza kuwapiga na kuwamadasa tunawapiga tunawamada lakini the fact is usharepiwa si ati ya kidedi onni very... hmm. so, so tunu... kweli wanaume ninio wanaitwadii watu wenye kurep kuliko madem mademvenye wanawadi na bado wanaclaim wanaume sote mm. unajua kwa kwa nini kwa nini naona hii topic sensitive sana na na sitaki kuongelea yes. una hizo yes. vitu zote unaongelea mtu baka sasa dini na kila awa mkasas umed nakila kitututumie tutash umerudishwa tu vitu zenye control utaanza kuulizwa kwani watoto wadogo wa wenye wanarepiwa years nikwambia tu niliulizwa hivyo kuna, kuna mtoi kwa hiyo venye tulikuwa hapo akasema nikiwa mtoi sijui tlizahaa an akwa m nilirepiwa namde na siku k nimevaa vibaya nikamwambia sasa ish si wewe ishi yeah. niendo chizi mode na kama unajua mali malihuko sahi mpeane huone vile tuta unaona lakini kuna watu wenye niwenda wazimu wenye watare mpaka chizi hata mti hata dogi kitu kituwatapata sawa na kuna sasa mademu wenye wana Uh, wanafanya inakuwa rahisi kwao zaidi sikunao machiziokokwai duniaufan unakua them unaona na hata tukishak kwasababnando tukitoka kwa <laughs> unajua unaongea hapa vitu za yeah. okay, ukisema mambo ya kuvaa vibaya inachangiapia hey, awe, awezi sema tu pia ni kuvaa vibaya kuna pia watu nikuna you know, watu nima viloumevaa unanipata but pia kuvaa vibaya unaona hata hata unajua i nishaisema kwa podcast hata ukikompea madem wawili moja amevaa ame ame muslim, ah, yeah. muslim. unaona na mwingine mwingine t's, ako half naked yeah. unaona hata wewe thing utafikiria Uki, ukiona hao mademu wawili it's not ino the Una, theammpaka kuna, kuna point nafikaga in inabring ile conversation za uh, machali awezi our brains yeah, ou sijuonino watuona tu kama kamaakunanielewa uh, yep, because, because cheki mimi nimekuona lij yako yote iko thing i think nje theio unaonaiyo ndo kitu ya kwanza, kwanza. unaonaiyo <laughs> ndo kitu ya kwanzabtkama kwanza. <laughs> tunaweza havu onveaionhata eh. hizo tota zitakuja kwa akili yangu kabisauna apotualimehituna Yo, Staffan, yo, sema na mbona barabara mm. tunaona vitu hata hyotn zatzanmni mrefu sana a mwngine ni mfupi sana kuna mwingine hata mm. kama ni mwanaume Later day, munyako, eight out of 0 katikati ya wanaumi so, masauti utasikia hapo buda ama budamauoa tuseme msemeakovatusemeustp yangu We. We. unajua hata juzi, juzi juzi nilikuwa Mimu. afikiria hizi video za like kibe najua msi ata kama anaongea mavi but kuna kuna sense mahali yeah, unanielewa unajua siku hizi tunatolewa hata ile voice ya kukuwa na opinion nelwi <laughs> yani zimekuai yani imekua bu chalezikuwa naaweisema anem anakaa hivi ieindabthii tunafanywa anai itu atuein Mm -hmm. awkaibuni Your favorite uh, podcast najua ni sisi mnatupenda hata mki ni sisi mnatupenda kuliko au wengine wote sasa mnaendelea jahuu aje sa swali inakwaa ukiuliza hi swaliakuasa o s ashaikuwa hapa akiwa hapa mlipenda peeni yake sana hataukiona nambazi ya hiyo wikiileo vile nimekaa mbali na leo content hiyo episode time stories ama ile ati aaoanaiote likwa mnabongaama msalikanabongataezomainama eikasi sijui nini asine ganiiadowae tunakumbuka kutoka hiyoeisdnaujue sahiyo mi hata ziaradaaminaza tukunakituneta korona inashikashika walamiwalamiu When you talk when you talk we got some modules unja wanasema timgonjwa wa love bana tunafanya wali hiyo time siko nakopi unaona adima vaccine siji nitaike vaccine gani imetestiwa sijiko na how many percent morio mimi niko dole nimekata roa gonaza kuleiki tu nikaita ingia pabati hii ni ka tu daro daro mwana siku la peni eh you there mbt ilikua tuapa kuunajuliuaknahapa ajizundehivliua adoat una watu wenye walielewa energy ndosasa hii podcast tuanze tu na enaj mzuri niambieni kama kuna kitu moja ushaipea mtu wenye unataka tu urudishiwe This one thing. kama ni hudi kama ni <laughs> <Hey> man, nekuna... <laughs> yukitu, eh? ah, Ama kitu moja tu niambkitumoja kama we'll kuna kitu tu mshaipeansi lazima ikuwe hudi mabi ulipeanaii ilienda na dem flani aliendanayo iu fa siku a nimeridhia mdemmenye htatushakua nam an hsima naezamkumbukahata mi mesaina hatah tunakumbuka tu ni bomba jaketi yangu manzee mm. hiyo siku kulikua kunanyesha alimkutembea na nilikuwa kwa kwabst yangu pia unaona lakini mm. sasa <laughs> nisikokakitu bst yako akokakian <laughs> <Nona? laughs> na upatedi kunanyesha manzee mara hiyo hiyo mi sunajua gentlemania, gentlemania. <laughs> valisha mtoto hapo bonge moja la mwanaume hapo laai mwanaumealisha apo bombaamanjini limbeba gongo usikie Eu não sei se você queria ir para Eu não sei para o hospital. Eu não sei se você quer ir para o hospital. Eu não sei você quer ir para o hospital. Eu K story. Kou la sipi palavu zasa. Olaga babaye sipi son. Ase sipi son. Ase sipi son. Ni ki di li vanye ka gitambo. Bro, e yon kou kou. Bojè mi, ata labda jamanisa kou sipi. Bojè, che ki. n angkwa hiyo a angebenana juu alikuwa amepiga njumu nn niniko mtani mepiga olipo unajua jualaumesema ilikuwa zamani juazimebaniwainit ai tushamwaga kila kitu hata ukijaribu kutafuta points hapakwazi iledi zaidi we mwenye umeexpose kila kitu hata mtu akitaka kutafuta nia kuaridia kudaanimebebana gongoro safi demna ni mzito alikuwaaucaaanatoshana aa rei yakokitu mzito afasa dereva asi atimbali nikatuwalikutokatuhapa ap smakapali sa uh -huh. uh -huh. kamweka kwa gari hapo hivyo gari ya morio wangu tumetulia tunapiga stori namtisia morio wangu pia ko hapo hivyo lakini udemu ni kama akokua storia morio wangu oiwako ameanza kua mfanianakwa mfanimorio wakod ashaknaaanataa uhata kubebwa tena gongo wala unaona vileijenda ni mbali mm -hmm hadi gongo eh, walabilaumebeba eh, umeingia ume kwa matope umenyeshewa broani bro. ni me ma. a... hmm. nini hmm. ah, nafanyanga niniib ai <laughs> nilibagituimejiam <laughs> eh? umetembeza uh -huh. karidua ileile ah. matope kila inaumahata uazilengoma za araoailikua vinduateele alhaduiairudishweada alitumia hiyosikuu ilikuwa <laughs> <laughs> <laughs> niilenye unaweza dunga hivi ama lidadi alikufanya mbaya hiyo ni bomba viviiyo ni luku yaleo na yakemwangihauaanasema urudishiwe Mi minarudishiwa <laughs> <laughs> <laughs> na wale wale <laughs> ha, <kitubini> mi think, mmm, kuna mtu amewaitoka kwa maisha wale walikuwa wakipita akuna vitu imewawapea wamekupea inikwani wademwako wanavaa hapana sika u kwa <laughs> sababu sikupatia mtu si kupatia mtu mweyenlikua nae sahuna mnilikua naehyo tim na nilikua nimefiri nataka kubaia mtu nimeona tu indo so, lavulangujiangu acha tu nimbaia ikihatu ikifika tarehe fulani flani siku yake kubwa tu leo hapa nirudi kwa hiyo nyumba after three days mm-hmm. kuzurura kwao nyumbaba jogorodsaa tia usiku kuna mzee tu home tuaamb mm-hmm. akona hizo viatu vauahzi e, vatu zinantosha simu <laughs> nasa ma sa unapiga ni wale wato safari za mbali dpghata hivo washachukua ameshachukuahata uktaka kupiga simumbpg liza Anyway. Uh, mm -hmm. meme, meme, Tisha, sasa. zangu ntaanza kuliapo mimi vitu ni mingi lakininasema <laughs> tu ntasema mbilianitianza mimi kuna hudi yangu kali hudi hudi hudi angu, hudi dubai sawa sasa ainwagabaaa iko na, na, na hijua. Hijua. I say, yo, hudi out of love tu <laughs> <laughs> <Nani>, <laughs> sasa <so tile. laughs> kuna mtu ilimbamba ikampeagidanuaiaa <laughs> <easy a> <laughs> <Dubai. laughs> <of> <laughs> so, mi udangu tumnataka minaju nasikiagayana asikiagaayangu nauajisikiadanu nlete tu <laughs> saimevaliwa na niga fulani huko <laughs> ama niga fulani amapanguziacash <laughs> wakipiga era waetakuambia <laughs> <In na> chama labda <laughs> bomba za etake oo siku siku ilitumika kuvuta vitu flani inaoma lakini lakini unasikiaga podcast yangu najua unasikiagayangu minajua nasikiagayanguinajuaya pili siwei nilikuaga na mioni ingine kal naju hzi miani eh? za katie hizirakagaskiza hiyo miani nimepiga noo miaka kaanne haribika ijai fanyika nini dini najua tuiniya luku flanii nikipiga ni picha tu moja mse tu akaing'ang'ania na nguvu ah nikampea unaona haikumaliza hata wiki aaniambia ha, amevunja sikumpea na romba, eh? na romba. Na baada romba. Wiki ya wiki tu aaniambia amevunja iliniuma lakini junakupendakitumoja ni wanaume unakupenda nisaipatie watu wengine joto hao watu wanaenda kupewa joto mahali ingine a ina tukitoka kwa mikaa kuna kitu nachukia mm-hmm. eh? nimepea beste yangu kitu seme kama wewe nmepea hudi amashati hivi or labda niliacha kwako hivi tseme kuna dem fulani hapa alienda na hakuna na, kitu nachukia kaa hiyo mi nakuaga mskiti mi siwezipeana kitu kama siko kumake sikoednikipeana hmm. kitu mini, mini toka, kurini, mungu, si it. <laughs> mi mmenitoka hivmungu nyinyi siuhaid unanunua leo kitu kesho iko dadiindaa Eh, no, Ay, watu wa y- sita y- patiana hiyo kitu nawafil vibaya kwanza eh, no, ni vizuri Lakin... si wanasikia vizuri walipatiana mi nataka tuudiangmse ametumiahiyo mesavaidhee ndo ilikuwa lengeni hata hi zingine hiyo otuhd yangu ndio ndoaao jina ya yaonanymaataaapatia iaahpataawa ret <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> oma <laughs> <laughs> <laughs> kaaa mnaweza kubalimibehee misio ni shidakwa nini kwa sababu lakini minaezosemananna maparnikisemanana maparo uh -huh. na inadepend na ninini maparo yani priority ya na mapar ninnnan mm -hmm. mm. kuna, kuna paro ako pale juu hii familia iko na ganji True. unaona kuna paro ako pale unaona labda anataka juu anna mtoi wao ni keki hiu mm. e, keki itendana na mtoi wangu pia unaona mm -hmm. makopi zitaumia mm nenyewenaea taauaonah weweaziwewe ikwe tu ni like, kic wewe na huyo msemenaltejehata kma ikiuamsina shidaan tu laini mp nim mp nkm enjini tueenadai lakini siamekam sasa napia minataka nimjue siponi bamba sinivoutajuana mkshaana napelekwa ambuzimpaka nafsikukatiana fo mwak aa amtu alafuisikia umbe amekuaakifaya kaziawa kwambia nsekuriti za kijana w muda kweni unatogaapiama wezi walai wii wenye aeaw atiajaribu kupichautaijuakifika kwauunapata bana abanaaisitikanairobiiouaaii ia iw ami uh -huh. like. ni ngumu sanaudaunaletea bibnioe alafu tukaage hvkaam mt mene ntenetutanaa meshahata mm -hmm. wesi umeona mimi <laughs> si mtu wakuapreshietu vitunakuaga tu jamaa ukuatubajama ukileteaamboiakasirike mtu mwenye mlimletea hata aju kua <laughs> <Ndua, mafili. laughs> tutoke kwakoisha amii ntani yangu ni kwanza mari mm -hmm. ni kitu ngumu sana uh -huh so aeawnganga una wasee akm zm ikupnda watuwakoadsitaki upnda utukaun unaona hmm. mi hata kuna mwandugu zangu spendi spendiay lia sitaki kukupenda tu kwa sababu available bmi napenda but choice ni yako kwani umeletewa lazima napenda chase so, so, so kiletea tu msenkage kailkshua hata babake anajakkangu mseapedaataadaaaneoooama kuna vile iaat mm -hmm. mii kuna vile sijielewangi <laughs> <laughs> <laughs> so mi a wala walaume <laughs> kwahimi um, a mi nataka kujitafutia but pia siezimaind aangeunaoa hey, ska skiza the o wi mi siezi maindaange mi kwanza mimi vitu ualitizmio angalia kwa dem skuizi nive denunanpat atambo at iui aa sijui ninilzo patua itu kama familia udem ikoaje kama ni watu wa madrama ni watu wa nini dem tabia yake ikoaje na e, nanipata so, ikikam alhamdulillah okay lazima lazima uangalie inaweazima angalie andostese watoto unanipata lazima angalie ndstee waoaoabara watoto advertise ya waeke kuadvetiea detol bwanasikik poli autokenyaaman Kwaada. ama ma takuenda kuonyeshaturudi kwa unanipata to- to- <laughs> <turudi> <laughs> yeah. Una so nikiangalia hizo zenye ni kwangu na most seme anichagulie if ni msekaa mamangu hivi hizo exactly. ni zenye ataangalia unanipata mm. nayee ni mwanamke ana ndastan wanawake npat so hizo ndo zenye ataangalia so, Si mind but pia siezimpiasasijuu kwanini stabtnaona maana nimeanza na kusema mimi misijielewi nan ndomaana mm. kadai mm. itadpend na paro wako mm. yaani mimi kutaka arranged marriage itaend na paro wangu wako wakoaje mm. so kama paro wangu ni mwenye ana ile type ya dem nataka anajua na mm. pia ye angetakanikue na dem hiyo din iko sawa na mimi mm. lakini kama aro wangu e kuna venyeanataka anajiamuliamulia arranged daiko sawa na mimi lakini that, mm. Lakin moni, fact that mm. wazazi wetu wako so from this generation mpaka kuelewa dem kuelewademni ngu a mm. mm -hmm. wanaweza kulet ule demwenyee w unamwona gatto fana tukozake mm. lakini nyumbani anapika navaa vizuri na kila kitu vile eh, exactly <laughs> kwetu wakisikia hii kwa hii podcast <laughs> manzee hata sijuntadipotiwamzazi yeah. <laughs> <Onona? laughs> exactly. so, so, so, wako ataenda na ile onfidensi ya ule dem yeah. minamjua hivyi yeah. sa so, yeah. we hata labda ujui yeah. into marriage bana uko baadae unapata hiyo place uliku nasema wanawake ni wapi kwanza the anapigamiminimesemas mimi nimesema tuseme semeka mamaangu akilchaguliamamaangu yeah. so mi aajua <laughs> mishtanis mama ati mamaangu anafikiri at i ambamamangu aasknzingine s mmamaangu anajuastania mamaangu sike wangu wengi Parentso si wengiwasi amamangu wengi mm. <laughs> ka mamaangu opaaso mamayangu ni man ushaipata ule maanyee yeah. amelelewa kwando najuaakiona a kidogokwengine aataka twenee kwanza tutakuwa na understanding yenye kwanza mi ndo nimejitafutia t level aellingine nikimwambia chikiaiin o ndia mm. tukakwemam tutaulizana <laughs> maswali yeah. <laughs> hata yeah. mm. next uh, niulize kitu hapo hivyo by apo hkuambiadem yako h yake anakukatia ya anauata sikuangali inafikiriao exam dorajish ukubesti ya mamzi yako ana ni responibility yako kuambia demia minataka tu uh iambia -huh. waskia uh -huh. huh? Uh -huh. Garabani, <laughs> <laughs> ona, ni, ni kumwambia mm -hmm. pia yangu eh, u... lakini unajua yeah. uh, unajua kuna kitu zenye, kuna vitu zingine aujui mm -hmm. uh, yeah. ujui kwanza ni kutoka mabest kutokaim uju urafikiyao labda hata before na oewalikua namwanaugem labda ilikuwa tu plan ama ingine, ama tuama sazingine amadem konai mm -hmm. anakuseta pia udem mm -hmm bet a dem yako akikukatia chandem yako anaaaataha kumtumadem yako tayari anajua udem anakwaga amekukufia anajuam akona oataukimwambia niaon kwa nini misifaikukuambia naziakwa ninintaambia tuyodemo kesi ezi chi na nini na nini bat wesi beste mzuri naweza kaa muku kuingine nipatiane hin kama hiyo manziu beshte yako sio but decision dis kandonakndo nakutumahata hii sinario imefanyikia wengi aunapata beshte ya demu yako teunabonga best yake anakuletea mvi za kutisha unapata hmm. so ni vitu zimefanyika before Chim- unaona oh, yeah. <laughs> hapa oh, na najua uko rambo beforena anajua ukonajua nirambo <chumileta> <laughs> <laughs> tachoma <laughs> so, okay, situation lungechomatusoikiwa mm. beshte yako tseme labda um, let sa wamekuja kuwa mafren mabeshte kabisa na demi yako unaona chini mm. ya maji labda labda eh, uchali anamwonyesha eneo eh. pia inaweza eh ahzo zingineiaakn zinie iaakama msee anaweasaaaiko hivsyakukosa kukwambia si ndio hiyo ndo point yangukwa sababu sa hu ni msee una belive ni best unamuinvolve mpaka kwa afya zako kan anakusmailia <might> na kuchekea hah marmnalakini kumbe that anaweza kuta mtu wakod uchapiane na na ra. ramos naanajua nini amefanya huyo asha ay pa yake sakwasabu wachaniendele na ile okay. analo okay, yangu seme m ametumayake ait a ile kubwa kabisa bs ndoyaatume dm inamwanisha kuna m wacha niseme wachaiwachmn mm, utatanda, utatanda uh-huh. so, uh-huh. sasavitmbilsasaaonana e. uh-huh. juuam anajua yedo ametuabsyake skikamwanyumba una kiukiwambi bebsyaoaina redi umemweka a h atakasirikia ya best yake ama atakwambia ukweli si uh, nasema yeah. ah, yeah. na tu mfano kama amemtuma uh -huh. sa uh -huh. na kkama sikumtuma theathat unamwambia beste yako amedu abcd uh -huh. niitabidi ya yakuambia ukweli uh -huh. okay, mindo nili mtu uh -huh. na italeta drama ya kwaninanza kuntumwania wase naninnanimekuelewa malinapoteza nanaongea no, na inario ya kuna kutumwatfaniikuna sta fulani uh. imekuikibh na, uh. uh. naiko ndonataka ni nataka tus a ifaiyatakua ku akili yake mm. yeye ya kwanza k like, ina hivyo sana mpaka akuje akuja kwambiaakona rit ya kukwambia best yako ni mbaya ajui mmepitia nini na best yako ajuu mmetoka hapibn kidogo tu ni thesm upate dem de mwenyee akoloyos yes, but kila jioni anakwambia vile kuna wase wamemkatia kwa barabara ahi watuibeste yako useme mimi br nimeenda kukatia dem yakomabi nimemshikayao akiosa ukambia Katia, chances aa ave hi dem ako ma, ma, minis... ume, believe, kosa kuniambia kitu ni hey. mm. Apo ukificha, ukificha kitu umenidanganya hii yeah, random mkuongelesha kwa barabara hiyo inafanyika all the time hiyo niweujanhtakutanana mtuanakatiademyakoaaumkama mimi tatum... nakutambua sawa inamaanisha mimi, mimi sitataka mm. u na watu wenye watakuautambu kumanisha sitaki kujua ni nani ama nani ama takania nti yako ama nko mm. yako wachabeshtsa mm. mm. nikiona akona kitu hata the slightest yenye ineeza u mm. ama inaweza mm. which in this case wewe sana mm. kwa sababu the fact that anaezanikatie namanisha mse kuna unyoka mingi sana na kuendeanga na ujui yeah, mm. unaona kuna unyoa mingi sana yeah. nakuendeana yeah. na ujui yeah. so ujuis mmi nakutambua sitakuambia aichk unajua kuna ile nauasii machali vileiko btyako akiua utm y mwenyewe anzaaata taakinayako anaende mm, <muchin> umnesmonyeshaenaaunda ku, eh. maaihata Yeah, um, by the uh, ni ukweli ukiona bya hai yako na uje hai yako amemwenyesha tamb watu waelalaamoja najuanaengenwaanmbiat yako akasirika atakuja kuen vitu ufanyika na atarudi tu atu, ala, watu wawililazima u ukikua timsichana ni mchana <laughs> na u msichana sijui ii taambulia pauana like, ieikudangana i5 een ai zenye nimekuwa nazo hmm. zimefe kwa sabu nilijuana na mabisti zake ndoaaaalakini <laughs> <laughs> like, amabet ma za made ni mashetani niwale karibu na mimi. iblisi unaonagawenyewa na msaraundivi au ndo mawashaiaaa ndo niukdm ndamwonyesha kila kitu yenye yn yani zile vitu zenye nakuja nazo hiyo hmm. hivi uh, hivi hivi hivi hivi nani best best yako yako okay na inakuwa all mzimav nanityako huyuazimag ionyeshestyako mimi siwezi taka ku na mse mwenyee naona labda ni niholia kunishinda kwa sababu ndakua nas ea ndachana namsee ntaftemsee mwenye tachezea lingimoja na ka, moja, unana, uh, tuna yeah. stori zetu zinaendana kwa sababu mse mwingine tubona takisema kituanab kama bestako kona uchuraamaanisha is... yeah, yeah, yeah. wewe pia akikupigia stori pia unamonyeshaga hata eh, Mi mimi, mimi eh, unaona hivo ea atanajua dendonafaana kustirmaighata si dempekeacehata mabisti zako nasakoli yako nahata kama najua kama huko vitu zitatukitoka kwa ho sijui nisi wanaume kama nimipeke angu nani usle na kuopen up <laughs> yeah. <laughs> ku up liola eyelifanyika apalseme o emotional seme unaongea na den naona because mi kuna time neza bonga na manzi tuseme labda mmezoana kuna kitu nasemaecosat eh, nasema. eh, hey. <laughs> ah, oh, ati hey, ni, hey. ni kitu si, mbaya sna lingi sana nakuovaha unanipata unaonami napenda uaahata inmi ni ngumu sana uone nimepost familia yangu naona hiil anaostke aubasmi ni ngumu sana ndekotataantwashamnaa mabraa zangu hi mnajakaapekeakeajadnieea wamaishaai mazakumba ihati kuna kituina niuma hati k oeam kama emtukna kitu chini faa kihe ah chiie aufaa hiemshyn ame naye a naona manzee tuko chuo niaje denge flani. Ye, na, e, um, denge na msiki, msiki tu unaona mm. shida ni ninja ohadadene mm. lakini kuna venye nduruza minika, ni <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> nduruza kuaminika kuaminika ni unaona <laughs> sasa <laughs> kijana nduru za kuazakuamnika niatinkekijanambko saa mm. alwaadema besht yangu mwingine alichujwa unaona sasa kijana kama ninja marahiyo hyokijananmblanajua naminajuasakijana sha zdina piademanajia wanimnaingilia saamisijidemib mimi tukiwa marakati onzaakiza mateo naenda kupiga mateo zangu kuna nimeingia mato anga yake na kamanachapia best yangu stor niaje kuna denge bana ba, na na na uakutanakutanahaaomatouaaoamuapatana <laughs> <Yeah. laughs> ulmbe unaitwa akaniambia na hiyo shida ankonahiyo yeah. <laughs> <laughs> <Deme ni> shidamaambia demniambia <laughs> jina yake tumesimama hivi naenda nakakwa kitia teoasaiabnaita knamba abaspmb hivo haraka hivo ambia kwan siikiubota niunajashata mimi sitaga pointi ya kudanganyaga sijui ike sijui nini naipataii kame ni, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na ni bamba ule dem uledmi unajua siju kukatiaama sikatikitu nilikua napanyanga sikukatiabujikwal akii siku hizi hata hakuna akuna juu dem anakuuliza atharaka hv unamuuliza nikuje nianze kukuambia vene nianze kuataa madamu ni, si, madam, ni rahisi nipea namba nikikua mjinga unalewa mara hiyo akaniambia hiyohio akaniambiabasionipea yako aa humakai nikizidihivi nakulaconakutana na morio wangu wanguaamimi hata hizi visikuhizi nimekutana na manzi seme kwa matminibamba hiyo tu kujua we nani budan budan, do, shika. Budan, do ujue game yangu iko vibaya iko chini kabisa huko yeah. chini huko yeah. chini kuna tmsamiba ji sa Mm. tu mm. hey, mm. kona um, mm. mm. mm. na unacheka baa aaikasemaakini iaaa ma kurogatulieea faioaoeataa na morioata kumwanzisha tori ile alafu sasa ili ni immediately ndo ilinihiti uni huyo devu <laughs> juu oh, oh, oh, oh. nimekutana naa takumletea zile za kwanza nilikutana kamwambia obagnilikua ni kali ilikuwa ni bag fulani sijui ilikuwa ni lui ama ilikuwa li, tu lebo fulani hatari hadamwambia mm. iobag ni kali mamako sasa namuliza mamako Inani mama sasa ndio juu hata kabla ule mwenye inanisaa najunamliza mamakohatabauwee iua Eh. lakini <laughs> obvious sasa ye, kwa akili yake maybe anadhani najua so hata nikikutana na labda oh. nile duwa, niaze, mtuwa, nia, nina, nina, labda tu mtu nasema nimekutana lakinieaiiutana naadidogo kidogo kidogo hi ia idgo h nikamwambia cheki ambio demanambat ata manz kwasababu mm. ule dem ushicheki hivi mtu lakini amevaaninja lakinidem ni keki kekiana nikekaa kama hizo zinatokeaga msee nanafanyikiajuziu ndapiga oanaskiagat asitaj mtu jina uh -huh. Uh -huh. Bonga, vile nimesema nini tuonane eh, ah. Ma hey, ah, story laaunaekaishia hapo yani after hiyo story una kuna mahali ilikuwa wedoasizia ya beshda yangu sawa sasa kuishia hko kila mtu alikuwa huko wewe tulia kui ukohiyo ni kitambo tulia nairobi i nairobiiabbibi zako atapatana kwa harusi walai hata <laughs> <laughs> nimalize utatuambia e yako sasa nimebonga bonga na naumsee nini eh ikakuwa ikakuauaa kuonana tu tuapat mm. sasa nimeenda hiyo harusi kuna kuzo wangu nimecheki omanzi nime alikuwa na beste yangu fulani niende nini sasa hapo alikuwa beste yangu na kuzo wangu fulani kuzo wangu kwa hapo naona anani kwapo no, ananintrose kaodemu nonamizikorajua arajuana ukuzowangu kunintrose anamuliza ulajoa floba mm. <laughs> sasa mm. mm. maintain, okuzangu, aniambe, eh, floba rasasa ika uukuzoango aniambea flba undowaifanil sasa so, <laughs> <laughs> si <laughs> <laughs> tu hata eh. story sikuchachishaikawambiaundo kasma eh. <laughs> ifiiuwaoaauamaisha endelea endele ambi iyo yako mabibi zako kutara kwa harusi mabibi zako mi sina mabibi mi niko yeah. yeah. na bibi brovinaona ta imeenda bifore tufunge ndakuwa messi kidogo kaa saazingie unakoga tu want problems mi today want problems. <laughs> hey, mse, hey, mse, today problems want to be mapatatu <laughs> <laughs> ushai kuwe na sinario yaani hey? mm. msee msee anapiga kelele ama anakuonyesha um, yani anakupiga kelele ama anakuletea vako za madharau nini because they think their steps ahead of you but kumbe nio umecheza chini. Ni ume chini ni vile ukiongea vitu unajua ma ukiongea unamua ukweliya mtuunamua ukiongea hiv kuna, kuna watu watalala wiki mbiliunawatu watalalastafakaridimishainifikia so, e, mahali imekuwa mm-hmm. sokoki mpaka yeah. sasa ile kujia imekua umuan kwa akili unaangalia animefika mahali yeah siku mauimekemhamesimamashsa uknanagahivajwsaan unajua ni unajua ye anapiga kelele ziko but wewe ni ukweli na ukaongea tu Umeruini, <laughs> mi kwanza wa, unajua walaibilaunajua waseunh kabisa o o b hakuna huko was ukana i lik ile din si wate ni mabeshte bnakua na vibaya namongelesha vile nataka yeah. nachukiaga hiyo kitu bro. Yeah. Ka, un, ka kasi beshte yako mwambie tuasiantle yeah. yeah. msemekam juu stori zangu na nawewe yeah zinakwagatu a e fsamaiktumazaongelea vitu za sayani nanini nauarifi yetuazongelea vitukaahizo sasa aaana filni kama inakuwa tu kwangutu hi ulikulaakutetemeka atisasa juu atissa maanza kuliza natungia nakganaiki natosha maji numa ni hata nachakwa rafiki yako a juu kitu yote ikine tu hivi nimitaka awezawezi uda ma ni mpowakoako lakini anaongelesha mabista zako vibaya hata kama si mtu wako lazima aziaammecheki uganda bwana ukinua chapati tano tano unafungwaaichapatitanoachapatiachaaitan aaabaikila weezie tulikuwa tunalala ani uganda ni bada lapbliunanapenda matoke hataoa Moda sasa ukaishi uende kwa kilelaanja uende ujipikie mimi sijui hiyo patinga inajua ni waseo walikuwa anapatika moto watapati moda 5 nakwambia itaboring podcast ingekuwa ni recordi kwa sel ila e. siko <coughs> <coughs> ila siko ya recordi hiyo kwa tunafungwa wallahi la jamaa kule tapati 20 20 kila mtu acha bana kwani sisi ndio sizi tunakulaga kulaga tano f dizakoa uganda ni barana republi uganda ana sikantri miaaa aayanu lintoko upeane Naona, naona, mi, naona, mi, naona porakitu, for a kitu efunua mfunuaogumeifungua unarudiunarudihaohao kuna kitu niwekua nikioihata <laughs> tumahvonaujamai hin te ago mm-hmm. ise ya kutoka ad0 ienmamana kurawose wenye wanapoteaiunaja We kutoka kutoka ya kutoka tena d ted ume drugs umepiga sherehe umekua ho umekua kwa mungu <laughs> umekuwa mfanyi biasharahiyo mm-hmm. ni miaka yenye bado uja gr akili saii uko kwa yenyee umesha gr akili mm-hmm. mm-hmm. set kwa sababu Hi ukiona hiinakaaje sasa nasasa sijuiminasemagaji bro as, long as uko utaenda eh? hmm. hmm. akuna dei ati ukose kurudi hmm. yani ndiyo lazima watu barabaraatawaenda yeah, eh? wa na, na, na ukose kurudi Mm-hmm. Yeah, yeah. point ni mzito ana ukifikiria hakuna mm-hmm. um, hakuna hakuna point utaenda so akuna kitumbayakakunanana uawa bila kujipatia wan ya, ku, ya uh, unajua hizo well. uh, yeah. ni very important poan sa zingine hata vitu zinafanyika nafikiria unafikiriasasa baadae hey, kamukifikiria bahe hey, ikitingefanyika ningekuwa wapi Achene, e, ni labda nilikuwa nimeingiashimo ingine acheni niwaulize swaliaa nag lakini acheniseme tu kitu sawa i we ni nani Hmm. ama we ni mjanja kiasi gani hmm. sawa iisemaga mm-hmm. ujanja hmm. ni kujijua sawa saa labdasindio ujuuhiyo ni kitu nimekaa nikimedina mori wangu fazuli kejani hmm. tu tunapiga tu mariba mariba mariba yeah. tukaali i uh, unaweza kuwa wenda unapiga luku kushinda kila mtu Yeah. wendo manguna anakutambua nacheki mm. mm. wendo, wendo bado bado uko na rada ya kila kitu na unaona yeah. yeah. na at the end of the day bado hata ujijui yeah. unajua yeah. yeah. kwa sababu yeah. you will face situations in life kwasababuif manzendo utajua ni fala yeah saaev ar dhaivolv around luku unaona kuna vitu mo important na kuna vitu zenye zina zinamata beyond w beyond hizi watu wanaus nazondomaana nauliza ii mbonatuahii ni swali watu gnoeunaona ei mayout mayth gnoi swali kwa sababu ni swali yenye ukianza kujibu mm. utapata inago your way of life karibu 90 of the way you're your life ni contrary to your mm. point of existence mm. unaona mm. sasa inakuwa ni kitu sanasana sana age group umesema unajua mm. ten to bado ni mtu mwenye htakiligongi nafanaana kufika hapa kujiuliza maswali unapata o mamiaka mbaulau a aei au tuan a am una zile nisiatenail ana mm. kiwa na enyako Mm. sa hisiku mwanze kuna, kuna foma meja mahali na wasswas wakibambka wairukrus ma unangnaa kunataka ku unataka kurukaruka unataka na wasi, one, kata, manu, kuna mm. wasiua imkatalisimama katikati ya yamiaahvkajiambiaayanene mm. mm. nilisimama hivi nikajiambia tuhvi mm. katikati ya, ni kuna kelele yo, yo moment ko, ko live Mi Mi moment kwa da... nilisimama tu hivi katikati ya ya crowd kelele nikaangalia nikangahn Okay, hata the same miihata same mm -hmm. nimenifanyikia una maali kuna time tu nilienda mahali unaona was wanajibamba na mabeshte zangu wanajibamba wenye wamekunywask wenye wamekunywa wenye wamfaya niniabamba mi nimekaa tunaangalia sasa najiuliza sasa nimekuja hapa kufanya nii hey, <laughs> ukifikiria kurudi nyumbani tuseme hata ni saa nane usiku utarudi ae mpaka ungoje tu mpaka asubuhi unanipata yaani unajua ikafika point nikaanza kuaoid mabeshte wengine unaona yeah. because naonakuna ale attaua um, um, na ani unanipata una ndio nawezasema niende because sina kitu ya kufanya mm. but ahenohe ay siendi kunomisoahata nimezoea kukaa peke yangu nanjoi kampani yangu aelcause unajua before hiyo siku mi nilikuwa naonanga hizi vitu bado zinabamba bu hizi vitu likuwa nafanya mimi nilikuaenda latso ni, <laughs> ni so, yeah, mm. so ile dsin nimefanya hizi vitu zote ya young age mm-hmm. sasa hizi miaka zote bila kufanya najidangana bado iko tu yeah. unanielewa eh, nilikuja kwenda ndo nikajua eh, so, mi ntaka mm-hmm. life Okay, unajua ndo maana nkasema hmm. hii sasa ni kuingia hmm. na kamaiko Udu... na... sawa Umana... hi, hebe, sana nde saiiawatuaaamama wamekula mama ya mtu kama jamaaminiziivitu nasaamacha tuko na, study, na Mm. hizi yeah, yeah, mm. so at mm. ugoegoetu yeah. kitu imsee kuna una path unataka kupea mtoi wako kuna mm. path unajaribu kuonyesha mama wako wako mm. yenye unafil hivi ndo venye tutajaribu ku kugo into fo eampa maria o examp i saa w unaa jauunaa juatuoa anh about kukana mtu aujui mtoi za zene afa kumpea mm. kandoniile ya shule mm. unaona hav no dea mm. unafanya relendera hiyo mi nafiligi ni h uh, ulma dhulma na kizungu niwdnafiluneza ah, <laughs> <laughs> <Nitu. laughs> yeah. yonika kueunacheki Kou oh, e. una mdhulumu unaona kwa sababu ifyaue de saa unge kwakenana ungeweza ku akungekuwa na hizo za kwanza kuulizawuhoaukua si juu, mm. juu in the first place kuna vitu mobi sana uliwatu watakangi usoma Kusong, watu pia kuambiwa mm. unaona mm. kuna ile kitu inaendeleaga inaendeleagad sana sana oh, kila mtu mtushi maishakembila muyo i kitu nasemanga mm -hmm. you know, people h have led pefect lives or almost efectsaa mm -hmm. na tunawajua na tunajua stori zao mm -hmm. for example for us muslims we have the prophet muhammed mm -hmm. sa mm -hmm. we now he has led a peec life na tukana mpaka akaunti ya hiyo life alilid from a to zsaa mm trust you, me, bro kama leo wewe ukaamua life yako hiyo design from mm -hmm. mm -hmm. hiyoizojuu mm -hmm. mm -hmm. kuna watu wametrai kudu hivo mm -hmm. na ucm tunaziona so kumaanisha juu sisi tumeamua ku wenye wanakawenye wanajisikia mm -hmm unajipata pia sisi tunakaa tunajisikia unaona mm. for example model kama huu watu wasanii saini watuan a wasani sindioi befoe unde mm. um, thinhapo ukiongelea kwa models najua mm. atu kitu nime nimeaiz naua model depending on what ana value anaalapata kkama mm -hmm. ana, ana sema in nini wangu watakuwananpata uh-huh. uh-huh. okay, kama unapenda tuyolaivau n au ndo watakuwa del wakoiskiza skia ta nisema point yangu uh-huh. na na. so point yangu ni unafaa ku, ku, kuwa niou na aa uh-huh. na nanielewa uh-huh. impact hiki tuna alue ni nini nanielewa because at the end of the day utaanza kupik arapa because una vau st mm. na uanze kuuse ukipik mtu as role model wako utaanza kufanya vitu yeye madam kautanaaeeavitukahizo so I think unafaa kuwa i na vitu una navalu because aishi tu hapo kwa vitunavalu inaenda mpaka kuaffect karakta yako as a whole beause kuna trait zenye unapik because youfil that tm sendo na pia kumbuka kuna mtu sasa maybe mm. mahali ana up to yu sasa mm. unaona mm. maybe for example yo kids mm. unajua hacha nikuambie bo hakunage mm. kituhuni drive mm. kukua a bette peson mm. kama the thought that at mm. some point in life ndakua na kids mm saa mi ni msee naweza andika ngoma saa nami naweza andika ngoma naeza andika raptaratari salaki sas na hadi nikona mamuria wasani nynanambia niaje arbana upige lakini mi ukahivi najiuliza unajua kuna mm. alafu mi sasam siji i bahatimbaye ma bahti mzuri eh? siwezi kbnaonajuu ni bahatimbaya ama mzuri liriks zangu zinakuanga za kileanhiyonacheki sasa shida ni for exampla <laughs> lin moja lin moja na lain moja yenye naweza kuanao kwa, kwa mziki yangu for example naweza sema kama ni maji kateni nitalipa bill sa miskati maji lakini iko hapo juu ina raiuna chekis nia bikseniako jina ndoakile ngoma ake na sibrizi nnaule jamanono sikunayopata nasemangaalisema tu <laughs> aa ee <laughs> mi mm. mingi sana kwa iri zangu zinakwanga ni vitu siezidu hata spenduainia mangoko mali safi wamefika tangu ngware na wana makwela mi nazipiga tu mabare mi lini lii isijaimwnmtu wangu mimi sijakutana unachikia tlatiumauru unapigaba siaiamtu mahali ata saa mykid <laughs> mi walai bila hizo <laughs> ndo vitu zina zinafa mi sanigikwanameandika ningimgaawatoto wangav wenyesi watoto zaiweyewatoto niwanini unaonami ukahivina imajine mimi idae <laughs> mtoi wangu akatemaji siezidae mtoi wangu ktlakini akama ski mstari yangu eniwaindalipabiliaatakunywa kameutajeahiyo ndo yan hatauakit nilekagasap uilinasema saliknendaje neleka Nasisha, nasiju, uh, na sijui nini aiasijui niukikumbukanga enye jamaananibambaa mm-hmm. yanafikiria mpaka watoi wake mm-hmm. mm-hmm. amefika apo mm-hmm. hiyo mm-hmm. sana saa mm-hmm. mahali niko ni mm-hmm. mi niko point ya kusema tu kweli vile nimelelewa mm-hmm. ukinambia nikua ni life yangu mm-hmm. betw kuzaliwa na na yeas brs ffhaa uneza pata eaaaaat ai as nafaa kuwananafa uoneshaabcauaua akuamuanaif nimimi na mimi okay. as much as ni mimi nagod ni mimisa so minikuapoint in, in mylife imtrin to undestanaothsaso i adie anody totake me asao as as de fonow but inoetheet kwasa mwansafanyakit <laughs> <laughs> <laughs> mi ujaribu <laughs> <laughs> <Squeezy. laughs> <laughs> <Skiya, squeezy. laughs> sana ku haveational onveaio bila kutaja god Uh, Sa, uh, mi m yeah, unaelewa exactly. na? lakini natraigi sana especia nikibonga mm. na watu weji yangu naona najaribusana bila kutaja g mm. kwa sababu nimerasiu siku hizi god ni mm -hmm. kwamat mm. kwa mm -hmm. es hey, okay, like n unaona gd nin mm. mm. na kukua ni ushamba mm. uh, Sa. it's not saauisnomanz unaona hizo ni gani unatuletea unaona mm. hivyo <laughs> ndo venye iko tumefikia hiyo point yeah. sawa yeah. tuko yeah. mo uh, yeah. saahi kuliko venye tulikua na maparo wetu alikuwasaa And that is haiwy watu mm. awatawaiacha kupunguza kujimada itaendeleaga tu kuongezeka the te unaonakwa sababu reigion the you, answers, una part, it is only in religion, christianity or islam unaambiwa uh, whaeve ov Mm. unaambiwa hii mm. kumanisha juu ume na eion aujuihistor mm. kumanisha we bada nikikupata manzee unikujilaumun una yeah. unajiput down to the point that we sasa uko depressed mm. Mm. na juu hauna juu go kwako kwa alisha kuagatanoftangu kitambo yeah go back. Mm. Nando back here, po, nazwa, na baahyene maana anasema watu wataendeleanga kujimadanaaumeea umeongelea kila mtu tankiongelea mimwenyewe tu hmm. naja miahata um, kuna kila mtu anaaunauarko kabisa kunaotaziwezi kuja kwa akiliangu atisijuiasijaifikiria vitu kaizo najua uaona nay kitu, kitu ikifanyika inafanyika naona a mm. na kitu labda niki, nikikataliwa kitu maybe its for something bs unanielewa hiyo ndopoinyangunhata nikiangalia kwa life yangu kuna vitu nyingi zenye zimenifanyikia nye atthat time nilikuwa na feel like naflikhni i efanyikia bt baadaye baadaye unakaa nafikiriaiiaunaniata aachamanomaio isaidia ahi aituaataa tunarudi waile ointannaano zingine zimeoznyehtwwonafananmpaka sah zo eon zkosabbmezimunuaeek akuna o zingine ziibakinyuma kidogoukiangaliaio zote zona yeah. mm. ueekakwa kama god pia, anadai pia stagnant, mm. no ile point yangu ia anadan a Si aaanau k a ta unisaidie kunipuh nataka tu jue emi unajua hata hiindo he mimi na mamanzi wengi like uko sana si situko sanabt ssi wacha kuongeaunanipata yeah, yeah. tunaezaanza kubonga nianze kubonga hizi vitu amihata yeah. to. si mii na point yangu mimi sijaijifanya tmiimi niheitaniehata apa kwa yeah. sijaijifichat aati mimi ni mzuri True, yeah. or sijui nini mi ni sheitaniadogo una ile a niwa na limit nini ninibt sijai jifan ka example tu vilesai tulikua na yeah. bonga ostori yakaa manzi yako anafaakuambia best yako akinini yeah. okay, mi nilikuwa na idia zangu but vule nimesikia mna reason yeah abiikwangu no, mm. okay. mm. i kwakila si, si kwa mtu mm. ii au wasau anzaiule ako na inamfanya anafilshida si mtu mwenyeaku ni mtu mwenye anafil ako ule jamaa mesoma dini broakona mm. ders ka tatu za dini mm. na moja ni msembigi akw arud 35 yeah. n na, na moja sakla anafanya mm. sa mm. mm. apart from yeya kujua hiyo dini yote mm. kufanya hizi ma niniwase ufanya kwa stt mm. za islam na nini nanini ni msemkikaa na ye chini mwanze kuongea Yeah, no. no. i yeah. you know, kuna kuna kuna iunaunaweza mm. yeah, mm. mm. kuknasakiikusadisa ukonayo tu kama uh, nini nin kitu tu eh, fulani umejaza kwa kichwa mm. unaona yenye unaweza ibomboka yani, unaona mm. kubonga ubonganachek una yeah. na kuna msee ameichukua ameeka kwa kichwa alafu ana pia kwa maisha yake mm. design mpaka sasa unaona mm. ile kitu anajua anaiduu mm. anaidu mm. aibo ye yeah, mwenyee anadu mm. na ile i anakuambia mm. anakuambia inaweha unafi manznaona akuambi ile din ui veneesmskutana na dem wakiislamu mm. nipate b hafungih mdemu wakiislamu hafungi yeah. s unajua there are two ways kuna ukweli mbili naweza mwambia mm. na zote ni ukweli mm. naweza mwambia juu ufungi hijab mm. utashikwa hivo naiza manywele zako vutwe mpaka kwa moto inhell mm. na utupwe ndani ya moto nawamb naweza mwambia allah anapenda women who present themselves in a modest man zote mbili iunalewalakini moja itamjamisha namoja yeah. mojayaakujifikiria itam unaona so ni vile unapreente una infomationoms saa mm. ukipata msee anavuta fuaka usbia haakesho utampata faka mdomomi ukimonyesha na b anachiki msee level yake mm amlunamsizaanaonama hmm. hmm. hmm. so hey. yeah. so, hata ni eumwambie mbele ya watu namvute kammimi hata siweziwanaagiu mbele ya watu rwenye wanatukanana mbele ya watu hata seme hata mwanaume tu unatukana waifo wako mbele ya wasi i siwezi kueta zamani Yeah. Una... kama kuna sh naitana kando naongea kando si ndio ndio nasema kando seme kama yeah. ario mko kwa nyumba yao ah. unaona waende kwa bedroom nikapewa mlikuwa a kwaonwakimalizabibuongea Is this a prank? Somebody filming this? Is your head fine? Don't feel no dizziness. You telling me not even just a little bit? Twenty-four karat pussy, you make me rich. Twenty-four karat pussy, I hit a lick. Twenty-four-seven, I'm on your Insta pics. Who do you work for? Who put you up to this? You laughed at my jokes three times in a row. I pray for your LOL. You sent to LMA. Ow. I pray for the times that you took to wrap me up. Ow. And what do you see in me? Tell me what do you know? You know the sun owes you just for the way that you go. Live. The air owes you for letting it in your nose. The sand owes you for letting it touch your toes. And I owe you everything just for touching your toes. Toast. That real nigga shit. Way you love me, you gotta be out your mind. Way you fuck me, you gotta be out your mind. You look at me like I'm really one of a kind. Is something wrong with your eyes? Are you blind? Are you high? <laughs> yeah. you took me in with my flaws no? and yeah. all. you gave me something to call a home. You took me in with my flaws and no? all. You gave me something to call a home.