Uh, siku wa leo nataka niwatangazie wa, ni kwamba mimi, mimi nataka ku kutunza podcast eh, ni chano ambayo nitatumia ni kutangaza uh, kutoa mawazo yangu au kutangaza matokeo uh, mbalimbali uh, nitakuwa natumia kiswahili kirundi kinyarwanda Uh, kiingereza uh, na kifaransa uh, mambo mengi yatakuwa kuhusu afrika uh, kuhusu afrika mashariki kuhusu burundi Nainchi, yeah, na nchi jirani zote nitafurahi sana kuwa nanyi na inawaomba na mukipata podcast yangu mwisambaze kila mtu aione aisikie asante sana