anja mosesi simiyu cuma khaoma na ng'unda petronila nangekhe waswa makimbo morisi nafutali waluco timona simiyu josefu marango siloli changakhutune chichanga khumwivukana mala sekhe mvuna lisina lyesi ta Right. wapenzi wa sikilizaji ikiwa ni tarehe nane mwezi ni watatu mwaka ni w 221 wengi tukifahamu ni siku ya kina dada au kina mama ukipenda womens Day. happy women's kwa wanawake na kwa wanadada wetu studioni ni papa hatriaane hiki ni kipindi kiwiliwili pastenro hmb anatufungulia show yetu ya siku ya leo na wimbo wake kalilangwa <mulia> wimbo kalirangwa kumaanisha ya kwamba ile siku ambayo mwana wa mungu atarejea bila shaka kila mtu atahitanishwa na jina lake na kwa hivyo atatambua ni wapi atakuweka kwa maana kama ulitenda mabaya si sineno utenda ale na kama unatenda mazuri we unajua ni wapi utenda. lakini tunaanza kipindi chetu kiwiliwili kiwiliwili ni papa ganse, na hata kabla kipindi hiki kiwilili stiaan naat latuendelee <laughs> kipind ss an ahmbonwanameni mtoto wakike, sana. Mbona mtoto wakike kwa vile au kwa sababu wanadada wana siku nyingi ambazo wanaziadhimisha na lini hu mtoto wa kiume ambaye atapewa siku yake ya kuadhimisha Ae, lakini sisib tuna tabu sisi tu ndio tunafanya nini sisi ndio tunasherekea wakina dada lakini <laughs> wanasema a kwamba sisib sisi hatuna sisi shida bora tumekula tumelala mambo ni nywee lakini si neno na hiyo ndio tanzia huru ya afrika kwa sababu pia wanadada wakisherekewa pia sisi wanaume wana, wana tunafaa kusherekewa hii mambo nakusherekea tu wanadada wanadada wanadada wanadada kila saa hapana ah, lakininy anyway, ni siku yenu kina dada msijali hapa studioni nitakuletea fire twendelee chawa mshibala <laughs> kwa wale ambao wanatoka of kenya wanasema kwamba siku zinaisha duniani na hivi karibuni tona tu mwana wa mungu akirejea bila shaka endelea kutenda mazuri wapende majirani zako wapende kila mtu ambaye penda kila mtu ambaye yuko karibu na wewe na ambaye anakufanyia mambo na ambayo pia ungependa kufanyiwa lakini si neno hii imefanya siku ya leo inafanya kwamba nimebadilisha ule utaratibu wa kipindi changu haswa kwenye hii awamu ya kwanza ili kuwapa na dada wetu first priority ndiposa wakajisi pia wanapendwa studioni na huyu papa hatriga hatrigaa asianze kuniuliza hey, hatriga kuna nini lakini nimeamua kuwapa first priority kwa sababu hata taifa first priority so wana wa kiume au vijana wa kiume tafadhali musiniue ama msirushe mawe leo wacha tutupee kina dada nafasi yao na pia wewe penda huyo mwanamke wako penda huyo mwanadada kama ni dada yako kama ni mama yako weza kunieleza unamsherekea ukiwa wapi nasema ya kwamba papa uriraisaa n baba askiza maombi yangu ambayo tunaomba unajua kila siku tunaomba ya kwamba mungu akatupe nguvu mwenyezi mungu akazidi kunemesha neema zake ndogo ndogo na neema zake kubwa kubwa na bila shaka siku ya leo nitakua nakuchezea nyimbo na ambazo nambazo tnawachezea zitakuwa kwenye awamu hii ya kwanza zitakuwa ni nyimbo ambazo zimeimbwa na wasanii wa kike ili wakaweza kujihisi wanapendwa hapa studioni na hivi hivi na hivi leo bila shaka zitakuwa nakuletea zile nyimbo za kiganda au nitakuwa nachanganya nyimbo za kiganda na nyimbo zingine za kawaida kawaida kwa sababu ya kuwaenzi tu kina dada wetu na ndhivyo ndio mewambia kwamba eh, ule utaratibu wa kipindi cha kwanza au awamu ya kwanza ya kipindi kiwiliwili studioni nimeweza kuibadilisha tu kidogo ili kuwaenzi kina dada wetu la chinyanga chawa cinyanga chawa mubalosi cinyanga chawinyn chab nyanga chawamvalosi inyanga chawa mvalosinamaanisha kwamba siku zinaisha zile siku za wachawi hey, mchawi lakini mchawi ni mtu ambaye anakupea security lakini anafanya ulali <laughs> <laughs> ah si ndio mchawi ni yule mtu ambaye anakopea security ndio lakini anafanya ulali anasukuma mlango anarusha mawe lakini unajua mtu akiona pale mchawi hapo nje ah, kutakuwa na uoga uoga kidogo ya kwamba mtu ako hapo nje lakini cha chakustaajabisha ni kwamba watu wakilala sijui anafanya nini lakini si neno kila mtu <laughs> ana ile naama ura- ule uraibu wake unajua pia hiki kipindi kiwiliwili kuna ule urahibu na ambayo mtu amezoea tu na katika awamu ya pili au ni awamu ya, ya, ya tatu nitakua nakuletea ama ukipenda urahibu miongoni mwa vijana na pia unajua uchawi pia he, ni uraibu wa mtu na uraibu wa familia kwa sababu unatoka katika familia moja Uh, hadi nyingine ama ni ile damu ya familia kama mtu wenu alikuwa hivyo akifariki uh, anaachia mtu mwingine lakini yako kupitia kupitia nambari nambari na, uh, na ukiwa na ukiwa wapi wapi unasherekea kina dada hivyonambari l aa nakuletea haslmtani zuchu kibao sukari etinimemlaisha aaabiachmeatena nikiizidisha ananabiaoreanikitakauiisha aaiaongea aoimeiiisha iitamoe ibusiarntuliza e, na kitumbuaiaiadhaina majangawe usijeukauuikipanda bala. no ndio balaa na ikishuka ndio hatari zuchu kibao chake sukari ofiial naendelea tu kututumbuiza studioni awamu ya kwanza ikiwa ni siku ya kinadada bila shaka nitakuwa nakuletea hamtani takua nakuletea nua kijana na kajo kwenye awamu hii na pia nakuletea biashara ya kuuza na kununua bidhaa zako bila shaka endelea tu kuniskiza naajaendelea kumbiombio kwamaana mambo mengi yanakupita ewanii ksaembua sukarini tan koeatambua tambua awamu ya kwanza bila shaka imeanza na moto fire, moto bin bin fire fire na tunasema tu kwa nambari 7573795 au nitumia ujumbe wako kupitia nambari 23 unieleze tu unanipata nanipata laudtikilia wapi ni nini kinatendeka mahali ambapo ulipo je usalama huko au kuna nini kuna utepetevu wa usalama na pia unieleze ni mwanamke yupi ambaye unasherekea na ni hasolgani mtaani ambayo unaifanya hata kama ni siku ya kinadada shiba karungi wimbo na kutusii Mbina. Mbina. Mbina wa ah, bila shakwa nitakuwa na wimbo huo tukiendelea tu kusukuma gurudumu hili polepole pole gurudumu la awamu ya kwanza na bila shaka nimesema nipige simu yako kupitia nambari kupitia nambari tnde mahal mbpo lipo nachapa na hapo mtaani na pia ni mwanamke yupi utasherekea siku hii ya kinadada na bila shaka tunapoendelea sasa ninakuletea wimbo huu washiba karungi moto bin fire <tipulia> <tipulia> <tipulia> <tipulia> Se <coughs> arriba Me today by shiba karungi nabyshiba karungiuganda ni mrembo safi sana kutoka eneo la uganda bila shaka huyu shiba karungi eh, ameweza kuwa mwanamke bomba akiwa na vinka pale ena, pale nchini uganda wanatesa kutesa na hawa ndio wanawake ambao wanaanza ya, yaani, wanaleta ile kompe kwa wanaume kama john black david lutalo na kina camellion pale nchini uganda lakini si neno ni kipindi kiwiliwili na papa hatriga gansi <mulia> nipige simu yako kupitia nambari 5395 au ntumia ujumba wako kupitia nambari 23 unanieleza unanipata kounanipataukiwa wapi na unasherekea mwanamke wako ukiwa wapi au uh, um, kina dada unasherekea kina dada ukiwa wapi na pia j g- gani unafanya mtaani na nini Eh, ni biashara gani ambayo ngependa kununua na kuuza pia ukiniambia nitakusaidia na pia nitakuwa nakuletea masimulizi au makala inua kijana na kajogo <mulia> bila shaka nimeeza kuanza kuona ujumbe unaendelea kuingia studioni anasema john kutoka kisumu papagansi na kupata loud and clear kutoka hapa kaunti ya kisumu na hivyo ningependa kumtakia mpenzi wangu laura happy womens day na pia naona onad baraza kutoka kitali anasema ya kwamba eh, napia anaongezea na kusema kwamba namtakia kn ambaye ni kipenzi chake cha wakiendelea wa kuwatakia wanadada <laughs> wanadada nzuri hey, hey, marafiki zetu basi mama charohowakndkuataki mkiwa na eh, na mtoto wa moto at least pia mimi nitakuwa nina <laughs> nina run in love na huyo mwanadada ambaye sijui atatoka wapi lakini si neno tunaendelea tunaona beki kutoka kwa rafiki yako wa kitu cha kwanza anajulikana kama jones kutoka asante sana jones na pia eh, naona ujumbe wake ujumbe wake joseph kutoka embakasi anamtakia mpenzi wake masi anasema masi mwenyewe kuiveriyof kenya bila shaka asante sana uh, josep kutoka eneo hilo ambalo umetuambia kwamba unamtakia mpenzi wako masihapyy uh-huh. viiatendo wa timango icial Oh, hey, anuganda anajulikana kama tind ana wimbo wake timango bila shaka ndi anatuanzishia hii masimulizi ya biashara ya kuuza na kununua bila kupoteza wakati bila shaka inaona ya kwamba kuna huyu jamaa anaanajiita ndrangu kutoka eh, ndrangu anasema kwamba mtu yeyote ambaye anahitaji nyumba hapo kando yayumba e shilingi inapatikana alafu yake ni1 kwahivyo kama unahitaji nieleze ndsaikufahamishe ni nkaweza na hu jamaa kama ndirangu ili ukawezekupata nyumba naukaweupale vizurianasema maji iko stima iko na kila kitu usalama uko pale anasema ndirangu ya kwamba mtu yote ambaye yuko palena nataka nyumba ya shilingi piaya nyumba hiyo ni shilingi 1 kwa hivyo kama unahitaji nyumba hiyo na unahitaji niuko paleungependa ku nyumba hiyo bila shaka nifahamishe ili nkaweze na ujamaa norango na pia anaongeza kusema ya kwamba e, usalama uko pale na pia kila kitu kama maji na stima iko pale kwa wingi msheribbanasema <laughs> pia maembe maembe, maembe na avokado ya kuuzwa yanahitajika ila mfanyabiashara ambaye anayo awe anauza maembe haya kwa anasema hivyo jane kutoka kaunti ako wapi yuko hapa tu eore pia anasema kwamba kwa hivyo soko yoyote ambayo inauza matunda haya kwa prize pia nieleze up na jane ambaye anahitaji kununua haya maembe na avocado ni kama anataka pia ay mm ntanu mem ayi ino km na maembe na avocado ya kuuza lakini iwe kwa bila shaka nika, nika up na jene. kwa sababu siwezi kupea namba ya <laughs> namba ya jn kwa sababu ya kwa minajili ya usalama unajua watu si wazuri jana tu hapo niliweza kuona ya kwamba eh, kuna wanawake na wanaume tano waliweza kushikwa hapa eneo la nairobi hapa kaunti ya nairobi kwamba wanawadanganya na wanatepeli wa kenya na kuwaibia pesa kulingana kutoka kwa zile Line za simu za, za, za lakini wa kenya mnaombwa zaflaini eh, wakenya very safe na mwe, careful sana kwa sababu hawa watu wako na cha kusikitisha ni kwamba watu hao wote wanapatikana kaunti bomet hapo eneo la longisa na mulot eh hey, lakini si neno hacha tuone venye sheria wacha sheria ikaweze kuchukua mkondo wake any business rental shop ambayo renti yake ina between 10, to btn Eh, hapa inahitajika kwa hivyo kama unatambua mse yeyote mwenye, mwenye majumba haya wazi ni pia simu simu yako yako na na unitumie ujumbe ili tukaweze kusaidiana na tuka kusaidia Jacob kutoka hapa nipigie kupitia nambari piga smutumi m sasga mykoupitata janatulilalanja usiku ulikuwa watabu. Jana uliku wa watabu nyingi pamoja na mateso yote asubuilifika tukashukulu munguumetusika tumetupigania mungu pamojana yale magumu yote tulikuwa washinde hatuna mashakana kesho sina mashakana niendako aliyenivusha jana kanifikisha leo hatanifikishe kesho naimnadiniko na mungu safari yangu niko na salama huu tafikasaaaua mradi uko na mwenyezi mungu safari utafika salama kwa sababu anasema hata kama jana ulilala njaa kama una matatizo yoyote kama ni nini ama ni yale mawazo au msongo wa mawazo unakusumbua usijali ndio njia ya kila mtu na we have to press on kwa sababu mungu ametupa ile nguvu ya kukanyaga nzige mat, e, tunutu na madumadu <laughs> hey, nikama kuwa pastor hivi kiplani ke, lakini si neno <laughs> naona mtu hapa mtu hapa nanichekesha sana Nituwa nani sijuu <laughs> <Boneface. laughs> sijui kupigie tu simu lakini ngoja kwanza bonface sawa tu ananiambia <laughs> kwamba bonface ako eneo la nyamira ya kwamba papa hatriaa wewe ukiwaast ah, na mimi nakuwa fadha <laughs> bora hayo ni maneno yako haujui kile na mbacho mimi nafanya nikiwa sirini ni mungu tu anatambua lakini ya kwamba mimi nika asu fulani nitakuja kuwaugiria siku moja mradi tufike salama usisahau hiki ni kipindi kiwiliwili awamu ni ya kwanza studioni ni papa hatriga ganse na ninawaletea tu biashara ya kuuza na kununua na pia ninawaletea zile hasol mtaani na pia ninawaletea wanawake tunatakia tu wanawake wetu au wanadada wetu e naotakia no siku ya kinadada yenye mafanikio naona no ujumbe wake anco george kutoka embakasi anamtakia miss kendagor e, miss kendagor kutoka kwabe samahani miskendagor kutoka kwa ube ncl george from embakasi wishing you a happy womens day ah, naona pia si mwingine bali ni kipnetch kutoka eneo la maraket anasema ya kwamba ah, gansen namtakia lizri ambaye ni dadangu eh, siku ya kinadada yenye mafanikio asante sana tulikuwa tunaendelea na biashara ya kuuza na kununua na bila shaka siku ya leo ni watu kutoka kaunti ya eldoret eh leo mnanipa changamoto sijui ni kwa nini lakini changamoto inatoka hapa inatoka wapi changamoto inatoka hapa kwa maana inavyoonekana zile sms ambazo nimepata tu za biashara leo ya kuuza na kununua vitu ni kutoka tu ya eldoret ama eneo la eldoret lae eh, eh, akina kingetic kingeno chepngetic eh, kitum kitgimu hizo kip na chep chep chep chep kip kip cheph eh, hizo sasa ndio anataka kufanya biashara lakini si neno tuone hii biashara ya mwisho inasema vipi anasema mwanadata huyu anajulikana kama le chenetc anasema ya kwamba eh, hey, kama kuna mtu anauza manson, ah, mason hapa eneo la eldoret anazihitaji sana sana sana sana eh, kama, kama unajua duka lako ama, ama pahale ambapo biashara yako ina dil na hizi mason mason maja ah, bila shaka weza kudirect humwa na dada anayejulikana kama leah lakini kuna kitu na ambacho nimeweza kuona wanabiashara wengi wiki hii ama wameanza na hii riski monday morning wanabiashara wengi ambao wanaleta e, ujumbe ama ambao wananitumia ujumbe wanatoka tu eneo la eldoret nashukuru sana watu wa eldoret na pia hebu endelea endeleeni ku e, tukaweza kuendelea pamoja kama ilivyo kawaida hiki ni kipindi kiwiliwili kipindi kinachohusiana na maswala ya vijana na mbal, ambapo ninawasaidia tu vijana kufanya maswala, kufanya mambo mambo mengi ikiwemo kuwapa job ama ya kuwainua kijana nakajob na pia kuwaletea maswala ibuka miongoni mwa vijana biashara ya kununua na kuuza bila shaka nitakuwa naendelea kwebale butanswaza vange jodihi wange eh, owacikola nonimba tinandifuda omoyo navyonavyokoz mb zomukwano byebisimbye kukw enkondo aba munyuma luli okusooka newombese mwali muyagala embewe enzi je nakola ez'omuliro lafampa ya bukojyo yawomyejo byomukatiko yanzija mukawondogolo nga abayaye bandekayo anajulikana kama kamaauktoka eneo la uganda anamkomsiamrembo wakemeembikaa nitaikomsiawanad sijui kama unanipata mimi nikikomposia mwanadada sikudanganyi nimwimbie tu wimbo toakiwa tu hiyo smile mazee ka mbaya mbaya mambo yangu na mtoto wa mtu ama mambo yangu na mm, mtoto wa mtu by the way itakuwa inaenda salama na hivyo mwanze tukupanga nyumbo za harusi <laughs> boni kutoka kaunti ya kakamega unasema unamtakiavictoiaayay na kuna kitu nimesau eh, eh, eh, eh, eh. nimeona victoria baythenikasahau yanaitwaictoria na nadhani unanisikiza sana sana sana sijui kuliendaji unajua jana He, a very best ye yeah, hata kama mi ni mtu wa the Blues, by the way leo ya ya kitu tunakaakaa ah, lakini kama kama kama kawaida lazima wapewe penalty. hata mtuwaidgoae kakwaida aia waeetkwad so victoria nadhani usikasirike sana junaona leo ujanitumia ujumbe ama ujanipigia simu ukiwa na ibrahim oloch saii ukiwa okay. e, ukiwa hii universiti ambayo iko nyeri inajulikana vipi iikaratina univrsiy nam ibrahim tafadhali tuongee mimi sikuambia eh, akina jesus sijuu auze penalti akina ebrui nii mdo mlioweka kwa hivyo uacha tuongee tu vizuri vizuri vizuri Ie, na pia kulikuwa na masaibu jana masaibu ya liool kuchapwa mechi ya sita mfululizo mechi ya sita mfululizomasaibu e, nayanawafata kuwafatatambao kanaezawacaai eikataaka sabau anacaa na kuosha na, e, na, na kutfua vumbi na kuagaragaa na kuaanaga chia waishinda leo hacha tuone timu kubwa wa timu ya baba wana everton wakicheza na mtu blu sijui leo tu nitajisifu nisuisu hadi ni amini ya kwamba wana Chelsea, tutashinda lakini wanamaniu kuna kitu ambacho niliwambia yangu siwataki kwa sababu mnaniringia sijui kama sisi hatutacheza leo tushinde sijui lakini leo tukishinda hamtakaa na amani nahiyo nnawambia mwombe tu ya kwamba to kama arsenal siku ya jumamosi wanadr na timu ndogo lakini waliponea hey, waliponea lakini sijui nini shida na coaches wa arsenal by the way juu unaingizaje pepe dakika za mwisho anakuja na naa badili ungemwanzisha huyo mtu anaitwa saka hey huyo mtu ungemtoa umweke at least hata afadhali yaungetoa william eh? mnajifunga on goal sijui aenl munatabu gani yaani timu ambayo inaitwa liverpool na arsenal arenal eh, mazee munatabu tabu tabu lakini si neno tunaingia inowa kijana na kajovu studio studionipopatagane nipigie simu yako kupitia nambari fi st tii au ntumia ujumbe wako kupitia nambari b fi sufri t sf bado tunaendelea tu na, na kipindi kiwiliwili awamu ya kwanzahiziomp ah, eh, zako lakini si neno lakin sinenoachtuskie unamwambia n watawooti enofigayo yensi enkugambya eshigagu gasoda sanugula kyogolo zenatwarandikagoyo lino okususulira lavu nno kuba nga onjagadde nyoyonyo jakutereka nabuyo teriyagalikubakeriiso oba bukadde ngkus uesowt ndamrunnig crazy to our loe eh, the vilutalo featuring racho ththesong na miro ni kuangalira eh, Very nice song from uganda uh, saaantaaiyake inua kijana na kajob anahitajika uh, kazi yake sana sana atakuwa na mchunga mtoto wa miaka miwili uh, kwa shilingi ila john anasema ya kwamba ataongeza mshahara zikiendelea kwa sababu. kwa sababu sasa hivi anaweza kufanikiwa kila mwezi kupata shilingi m taongea mshaaraas da wez uata sin wo mwanambayonajua kwamba unaweza mchunga mtoto unaweza mchunga mtoto niki acha nieke ni underline unaweza kumchunga mtoto si watu wengine hati mzazi wa mtoto akitoka eh? unatawala unanyorosha mtoto kumnyorosha ni kama wewe autaijifungua lakini kama uko na ile roho ya utu roho ya mama roho ambayo unajua ya kwamba mtoto utamtunza na mtoto hatakupenda bila shaka piga simu yako kupitia nambari 79 utmumbe kupitia nambari nikakulink up na jo na, anasema jina lake ni judy kutoka kisumu na wa kumchunga mtoto wa miezi kmi mshahara ni shilingi 45 na pia naona kwamba leo eh, driver mwenye anaweza kutransport viti kwa jina maarufu kutoka nairobi hadi eldoret anahitajika hapa na pia kama unaweza usikose kuniambia hiki ni kipindi kiwiliwili najua lazima tuinue vijana wetu job, diposa, na na na na na ndiposa tukaweze hasol hasol pia morin agai happy eh, papa hatriga happy womens day kwa all ladies ninawatakia kila laheri bila shaka hapa hapa naingia mjengo eh, million million mwanamke ninaona christopher kutoka la ya uh, anatokakantiya kilifi anasemaya kwamba oyi hata kamahautakulaatakuaama uliosaupate asante sana cito anasema ya kwamba beki kutoka eneo la mtitoandei ya kwamba papahtriaane hata mkiwa kwenye mapenzi hamtakula hizo i love you, kwa hivyo endeni mohasol na mimi hapa mtitwandei bila shaka nina hasol tu na kazi ya kubebea watu maji kwa mkokotini na e, naona wanawake wamejituma lizri kutoka kaunti ya e, kutoka ya kisumu a, bila shaka nasema kwamba mimi hapa niko hapa tu dungabich nang'ang'ana ngananangang'ana polepole na story na hoteli anasema kwamba n mimi ni mumias na hasl mtaani nina ng'ang'ana na kazi ya kinyumbani lakini si neno hamtakula i i i love love you I repeat, you you repeat will not eat I love you. kindly let's let's struggle hard let's and do as much as much possible tunaweza ngang'ana ndiposa tukafanya nini tukaweze ku kupata chakula chetu cha kila siku pia naona ujumbe wake kipeno anatoka kaunti ya narok anasema papa nakupata kwamba ninamtakia mama yangu mzazi yanajulikana kama anajulikana kama liza ya kwamba namtakia day akiwa na dadangu li na bedla bila shaka jiskie ni mko nyumbani na nitakuja siku ya leo tukaweze kusherekea pamoja kwa maana tumetoka mbali na pale ambapo tunaenda ni mbali asante sana shiba karungi anatumalizia awamu ya kwanza ya kipindi kiwiliwili na wimbo wake mpiki. E, wimbo wake mp On I death, is on I never felt this, bad. Never felt this bad. deep inside. I even told my mom. Never to fall in love. <laughs> i Now I put this food on table. Baby, nobody to eat. Baby, nobody to sample. You're my producer, you're my label You're my bitch and you're my hits You connect to me like a ball mm. You're my fighter, you're my rainbow Baby, I don't know how to fix You're the master in the tempo I never felt this Deep inside I even told my mom Never to fall in love one day they'll do the same to you. You won't know what I'm going through. Hard to believe you on the nine too. Nine she told her mam that she'll never fall in love with another guy shi bakarungi empiki official anasema kwamba anampenda sana bila shaka nampenda anatumalizia awamu ya kwanza ya kipindi kiwiliwili na bilashaka kama ni mwanadada mimi hapa studioni kama papa ganse, sina wivu wowote akwama salmbalo limeleta shida sanaa stuioniddanataakurusha maeakirushemae ninawapenda na roho yangu yote na pia ninawahitaji kwa maana mimi nami nilitoka kwa mwanamke na bila shaka na pia hey, labda siku moja mtu atatoka kwa mwanamke nanite baba lakini take care, women tk hada bila shaka hamtakulau na tukiendelea kwenye awamu ya pili tukikutana kwenye awamu ya pili bila shaka leo ni siku yenu nitaendelea kuwaenzi kina dada zangu wapenzi wetu kina mama na eh, bora wewe ni mwanadada haijalishi take care, take care, stay happy life because we love you, we love you and we love you you and Eh, second time seondtimeama ukipenda tukutane kwa awamu ya pili kipindi kiwiliwili na papa hatwigagansen gansen kwaheri kwa sasa tukutane kwenye awamu ya pili aabaawama pili uh, kipindi kiwiliwilina papa hatrigaganethose people from kisumu ounty fromhomabay migori kaioioiaaaanioeboraweei eh, eh, so ml kiny kan yoiomwhatithe mimi naisikia tu najua nikisikia tu hapa studioni tu ni kudans tu natingiza kichwa natingiza kichwa lakini bila shaka si fahamu kabisa inamaanisha nini lakini wanasafariia ni waranoni wanatuanzisha kipindi chetu cha pili awamu ya pili na papa hatrig ganse <mimu> amayesuwalibaaosamayesu <laughs> oh, milamieajeatowaliba halleluaaianiletuiligran by the way so luos in the house those people those luos hearing me all over the country kindly kan you inform me whatis the meaning of this song and as we continue withiiii pogra th uendelea tu hapa kulipigia simu yako kupitia nambari s sabt st sa9 t5 au ntmejumba kupitia nambari mbilmblbil oh, samahani bl st sbila shaka kwenye kipindi, eh, kipindi kiwiliwili awamu ya pili nitakuletea maswala ya mahusiano na mapenzi hapa siku ya leo tunataka tuwasaidie hata kama ni siku ya wanawake ama ni womens day bila shaka ntaka kuwasaidia n nitakuwa nakuletea tu swali siku ya leo tukaweze kusaidiana kina dada mbona mnafanya hivi <laughs> alafu pia jana kuna kitu niliona ninahusiana tuna mapenzi by the way nina kitu tabia e, tabia ni ukweli nnakuja kuambiaokitmwachiytabi tabia si poa mnatoteza sii kama lakini si neno tunaendelea polepole na nitakuwa nakuletea mahusiano na mapenzi kwenye awamu ya pili na pia nitakuwa nakuletea natural beauty ama ukipenda e, urembo wa asilinapa tauletea usiende mbalin endelea tu kunisikiza na endelea ku kama unaingia sasa hivi baada ya hujachelewa lakini ile awamu ya kwanza ndo umeikosa lakini usijali tutaiwekayoutube unawezefuatilia kama papa hatiga nipige simu na pia, na wapi day pia kinatendeka mahali sapgesimutataelpatamwakedntt kwa twitter at ganse. nipate YouTube, eh, nipate pale ya, youtube yangu ni at ganse pia pia ni, okay, pia nipata kwenye instagram at na pia nipate pale kwa at ah, bila shaka endelea tu kunipigia simu yako kupitia nambari ah, itumia ujumawao kupitia nambari2s hringiani zuenamo kimasomaso manifuta hey, hey, machozi menifuta jasho masaau machungu na njoi kwako eko dunia nyingine <tipositive> tachona Oh, my God. I feel so lucky to have you in my life, oh my love. You are the blessing, bro, for me from above. Oh my love, I'll be your man forever. Will you be my wife, Baba Lord? I truly need me now, together for life. Yeah sana sana sana uezu nami maliza sana sana zuena zuena awamu ya pili ni mapenzi motoire unajua tu ya kwamba kina dada unapendwa na wewe unataka kutunguza sisi maboycha moyoia w men sisi wanaume andio maana tunafanya nini tunawakuia hapanaa hatukisaidika ama tukiwasaidia niiletu ya kwamba pia sii tunhitaji tuule mtu ambaye a anafanya nini anatupenda aii mchezomchezo ambaye unapenda mtu lakini pia naona I mean? ni kama swali ama eh, swali la ndoa na mahusiano kabla nilete swali hili ama kabla nilete makala haya ya ndoa na mahusiano unajua theisohahhe kama wewe ni mwanaume leo wachana na uina tunaitisha simu yake unaendauangalia ntakuleteaacha kuchukua simu yake unaangaliakua wachanana hiyo itakuletea ujue bure ukitaka kujua anakupendakit uanakupenda <laughs> anakupenda na nauni kama mpnzi wako siku ya leo nataka uchukue simu yake ama umwombe simu yake nani papa hahapa anasema hey, ni mimi tu ninasema si mtu mwingine b ni mimi nnasema muombe simu yake omba huyo mwanadada simu yako ya, simu yake samaha na umuulize kisifanye tu jifanye tu autambue eh, ukisha mwomba weza kuangalia ama jipigie simu kupitia simu yake uone amekusevaji the way mwanadada amekuseva itakuambia kama wewe nik kama wewe ni mpenzi mtazamaji kama wewe ni kipinzi kitumizi kishirikishi kijinga e, itakueleza the way t amekuseva hiyo ndio nitakusaidia nayo we mwanaume acha kukimbilia mwana dada ninampenda sijui be for example iesstacha nitumie jina la dada yangu anajulikana kama dadaangu mm, anajulikanaasitshe e, lakini anajulikana kama harriet hivyo oh, ah, lakini mahmus eh, eh, eh, jina ingine, kama na ingin uh, sijui jose meno brown brsijui <laughs> eh, jose macho kubwa oh, yn yani kuna jose macho ndogo jose macho kubwa kuna jose kunaoseepy kuna jose rast sasa wewe ni macho kubwa ukijiona tu kijiona hivyo my friend bila hata kuangalia nyuma toroka eh, toroka usicheze na mwanadada mwanadada kama alimuua eh, huyo ni mnyama lakini ni wote yule ambaye alikutesa wewe ni yule tu ni wako tu ni wako lakini sisemi ni wote kitu cha pili na ambacho w mwanaume unapaswa uangalie na nakitazame kwa mwanadada wako Kama ama dp ya I this. Kama kwa yako kam ya umeonyesha yale mapenzi yote Tafadhali nawe mwambie aku, akuweke hivyo kwa maana kama nikwa olipepa mazee umeweka mtu olpepa yako ukichukua simu yake unapata mtu mwingine mwinginej yn unajichukulia kama wee mwenyewe auna uwezo <laughs> hauna uwezo kabisa ama unapata mtu mwingine we pasta, pasta kidogo unapata napata j kwa olpepa eh, yake na ama eh, umemweka dp naye na hata anaja hata kila mtu yako eikuoskupost nait wachana namwanadadatr stak kuna mahusiano enu nusdnn aamu mpenblshaka ah, tunapoendelea htunapoendelea eh, hey, na kipindi hiki kiwiliwili tunaona ya kwamba anasema harmoniz anaf angelharmonise featuring angela all night official for for my baby, three for my baby baby three all night ni kipindi kiwiliwili ya pili na papa ganse na leo hiyo kitu nawaambia naona watu wanasema hey, papa ganse, umegonga ndipo wanatubeba hapa ukiangalia kama ama wananiunga mkono bilashaka wameachwa lakini take kuharibu ndoa zenu zenum eh, pia a mi moja najua ezaniharibia Eh, lakini sitaki karibu ndoa zenu ama mapenzi yenu na mahusiano yenu vijana siku yaleo ukitaka kumfahamu mwanamke wako anakudanganya kwenye mahusiano hiyo ndio kitu na ambacho na leo hiyo mbao anngaie kama minji sevee si neno kama mikusevu wewe una bahati haya kama kamaneza kusev tunza hiyo mali yo ni mali safi tunapoendelea tunaona uh-huh. tunapoendeleatunaonareiani na kibao kiuno chepuko ya zamani baibaibai minaji daiadai owesubirishela daii zongosha pepeta ungo ipe mambo yakizania ya mafumgo geoka onyesha ungo iachie walausibanetumbo Mm. wendokiboko yechunusina hararae we zaidi yaosura yakowata ukitoka kulala bado zaidi yao basikata taratibukiono chapaka chom katataratibu kiuno kiunobra yeah. hey. hey. siku ya leo bila shaka nahisi tu, tu apnzi mapenzi lakini sineno nini penda ninihapatonii nini, kwa direct, jinsi mtapendana tabia ya kwanza ambayo hey, mwanamke mdanganyifu kwenye mahusiano wanayo hakuangi ametulia kama mwanamke wako atulii hime hey, hey, chunguza vizuri kwa kawaida wanawake wana, wana ambayo hudanganya kwenye mahusiano eh, huwa wanadanganya lakini wanatatanga wawe na ile siri na ukiangalia marafiki zake wanajua ambao wanajua hawakupenda na kama wewe ni mwanaume mwana nanaona tu marafiki zake wakikuona tunakutekelea mtu anisema kwamba na boyfriend ama waak nakokatia ama naputakatimahusiano jua huyo yao aliko na wanafahamu na hivyo ya kwamba imesema tabia ya kwanza nikwamba hawaknhawakangi wametulia kwa njia i njia ambayo hata ukijaribu kushika timi yao maisa wengo eh, wanakuwa wasukari kabisa hapo eh, mnapotana maana kila mara tu na kwa kila kitu mara iko hapa mara iko pale hatili na pia hatilika paali pamoja ha wakati anacika kinake aknake anataka kuukaapika yake hiyo ni tabia ya kwanza ya mwanamke ambaye hupangana kwenye mahusiano na pia unajua hiki kipindi kiwiliwili bila shaka kama unaona tu eh, ni hii ya kwanza inajaribu ni tu kuambia Eh, zile tabia na mbazo wanadadakutumiaiaata mii iana mtlika na mtuta mi lia naitwa baba ama li naitwadadi lakini eh, hey, mungu siiktesuhiziaishnaishi tu, eh, sawa uh, tukiendelea na maswala ya eh, ndoana mahusiano pia tutakuwa tunaguzia swala la urembo wa asiliana siku yaleo tunaangazia jinsi ndimu na mayai inaweza kutoa zile blackheads ya ndimu na mayai inaweza kutoa zile blackhead blackheads, blackheads ni ambazo ziko kwenye uso wako na zimetokea kama nyeusi nyeusi zimetokea kuwa nyeusi nyeusi na taka tunaona kwa sababu unaona ya kwamba uso ambao ni mnyororo uso nyororo ni sishara thabiti ya kwamba una afya nzuri na ambayo kila mtu pia kila mtu anatamani lakini unapoona uko na nyingi uko na ukona usowako umeanza, wako umeanza kubadilika, badilika jua una tabu na unaona ya kwamba, blackheads ni zile, bumps ndogo ndogo ambazo zinapatikana kwenye uso kwa eh, kwa sababu ya na nini na kwa sababu huwa nyeusi Eh, kwenye uso wako na hii inamaanisha ya kwamba hauna hauna afya njema eh, hey. bila shaka kituletea kib- kibao chake nitakuwa nakuletea jinsi ya kutoa hizo te na pia tunaendelea kumchambua mwanamke mdanganyifu kwenye ndoa weza kunipigia simu yako kupitia nambari au tumjumba wae kupitia na mbari 2 kwa nini nijitutumue na dunia siyo makazi vijineno neno vinisumbue adi nishindwe kufanya kazi mama lisema mkuki kwa ngurue kuishi na watu kazi Achambia tukane hataniuwesha samee mzazi ni mzazi mwezenu naficha naficha mengi ninayoyaona kifupi nafunika kombe nikamiri kesho nayo siku mapicha pia chama picha sidhani kama ntapora wanangu wamtani meome ivitanitana na usiku kuna watu na viacu wimbo wa hamoniz wapo wapo wacu uh, na vuatu bilashaka anakutikisa dakika 44 baada ya fakati nano kumaendelea kumazianamivua kipini ciilihili via wano ya kuba kenye pangulzia makunzi na maijiano naoka urengo wa akliwa uh-huh tulikuwa tunazungumzia kwenye urembo wa asilian likuwa nasema ya kwamba zile ambazo zinapatikana kwenye uso wako unaona kuna madoadoa ambayo ni meusi kwenye uso wako ukitaka kuyatoa unatumia ndimu na umechanganya ndimu na pia unachanganya na mayai unafanya nini ukishapasua ile mayai unart hiyo yy ni ile ile y unaitoa alafu unachanganya na unachanganya na vijiko viwili vya si ile ya ndimu na unapofanya hivyo unakoroga kwa dakika tano kisha unajipaka unaapply kwenye uso wako na unafanya hivyo kila siku at least kwa wiki moja bila shaka unapofanya hivyo utakuwa unaona ya kwamba eh, hayo madoadoa yatakuwa yanaenda na utakuwa unarudhisha sura yako ya e, hapo awali na pia unajua nilikuwa najiuliza haya madoadoa hupatikana na nini madoadoa haya huletwa na ile eh, mafuta ya mwili ambayo mwili ambayo una ya, yanapodusa mafuta mengi na hivyo yanapoleta hi, inapojitokeza kwenye uso bila shaka inaleta hizo Leta, hizo pimples, ambazo zinaleta a kuna hizo vitu tunaziita kwa lughaya kimomopia zikiwa naiuna wakati mwingine anajisikia kujikunakuna kwenye uso wako na unapojikuna hizo hair ndio zinakuwa ambazo zinaleta ile ilezako kukua zina zikichnge nafananini ina i ile oil at your na hii inaleta ya kwamba inaleta haya madoadoa na pia kwa wanadada wetu sika ukiwa na hioau h umepata y kwamba pia unakuwa na hizi lakini unapotaka kutoa imekwambia kwamba uweza kupasua mayai na utoe ile sehemu ya katikati ya yelo E ambayo ni yok, inajita o unapotoa hiyo unachanganya na vichiko viwili vya ya ndimu na unapochanganya unahakikisha umei kwenye uso wako ukitumia hiyo karibu wiki moja utakuwa unarudisha ile sura yako, ambayo, yeah, sura yako na pia unaona mut kwa sababu hizi ni natural nimbazo na zana zinafanya zinafanya fanye nini ukuwe sawa lakini hipo hapa kama wewe uko na naa ya kutumia mayai before utumie hii natural product ama homemade product hakikisha umeweza kuulizia daktari kwa sababu inaweza kuathiri ya haitumiki na watu ambao wako na mayai ya, ya, ya kwa hivyo kama uko very na mayai tafadhali usiitumie tuweze kurejea kwenye mapenzi tuone ni nini au ni tabia zipi zinafanana kwa wanawake wadanganyifu ya kwanza nilikuambia huwa kwangi wametulia hasa wanaposhika simu yao wanakuwa wanakuwa na vurugu na wanataka tu wakae yao ya pili ni huwa wameshikana kila mara unajua kuna kitu na mbacho umeusema e, watu na ambao ukiona marafiki na ambao wanakaa pamoja ni wanaelewana na siri zao wanajuana kwa maana hakuna yule mtu watakaa pamoja waishi pamoja wafurahie pamoja wafanye, Nini pamoja? Ehe, wafanye. hivi, hivi wanawake hawa huwa wameshikana kila mara hawana wakati wa hawana wakati na wenzao kila mara ya shughuli ya kufanya ilhali si shughuli bali ana wakati wake na mpenzi wake wa kando E, hakwangi na wakati na watu wengine au yule mpenzi wake wa zamani anakwanga tu kila wakati anashughuli tu na eidha marafiki zake ama yule mpenzi wake wa kando na wanapokutana marafiki zake au ndio anamchanua anamwambia hachana na kile Ehe, so wanaume take caution kwa sababu hata kwako kwa kwa kama mpenzi ha, kila wakati atakwambia tu nimeshikana shikana, shikana o, niko niko hata pali, hata kwenda ukimwambia at least kwa kwa pamoja na wewe. Kuambia, o, maze, shikika, o, niko na nini, na nini, na na nimeshikika nini nini yani, nini anakupea excuse excuse nyingi ukiona mapenzi yako t nimeshikanashikana kob ata na hata inafika wakati hashughuliki hakutext ndugu yangu jua kuna kingdom mpya imeestablishiwa payani pengine <laughs> lakini mimi sina ubaya mimi nakwambia tu ukweli avipidmnd maitamukundw udwa w o maneno maneno sumeazoea dici nenoneno tushazoea opezi wangu mua kwanina chepu yake mbaya tangaji marayana wamushu nini wamegusa babayana makavu lazima wachuchumaanachukua anaweka wow. hey, hey. bila shaka ni ambapo eh, unajua wimbo huu Ae, ni, ni, ni, jinsi nimekuwa nikisikiza wimbo huu anachukua anaweka waa nimemwona kofylomide pale Aa, na nikakumbuka tu kuna pigo kwa wapenzi wa rumba juzi tu baada ya mpe wapenzi wa rege kumpoteza baniweila na pia siku hapo jana wapenzi wa nyimbo za rumba walimeweza kumpoteza E, rumba maestro mwenyewe anajulikana kama joski e, lakini poleni sana poleni sana sisi kama wapinzi wa rumba bila shaka tume e, itabidi tutumekuwa na, na molo inaona grace anawatakia kina dada wote anawtakia kinadada wotehapyay philis anatakiwa happy wmens day. day na gregory chibata kutoka eneo la mumyas naona pia an anawatakia kila laheri kina dada wote anasema kwamba kina dada nyanyukeni nyanyukeni nyanyukeni na mfanye kazi msitegemee tu pesa ya mwanaume hata mwana, mwanaume wako aonekane kama king si kila saa wee unataka kutritiwa kamaq ah! hey, wacha huyu ah, eh, eh, eh. anahitaji huyu anahitaji makofi siju hii eh, eh, eh, eh. narudia narudia narudia anasema ah, wanawake tusimame tunyanyuke na tunyanyuke tufanye kazi kwa bidii na tusitegemee tu pesa ya mwanaume kwa sababu pia sisi wanadada tunahitaji kuwapatia wanaume wetu wakati mzuri tunahitaji kuwanunulia zawadi tunahitaji kuwapa at least tstkwa wakuwe kama king na si wao tu wanatutreat kama queen asante sana Hey, kama unahitaji kitu chochote sasa hapo sijui naona hey, bila shaka nimeona mwanaume fulani hapa ameuliza we an uko wapi ni kuje <laughs> w huyo ni mchumba wa mtu <laughs> lakini si neno bila shaka tunaona kwamba kipindi kiwiliwili kinaelekea ukingoni alini yake mboso bila shaka inaendelea kutumalizia malizia awamu ya pili ya kipindi kiwiliwili na naona ni dakikmekia dakika kama saba hivi fike saa nne enda saa nn kiwakaribisha wanarege studioni na naona pia wameanza kuingia ingia lakini hacha tumalizie hii maswala ya mapenzi na nilikuwa nasema kwamba tabia ya tatu ni gani tabia ya tatu ni ya kwamba mwanamke huyu atakuwa anazingatia simu yake sana hawezi taka kitumbua kiingie mchanga na bila shaka atakuwa anapeana sababu ukimuitisha simu anasema haina oh, credit ainat oh, siju nini na ndo imekwambia ukishika simu yake waacha kwenda whatsapp offline tunaangaliaama angalia tu ameksvji utajua kama huyu ni kishirikishi kipenzi kijinga ama wewe ni mpenzi mwafaka kuna siku niliona ama nilisikia mtu akisema kwamba heshimu wa mama wa kwa maana wanajuanga kina mama wa ndio anajua kama wewe ni ule tu wa kutoa kutu ama wewe ni mtu ambaye <laughs> unapendwa kwa hivyo kina mama wa na pia au hucheza kiwao awawezi kuambia lakini wanajuanga tu huyu ndio wanajua eh, kabisa Aa, tabia ya mwisho bila shaka huwa napeana sababu kila mara ili msifanye ngono kwa hivyo hiyo ni tabia nyingine ya mwanamke ambaye anakucheza kimapenzi sineno harmonize. ndiye anatumalizia kipindi hiki cha pili Uh, ama awamu hii ya pili ya kipindi kiwiliwili you make me youmake meailo akitumalizia malizia ya kipindi hiki kiwiliwili mimi kama papa hatriga ganse bila shaka nitawatakia kila laheri kwenye siku yenu ya leo m- m- kwa wale kina dada na mbao wanasherekea women's day bila shaka endeleeni polepole pole, na make sure that you take great care just take great care na bila shaka mjiheshimu na pale ambapo mlipo muendelee vivyo hivyo inawatakia kila laheri bila shaka tutaungana hapo siku ya kesho saa kama ya leo tukianza kipindi chetu kiwiliwili awamu ya kwanza na ya pili natumai nimeweza kuwafurahisha na kwa wale mbao wameweza kunisikiza kwa wale na ambao wameweza kutuma ujumbe studioni kwa wale na stdioni kwawalnambaoataweza kutupigia simu Nasema tu asante mwenyezi mungu akakunemesha nema zake ndogo ndogo na nanema zake kubwa kubwa bila shaka tuendelee kusikika kubwakubwa blasak tuendeleesp kipindi kiwiliwili n toni amekuwapapabsandkit ni mbacho ningependa kuambia ya kwamba heshimu kila mtu kwa maana hata hapo awali unajua chapo zilikuwa zinakulwa kwenye eh, kwenye sherehe siku hizi tunakutana nazo kwenye barabara tunazipiga mateke kwa hivyo heshimu kila mtu na wanasema ya kwamba heshima si hutumwa tuungane siku ya kesho saa kama sasa hivi na asanteni sana tena zaidi nimeshukuru Ha, ukitaka kuona makala haya kiwiliwili kwenyeaea e, e, kwenye yangu ingia pale utafute makala kiwiliwili ukaweze kulike yo page na bila shaka utapata yale mambo ambayo tumekuwa tukizungumzia studioni kama umeweza nipate sikua nitakuwa naweka huko pia makala haya kiwiliwili au kipindi hiki kiwiliwili cha siku ya leo tarehe nane na ha pia ukienda instagram at hagayyokumu unaweza pata makala haya ukiingia pale pia youtube ukiingia kwenye inki utanipata pale at hatriga ganse tuungane siku ya kesho saa kama saa ya leo na wachamola mwenye kunemesha neema zake ndogo ndogo na neema zake kubwa kubwa akazidi kuwapenda na akazidi kuwajalia kila laheri na kwa mambo ambayo mnafanya na bila shaka msiweze kukufa moyo ya msikufe moyo endeleeni kuchapa job polepole studioni nimekuwa papa hatrign thank sitokufanya vihiji utamukitafunwa niweke mdomo kila ukisima getoliwe ip lipame kwa mishuma eza ukole wakome mama usidiui usija niacha mazima mama mamaakiziwa hey, tipenyama hey! ya kasa kikosa papa samangi ni patiengisi ah, sayani nilimbwata yanimekwisha apamwengile awa na nafasi umbenisaisha i ipocafuka owaisikwai