ni asubuhi njema nikitumai mamka vyema hujambo msikilizaji na karibu katika danadana viwanjani langu jina ni mchezaji nambari 41 na mgongoni ni itagayokumu kwanza tuanze na mechi za uingereza epl ambapo mabingwa watetezi liverpool waliweza kuishinda bao moja kwa sufuri dhidi ya timu ya yarl na kwa sasa bado mabingwa watetezi manchester city wanaongoza ligi hiyo kwa alama sabinina tano timu ya manchester united ikishikilia nafasi ya pili na alama hamsiia city ni ya tatu na alama hs huku chelsea chel he bluuzikishikilia nne bora na alama hamsini na moja na sasa tupande kwenye ligi za mabingwa champions league ambapo hapo jana timu ya real madrid iliweza kuinyuka timu ya atalanta mabao matatu kwa moja hii ikijumuisha mabao ya awamu ya kwanza na ya pili kuwa mabao manne kwa moja mabingwa watetezi manchester city waliinyuka timu ya monchelba mabao mawili kwa sufuri hii ikijumulisha mabao yao kuwa manne kwa sufuri na hii leo timu ya Bayern munich itakuwa ina na timu ya lazio huku timu ya chelsea ikiikaribisha timu ya atletico madrid nyumbani stamford bridge chelse itakuwa inawakosa wachezaji kama thiago silva na tami abraham ambao wana majeraha pia itakuwa inawakosa wachezaji mas mount na jogino ambao wana kadi za manjano karibu tatu kwingineko strik wa smlan latan ibrahimovik arejea uswizi baada ya kustaafu kuchezea mechi za kimataifa ibrahimovik amewekwa kwenye mechi ambazo zitakuwazin tagatarehe ishirini na tano mwezi huu wakimenyana na timu ya georgia mwisho kabisa mchezaji wa liverpool mosala bado anaongoza kwa mabao kumi na saba akifuatwa na bruno fernandes wa timu ya manchester united akiwa na mabao kumi na sita mabao sawia na harricane tottenham opas kufikia hapo sina la ziada ila kunyofoka viwanjani na kuwatakia siku njema toka viwanjani limekuwa mchezaji nambare arobna moja mgongoni お公文。