Of annual of the habari njema kwa wanafunzi wote kutoka kwa kwaed kalkari safaries tembea asaimara nasima asimaraa tarehe 31 mwezi huu kwa shilingi 2999 pekee ambapo shilingi 1 itakuwa ya kuhifadhi nafasi na, na kujiandikisha huku pesa iliyobakia ikigharamia yani lunch ada ya kiingilio au fee nauli upigaji picha ada ya mwongozo ukiwa mbugani na chupa ya maji kwa mengi zaidi piga simu yako kupitia nambari 728698178 au 72712997 expedition karakary safari and island of memorie