utamu wa nyimbo ni kuburudisha kutuliza mawazo na kuelimisha je wewe ni mpenzi wa nyimbo za hip hop bongo na nyimbo za lugha ya kidholuo wewe ni msanii unayeibuka na ungependa kupata wosia kuhusiana na uimbaji ungependa mtu wa kufanya naye kolabo basi usitiye shaka gabuns ni suluhisho gabun anaimba nyimbo za kidholuo hip hop na pia nyimbo za kibongo au ukipenda nyimbo za mapenzi kwa kupata wosia na nyimbo zake tomoto ungana naye katika mitandao yake ya facebook at gabu tumba instagram at menas gabu na pia usisahau kusubskribe katika youtube chaneli yake at menasgabu au pia wasiliana naye kwa kupiga simu yako kupitia nambari 75985833 au759 gabu anakuburudisha na kukuondolea msongo wa mawazo