I'm going to go mwendo wa saa kumi unusu wanafunzi wa chuo kikuu cha masaimara walikuwa wamefurika njia ya ukumbi wa seneti wakisubiri kumjua rais wao mpya na viongozi wengine hii ni kufuatia kura zilizopigwa na wajumbe waliochaguliwa tarehe tatu mwezi huu wa agosti baada ya nusu saa matokeo yalikuwa tayari shangwe vifijo na nderemo vikisikika miongoni mwa wanafunzi wakisherekea ushindi wao ¡Vamos! cha omrad u ianc kinachoongozwa na kevin mutava kikiongoza katika vitengo vyote kizaza kilionekana kwenye matokeo ya urais baada ya waniaji wote wawili francis oyo na kevin mutava kutoshana kwa kura ishirini na mbili huku kura moja ikihesabika kama iliyoharibika na hivyo msimamizi wa uchaguzi huo akatoa maamuzi ya kwamba kura hiyo ikarudiwe ambapo ilikuwa vigumu kwa baadhi ya wafuasi wa viongozi wote wawili Cubalim. kinachosubiriwa ni uamuzi kutoka kwa mkuu wa wanafunzi miongoni mwa viongozi wengine walioteuliwa ni kiwemo mwanga brandon justin aliyechaguliwa kama katibu mkuu moses ochieng ndege akichukua katibu wa kimasomo na mhariri mkuu secretary academics almaarufusekretaryademi anediting augustin wekesahaemba akijinyakulia kiti cha katibu wa masuala ya kifedha shuleni lilian dong naye akaibuka mshindi kwenye katibu katika maswala ya kiafya mapishi na mahitaji maalum Almarufu, secretary Health, and special needs halimaarufumudhama nansy ndanu aliymbwaga mak chamaka naye akaibuka mshindi na kupata kiti cha katibu wa michezo burudani na jinsia kinachosubiriwa kwa sasa ni uamuzi wa mkuu wa wanafunzi kama kutakuwa na marudio au la kwa hivyo wanafunzi wanaombwa kuwa na subra na kudumisha amani hadi watakapopata matokeo yote kwa jumla kongole kwa viongozi walioshinda na kwa waliopoteza msife moyo wakati mwingine utafika nikiripotia kutoka chuo kikuu cha masaimara langu jina ni hagai yukumu