iaaka aig o ugiwaumbawambaaa kukumba eh, aaiuaakasmseeni <laughs> eh, <laughs> eh, wapaakumuwekantakuumba kula matoke nugu kwa ndani. <laughs> Ini, labda, labda ni mafanze eh, serikali basi inapndaumalesio mtu anakuja yaani namfungia anle kuimba limbo ko ndanialmbamezoaulinwagwanagwansasa <laughs> <Na kulipo. laughs> anyway, ah, eh, eh, kama ni kwa title t ni mara yangu ku majani akana usimu eh, iliibiwa mpaka tch, tch, tch. mtaka sasakuarudisha asa 09 vitu nyingi sana zilifanyika kwa maisha yangu in, zina kwa significant zinakuasiani kuna mwakaisha iko na vitu nyingi kwa iko na vitu nyingi a mastaff nyingi going on in my life hiyo ndo mwaka limali za fof hiyo ndio mwaka na sa na, na, nataka kuwa 18. Na sasa sasa eh. mm. sasa so, ah, kijana simu pale kuaksasa kunywankasimulik a gb tatitu gb alafu sasa ka kama ni mara yako yakwa kwanza kutumia simu na unaweza save nayo movie hiyo ninakwanga aib nadhara wingi sana na laptop takanalapotmbe nao kitu yote btum tu simu mara moja unakuwa ankambiakwam ilikua naenda kwa movie, jilikuwa na, jilikuwa na kwa movie. season moja nmalizusikunaambia ah, zako wow. ah, ni kidogo lazima naha siu azima uaa susimu nikonao hvnovemba hey, wametoa tumechanga po oi yao alau nikaongezeapesa ila il vitu tuiualia kuingia sasa jiji sasa Nairobi, ah! Esmu, Baka, kumika, me, tulidia, sasa yivi, Bumaran, Tumidia, watu, muna, ah! <laughs> sande, sasa pale, some, Ra, om, Iyo, sasa hiyo hiyo inatoka kwa kwa mpaka mpaka hivi mtaa nilichukua pale pale kijana bafura nimeoga ile tunaandika nayo nimetoka nimejipiga ka l eh, ingine apo mzaa alinshikia ka jeans na mavepa maxuko, chini ya yeah. kwenda kanisa wapi ah. <laughs> I am. Kwenye, nilikuwa maksuko chiniwaakakua kwa mfuko ni simu hapa hiyo saa hata nilibaia esi nilinakomba yo sana, siku niliasl kwa madhe. Nika, akanijenga akbaakanjengara aako n nnchc eaa ka yangu kama istaini cisa anyway so anwas nilikua ndnmerudi homkni eh. wanyama lakuaa kenya uawanyamaule waotwetu uakua kaka ayo mpakwpapo beba bebabeba kunaana magari za numbe i namba si eh. zinaanga isl isilii garisaivo alafu zirudi pangani tena, tena zikateta au tena nangara oh, nikapanda hiyo nikaketi kwa dirisha smakosa bwana makosa bro kwadirisha mwanze ah, ah, ah. hata nilisahau kufunga dirisha kusahau sasi gari imesha na nanga sasa uoto juu eee kulikuwa na jamu kutoka tu hivo mis nimeshika simu na chat nikuambia kinawakina watu, kina, watu boizi fulani apo naitwa umoga tinakam sasa sande kijana fulani apo haaiolian anbeshangu ah, anaingia a kwa matatu aketiapo tlikanta u nikatoka kwa matatu nikashuka hivi. Nika nika hivi chini il disappointment nilipata bro Ay nilishuka ah, ah, anyway, tu vicini makondaktankw sanza kuniambachana nahuyo auwezipatahuyo a ashaendaaa kajulanudasimuyanu endanytuaanwaula ai waajulia hali kmendaiob mbyktia tu nikaenda kufika hapo po kaioko kushuka naye ananiambia aje ond nanambia kaailitumia simu ya kijana fulani oaaaaa mbui angu paekawambiae <laughs> mabro nwataaaam n the home of watoto wote omeoatio wattwaoa liaa dirisha aludiishamenmau o a katoka nikasafisha rada wakaenda nikaenda huko pein nikapatana nao jamaa kica kwana nilifanya ayangu ngneaahwatulikua tunaongea na nik. nani kama nimesikia simu wake meibia juu nimesikia akishaut kutoka mbali mwizwa <laughs> aaa nkakatanilibia yani, simu saa tano lakini mathi alikuwa najua kitu saa nane juangenyuliza kwanini sikurudinamibaamlazima ningefika kaioko wapeni wasikilizaj amomo t tulikuwa sasa kijana ashapiga simu amesema wapi amesema sasa simu yake imeibiwa <laughs> so wazazi wakwange wakijua kijana ana simu <laughs> kwa mfuko niko na atbob gari ya kutoka taombaka huko kwetu huko ilikuwa tuyo ateeanilijaribu kutama, kutamakapo lakini mungu wangu ni nani mygodano some god teaooskswa kwetuthia itu 45 lakini najua niliingia kwa nyumba around 0 uh, was ti athen my sto d uh, trin to fi ile sto eno ikae kijana ilibidi tu simu hmm. nikaingia kwa nyumba <laughs> nilpata mamaangu na kikombe ya chai mtajua kwanini hatami nakunywanga chai kabla niongee nilikuwa najua about to go down. Ai! nikajua bas nikaona mzee ameketi pale pia eye mzee ananaa maneno nyingi ni madhee naonakwanga simba sasa papasasa simba huyo lakini pia mzee bado ndio ndo champekoaboma haya madhee akanyulizamaai mamaangu akanyuliza, <laughs> akanyuliza. atinininio ati nasikia <laughs> mi nilishindwa ntajibu aje nilishindwa jua ningemwambia aje lakini hey. Hey scho so, kwanza niachio story hapo kwanza kwanza mfikirie hiyo ningemwambia aje eh, sasa the next episode part two of inakuom monday I'll be doing my, my podcast on I'll be releasing them ningemwambiajesaaibe m eh, nikujifunza tu bado tunajifunza tuna hii maneno hii wazungu waliwekaa tasisi waafrika lazima tuonekane kwahiyo kitu inaitwaimihakwaini wazungu tua uko ndani mnajijua nini asisi woteng pease remembe iivenerg oivevibes alwys tunakaribiafestiveson teka e, mjichunge sana na watu wa nairobi mnakuja sasa kujeni sasa ushago karibuni tunaanga kuwaeive