toka uona saiatishakila kona mimba <laughs> hey, nikakumbuka hy enyewe anyway, holy spirit ni bazenga nibazenga tusoneze imajini hiyo mimba ya yesu ingepewa shakila akea mungu aay Yota ange- yotaherodataangeshindwa kumpata shakila ngejipeleka iniadapeamakr um, <laughs> aaybaamasku nyingi sindeoamasiku nyingiiaaakuneianywachaaeauaeaunymar ima cimayanu ilikuwaama haya n waei hkuutoanaibwiwakumbushe kitu moja kama uko ushagona kuna vitu labda penye you know, oh, ah! eh, utapata ati kwa kwetu utaipata ile ma kma hsatdatiioka ndogo lafu sukari sasa askari mkebe ya drinking chocolate imetolewa karatasi inakwanga wit hiyo ndo sukari huu <laughs> ngaya kusiaga augali inakangakile mkebe kubwa ile waroico <laughs> ay ukitafuta mafuta utaipata kwa mzinga ya chupa chupaa crom juuw wazee ukuukata waba wanazibaba mpaka makijani so hiyo ndo know, tunaeaa kupimia nayohistori yangu yalio ni kuhusupia hata mimi nilikuwa kijananboy <laughs> nimekuja wapiochwapi ocha wapi? huku meru mimi na kazini yangu kama kawaida mwenyewe <laughs> aya ni likuwa na h i think tumechil pale na rich tumekosa form bana tumeshindwa kucheza tumecheza game zote hey, makuambia game za uh, ochazna kwanga moto kwaza kuna ngine inaitwa sende munaenda kwa mteremko hsa kumenyesha sende sende munakimbia munaruka tako wapi kwa matope matopena mnafika mnaenda na mastingo zote knaala alikuwa naendawnwaumenaeuimane fulani flani aojogo tukawasanii hey, hey. tukapima hey, ya mwishowaca kicogoa apokaeuta nilianiimeshikwa na stroke. ama kiukaatumeua hey. aikazunguka hey, walwamniliani ni mapepo hmm. hey, waca istukekidogo mm, kidogo, kidogo. mamam shosho yangu alikua kaski huko pande ya nyuma en tulikuaata cina nymyambukafa idogo ka ilikua myoni kafuua kunla tuknaa lakini tukaaipigwa na hewa tumeshtuka tumetulia usiku hata usiku tukula sana tukalala hatuoni kuku ikauliziwa na hii jogo ili nyeupe kwani iko wapi tukasema hata ikowapi ai tuliona tu jana tu jaa tuikikaangalia jogo wadau <coughs> wadau <coughs> aam nilwacha aa a ngu ya kusmama nd amba hizi mamboa koko venye zinapigangamaraundi zilipita na ykaambiaatoto tuatakaut <shut>. haya tukachili soshsasa ndo akafungua sasa hiyo kitu nyumba ya kuku nyumba ya kuku kuku ykwanza ikatoka ya pili ya tatu naona tushsha natakikataa tu. apo kz akauliza ma iogoo yaatogoo iko wapi anaulizasasana kimeru Hey, madana, wambia, hata sasa ukambiaaand lia ichinjw lakini ni kama ilienda so leo ni kama ya leo atutakula kuku kai yaani tuue kuku mimi na richi tumeua kuku yenye hata tujakula tungichemsha basi maji ako tukule tuchemshe basi at least tuseme wagadisbas mbwese mm. hapo mbogi ni mbwee kwakwa tumekula kuku aina hey, mm. ku, tu. mm. kajua tueuaamaanyig maaaa tukaeisaa tano patzikapikwa kama kawaida bilao nini nini a akuna dalili ya kuku mungu. mungu ni nani sagodi kuku ya wit kifaranga kijogoo kikatokea apo u oh. a ndani ya loho awe pwenye mimi na rich tulifurahia tunajua tunajua tunajua nini tulifanya tunajua yetu tunajua yetu abemmara kana uliigana mae a manier gae tucuke nini gravels tunarusha bana haya, ya kwanza rana hata ya pili ya tatu inapita tatun ilikuwa zile sasa moto, moto lezi kufa. ilikuwa training ya wale no, sana walingolea nuutoi uf ilanngoleawaaauwahnutu hatasia wa, nyingi wanakuahta na mabibimaa ndo haokuku hey, ikapigwa hapo ikarudi hey, hata zote kidogo ataifanyei tunajua ikukuenyewebasi ya iashsho hey, yangu alifia kaoja alishiaayanu anyway ilikuwa. Ilikuwa Najua. Hey, too friday, too, lakini meru kama kawa, kama kawa nile si ile kwanza that friday saturday na sunday nyia en ilikuwaaiua niiaiatkaaneaayilikuaandyh Mahudzi zingine hapo za green mahizingenapozag queen, queen eh. qque ankin g huku naaataniko nysmarainanakulanjiva <laughs> pikipiki ai kidogo atakae munachoma bana s mskuekapolia jina il wacwale wacwa ny futi watu wa nairobi msishtuke sana na baidhe watuwa ushago tuache kudanganya watu wale, wale wa wale nairobi jui nkanapita paka kaskia mtoto zambmbwa kubwa sana nairobi nairobi maijano naobia tuchangamke tuachekua mafala kitoto kikaingia boma meanga msii wkume mlikua mkue na e <laughs> mlikua mnatudanganyammeot kume mlikuwa mfunge in style mefanya tukule tu mwenyewe Ah, kijana mati <laughs> mchoyo <laughs> hey, share bana pekeyakowachakua mchoyoheebanaatatani