wote rangi watu bro kwa nini so yakohe naai hatujalindowatuwasinyonge nashanga aninikuimbiahionnajuaimeishamwaka imeishaa Hey, lakini lakini mmenipea ah, bana ailainiwakey hey, hey, <laughs> mjnkwenu anyway, <laughs> ah, eh, ni kwenu ni, kwenu ni ni wapi kwenu ni mashinani huko unataka kwenda town kuenda unajua hata ukitoroka utatoroka uta hata maskari ukienda wapi U, ujui wapi mtu wapi ou no peson you don'tknow you, don't you still want to... kanyumbani watcheitabis le popos mwaka iit tuweke kwasttusapbetuszaheeent naowakay kitu tumefunzwavitunyns ya kwanza na important. ya kwanza ni si lazima kskans amoka nathnaa watu wanahagiana wanakisiana naskia Nasikia electricity yani, kanapita kwa spinal cord. Yani mpaka nashindwa ku, kuongea Ay. anyway kitu ya pili kimekuja kujifunza hii mwaka ni tunaweza change ama unaweza kataa unaweza kataa no jubu swali yangu in aeeo 09mwaka hii mwaka me maka n meilikuat camping si watu hakuna kazi hakuna shule umekaa nyumbani wifi ndoo imeisha iabidi utoke uende to the street, tutafute tutafutehii mboka bana mboka tuisunde kwa mbosho najula shangao bro eh mboka alafu tuisunde kwa mbosho pesa alafu tuweke kwa mfuko gani eh, ganji, eh, ganji. mani ai kamau besha fia. E, yo. E, yo. E, mi, mwaka, nimefanya miimwaka nimefanyaaimwaka pia nimefunzwa sijafunzwa nimejifunza nimejifunza kuendesha pikipiki oh. I, mwaka, wala. i was nilikuwa pikipikihhentui gia gia gia na t niya kupanda tao umekaa tu apo om unasemanga ata kundesa basi akfanya l aknaaeankakki ua o kwana sika kuisanasi sisi ni watu wakubwa ham watu wengine wamejua wamea nimefikia ktu nikasema idookidooaiwatu ni ni watu, wa eh, watu wa hey. wengi hey. ati, cabbage, ati kidogo ma Atiye, sana drip e, rada nyoka gani aaiyoaaashanaaoami sioni nyoka hapa sioni nyoka mtu kando yangu anyway. oh, mna cut off fake friends hii eh, mwaka t off haraka 2021 tuone lakini mna off fake friends kidogo 1 isha fika februari ushaanza ndunaanza kuuliza form wao niarodisha tena komaisha. kwa maisha yako alafu kifika 2021 eh, December 31st I'm cutting off fake friends. <laughs> Sawa hiyo a cut off. Mimi niko tu hapa na kunywaka hawa juu. Na juu napenda ngoma storyteller ka hawa. <laughs> H? Huh? Hmm. Oh bado kaimani. 2020 yani saacha hiyo tu acha tu. Anyway next sawa okay, okay. anyway next kenya is very serious hivi yaniivi ndo enya na covid tumepigwa mpaka na maaskari yani kenya hiyo nguvu towards covid in corruption ah, tungekuwa tungekuwa tungekuwa mbali mbali sana kwa... tuna is 9 south africa huko mge kwa mnaskia naoiiihi mwaka pekee corruption imepigwa pekeepimepigwahi mwaka ni 224 billion billion billion yani billion yaani niibiionbiionnd imeibiwa4 bilion 20 pekee sana Ay, Kenya. <laughs> sana ai nimesahau hata nimesahau ngoma yetu juu very nilikuwa na keti chini napiga hesabu ya vile nimetumia ngiri moja hata ikipotea na narudi kwa kichwa bob ka c Oh, oh, oh, oh, umotura, oh okay, okay. sawa lakini kuna watu walibeba mabilioni na mamilioni sawawawach eh. hivony anyway, eh, miskuwa na mengi kama kuna kitu ingine mmesoma oh, mye wa soutsol concert yao on twe yane ada before the, the concet naja nimeongelea story lakininawakonaesa zetua akona esa zetu As in, banja hivi tu hyo be a chek kuna majamaatasnao vo wamejinawo wabanje hukutu kulanemavdvnmwaka niefuamaneno aaka impita imepita tuosifosi Eh, oh, by eh, bmachi huko eh, ma aprilremkwakadinalind wamefantumal oh, ah, watu wengi wamesuksidi mwaka jua wakadinali juu hiyo ase ile igo ametupea ile igo goatu ametupea unavange hivi afonz kisikiza ngoma zao nachiningi mpaka kistailipo takanak miguuju ya meza uambie mamakomama e, nilete maziwa mazi, mazi moto hapo na maji nchemshie ntakuagoneke kwa bafu hivo ni watuami kasikaukuskia hivomikuasik hivo nawakadinadi E, nini ingine 20 imefanyika oh, nimefanya kazi namimi hey! nimefanya kazi ya mjengo hyo aeka kwayangu no aiazne pia i mwaka nimepiga nimepigakya mavijana wengine hapo mrende hatari pia iria yani ni CC, lakini kuna watu wawili kodi, na wawiliai nawako naingines kiustakusemaa Ah, nice. ah, ah, hmm, ea Una... anyway, if thees anyody btekakunams amepoteza msee i a aclose friend arelative uh, afamily member De, from dip down my heart wasoroodoeones hi mwaka imekua sosooi achtumeluzu watu wengi sanaa iemie iominhuku enye niko t othem mabrothers wamepoteza budaotimdy For, for me as i nimefilkaaaaaba nakama kuna ni mwingine oh, si oh, na really na amepoteza relative loe friend pia kaaaewa oea coamakali mnia ta n amabila tukunywe atleast ko isikie kuna tofauti ya hizi vitu nakunywanga hii dunia au sio kama kawa kama k yule kijana wenu daktari mwenyewe chiefhfomat chief <laughs> nikumwamba at my side tumekafunga n umefunga mi nimefunga mwaka my people