no it's, it's really sad that as, as we were busy pushing the bbis shit tkibapasa za corona covid-19 m sidui ni millionares ama billionares rwanda was busy building classes that were, that were, that were to facilitate their capacity of students enye in nafa ndio kufuata hizo protocol za covid 19 measures yani it's, it's so ironics It's, ile sile timmastud wamefika warudi chuo tukisema hakuna fasiliti za kutosha tunaambiwa tusome chini ya miti How? yani hapo yani, ya sasa ndio tumefika mpaka tunaambia tusome chini ya miti az waheshimiwa wow. really really wakifanya makosa awaendi ndani unacheki nakatuku nje they still, alipigwa rithe na babuwno nampakasaiibabuinoktukuna sisi huku tukishikwa tuki na shada tukishikwa n tumeweka mara nasikia sisi ni mapedi kidogo kidogo ni yani mwizi wa kuku miaka at itsaioaynimekasiiataimesa kiznitheaaajmiiyanaz vitmaani mwaka iko tiringingi oauwana eh, eh, kurud shleaaaam eh, eh, mafasatuulan tusivae nguo unapiga uuu chii aaaabu hataizi nguo saa uu ni chinisurm miguu vyatu guchi mshipihb naziatata zinatoka vizuri unakalahautumevaa anyalosioya kufurahiabyh sisoiti ni robarini ni, robari ni. ni wizilifanyika esto yetu i think 1 or 20, 5 hapo 0144 naukisika tu enetoka kulikuwa nahoi uh, you know na ent Si so, lika na kizi ika sezingisi r ilikua valia ked yetu najua ngara zangaraniadlando hivi juusndslando aaoatlizilest zimejengwa na serikali siku tu meanza vizuri ameuza siku yote jioni imefika sasa anajenda kufu kufunga sisi tuko wapi tukoestoe tuapo sasa tukoestoe ndani sasa mahi ako shoping cente saiaasaasaangalia so azin venye kusha kulia azin Teta kuko empty waka chea kukom wakahowakazivaa akatachmawakaeka kwa mmam mama unapenda maisha yako ulikuwa kazi hata mimi niko kazi my, my <laughs> niko kazi na hii kazi yangu lazima niifanye na venye yako so vitu ni haraka haraka tobo toboka kila kitu inaitwa pesa hapa shilingi tano kila mali penye ikotoa pesa zote e, madamu alishtuka azina lishtuka hata akusonga e, awezi wakadhaniana anaist wakatoa waka, waka, waka, waka gan wakaedo gan kwa emple wakako akamrudishia waka madamu d akarudi kwa sense akaona anaibiwa aka eh, alishtuka ani shadi weweminajua eh, ti i gefak ifanyamada eh. aliogopea maisha yake ani alikua amestuka anamtu amejikoolea ad wakaingia ndani wakaa sasa sisi tuku askia nduru watoto ah, wadogo mahali asali iko mahali nyukinaelekea jua kuna nini kuna asali ama kuna harufu nzuri tumekimbilia udaku kusikia stori ni gani watufk kwaalikuaalau ajkojolea amebaki ta kwenye meketi ameshtuka was mm -hmm. nilimuurumiaou atukwe mnyamajiutakwanioroya yeah? utu sazingin thifinihih thfin is not good is not the solution its not the way so lets come back to oustotoy of the day s imembe 0hi iwa 1 Eh, govement ya uhuru thexlen mwheshimiwa e <laughs> mzee alikua ameingia sasa alikua ntaka tuone kazi anafanya iko ikokkoniskatini mrendea jamaa fulani hapo ifulani mkubwawewe yeah alikuwa si alitumana alikwa gvan aikwa gv v kanairobog b aiiaawao so m ukuta yangu likaniambia brohuu jamaa alikuwa g go? alikuwa govana alikuwa kwa list inasemekanalika kwa list so alika mesukuma mahtes au ianar hizo dikuwa st si esto ilikuwa blo za masongo tu zilikua mpaka na lift. so yondo u madamu alikuaaishayo sa kwa, kwa geti hadi masoja wakuasi ilikua awakuangaliwa id zao nini walipita tu wakaenda akaingia kwa o ilikua ok wakafinya lift wakapanda juu wakatoa waka wapi wakwakatoawapkila mtu it, chini ckia mu chini sailifanya polepolesi atuatunajua kila mtu chini nini lalen chini kamenye nyumba Lete, kwa bag. laptop simu yake everything everything yani kituyoteash dis kitu yoyote ilikua nakaa kubeba hiyo infomation ilibebwa so wakashuka wakishuka wakishuka kwa lift, wa mama akatokasasaakatokak hey, sisi aual mi na mabest yangu alikuwa itwa rams tulikuwa nje namyawatuwata hey <laughs> <poje, wapi>, <sighs> mpaka sanauzangawatu hey, walipita waipita wali, wali, wali uusezisikuwa hapo so sitalaumu st- st- au masoja labda watu walikua wengi wakitokaso wakakamflajlakini la, la, llin llmost eh, uh, of the people iseni to this stf rih now tuko naiache next ea 222tumepewa tuko na riht ya kuvote for people whu wi know are going to, to make age aeeebarabaraaywwaaiwwam lk E, cheo kubwa lakini kazi ni kamby ckambat ykkambia brom mi niko na dir iliua ma di maia inlikwangaj huko mtasisasa sisi tulika nasomakenyainiaunivei enya sisi tulikuanga huko tulikuwa tuna azina kanchapia machuomza mtaa ngarapo d o kwa mae msko na plomaushaa e wako na i his macheo hizo zao zinapeaanapata mode mod wakindaat napewa cheo ya ya kufanya sijui nini kwa kaunti kitu hata hauwezi akaona tu toto kichwa anyway eh, story ikw afiti lakini the next stoi that youare going to be havin b jos zakwa na jos amamta naisi nice. ii tawabamba hii i thout itaiet ye tunapiga kura mistapiga miksomamsipigi juinajanipig alau tawabekura tuekeangie pesa zaaleteni magovana wakanairo na magovanawahuku pene tutakatuletn hizo pesawaheshimamtalahyoead siwezi wachocha hiyo lakini nifikirie naweza change mind but hatuwezi enda mbele tukiwa na watu kama hawa kwa viti tuache kupimwa ufala mnakujani maji naletwa kwa, kwa clin wote tuna plia huku mageto tuna furahia hey, baba yetu ametuletea ni haki yani yetu lakini juu fai na, na setup yetu tunaonani ni, ni favayni wumseme tuletea maji e, e, mkuba na mkurugenzi hmm? kingkong mwenyewe babu oufikiiebee anyway, eh, ni hayo tuka leo mwaka imeanza mpya tususikue na, ma, na machungu And love yourself as you love others, and love others as, as, as, as love others as you love yourself. Not hey hey. Positivity to do. to run one one love. Peace out, my niggas.