Wagwan, my people welcome back to 2 podcast I am your host kama kawa, kama dawa, nick damwambo mwenyee sindio yeah, na leo tuko uh, na lai hapa kazini yangu rich kama nakumbuka <laughs> tulipiganga tuli kuku ya unakumbuka naiwa i -ika- kamanaumbukatuliigana uku yaunakumbukakikaotea hiyo mm, kwanza rasta man. Yes, rasta, rasta eh. <laughs> ni juzi ilikuwa, ilikuwa juzi juzi tumeenda kwa duka fulani hapo inaa sasa kuingia Kasime, ras ni aje fit tukasemaiajsa kazini angu naanaamaahuoam silasi eemaskikuambia silasia nasemanga astfaaama kumbe tu ni ameweka i amewekap natataakiiita masakiuekea rege tukimsalimia kirasaaambiayyy ninininsikila mtu ona nakuanga mrasta Back to our topic leo sina story sina stori lakini kuna undakatuguzieguzie zimenibamba hii wiki haya ya kwanza <laughs> e, <Museveni ndio> <laughs> eh, kwanzamunajua museveni, <laughs> <sujini miaka> <laughs> eh, like, museveni ile siku aliingia kuoprezam bobiwn years wine <laughs> so, eh? yani kuna miaka so amekuwa president all time alikuwa lakini anasikia sai bobiwiona miakaee he wants to become the president <laughs> museveni anacheka tu anawambia huyo mtupetia gas tano alafu tutapatana kwa debe this <laughs> e, this time debelakinist this time akumuweka akuna mali, akuna mali wine alilid yaani tu venye results zilianza kutangazwa hivi <laughs> kura zilikuwa nyingi a kulika wale watu wamepiga kwa povin mojaa <laughs> shangarada ni gani aya kitu ingine eh, hstori ilisikia kwa radio kuna kijana fulani huko dandora ded <laughs> akiwa na kanganamaaa hk h maulhataamliayao andika kwa yolo, ati died died of of of of during sex or uh, he died because of hiv AIDS. <laughs> bro ju, ai shua luna. anyway eh, research yangu pale dedi. labda labda alikuwa amepiga viagra na, search, eh, of of viagra si <laughs> ni most Nojua, viagra, damu most unajua ukikula kwa wakenyamkwa mo, molosmzee <laughs> <mze>, abdala <laughs> yani damu yote inaenda huko so kitu nakuaan yani, hata unaweza kutumia kanyndo kugonga msumari tantan ingine <laughs> lini bamba ukishapiga ukisha iagraeosunaea yaani siku nzima tu mshinasiku mm, mm, nzima tu mm. alafu kutoka hapo inaweza damage u <laughs> ku-, ku tena for, for your alau <laughs> nika ako naea osaeukose nika, nika, nika gari ukiendesha ma ukiendesha alafu ukose kutoa sina ala euaus ni itamai <laughs> so, moja, moja tu tena ni sawa hiyo ndo uwezo wako nakuana subaruaminaon na Subaru, na eh, na eh, na eh, eh, shule neek lakini siu naon shule gani uweke on u za mwisho zilika tu mwanzo mwanzo so kutoka hapa kuendelea nataka kuwekea support, support tuma, tuma link. <coughs> Sorry. Link. Iki, na na na na na na link kitu hata hata bwana nikiona tu tu views most napata hapo class nzima ya high <laughs> ah, anyway, anyway. thanks, thanks for the wale wanashinda wana a leo anawiwa sweitawaleo chini na napokea simu namba mpya eh, kushika hivi simu kamsupa oami speaking to nik mwamba kaabasnameananamba angyuei unuiat amaa sijui kuna m su sua nini nini eh, ie tha it has come to ouio that u haeaa eh, nikasema eyewe ah, watu, ah, watu kaa niwageni na wanajua nikonaa akai iaendeeaaiiamamyiolay nkawambia miaka yangu hapo lakini niliwaambia edge kidogo ndo labda ilikuwa ilikuwa ilikuwa labda wataona ni mzee nikawaambia nikaanza sasa sasa kuchora sasa venye. status vote, vote, vote for me <laughs> w- lakini laki- hiyo laki- laki- tu yulikuwa yulikuwa, yulikuwa tu ukweli ilikuaana so real adisiu ani ni, ni pra juwa uudem alikua na kizunuisk kizunuweiaea 4tabaaa ni mimi na mpenzi wangu cheka tuas naekapakomapa auo ini wiki mpya kama kawa kama dawa positive vibes tupendane ini mwaka mpya sidio kabisa wagwan pice out my people